KQBD ngày 17-03-2023 | Kết quả bóng đá ngày 17-03-2023 hôm nay
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Adelaide United | 5 - 1 | Wellington Phoenix |
21
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | B. Monchengladbach | 2 - 2 | Werder Bremen |
25
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | FC Volendam | 2 - 1 | Sittard |
26
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Cercle Brugge KSV | 1 - 1 | Genk |
30
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Santa Clara | 0 - 2 | Rio Ave |
25
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Atalanta | 2 - 1 | Empoli |
27
|
FT | Sassuolo | 1 - 0 | Spezia |
27
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Nottingham | 1 - 2 | Newcastle |
28
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Lyon | 1 - 1 | Nantes |
28
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Yokohama FC | 1 - 4 | Kyoto |
5
|
FT | Yokohama F. Marinos | 2 - 1 | Kashima Antlers |
5
|
FT | Nagoya Grampus | 0 - 0 | FC Tokyo |
5
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Valladolid | 1 - 3 | Ath Bilbao |
26
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Gwangju FC | 5 - 0 | Incheon |
4
|
FT | Pohang | 1 - 1 | Gangwon |
4
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Plaza Colonia | 1 - 1 | La Luz |
7
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Telaghema | 1 - 0 | US Chaouia |
22
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Heidenheim | 5 - 2 | Karlsruher SC |
25
|
FT | Arminia Bielefeld | 2 - 2 | Nurnberg |
25
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Konyaspor | 2 - 1 | Galatasaray |
26
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Auckland City | 5 - 3 | Wellington Olympic |
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Ferro | 0 - 0 | Deportivo Madryn |
6
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Gent W | 0 - 2 | St. Liege W |
1
|
FT | Femina Woluwe W | 1 - 1 | Waregem W |
1
|
FT | RSC Anderlecht W | 0 - 4 | Club Brugge W |
1
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Nancy | 0 - 1 | Chateauroux |
25
|
FT | Concarneau | 1 - 0 | Stade Briochin |
25
|
FT | Orleans | 2 - 2 | Sedan |
25
|
FT | Dunkerque | 3 - 2 | Villefranche |
25
|
FT | Bourg en Bresse | 1 - 1 | Red Star |
25
|
FT | Le Puy-en-Velay | 1 - 1 | Paris 13 Atl. |
25
|
FT | Martigues | 3 - 0 | Avranches |
25
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Pars Janoobi Jam | 1 - 2 | Esteghlal Khuzestan |
26
|
FT | Astara | 2 - 0 | Arman Gohar |
26
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | FC Minsk | 2 - 0 | Slavia Mozyr |
1
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Van | 1 - 2 | Ararat-Armenia |
24
|
FT | Alashkert | 3 - 0 | Shirak Gyumri |
24
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | BKMA 2 | 1 - 0 | Ararat Yerevan 2 |
21
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Al Ain | 0 - 1 | Al Nasr |
20
|
FT | Al Dhafra | 1 - 3 | Al Wahda |
20
|
FT | Shabab Al-Ahli Dubai | 3 - 1 | Khorfakkan |
20
|
FT | Bani Yas | 0 - 2 | Dibba Al Fujairah |
20
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Juarez W | 3 - 2 | Atl. San Luis W |
10
|
FT | Atlas W | 1 - 1 | U.N.A.M.- Pumas W |
10
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Security Systems | 0 - 2 | Masitaoka |
19
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Floridsdorfer AC | 0 - 0 | Admira |
20
|
FT | St. Polten | 2 - 0 | Liefering |
20
|
FT | Kapfenberg | 3 - 1 | Sturm Graz (Am) |
20
|
FT | Horn | 2 - 2 | Vorwarts Steyr |
20
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Lok. Sofia | 1 - 0 | Slavia Sofia |
24
|
FT | Cherno More | 3 - 0 | Septemvri Sofia |
24
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | UNAN-Managua | 2 - 2 | Diriangen |
11
|
FT | Ferretti | 4 - 1 | Sport Sebaco |
11
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Dunav Ruse | 0 - 1 | Ludogorets II |
23
|
FT | Strumska Slava | 1 - 0 | Botev Plovdiv II |
23
|
FT | Minyor Pernik | 1 - 1 | Vitosha Bistritsa |
23
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Bohemians | 2 - 1 | UC Dublin |
6
|
FT | Derry City | 1 - 1 | Sligo Rovers |
6
|
FT | Shamrock Rovers | 2 - 2 | St. Patricks |
6
|
FT | Cork City | 0 - 2 | Shelbourne |
6
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Drogheda | 0 - 1 | Dundalk |
6
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Batov | 1 - 1 | Prerov |
14
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Stellenbosch | 2 - 0 | AmaZulu |
19
|
FT | Swallows | 0 - 1 | Golden Arrows |
19
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Salitas | 0 - 0 | SONABEL |
24
|
FT | Vitesse | 0 - 0 | Rahimo |
24
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Zilina | 6 - 4 | Banska Bystrica |
2
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | CR Belouizdad | 2 - 0 | Zamalek |
5
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Cotonsport | 0 - 4 | Al Ahly |
5
|
FT | Al-Merreikh | 1 - 1 | Esperance Tunis |
5
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Central Norte | 2 - 0 | 9 de Julio Rafaela |
2
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Tre Penne | 4 - 0 | Libertas |
25
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Platinum City | 0 - 1 | Pretoria U. |
24
|
FT | MM Platinum | 0 - 1 | Magesi |
24
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Serra | 2 - 1 | Real Noroeste |
Tứ kết
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Cibao | 2 - 1 | Vega Real |
1
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Fluminense U20 | 1 - 1 | Cuiaba U20 |
3
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Palmeiras U20 | 3 - 1 | Goias U20 |
3
|
FT | Santos U20 | 4 - 2 | Atletico GO U20 |
3
|
FT | Fortaleza U20 | 0 - 1 | Athletico-PR U20 |
3
|
FT | Corinthians U20 | 4 - 1 | RB Bragantino U20 |
3
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Ferretti U20 | 0 - 1 | Sport Sebaco U20 |
11
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | UNAN-Managua U20 | 2 - 3 | Diriangen U20 |
11
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Nublense | 1 - 2 | Curico Unido |
9
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Selangor | 0 - 4 | Johor DT |
5
|
FT | Kedah | 3 - 0 | Kuching City FC |
5
|
FT | Kelantan | 2 - 2 | Kuala Lumpur City |
5
|
FT | Sabah | 5 - 2 | Penang |
5
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Bjarg | 0 - 3 | Brann 2 | |
FT | Byasen | 1 - 2 | Nardo | |
FT | Torn | 3 - 0 | IFK Malmo | |
FT | Baerum Sportsklubb | 1 - 1 | Ullern | |
FT | Stjordals Blink | 0 - 0 | Levanger | |
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | SK Gjovik-Lyn | 0 - 2 | Alta | |
FT | Omsk | 5 - 2 | S. Kostroma | |
FT | Aalesund | 3 - 1 | Ham-Kam | |
FT | AIK | 0 - 0 | Sirius | |
FT | Valerenga | 3 - 2 | Stromsgodset | |
FT | NoPS | 2 - 1 | Tampere Utd |
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Chinland | 2 - 1 | Ispe FC |
5
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Pachuca | 1 - 1 | Motagua |
Vòng 1/16
|
FT | Club Leon | 2 - 0 | Tauro |
Vòng 1/16
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Cooks Hill United | 2 - 2 | Valentine |
3
|
FT | Adamstown Rosebud | 3 - 2 | Lake Macquarie |
3
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Weston Workers | 3 - 2 | Edgeworth E. |
3
|
FT | Lambton J. | 1 - 1 | New Lambton |
3
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Sporting Cristal | 1 - 0 | Huracan | |
FT | Cerro Porteno | 2 - 1 | Fortaleza |
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Sport Boys | 2 - 1 | Deportivo Garcilaso |
9
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Quindio | 0 - 2 | Cucuta | |
FT | Bogota | 2 - 2 | Petrolera | |
FT | Patriotas | 0 - 0 | Orsomarso |
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Gabala | 2 - 0 | Shamakhi |
27
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
After Pen. | Vasco | 0 - 1 | ABC | |
FT | Gremio | 3 - 0 | Ferroviario | |
FT | CSA | 1 - 0 | Brusque |
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Swansea U21 | 3 - 1 | Reading U21 |
21
|
FT | Cardiff U21 | 4 - 2 | Ipswich U21 |
21
|
FT | QPR U21 | 4 - 2 | Charlton U21 |
21
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Sporting San Jose | 2 - 1 | Zeledon |
13
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Celtic B | 1 - 1 | Spartans |
35
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Real Sociedad | 0 - 0 | AS Roma |
Vòng 1/16
|
After Pen. | Arsenal | 1 - 2 | Sporting CP |
Vòng 1/16
|
FT | Ferencvaros | 0 - 2 | Bayer Leverkusen |
Vòng 1/16
|
FT | Royale Union SG | 3 - 0 | Union Berlin |
Vòng 1/16
|
FT | Feyenoord | 7 - 1 | Shakhtar Donetsk |
Vòng 1/16
|
FT | Betis | 0 - 1 | Manchester Utd |
Vòng 1/16
|
FT | Fenerbahce | 1 - 0 | Sevilla |
Vòng 1/16
|
FT | Freiburg | 0 - 2 | Juventus |
Vòng 1/16
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Palermo | 5 - 2 | Modena |
30
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Villarreal | 0 - 1 | Anderlecht |
Vòng 1/16
|
FT | Nice | 3 - 1 | Sheriff Tiraspol |
Vòng 1/16
|
FT | West Ham | 4 - 0 | AEK Larnaca |
Vòng 1/16
|
FT | AZ Alkmaar | 2 - 1 | Lazio |
Vòng 1/16
|
After Pen. | Slovan Bratislava | 2 - 3 | Basel |
Vòng 1/16
|
FT | Djurgarden | 0 - 3 | Lech Poznan |
Vòng 1/16
|
FT | Sivasspor | 1 - 4 | Fiorentina |
Vòng 1/16
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Al Arabi | 4 - 1 | Al Sailiya |
17
|
FT | Umm-Salal | 1 - 2 | Al-Gharafa |
17
|
FT | Shamal | 1 - 3 | Al-Sadd |
17
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Chloraka | 2 - 2 | Paralimni |
2
|
FT | APOEL | 0 - 0 | Paphos |
2
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Doxa | 2 - 0 | Karmiotissa |
2
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Wil | 0 - 3 | Aarau |
26
|
FT | Yverdon | 2 - 0 | Schaffhausen |
26
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Thisted FC | 0 - 1 | Kolding IF |
18
|
FT | Roskilde | 1 - 3 | B.93 |
18
|
FT | Hellerup | 1 - 0 | Esbjerg |
18
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Club Tijuana U20 | 2 - 2 | Toluca U20 |
12
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Mazatlan U20 | 1 - 2 | Necaxa U20 |
12
|
FT | Puebla U20 | 3 - 2 | Atlas U20 |
12
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Dubai City | 1 - 2 | Masafi |
26
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | North Carolina | 0 - 1 | Tormenta |
1
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Floresti | 4 - 0 | Sparta Selemet |
2
|
FT | Dinamo-Auto | 1 - 2 | Bardar |
2
|
FT | Sf.Gheorghe | 1 - 1 | Balti |
2
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Altinordu | 2 - 1 | Tuzlaspor |
27
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Jong PSV | 2 - 1 | Graafschap |
29
|
FT | Jong AZ | 1 - 1 | Eindhoven FC |
29
|
FT | Jong Ajax | 0 - 2 | Almere City |
29
|
FT | Den Haag | 1 - 3 | Willem II |
29
|
FT | Den Bosch | 3 - 1 | Dordrecht |
29
|
FT | Helmond | 2 - 2 | Telstar |
29
|
FT | Maastricht | 1 - 0 | Jong Utrecht |
29
|
FT | Oss | 1 - 5 | Heracles |
29
|
FT | Zwolle | 2 - 0 | Breda |
29
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Ironi Tiberias | 2 - 2 | Maccabi Petah Tikva |
30
|
FT | M. Nazareth | 2 - 2 | Bnei Yehuda |
30
|
FT | Ramat Hasharon | 1 - 5 | Hapoel Kfar Saba |
30
|
FT | Hapoel Petah Tikva | 2 - 0 | Hapoel Umm al-Fahm |
30
|
FT | H. Akko | 1 - 0 | Hapoel Afula |
30
|
FT | H. Ironi Rishon | 2 - 2 | Maccabi Jaffa |
30
|
FT | Hap. Ramat Gan | 0 - 0 | MS Kafr Qasim |
30
|
FT | Nof Hagalil | 5 - 0 | Agudat Sport Ashdod |
30
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Radomiak Radom | 0 - 2 | Legia |
25
|
FT | Gornik Z. | 3 - 2 | Wisla Plock |
25
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Mazatlan FC | 0 - 1 | Necaxa |
12
|
FT | Club Tijuana | 3 - 3 | Toluca |
12
|
FT | Puebla | 0 - 4 | Atlas |
12
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Dinamo Tbilisi 2 | 3 - 1 | WIT Georgia |
4
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Chihuahua | 2 - 1 | Tritones Vallarta |
11
|
FT | Tecos FC | 2 - 0 | Coras |
11
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Swansea University | 1 - 3 | Afan Lido |
17
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Union de Santa Fe | 1 - 3 | Racing Club |
8
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Athlone | 2 - 2 | Treaty United |
5
|
FT | Wexford | 2 - 1 | Kerry |
5
|
FT | Cobh Ramblers | 0 - 2 | Galway |
5
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Miguelito | 0 - 0 | UMECIT |
10
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Beveren | 2 - 0 | Lierse K. |
4
|
FT | Genk U23 | 1 - 1 | Virton |
4
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Tevragh-Zeina | 2 - 0 | Nouakchott King's |
18
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | KCB | 0 - 0 | Gor Mahia |
18
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Union Titus Petange | 4 - 1 | Kaerjeng |
21
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Yenisey | 1 - 0 | Arsenal Tula |
23
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Cibalia | 0 - 0 | Croatia Zmijavci |
22
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | SKA Rostov | 5 - 0 | Yessentuki |
20
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Larne | 1 - 0 | Ballymena |
32
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Wolfsburg W | 5 - 0 | Potsdam W |
15
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Eimsbutteler | 2 - 0 | Altona |
31
|
FT | Sprockhovel | 2 - 2 | Paderborn II |
23
|
FT | Oberneuland | 3 - 2 | Werder Bremen III |
23
|
FT | Bovinghausen | 2 - 2 | Preussen Munster 2 |
23
|
FT | Hilden | 0 - 1 | Schonnebeck |
29
|
FT | SSVg Velbert | 4 - 0 | Union Nettetal |
29
|
FT | VfB Hallbergmoos-Goldach | 1 - 2 | Dachau |
24
|
FT | Pampow | 2 - 4 | Dynamo Schwerin |
25
|
FT | Wandsbeker Concordia | 4 - 1 | Curslack-Neuengamme |
31
|
FT | SC Victoria Hamburg | 1 - 2 | Harksheide |
31
|
FT | Weiden | 1 - 1 | Regensburg II |
24
|
FT | Eltersdorf | 3 - 0 | Gebenbach |
24
|
FT | 1. SC Feucht | 0 - 0 | Bamberg |
24
|
FT | ATSV Mutschelbach | 5 - 1 | Reutlingen |
23
|
FT | Freital | 3 - 0 | Bischofswerdaer |
25
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | St. Polten W | 16 - 0 | Altenmarkt W |
10
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Velo Clube | 0 - 1 | Noroeste |
Tứ kết
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Paraguay U17 | 0 - 4 | Argentina U17 |
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | River-PI | 2 - 0 | Comercial PI |
13
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Viktoria Koln | 3 - 1 | Meppen |
28
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Tottenham U21 | 3 - 1 | Leicester U21 |
15
|
FT | Chelsea U21 | 1 - 1 | Everton U21 |
15
|
FT | Aston Villa U21 | 1 - 2 | Southampton U21 |
10
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Crystal Palace U21 | 2 - 0 | Arsenal U21 |
15
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Séquence | 3 - 1 | Ashanti GB |
16
|
FT | Flamme Olympique | 0 - 1 | ASM Sangarédi |
16
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Pereira | 0 - 2 | Atl. Nacional |
9
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Gol Gohar | 1 - 0 | Foolad |
Vòng 1/16
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Al Wehda | 1 - 1 | Al-Taawon |
21
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Damac | 1 - 0 | Al Batin |
21
|
FT | Al Feiha | 1 - 1 | Al Adalh |
21
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Skra | 0 - 3 | Wisla |
24
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Al-Rustaq | 1 - 1 | Al Nasr |
19
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Al Zawraa | 2 - 1 | Al Shorta |
21
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Karbala | 3 - 1 | Al Talaba |
21
|
FT | Duhok | 2 - 0 | Al Diwaniya |
21
|
FT | Al Karkh | 1 - 1 | Newroz |
21
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Arbroath | 1 - 1 | Morton |
29
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Bassam | 0 - 1 | Stella Adjame |
22
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Korhogo | 2 - 1 | Bouake |
22
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Potencia | 2 - 1 | Bella Vista |
3
|
FT | Juventud | 0 - 0 | Miramar |
3
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Iwata | 2 - 2 | Shimizu S-Pulse |
5
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Fiorentina W | 1 - 5 | AS Roma W |
1
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Osaka | 0 - 3 | Grulla Morioka |
3
|
FT | Azul Claro Numazu | 0 - 1 | Vanraure |
3
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Myjava | 0 - 1 | Puchov |
21
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Pohronie | 4 - 0 | Petrzalka |
21
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Asan | 1 - 0 | Cheonan City |
4
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Malaga | 0 - 0 | Levante |
32
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Changwon | 1 - 0 | Yangpyeong |
2
|
FT | Yangju | 2 - 4 | Mokpo |
2
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Daejeon Korail | 1 - 0 | Busan Kyotong |
2
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | AEK Athens FC B | 0 - 0 | Kalamata |
15
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Yelimay Semey | 0 - 1 | Zhenis |
1
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Mladost GAT | 1 - 2 | Radnicki 1923 |
27
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Partizan | 1 - 2 | Radnik |
27
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Hlucin | 2 - 0 | Unicov |
20
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Devonport | 1 - 1 | Clarence Zebras |
1
|
FT | South Hobart | 2 - 1 | Kingborough Lions |
1
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Launceston | 2 - 0 | Riverside Olympic |
1
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Aluminij | 1 - 1 | Nafta |
21
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | NK Krka | 0 - 0 | Beltinci |
21
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | CS Sfaxien | 0 - 0 | Club Africain |
2
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Hermanos Colmenarez | 2 - 1 | Carabobo |
7
|
FT | Mineros | 0 - 3 | Puerto Cabello |
7
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Metalist Kharkiv | 0 - 0 | Oleksandriya |
18
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Jelgava | 2 - 1 | BFC Daugavpils |
2
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Birmingham | 3 - 2 | FC Tulsa |
2
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Bayswater | 1 - 4 | Sorrento |
1
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Pakhtakor | 2 - 1 | Navbahor Namangan |
3
|
FT | Buxoro | 0 - 1 | Nasaf Qarshi |
3
|
FT | Olympic | 0 - 1 | OKMK |
3
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Varazdin | 2 - 1 | Gorica |
26
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Sparta Prague U19 | 1 - 2 | Karvina U19 |
18
|
FT | Slavia Prague U19 | 1 - 0 | Zlin U19 |
18
|
FT | Slovacko U19 | 0 - 1 | Ostrava U19 |
18
|
FT | Sigma Olomouc U19 | 3 - 0 | Ceske Budejovice U19 |
18
|
FT | Brno U19 | 3 - 2 | Hradec Kralove U19 |
18
|
FT | Mlada Boleslav U19 | 3 - 1 | FK Pardubice U19 |
18
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Petrolul | 1 - 0 | UTA Arad |
1
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | FC Voluntari | 1 - 1 | FC Hermannstadt |
1
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Sheffield Wed | 1 - 1 | Bolton |
37
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Biskra | 1 - 0 | Arba |
20
|
FT | Oran | 0 - 0 | Constantine |
20
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | PSM Makassar | 3 - 1 | Bhayangkara Solo |
31
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Hapoel Bueine | 1 - 3 | Hapoel Kaukab |
25
|
FT | MS Tira | 1 - 2 | Hapoel Bnei Zalfa |
25
|
FT | H. Migdal HaEmek | 2 - 1 | M. Kiryat Ata-Bialik |
25
|
FT | Holon Yermiyahu | 1 - 2 | M. Ironi Ashdod |
25
|
FT | Maccabi Shaarayim FC | 1 - 0 | Ironi Modiin |
25
|
FT | Ironi Nesher | 0 - 2 | Ihud Bnei Shfaram |
25
|
FT | Tzeirei Kafr Kanna | 1 - 0 | Ironi Baka |
25
|
FT | H. Raanana | 1 - 0 | Maccabi Nujeidat Ahmad |
25
|
FT | Maccabi Tamra | 3 - 1 | Hapoel Kafr Kanna |
25
|
FT | Beitar Tel Aviv | 1 - 4 | H. Marmorek |
25
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Avondale FC | 7 - 0 | Moreland City |
5
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Bentleigh Greens | 0 - 3 | Dandenong Thunder |
5
|
FT | South Melbourne | 0 - 2 | Heidelberg Utd |
5
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Carmelita | 0 - 3 | Quepos Cambute |
14
|
FT | Ad Aserri | 4 - 2 | Consultants Desamparados |
14
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Connahs Q. | 0 - 0 | TNS |
5
|
FT | Caernarfon | 0 - 1 | Aberystwyth |
5
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Tapatio | 1 - 0 | Cimarrones de Sonora |
11
|
FT | Cancun | 3 - 2 | Zacatecas Mineros |
11
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | Spartak Moscow U19 | 1 - 2 | Dynamo Moscow U19 |
2
|
FT | UOR 5-Yegoryevsk U19 | 1 - 1 | Sochi U19 |
2
|
FT | FK Orenburg U19 | 1 - 2 | Khimki U19 |
2
|
FT | Torpedo Moscow U19 | 0 - 0 | Kuban U19 |
2
|
FT | Krylya Sovetov Samara U19 | 0 - 0 | Fakel Voronezh U19 |
2
|
FT | Nizhny Novgorod U19 | 0 - 0 | Akhmat Grozny U19 |
2
|
FT | FK Strogino Moscow U19 | 1 - 1 | FK Rostov U19 |
2
|
FT | CSKA Moscow U19 | 2 - 1 | Lokomotiv Moscow U19 |
2
|
FT | Ural U19 | 0 - 2 | Krasnodar U19 |
2
|
Giờ | 18/03/2023 | Vòng | ||
FT | Riteriai 2 | 3 - 2 | Neptunas |
2
|
Giờ | 17/03/2023 | Vòng | ||
FT | FK Panevezys 2 | 2 - 4 | Babrungas |
2
|
Dự đoán bóng đá
Nhận định, soi kèo Bournemouth vs Man City, 00h30 ngày 26/02/2023
Nhận định, soi kèo Bournemouth vs Man City, 00h30 26/02 Ngoại hạng Anh 2022/23. Dự đoán kết quả bóng đá Bournemouth vs Man City từ chuyên gia. Tình hình Bournemouth trước trận Bournemouth bước vào trận đấu này sau chiến thắng 1-0 trước Wolverhampton Wanderers của Julen Lopetegui trong giải đấu. Bàn thắng trong hiệp
Tin bóng đá
Giới thiệu về trang Tylekeovip, địa điểm cung cấp tỷ lệ kèo uy tín
Tylekeovip chắc chắn là website không còn quá xa lạ với những ai yêu thích đặt cược thể thao trực tuyến. Tại đây cung cấp hàng loạt dự đoán kèo cược có tính chính xác cao. Bài viết sau đây sẽ đi sâu chi tiết về website đặc biệt này. Chuyên trang Tylekeovip là gì?