Lịch thi đấu bóng đá Club Friendlies | LTĐ

Club Friendlies
Giờ 04/07/2022 Vòng
05:00 Kisvárda Kisvárda vs Universitatea Craiova Universitatea Craiova
20:00 Aris Aris vs Gent Gent
21:00 Khimki Khimki vs Veles Veles
Giờ 05/07/2022 Vòng
00:00 CSKA Moscow CSKA Moscow vs Nizhny Novgorod Nizhny Novgorod
00:30 Leyton Orient Leyton Orient vs West Bromwich Albion West Bromwich Albion
05:00 Macclesfield Macclesfield vs Crewe Alexandra Crewe Alexandra
05:00 Warta Poznań Warta Poznań vs AaB AaB
05:00 Fortuna Köln Fortuna Köln vs Ahrweiler BC
05:00 Annecy Annecy vs Servette Servette
05:00 Fach-Donaufeld Fach-Donaufeld vs Floridsdorfer AC Floridsdorfer AC
05:00 Kisvárda Kisvárda vs AEK Larnaca AEK Larnaca
05:00 Ural Ural vs Ufa Ufa
05:00 Volgar Astrakhan Volgar Astrakhan vs Yenisey Yenisey
05:00 Tekstilshchik Tekstilshchik vs Yenisey Yenisey
05:00 Celje Celje vs Sarajevo Sarajevo
17:30 Brøndby Brøndby vs Lyngby Lyngby
18:00 Bolton Wanderers Bolton Wanderers vs Stockport County Stockport County
22:00 Slovacko Slovacko vs Třinec Třinec
22:00 Vorwärts Steyr Vorwärts Steyr vs Zwickau Zwickau
22:00 Levski Sofia Levski Sofia vs Etar Etar
23:00 Rapid Rapid vs Slavia Prague Slavia Prague
23:00 Viktoria Plzen Viktoria Plzen vs Botoșani Botoșani
23:30 Illertissen Illertissen vs Kottern Kottern
23:30 Viktoria Aschaffenburg Viktoria Aschaffenburg vs Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
Giờ 06/07/2022 Vòng
00:00 Lüner SV vs Borussia Dortmund Borussia Dortmund
00:00 Heerenveen Heerenveen vs TOP Oss TOP Oss
00:00 Wittenhorst Wittenhorst vs VVV VVV
00:00 TSV Steinbach TSV Steinbach vs Kaan-Marienborn Kaan-Marienborn
00:30 Nivo Sparta Nivo Sparta vs Den Bosch Den Bosch
01:00 Hitchin Town Hitchin Town vs Stevenage Stevenage
01:00 East Fife East Fife vs Hearts Hearts
01:00 Hamilton Academical Hamilton Academical vs Tranent Juniors Tranent Juniors
01:00 Telstar Telstar vs Lisse Lisse
01:30 AFC Rushden & Diamonds AFC Rushden & Diamonds vs Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons
01:30 Bamber Bridge Bamber Bridge vs Wigan Athletic Wigan Athletic
01:30 Alloa Athletic Alloa Athletic vs Queen's Park Queen's Park
01:30 St. Mirren St. Mirren vs Hartlepool United Hartlepool United
01:30 Ashton United Ashton United vs Barrow Barrow
01:30 Kilmarnock Kilmarnock vs Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
01:45 Workington Workington vs Dumbarton Dumbarton
01:45 Rothes Rothes vs Elgin City Elgin City
01:45 Bedford Town Bedford Town vs Barnet Barnet
01:45 Weston-super-Mare Weston-super-Mare vs Exeter City Exeter City
01:45 Dorking Wanderers Dorking Wanderers vs Sutton United Sutton United
01:45 Stalybridge Celtic Stalybridge Celtic vs Morecambe Morecambe
01:45 Basford United Basford United vs Notts County Notts County
01:45 Montrose Montrose vs Dundee United Dundee United
01:45 Livingston Livingston vs Linlithgow Rose Linlithgow Rose
01:45 Hendon Hendon vs Wealdstone Wealdstone
05:00 Petrolul 52 Petrolul 52 vs FCV Farul Constanţa FCV Farul Constanţa
05:00 Pohronie Pohronie vs Trenčín Trenčín
05:00 Warta Poznań Warta Poznań vs Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice
05:00 Paksi FC Paksi FC vs Szeged-Csanád Szeged-Csanád
05:00 Podbeskidzie Podbeskidzie vs Pawłowice Śląskie Pawłowice Śląskie
05:00 Kidsgrove Athletic Kidsgrove Athletic vs Crewe Alexandra Crewe Alexandra
05:00 Guingamp Guingamp vs Avranches Avranches
05:00 Radomlje Radomlje vs Triglav Triglav
05:00 Varnsdorf Varnsdorf vs Viktoria Žižkov Viktoria Žižkov
05:00 Utrecht Utrecht vs Genk Genk
05:00 Volgar Astrakhan Volgar Astrakhan vs Arsenal Tula Arsenal Tula
15:30 Vasas Vasas vs Komárno Komárno
15:30 Prostějov Prostějov vs Znojmo Znojmo
16:00 Sigma Olomouc Sigma Olomouc vs Vysočina Jihlava Vysočina Jihlava
16:00 Mladá Boleslav Mladá Boleslav vs Pardubice Pardubice
16:00 Slovan Liberec Slovan Liberec vs Dukla Praha Dukla Praha
16:00 Zalaegerszegi TE Zalaegerszegi TE vs Slask Wroclaw Slask Wroclaw
20:00 Bristol City Bristol City vs Cheltenham Town Cheltenham Town
21:00 Mechelen Mechelen vs Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
22:00 Zlín Zlín vs Vyškov Vyškov
22:00 Pawłowice Śląskie Pawłowice Śląskie vs Jastrzębie Jastrzębie
22:00 Líšeň Líšeň vs Baník Ostrava Baník Ostrava
22:00 Gorica Gorica vs Slask Wroclaw Slask Wroclaw
22:00 FCSB FCSB vs Mioveni Mioveni
22:00 Greuther Fürth Greuther Fürth vs Ingolstadt Ingolstadt
22:00 Optik Rathenow Optik Rathenow vs Babelsberg Babelsberg
22:00 Mezőkövesd-Zsóry Mezőkövesd-Zsóry vs Kazincbarcika Kazincbarcika
22:30 St. Pölten St. Pölten vs Puskas Puskas
22:30 Schalke 04 Schalke 04 vs Verl Verl
22:30 Carl Zeiss Jena Carl Zeiss Jena vs Schott Jena
23:00 Stade Nyonnais Stade Nyonnais vs Lausanne Sport Lausanne Sport
23:00 Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig vs Union Berlin Union Berlin
23:00 Fortuna Sittard Fortuna Sittard vs Bochum Bochum
23:00 AZ AZ vs PAOK PAOK
23:30 1860 München 1860 München vs LASK LASK
23:30 Grazer AK Grazer AK vs Wolfsberger AC Wolfsberger AC
23:30 Fenerbahce Fenerbahce vs Fehervar Fehervar
Giờ 07/07/2022 Vòng
00:00 Liefering Liefering vs Grödig Grödig
00:00 Patro Eisden Patro Eisden vs Willem II Willem II
00:00 Uerdingen Uerdingen vs Blau-Gelb Überruhr Blau-Gelb Überruhr
00:00 Theesen vs Wiedenbrück Wiedenbrück
00:00 Sonsbeck Sonsbeck vs Straelen Straelen
00:00 Hannover 96 II Hannover 96 II vs Ramlingen / Ehlershausen Ramlingen / Ehlershausen
00:00 Fortuna Düsseldorf II Fortuna Düsseldorf II vs TVD Velbert TVD Velbert
00:30 RKSV Nuenen RKSV Nuenen vs Helmond Sport Helmond Sport
00:30 Katwijk Katwijk vs PEC Zwolle PEC Zwolle
01:00 Rahlstedt vs Altona 93 Altona 93
01:30 Kendal Town Kendal Town vs Carlisle United Carlisle United
01:30 Brora Rangers Brora Rangers vs Ross County Ross County
01:45 Brechin City Brechin City vs Aberdeen Aberdeen
01:45 Elgin City Elgin City vs Rangers II Rangers II
05:00 Rostov Rostov vs Forte Taganrog Forte Taganrog
23:00 Anker Wismar Anker Wismar vs Hansa Rostock Hansa Rostock
23:30 Paderborn II Paderborn II vs Wiedenbrück Wiedenbrück
Giờ 08/07/2022 Vòng
00:00 Sochi Sochi vs CSKA Moscow CSKA Moscow
05:00 Cracovia Cracovia vs Hapoel Be'er Sheva Hapoel Be'er Sheva
05:00 Odra Opole Odra Opole vs Polonia Bytom Polonia Bytom
05:00 Wil Wil vs Wacker Innsbruck Wacker Innsbruck
05:00 Stal Mielec Stal Mielec vs Resovia Rzeszów Resovia Rzeszów
05:00 Lyngby Lyngby vs HB Køge HB Køge
05:00 Korona Kielce Korona Kielce vs Wisła Płock Wisła Płock
05:00 Ried Ried vs Ujpest Ujpest
05:00 FCV Farul Constanţa FCV Farul Constanţa vs CSA Steaua Bucureşti CSA Steaua Bucureşti
05:00 Arka Gdynia Arka Gdynia vs Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice
05:00 Sandecja Nowy Sącz Sandecja Nowy Sącz vs Nieciecza Nieciecza
05:00 Widzew Łódź Widzew Łódź vs Stal Rzeszów Stal Rzeszów
05:00 Spartak Trnava Spartak Trnava vs Baník Ostrava Baník Ostrava
05:00 Bravo Bravo vs Luton Town Luton Town
05:00 Lommel Lommel vs Westerlo Westerlo
05:00 Sporting Charleroi Sporting Charleroi vs Paris FC Paris FC
05:00 SK Beveren SK Beveren vs Kortrijk Kortrijk
05:00 Celje Celje vs Nafta Nafta
16:00 Sporting Charleroi Sporting Charleroi vs RFC Seraing RFC Seraing
16:00 Khimki Khimki vs Sochi Sochi
19:00 AGF AGF vs SønderjyskE SønderjyskE
19:00 KV Oostende KV Oostende vs Deinze Deinze
19:30 Ried Ried vs Horn Horn
20:00 Freiburg II Freiburg II vs Stuttgarter Kickers Stuttgarter Kickers
21:00 Lens Lens vs Valenciennes Valenciennes
21:00 Sochaux Sochaux vs UNFP
21:00 Osnabrück Osnabrück vs Rot Weiss Ahlen Rot Weiss Ahlen
21:30 Vorwärts Steyr Vorwärts Steyr vs Motherwell Motherwell
22:00 Admira Admira vs Kisvárda Kisvárda
22:30 Nürnberg Nürnberg vs Arsenal Arsenal
22:30 Ulm Ulm vs CfR Pforzheim CfR Pforzheim
23:00 Rheindorf Altach Rheindorf Altach vs Winterthur Winterthur
23:00 Austria Lustenau Austria Lustenau vs FC Cologne FC Cologne
23:00 Servette Servette vs West Ham United West Ham United
23:00 Casa Pia Casa Pia vs Sheffield United Sheffield United
23:00 ZFC Meuselwitz ZFC Meuselwitz vs Kaan-Marienborn Kaan-Marienborn
23:00 Viktoria Plzen Viktoria Plzen vs Sint-Truiden Sint-Truiden
23:30 Verl Verl vs Heracles Heracles
23:30 Paderborn Paderborn vs Bochum Bochum
23:30 Germania Halberstadt Germania Halberstadt vs Westerhausen
23:30 Fürstenfeld Fürstenfeld vs Sturm Graz II Sturm Graz II
23:30 Godshorn vs HSC Hannover HSC Hannover
23:30 Düren Merzenich Düren Merzenich vs MSV Duisburg MSV Duisburg
Giờ 09/07/2022 Vòng
00:00 Zwaluwen Zwaluwen vs Den Bosch Den Bosch
00:00 Energie Cottbus Energie Cottbus vs Hertha Berlin Hertha Berlin
00:00 Neusiedl Neusiedl vs Floridsdorfer AC Floridsdorfer AC
00:00 Amstetten Amstetten vs Wiener SC Wiener SC
00:00 Jeddeloh Jeddeloh vs Kickers Emden Kickers Emden
00:30 Schötz Schötz vs Aarau Aarau
00:30 PEC Zwolle PEC Zwolle vs Emmen Emmen
00:30 Marchfeld Marchfeld vs Austria Wien II Austria Wien II
01:00 York City York City vs Middlesbrough Middlesbrough
01:00 Harrogate Town Harrogate Town vs Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday
01:30 Buckland Athletic Buckland Athletic vs Torquay United Torquay United
01:45 Taunton Town Taunton Town vs Exeter City Exeter City
01:45 Aveley Aveley vs Dagenham & Redbridge Dagenham & Redbridge
05:00 Aluminij Aluminij vs Domzale Domzale
05:00 Górnik Łęczna Górnik Łęczna vs Motor Lublin Motor Lublin
05:00 Stade Lausanne-Ouchy Stade Lausanne-Ouchy vs Étoile Carouge Étoile Carouge
05:00 Vaduz Vaduz vs Dornbirn Dornbirn
05:00 Yverdon Sport Yverdon Sport vs Bavois Bavois
05:00 St. Gallen St. Gallen vs Freiburg Freiburg
05:00 Odra Opole Odra Opole vs Opava Opava
05:00 Paksi FC Paksi FC vs III. Kerületi TUE III. Kerületi TUE
05:00 Wisła Kraków Wisła Kraków vs Podbeskidzie Podbeskidzie
05:00 Fredericia Fredericia vs Skive Skive
05:00 Pohronie Pohronie vs Dukla Banská Bystrica Dukla Banská Bystrica
05:00 Nice Nice vs Cercle Brugge Cercle Brugge
05:00 Toulouse Toulouse vs Troyes Troyes
05:00 Club Brugge Club Brugge vs FC Copenhagen FC Copenhagen
05:00 Zlín Zlín vs Trenčín Trenčín
05:00 GKS Katowice GKS Katowice vs Garbarnia Kraków Garbarnia Kraków
05:00 Górnik Zabrze Górnik Zabrze vs Warta Poznań Warta Poznań
05:00 Zagłębie Lubin Zagłębie Lubin vs Chrobry Głogów Chrobry Głogów
05:00 Zagłębie Lubin II Zagłębie Lubin II vs Górnik Polkowice Górnik Polkowice
05:00 Excelsior Virton Excelsior Virton vs Kortrijk Kortrijk
05:00 Fakel Fakel vs Torpedo Moskva Torpedo Moskva
05:00 Mechelen Mechelen vs Helmond Sport Helmond Sport
05:00 Puszcza Niepołomice Puszcza Niepołomice vs Ruch Chorzów Ruch Chorzów
05:00 Nizhny Novgorod Nizhny Novgorod vs Akron Akron
05:00 Laval Laval vs Guingamp Guingamp
05:00 Quevilly Rouen Quevilly Rouen vs Le Havre Le Havre
05:00 Radomlje Radomlje vs Gorica Gorica
05:00 Caen Caen vs Ajaccio Ajaccio
05:00 Metz Metz vs Racing Union Luxembourg Racing Union Luxembourg
05:00 Mezőkövesd-Zsóry Mezőkövesd-Zsóry vs Diósgyőr Diósgyőr
05:00 MTK MTK vs Vasas Vasas
05:00 Vasas Vasas vs Debrecen Debrecen
05:00 Táborsko Táborsko vs Příbram Příbram
05:00 Volendam Volendam vs Genk Genk
05:00 Rijeka Rijeka vs Koper Koper
05:00 Montpellier Montpellier vs Rodez Rodez
05:00 Reims Reims vs Paris 13 Atletico Paris 13 Atletico
05:00 Wolverhampton Wanderers Wolverhampton Wanderers vs Burnley Burnley
05:00 Celje Celje vs Nyíregyháza Spartacus Nyíregyháza Spartacus
15:30 Slovacko Slovacko vs Vyškov Vyškov
15:30 Baník Ostrava Baník Ostrava vs Zilina Zilina
15:30 Hradec Králové Hradec Králové vs Sparta Praha II Sparta Praha II
15:30 Pardubice Pardubice vs Sigma Olomouc II Sigma Olomouc II
16:00 Chrudim Chrudim vs Dukla Praha Dukla Praha
16:00 České Budějovice České Budějovice vs Vlašim Vlašim
16:00 Jastrzębie Jastrzębie vs SKRA Częstochowa SKRA Częstochowa
16:00 Liptovský Mikuláš Liptovský Mikuláš vs Karviná Karviná
16:00 Jablonec Jablonec vs Varnsdorf Varnsdorf
16:00 Prostějov Prostějov vs Líšeň Líšeň
17:00 Atlas Delmenhorst Atlas Delmenhorst vs Schwarz-Weiß Rehden Schwarz-Weiß Rehden
17:00 Slovan Liberec Slovan Liberec vs Miedź Legnica Miedź Legnica
17:30 Holyport vs Maidenhead United Maidenhead United
18:00 Preußen Münster Preußen Münster vs Heracles Heracles
18:00 OB OB vs Vejle Vejle
18:00 Fortuna Düsseldorf Fortuna Düsseldorf vs Twente Twente
18:00 Raith Rovers Raith Rovers vs Alloa Athletic Alloa Athletic
18:00 Viborg Viborg vs Horsens Horsens
18:00 Hobro Hobro vs Vendsyssel Vendsyssel
18:00 Paderborn Paderborn vs Osnabrück Osnabrück
18:00 Eintracht Oranienburg Eintracht Oranienburg vs Lichtenberg Lichtenberg
18:00 Ludwigsfelde Ludwigsfelde vs Viktoria Berlin Viktoria Berlin
18:00 West Didsbury & Chorlton vs Altrincham Altrincham
18:00 Altglienicke Altglienicke vs Optik Rathenow Optik Rathenow
18:00 Schalke 04 Schalke 04 vs Meppen Meppen
18:30 Holstein Kiel Holstein Kiel vs Silkeborg Silkeborg
18:30 North Leigh North Leigh vs Oxford United Oxford United
19:00 Luckenwalde Luckenwalde vs MSV 1919 Neuruppin MSV 1919 Neuruppin
19:00 Nürnberg Nürnberg vs Schweinfurt Schweinfurt
19:00 Karlsruhe Karlsruhe vs Saarbrücken Saarbrücken
19:00 St. Johnstone St. Johnstone vs Cove Rangers Cove Rangers
19:00 Walsall Walsall vs Aston Villa Aston Villa
19:00 Leicester City Leicester City vs Notts County Notts County
19:00 Ingolstadt Ingolstadt vs Rain / Lech Rain / Lech
19:00 Nürnberg II Nürnberg II vs Sonnenhof Großaspach Sonnenhof Großaspach
19:00 Liefering Liefering vs Bayern München II Bayern München II
19:00 Wehen Wiesbaden Wehen Wiesbaden vs TSV Steinbach TSV Steinbach
19:00 Dover Athletic Dover Athletic vs Gillingham Gillingham
19:00 Hallescher FC Hallescher FC vs Teplice Teplice
19:00 Hannover 96 Hannover 96 vs Groningen Groningen
19:00 Cardiff City Cardiff City vs Cambridge United Cambridge United
19:00 Hansa Rostock Hansa Rostock vs Brøndby Brøndby
19:00 Slough Town Slough Town vs Wealdstone Wealdstone
19:00 Anker Wismar Anker Wismar vs Lokomotive Leipzig Lokomotive Leipzig
19:00 Würzburger Kickers Würzburger Kickers vs FSV Frankfurt FSV Frankfurt
19:00 Young Boys Young Boys vs FC Schaffhausen FC Schaffhausen
19:00 Vorsfelde Vorsfelde vs Germania Halberstadt Germania Halberstadt
19:00 Eintracht Norderstedt Eintracht Norderstedt vs Hansa Rostock II Hansa Rostock II
19:00 Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim vs Elversberg Elversberg
19:00 Jahn Regensburg Jahn Regensburg vs Norwich City Norwich City
19:00 Hessen Kassel Hessen Kassel vs Wiedenbrück Wiedenbrück
19:00 Finnentrop / Bamenohl Finnentrop / Bamenohl vs Lippstadt 08 Lippstadt 08
19:30 Willem II Willem II vs Telstar Telstar
19:30 NEC NEC vs RKC Waalwijk RKC Waalwijk
19:30 Salzburg Salzburg vs Feyenoord Feyenoord
19:30 De Graafschap De Graafschap vs Rot-Weiß Oberhausen Rot-Weiß Oberhausen
20:00 TSG Tübingen vs SGV Freiberg SGV Freiberg
20:00 FC Cologne FC Cologne vs Grasshopper Grasshopper
20:00 VfB Oldenburg VfB Oldenburg vs Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
20:00 Newport County Newport County vs Hungerford Town Hungerford Town
20:00 LASK LASK vs Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
20:00 Sasel Sasel vs Altona 93 Altona 93
20:00 Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen vs MSV Duisburg MSV Duisburg
20:00 VVV VVV vs Borussia M'gladbach II Borussia M'gladbach II
20:00 Knockbreda Knockbreda vs Linfield Linfield
20:00 Bevern vs Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
20:00 Carl Zeiss Jena Carl Zeiss Jena vs Aubstadt Aubstadt
20:00 Chemie Leipzig Chemie Leipzig vs Nordia Jerusalem Nordia Jerusalem
20:00 Energie Cottbus Energie Cottbus vs Lechia Zielona Góra Lechia Zielona Góra
20:00 Wolfsberger AC Wolfsberger AC vs Sparta Prague Sparta Prague
20:00 Roda JC Roda JC vs Alemannia Aachen Alemannia Aachen
20:00 Kottern Kottern vs Homburg Homburg
20:00 Jeddeloh Jeddeloh vs VfL Oldenburg VfL Oldenburg
20:00 Cleethorpes Town Cleethorpes Town vs Grimsby Town Grimsby Town
20:00 KV Oostende KV Oostende vs Zulte Waregem Zulte Waregem
20:30 Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen vs Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig
20:30 Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld vs PSV PSV
20:30 Hoffenheim Hoffenheim vs Heidenheim Heidenheim
20:30 Maidenhead United Maidenhead United vs Binfield Binfield
20:30 Union Berlin Union Berlin vs Bohemians Bohemians
21:00 Piast Gliwice Piast Gliwice vs Sigma Olomouc Sigma Olomouc
21:00 Sturm Graz Sturm Graz vs Zbrojovka Brno Zbrojovka Brno
21:00 Accrington Stanley Accrington Stanley vs Blackburn Rovers Blackburn Rovers
21:00 Macclesfield Macclesfield vs Morecambe Morecambe
21:00 Hemel Hempstead Town Hemel Hempstead Town vs Barnet Barnet
21:00 Warrington Rylands Warrington Rylands vs Salford City Salford City
21:00 Dorking Wanderers Dorking Wanderers vs Farnborough Farnborough
21:00 Swindon Supermarine Swindon Supermarine vs Swindon Town Swindon Town
21:00 Bamber Bridge Bamber Bridge vs Oldham Athletic Oldham Athletic
21:00 Billingham Synthonia vs Hartlepool United Hartlepool United
21:00 Eastbourne Borough Eastbourne Borough vs AFC Wimbledon AFC Wimbledon
21:00 Boreham Wood Boreham Wood vs Brentford Brentford
21:00 Sheppey United Sheppey United vs Maidstone United Maidstone United
21:00 Nuneaton Borough Nuneaton Borough vs Doncaster Rovers Doncaster Rovers
21:00 Chester Chester vs Rochdale Rochdale
21:00 Workington Workington vs Carlisle United Carlisle United
21:00 Stevenage Stevenage vs West Bromwich Albion West Bromwich Albion
21:00 Havant & Waterlooville Havant & Waterlooville vs Sutton United Sutton United
21:00 Dartford Dartford vs Charlton Athletic Charlton Athletic
21:00 Bath City Bath City vs Cheltenham Town Cheltenham Town
21:00 Eindhoven Eindhoven vs PSV II PSV II
21:00 Barnsley Barnsley vs Crewe Alexandra Crewe Alexandra
21:00 Kings Langley Kings Langley vs Southend United Southend United
21:00 Zagłębie Sosnowiec Zagłębie Sosnowiec vs Třinec Třinec
21:00 Warrington Town Warrington Town vs Tranmere Rovers Tranmere Rovers
21:00 Limavady United Limavady United vs Coleraine Coleraine
21:00 Donau Linz Donau Linz vs Blau-Weiß Linz Blau-Weiß Linz
21:00 Szombathelyi Haladás Szombathelyi Haladás vs Rapid Wien II Rapid Wien II
21:00 Gosport Borough Gosport Borough vs Eastleigh Eastleigh
21:00 Bradford City Bradford City vs Derby County Derby County
21:00 Besiktas Besiktas vs Werder Bremen Werder Bremen
21:30 Thun Thun vs Lausanne Sport Lausanne Sport
21:30 Wythenshawe Town vs Altrincham Altrincham
21:30 MSV Düsseldorf vs Straelen Straelen
21:30 Burton Albion Burton Albion vs Burnley Burnley
22:00 St. Pölten St. Pölten vs Bohemians 1905 Bohemians 1905
22:00 Mladá Boleslav Mladá Boleslav vs Vysočina Jihlava Vysočina Jihlava
22:00 Auxerre Auxerre vs Amiens SC Amiens SC
22:00 First Vienna First Vienna vs Fach-Donaufeld Fach-Donaufeld
22:00 ŁKS Łódź ŁKS Łódź vs Tychy Tychy
22:00 Reading Reading vs Benfica Benfica
22:00 Grenoble Foot 38 Grenoble Foot 38 vs Clermont Clermont
22:00 Banbury United Banbury United vs Oxford United Oxford United
22:00 Hanau 93 Hanau 93 vs Kickers Offenbach Kickers Offenbach
22:30 Stuttgart Stuttgart vs Zürich Zürich
22:30 Strasbourg Strasbourg vs Sion Sion
22:30 Young Boys Young Boys vs Greuther Fürth Greuther Fürth
23:00 Brest Brest vs Avranches Avranches
23:00 Zlaté Moravce Zlaté Moravce vs Petržalka Petržalka
23:00 Górnik Zabrze Górnik Zabrze vs AaB AaB
23:00 Meerssen Meerssen vs MVV MVV
23:00 Cork City Cork City vs Stoke City Stoke City
23:00 Aarau Aarau vs Neuchâtel Xamax Neuchâtel Xamax
23:00 Annecy Annecy vs Nîmes Nîmes
Giờ 10/07/2022 Vòng
00:00 Oţelul Oţelul vs FCSB FCSB
00:00 NAC Breda NAC Breda vs Excelsior Excelsior
00:00 Brighton & Hove Albion Brighton & Hove Albion vs Union Saint-Gilloise Union Saint-Gilloise
00:00 Leoben Leoben vs Grazer AK Grazer AK
00:30 Olympiakos Olympiakos vs AZ AZ
00:30 Gent Gent vs Midtjylland Midtjylland
02:00 Sunderland Sunderland vs Rangers Rangers
05:00 Slavia Prague Slavia Prague vs Puskas Puskas
05:00 Rostov Rostov vs Krasnodar Krasnodar
05:00 Rubin Kazan Rubin Kazan vs Ufa Ufa
05:00 Koper Koper vs Primorje Primorje
17:00 Brøndby Brøndby vs Fremad Amager Fremad Amager
18:00 Reinickendorfer Füchse Reinickendorfer Füchse vs Lichtenberg Lichtenberg
18:00 Khimki Khimki vs Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
18:30 BAK '07 BAK '07 vs Havelse Havelse
19:00 Hallescher FC Hallescher FC vs Chemnitzer FC Chemnitzer FC
19:00 1860 München 1860 München vs Borussia M'gladbach Borussia M'gladbach
19:00 Glentoran Glentoran vs Rangers II Rangers II
20:00 Tennis Borussia Tennis Borussia vs Croatia Berlin
20:00 Hiltrup vs Rot Weiss Ahlen Rot Weiss Ahlen
20:30 Blau-Weiß Königsdorf Blau-Weiß Königsdorf vs Uerdingen Uerdingen
22:00 Angers Angers vs Niort Niort
22:00 Eddersheim Eddersheim vs Kickers Offenbach Kickers Offenbach
23:00 Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow vs Dinamo Moscow Dinamo Moscow
Giờ 12/07/2022 Vòng
01:45 Beaconsfield Town Beaconsfield Town vs Wealdstone Wealdstone
05:00 Lincoln City Lincoln City vs Sheffield United Sheffield United
05:00 Ujpest Ujpest vs Bohemians 1905 Bohemians 1905
05:00 Halesowen Town Halesowen Town vs Crewe Alexandra Crewe Alexandra
05:00 Carlisle United Carlisle United vs Greenock Morton Greenock Morton
05:00 Lyon Lyon vs Dinamo Kiev Dinamo Kiev
05:00 Toulouse Toulouse vs Pau Pau
05:00 Sedan Sedan vs Metz Metz
05:00 Varnsdorf Varnsdorf vs Ústí nad Labem Ústí nad Labem
05:00 Bastia Bastia vs Béziers Béziers
15:45 Getafe Getafe vs Preston North End Preston North End
16:00 Gent Gent vs SK Beveren SK Beveren
19:00 Reading Reading vs Maidenhead United Maidenhead United
19:30 RKC Waalwijk RKC Waalwijk vs PEC Zwolle PEC Zwolle
20:00 Manchester United Manchester United vs Liverpool Liverpool
20:00 Huddersfield Town Huddersfield Town vs Morecambe Morecambe
20:00 Bristol City Bristol City vs Portsmouth Portsmouth
21:00 Besiktas Besiktas vs Viktoria Plzen Viktoria Plzen
21:00 Watford Watford vs Bolton Wanderers Bolton Wanderers
22:30 Basel Basel vs Strasbourg Strasbourg
23:00 Paris FC Paris FC vs Versailles Versailles
Giờ 13/07/2022 Vòng
00:00 Winterthur Winterthur vs Brühl Brühl
00:00 Fellbach vs Sonnenhof Großaspach Sonnenhof Großaspach
00:00 TSV Steinbach TSV Steinbach vs Sportfreunde Siegen Sportfreunde Siegen
00:00 Le Puy Foot Le Puy Foot vs Saint-Etienne Saint-Etienne
00:00 Quick '20 Quick '20 vs Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam
00:00 Wörgl Wörgl vs WSG Tirol WSG Tirol
00:30 Exeter City Exeter City vs Truro City Truro City
00:30 Cardiff City Cardiff City vs Newport County Newport County
01:00 Woking Woking vs Swindon Town Swindon Town
01:00 Boreham Wood Boreham Wood vs West Ham United West Ham United
01:00 Ipswich Town Ipswich Town vs West Ham United West Ham United
01:00 Portimonense Portimonense vs Birmingham City Birmingham City
01:00 Hyde United Hyde United vs Wigan Athletic Wigan Athletic
01:00 Excelsior Excelsior vs Telstar Telstar
01:30 Leamington Leamington vs Walsall Walsall
01:30 Marske United Marske United vs Hartlepool United Hartlepool United
01:30 Plymouth Argyle Plymouth Argyle vs Swansea City Swansea City
01:30 Canvey Island Canvey Island vs Southend United Southend United
01:30 King's Lynn Town King's Lynn Town vs Norwich City Norwich City
01:30 Dunston UTS Dunston UTS vs Gateshead Gateshead
01:30 Exmouth Exmouth vs Torquay United Torquay United
01:45 Matlock Town Matlock Town vs Mansfield Town Mansfield Town
01:45 Dartford Dartford vs Millwall Millwall
01:45 Witton Albion Witton Albion vs Barrow Barrow
01:45 Harrogate Town Harrogate Town vs Rotherham United Rotherham United
01:45 Chorley Chorley vs Salford City Salford City
01:45 Trafford Trafford vs Altrincham Altrincham
01:45 Wingate & Finchley Wingate & Finchley vs Barnet Barnet
01:45 Hungerford Town Hungerford Town vs Oxford United Oxford United
01:45 Maidstone United Maidstone United vs Leyton Orient Leyton Orient
01:45 AFC Telford United AFC Telford United vs Shrewsbury Town Shrewsbury Town
01:45 Taunton Town Taunton Town vs Yeovil Town Yeovil Town
05:00 Hobro Hobro vs Skive Skive
05:00 Amiens SC Amiens SC vs Valenciennes Valenciennes
05:00 Lommel Lommel vs Reims Reims
05:00 Saint-Brieuc vs Laval Laval
05:00 Nantes Nantes vs Guingamp Guingamp
05:00 Avranches Avranches vs Le Havre Le Havre
05:00 Salernitana Salernitana vs Schalke 04 Schalke 04
05:00 Gyirmót Gyirmót vs Mezőkövesd-Zsóry Mezőkövesd-Zsóry
05:00 Sparta Prague Sparta Prague vs Paksi FC Paksi FC
05:00 Vasas Vasas vs Zalaegerszegi TE Zalaegerszegi TE
17:00 Helsingør Helsingør vs Fremad Amager Fremad Amager
17:00 Marseille Marseille vs Marignane Gignac Marignane Gignac
20:30 Club Brugge Club Brugge vs Utrecht Utrecht
21:00 Auxerre Auxerre vs Orléans Orléans
21:00 Mechelen Mechelen vs RWDM RWDM
22:00 Třinec Třinec vs Hlučín Hlučín
22:00 Hradec Králové Hradec Králové vs Dukla Praha Dukla Praha
22:00 Optik Rathenow Optik Rathenow vs BAK '07 BAK '07
22:30 ZFC Meuselwitz ZFC Meuselwitz vs Erzgebirge Aue Erzgebirge Aue
23:00 Baník Ostrava Baník Ostrava vs Celtic Celtic
23:00 Borussia Hildesheim Borussia Hildesheim vs Tennis Borussia Tennis Borussia
23:00 Zwickau Zwickau vs Queens Park Rangers Queens Park Rangers
23:00 Angers Angers vs Cholet Cholet
23:00 Oberachern Oberachern vs Saarbrücken Saarbrücken
23:00 Clermont Clermont vs UNFP
23:00 Sint-Truiden Sint-Truiden vs RFC Seraing RFC Seraing
23:00 Bayreuth Bayreuth vs Lokomotive Leipzig Lokomotive Leipzig
23:00 Augsburg Augsburg vs České Budějovice České Budějovice
23:00 Deinze Deinze vs Sporting Charleroi Sporting Charleroi
23:30 Germania Halberstadt Germania Halberstadt vs Einheit Wernigerode Einheit Wernigerode
23:30 Rot Weiss Ahlen Rot Weiss Ahlen vs Meppen Meppen
23:30 RSV Eintracht RSV Eintracht vs Viktoria Berlin Viktoria Berlin
Giờ 14/07/2022 Vòng
00:00 VVV VVV vs Excelsior Virton Excelsior Virton
00:00 Olot Olot vs Barcelona Barcelona
00:30 Luckenwalde Luckenwalde vs Rostocker FC Rostocker FC
01:00 Spennymoor Town Spennymoor Town vs Doncaster Rovers Doncaster Rovers
01:00 Salford City Salford City vs Rotherham United Rotherham United
01:00 Accrington Stanley Accrington Stanley vs Stoke City Stoke City
01:30 Stevenage Stevenage vs Peterborough United Peterborough United
01:30 Tranmere Rovers Tranmere Rovers vs Hearts Hearts
01:45 Dundee United Dundee United vs Blackburn Rovers Blackburn Rovers
01:45 Atherton Collieries Atherton Collieries vs Bolton Wanderers Bolton Wanderers
01:45 Eastleigh Eastleigh vs Oxford United Oxford United
01:45 Northampton Town Northampton Town vs West Bromwich Albion West Bromwich Albion
05:00 Kisvárda Kisvárda vs Diósgyőr Diósgyőr
05:00 Leeds United Leeds United vs Brisbane Roar Brisbane Roar
05:00 Bastia Bastia vs Rodez Rodez
05:00 Bastia Bastia vs Fréjus St-Raphaël Fréjus St-Raphaël
Giờ 15/07/2022 Vòng
05:00 Fortuna Köln Fortuna Köln vs Roda JC Roda JC
05:00 Pau Pau vs Angoulême Angoulême
16:00 Mladá Boleslav Mladá Boleslav vs Varnsdorf Varnsdorf
16:30 Bohemians 1905 Bohemians 1905 vs Liefering Liefering
17:05 Melbourne Victory Melbourne Victory vs Manchester United Manchester United
18:00 Willem II Willem II vs De Graafschap De Graafschap
19:00 Hannover 96 II Hannover 96 II vs Chemie Leipzig Chemie Leipzig
19:30 Liefering Liefering vs Pinzgau Saalfelden Pinzgau Saalfelden
19:35 Liverpool Liverpool vs Crystal Palace Crystal Palace
20:00 Ingolstadt Ingolstadt vs Ulm Ulm
22:00 Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt vs Torino Torino
23:00 Grenoble Foot 38 Grenoble Foot 38 vs Saint-Etienne Saint-Etienne
23:00 ZFC Meuselwitz ZFC Meuselwitz vs Barockstadt Fulda-Lehn. Barockstadt Fulda-Lehn.
23:00 Besiktas Besiktas vs Mainz Mainz
23:30 Rugenbergen Rugenbergen vs Weiche Flensburg Weiche Flensburg
23:30 PEC Zwolle PEC Zwolle vs Heerenveen Heerenveen
Giờ 16/07/2022 Vòng
00:00 NAC Breda NAC Breda vs Volendam Volendam
00:00 Uerdingen Uerdingen vs Bergisch Gladbach Bergisch Gladbach
01:00 Sporting Braga Sporting Braga vs Middlesbrough Middlesbrough
01:00 Shrewsbury Town Shrewsbury Town vs Burnley Burnley
01:30 Weston-super-Mare Weston-super-Mare vs Newport County Newport County
01:30 Stockport County Stockport County vs Chorley Chorley
01:30 Millwall Millwall vs Colchester United Colchester United
05:00 Weiche Flensburg Weiche Flensburg vs Fredericia Fredericia
05:00 Hanácká Hanácká vs Zbrojovka Brno Zbrojovka Brno
05:00 Excelsior Excelsior vs Dordrecht Dordrecht
05:00 Union Berlin Union Berlin vs České Budějovice České Budějovice
05:00 South Shields South Shields vs Barrow Barrow
05:00 Excelsior Virton Excelsior Virton vs Visé Visé
05:00 Metz Metz vs Troyes Troyes
05:00 Kettering Town Kettering Town vs Southend United Southend United
05:00 Brest Brest vs Lorient Lorient
05:00 PSV PSV vs Villarreal Villarreal
05:00 Slovan Liberec Slovan Liberec vs Ujpest Ujpest
05:00 Le Havre Le Havre vs Amiens SC Amiens SC
05:00 Concarneau Concarneau vs Guingamp Guingamp
05:00 Alfreton Town Alfreton Town vs Grimsby Town Grimsby Town
05:00 Cholet Cholet vs Ajaccio Ajaccio
05:00 Salernitana Salernitana vs Hoffenheim Hoffenheim
05:00 Sokol Zápy Sokol Zápy vs Ústí nad Labem Ústí nad Labem
05:00 Spezia Spezia vs Bochum Bochum
05:00 Bayreuth Bayreuth vs Příbram Příbram
05:00 Karviná Karviná vs Sigma Olomouc II Sigma Olomouc II
05:00 Galatasaray Galatasaray vs Paksi FC Paksi FC
15:15 Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou vs Chrudim Chrudim
15:30 Zlín Zlín vs Líšeň Líšeň
15:30 Uničov Uničov vs Vyškov Vyškov
15:30 Rodez Rodez vs Lens Lens
15:30 Prostějov Prostějov vs Slovan Rosice Slovan Rosice
15:30 Sparta Praha II Sparta Praha II vs Písek Písek
16:00 Hradec Králové Hradec Králové vs Vysočina Jihlava Vysočina Jihlava
16:00 Vlašim Vlašim vs Viktoria Žižkov Viktoria Žižkov
16:00 Győri ETO Győri ETO vs Rapid Wien II Rapid Wien II
17:00 Helsingør Helsingør vs AB AB
17:00 Stade Nyonnais Stade Nyonnais vs Sochaux Sochaux
17:00 Borussia Dortmund II Borussia Dortmund II vs RKC Waalwijk RKC Waalwijk
17:00 Mechelen Mechelen vs Fortuna Sittard Fortuna Sittard
17:00 Borussia Hildesheim Borussia Hildesheim vs Germania Halberstadt Germania Halberstadt
18:00 Harrogate Town Harrogate Town vs Huddersfield Town Huddersfield Town
18:00 Uxbridge Uxbridge vs Maidenhead United Maidenhead United
18:00 Tottenham Hotspur Tottenham Hotspur vs Sevilla Sevilla
18:00 Altglienicke Altglienicke vs Eintracht Mahlsdorf Eintracht Mahlsdorf
18:30 Scunthorpe United Scunthorpe United vs Sheffield United Sheffield United
18:30 Celtic Celtic vs Blackburn Rovers Blackburn Rovers
19:00 Luckenwalde Luckenwalde vs Hansa Rostock II Hansa Rostock II
19:00 Oldham Athletic Oldham Athletic vs Wigan Athletic Wigan Athletic
19:00 Standard Liège Standard Liège vs Borussia M'gladbach Borussia M'gladbach
19:00 OH Leuven OH Leuven vs Leicester City Leicester City
19:00 TOP Oss TOP Oss vs Dordrecht Dordrecht
19:00 Slough Town Slough Town vs Aldershot Town Aldershot Town
19:00 Hallescher FC Hallescher FC vs Queens Park Rangers Queens Park Rangers
19:00 Northampton Town Northampton Town vs Luton Town Luton Town
19:00 Burton Albion Burton Albion vs Birmingham City Birmingham City
19:00 Saarbrücken Saarbrücken vs Köln II Köln II
19:00 Cambridge United Cambridge United vs Notts County Notts County
19:00 Alemannia Aachen Alemannia Aachen vs Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
19:00 TSV Steinbach TSV Steinbach vs Rot-Weiß Oberhausen Rot-Weiß Oberhausen
19:00 Swindon Supermarine Swindon Supermarine vs Forest Green Rovers Forest Green Rovers
19:00 Union Fürstenwalde Union Fürstenwalde vs Babelsberg Babelsberg
19:00 Feyenoord Feyenoord vs Union Saint-Gilloise Union Saint-Gilloise
19:00 Nöttingen Nöttingen vs SGV Freiberg SGV Freiberg
19:00 Osnabrück Osnabrück vs Groningen Groningen
19:00 Hessen Kassel Hessen Kassel vs Wuppertaler SV Wuppertaler SV
19:00 ADO Den Haag ADO Den Haag vs Deinze Deinze
19:00 Watford Watford vs Wycombe Wanderers Wycombe Wanderers
20:00 H&W Welders H&W Welders vs Linfield Linfield
20:00 Tennis Borussia Tennis Borussia vs Kickers Emden Kickers Emden
20:00 Jeddeloh Jeddeloh vs VfB Oldenburg VfB Oldenburg
20:00 Dynamo Dresden Dynamo Dresden vs Teplice Teplice
20:00 St Albans City St Albans City vs Stevenage Stevenage
20:00 Loughgall Loughgall vs Glenavon Glenavon
20:00 Coleraine Coleraine vs Ballyclare Comrades Ballyclare Comrades
20:00 Armagh City Armagh City vs Newry City Newry City
20:00 CfR Pforzheim CfR Pforzheim vs Lokomotive Leipzig Lokomotive Leipzig
20:00 Spelle-Venhaus Spelle-Venhaus vs Preußen Münster Preußen Münster
20:30 AFC Wimbledon AFC Wimbledon vs Ipswich Town Ipswich Town
20:30 Stuttgart Stuttgart vs Brentford Brentford
20:30 Balingen Balingen vs Ulm Ulm
20:30 Werder Bremen Werder Bremen vs Twente Twente
21:00 Matlock Town Matlock Town vs Chesterfield Chesterfield
21:00 Chester Chester vs Morecambe Morecambe
21:00 AFC Telford United AFC Telford United vs Walsall Walsall
21:00 Eastleigh Eastleigh vs Swindon Town Swindon Town
21:00 Darlington Darlington vs Rochdale Rochdale
21:00 York City York City vs Bradford City Bradford City
21:00 Doncaster Rovers Doncaster Rovers vs Huddersfield Town Huddersfield Town
21:00 Mansfield Town Mansfield Town vs Rotherham United Rotherham United
21:00 Dundee United Dundee United vs Sunderland Sunderland
21:00 Helmond Sport Helmond Sport vs Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
21:00 Annagh United Annagh United vs Glentoran Glentoran
21:00 Crewe Alexandra Crewe Alexandra vs West Bromwich Albion West Bromwich Albion
21:00 Sutton United Sutton United vs Charlton Athletic Charlton Athletic
21:00 Gillingham Gillingham vs Portsmouth Portsmouth
21:00 Isle of Man vs Altrincham Altrincham
21:00 Carlisle United Carlisle United vs Bolton Wanderers Bolton Wanderers
21:00 Farnborough Farnborough vs Woking Woking
21:00 Spennymoor Town Spennymoor Town vs Gateshead Gateshead