LTĐ ngày 02-10-2022 | Lịch thi đấu bóng đá ngày 02-10-2022

VĐQG Hàn Quốc
Giờ 02/10/2022 Vòng
12:00 Jeju United Jeju United vs Gangwon Gangwon
1
14:30 Suwon Suwon vs Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
1
Bundesliga
Giờ 02/10/2022 Vòng
20:30 Hertha Berlin Hertha Berlin vs Hoffenheim Hoffenheim
8
22:30 Schalke 04 Schalke 04 vs Augsburg Augsburg
8
VĐQG Brazil
Giờ 02/10/2022 Vòng
01:00 Ceará Ceará vs América Mineiro América Mineiro
29
01:00 Internacional Internacional vs Santos Santos
29
01:00 Atlético Mineiro Atlético Mineiro vs Fluminense Fluminense
29
05:00 Athletico Paranaense Athletico Paranaense vs Juventude Juventude
29
05:00 Avaí Avaí vs Atlético Goianiense Atlético Goianiense
29
05:00 Goiás Goiás vs Fortaleza Fortaleza
29
05:00 Flamengo Flamengo vs RB Bragantino RB Bragantino
29
07:00 Corinthians Corinthians vs Cuiabá Cuiabá
29
Serie-A Serie A
Giờ 02/10/2022 Vòng
01:45 Empoli Empoli vs AC Milan AC Milan
8
17:30 Lazio Lazio vs Spezia Spezia
8
20:00 Lecce Lecce vs Cremonese Cremonese
8
20:00 Sassuolo Sassuolo vs Salernitana Salernitana
8
20:00 Sampdoria Sampdoria vs Monza Monza
8
23:00 Atalanta Atalanta vs Fiorentina Fiorentina
8
Giờ 03/10/2022 Vòng
01:45 Juventus Juventus vs Bologna Bologna
8
Ngoai-hang-anh-Premier_League Ngoại Hạng Anh
Giờ 02/10/2022 Vòng
20:00 Manchester City Manchester City vs Manchester Utd Manchester Utd
9
22:30 Leeds Leeds vs Aston Villa Aston Villa
9
MLS (Mỹ)
Giờ 02/10/2022 Vòng
00:30 New England Revolution New England Revolution vs Atlanta Utd Atlanta Utd
46
02:30 Colorado Rapids Colorado Rapids vs FC Dallas FC Dallas
46
04:30 Charlotte Charlotte vs Philadelphia Union Philadelphia Union
46
06:30 CF Montreal CF Montreal vs DC United DC United
46
06:30 FC Cincinnati FC Cincinnati vs Chicago Fire Chicago Fire
46
06:30 Columbus Crew Columbus Crew vs New York Red Bulls New York Red Bulls
46
09:00 Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps vs Austin FC Austin FC
46
09:00 San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes vs Minnesota United Minnesota United
46
09:30 Los Angeles Galaxy Los Angeles Galaxy vs Real Salt Lake Real Salt Lake
46
Giờ 03/10/2022 Vòng
00:00 New York City New York City vs Orlando City Orlando City
47
02:00 Portland Timbers Portland Timbers vs Los Angeles FC Los Angeles FC
47
04:00 Sporting Kansas City Sporting Kansas City vs Seattle Sounders Seattle Sounders
47
07:30 Nashville SC Nashville SC vs Houston Dynamo Houston Dynamo
47
vdqg-phap-ligue-1 Ligue 1
Giờ 02/10/2022 Vòng
02:00 Paris SG Paris SG vs Nice Nice
9
18:00 Lorient Lorient vs Lille Lille
9
20:00 AC Ajaccio AC Ajaccio vs Clermont Clermont
9
20:00 Auxerre Auxerre vs Brest Brest
9
20:00 Toulouse Toulouse vs Montpellier Montpellier
9
20:00 Troyes Troyes vs Reims Reims
9
22:05 Monaco Monaco vs Nantes Nantes
9
Giờ 03/10/2022 Vòng
01:45 Lens Lens vs Lyon Lyon
9
VĐQG Thụy Điển
Giờ 02/10/2022 Vòng
20:00 GIF Sundsvall GIF Sundsvall vs Norrköping Norrköping
24
20:00 Varberg Varberg vs Häcken Häcken
24
22:30 Sirius Sirius vs AIK AIK
24
22:30 Kalmar Kalmar vs Helsingborg Helsingborg
24
VĐQG Hà Lan
Giờ 02/10/2022 Vòng
01:00 Ajax Ajax vs G.A. Eagles G.A. Eagles
8
02:00 Twente Twente vs Vitesse Vitesse
8
17:15 Fortuna Sittard Fortuna Sittard vs Volendam Volendam
8
19:30 Excelsior Excelsior vs Utrecht Utrecht
8
19:30 NEC NEC vs Feyenoord Feyenoord
8
21:45 RKC Waalwijk RKC Waalwijk vs Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam
8
Giờ 03/10/2022 Vòng
01:00 Emmen Emmen vs Heerenveen Heerenveen
8
La Liga
Giờ 02/10/2022 Vòng
02:00 Mallorca Mallorca vs Barcelona Barcelona
7
19:00 Espanyol Espanyol vs Valencia Valencia
7
21:15 Celta Vigo Celta Vigo vs Betis Betis
7
23:30 Girona Girona vs Real Sociedad Real Sociedad
7
Giờ 03/10/2022 Vòng
02:00 Real Madrid Real Madrid vs Osasuna Osasuna
7
VĐQG Đan Mạch
Giờ 02/10/2022 Vòng
19:00 Midtjylland Midtjylland vs Viborg Viborg
11
19:00 Silkeborg Silkeborg vs Horsens Horsens
11
21:00 Brøndby Brøndby vs Lyngby Lyngby
11
23:00 FC Copenhagen FC Copenhagen vs AGF AGF
11
Primera División
Giờ 02/10/2022 Vòng
03:00 Santa Tecla Santa Tecla vs 11 Deportivo 11 Deportivo
5
03:00 Alianza FC Alianza FC vs FAS FAS
5
03:00 Luis Angel Firpo Luis Angel Firpo vs Platense Municipal Platense Municipal
5
03:00 Atletico Marte Atletico Marte vs Metapan Metapan
5
03:00 Dragon Dragon vs Aguila Aguila
5
03:00 Chalatenango Chalatenango vs Jocoro Jocoro
5
Second Amateur Division
Giờ 02/10/2022 Vòng
00:30 Londerzeel Londerzeel vs Hades Hades
5
00:30 KFC Turnhout KFC Turnhout vs FC Lebbeke FC Lebbeke
5
01:00 KRC Gent KRC Gent vs Olsa Brakel Olsa Brakel
5
01:00 Lokeren-Temse Lokeren-Temse vs Erpe-Mere United
5
01:00 Sporting Hasselt Sporting Hasselt vs Lille Lille
5
01:00 City Pirates Antwerpen City Pirates Antwerpen vs Racing Mechelen Racing Mechelen
5
05:00 Tubize Tubize vs La Louvière Centre La Louvière Centre
6
05:00 Hamoir Hamoir vs Solières Sport Solières Sport
6
05:00 Union Saint-Gilloise II vs Verlaine Verlaine
6
05:00 Binche Binche vs Jette Jette
6
05:00 Warnant Warnant vs Meux Meux
6
05:00 Seraing II vs Ganshoren Ganshoren
6
05:00 Acren-Lessines Acren-Lessines vs Stade Disonais Stade Disonais
6
05:00 Union Namur Union Namur vs Waremme Waremme
6
05:00 Rebecq Rebecq vs Stockay-Warfusée Stockay-Warfusée
6
20:00 Bocholt Bocholt vs Lyra-Lierse Berlaar Lyra-Lierse Berlaar
5
20:00 Diegem Sport Diegem Sport vs Beerschot VA II
5
20:00 Pepingen-Halle Pepingen-Halle vs Tongeren Tongeren
5
20:00 Cappellen Cappellen vs Belisia Bilzen Belisia Bilzen
5
20:00 Mechelen II vs Berchem Sport Berchem Sport
5
20:00 Westhoek Westhoek vs Oudenaarde Oudenaarde
5
20:00 Zelzate Zelzate vs Torhout Torhout
5
20:00 RFC Wetteren RFC Wetteren vs Sparta Petegem Sparta Petegem
5
20:00 Merelbeke Merelbeke vs Harelbeke Harelbeke
5
20:00 Gullegem Gullegem vs Dikkelvenne Dikkelvenne
5
National Soccer League
Giờ 02/10/2022 Vòng
20:00 Rutsiro Rutsiro vs AS Kigali AS Kigali
4
20:00 Rwamagana City Rwamagana City vs APR APR
4
20:00 Musanze Musanze vs Espoir Espoir
4
NWSL
Giờ 02/10/2022 Vòng
05:00 Gotham FC vs Portland Thorns
14
06:00 Washington Spirit vs Houston Dash
14
06:30 Racing Louisville vs Kansas City Current
14
09:00 OL Reign vs Orlando Pride
14
Giờ 03/10/2022 Vòng
05:00 Chicago Red Stars vs Angel City
14
2. Division
Giờ 02/10/2022 Vòng
20:00 Olympias Lympion Olympias Lympion vs Alki Oroklini Alki Oroklini
3
20:00 Achyronas / Onisilos vs Xylotympou Xylotympou
3
Malta - Premier League
Giờ 02/10/2022 Vòng
20:00 Birkirkara Birkirkara vs Valletta Valletta
5
21:00 Gzira United Gzira United vs Pietà Hotspurs Pietà Hotspurs
5
22:15 Balzan Balzan vs Hibernians Hibernians
5
3. Division
Giờ 02/10/2022 Vòng
17:00 Funnefoss/Vormsund Funnefoss/Vormsund vs Skjervoy Skjervoy
23
18:00 Raufoss 2 Raufoss 2 vs Hodd 2 Hodd 2
23
19:00 Molde 2 Molde 2 vs Floro Floro
23
19:30 Mjolner Mjolner vs Lillestrom 2 Lillestrom 2
23
20:00 Harstad Harstad vs Skjetten Skjetten
23
21:15 Orkla Orkla vs Innstrandens Innstrandens
23
22:00 Strindheim Strindheim vs Rana FK Rana FK
23
22:30 Junkeren Junkeren vs Byasen Byasen
23
Third League
Giờ 02/10/2022 Vòng
20:00 Sayana Haskovo vs Zagorets Zagorets
10
2. SNL
Giờ 02/10/2022 Vòng
18:00 Beltinci Beltinci vs Aluminij Aluminij
10
20:30 Rudar Rudar vs Triglav Triglav
10
20:30 NK Bistrica NK Bistrica vs Grosuplje Grosuplje
10
20:30 Jadran Dekani Jadran Dekani vs Rogaska Rogaska
10
2a Divisió
Giờ 02/10/2022 Vòng
05:00 Ranger's Ranger's vs FC Santa Coloma II FC Santa Coloma II
3
05:00 Carroi Carroi vs Ordino II Ordino II
3
17:00 Esperança d'Andorra vs Atlètic Amèrica Atlètic Amèrica
3
20:00 La Massana La Massana vs UE Santa Coloma II UE Santa Coloma II
3
23:00 Encamp Encamp vs Pas de la Casa Pas de la Casa
3
2. Liga Interregional
Giờ 02/10/2022 Vòng
00:00 Prishtina Bern vs La Tour / Le Pâquier La Tour / Le Pâquier
7
19:00 Erguël vs Fribourg Fribourg
7
19:00 Widnau Widnau vs Rorschach Rorschach
7
2. Liga
Giờ 02/10/2022 Vòng
15:30 Floridsdorfer AC Floridsdorfer AC vs BW Linz BW Linz
10
2. HNL
Giờ 02/10/2022 Vòng
20:30 Solin Solin vs Rudes Rudes
8
Slovakia - 3. liga
Giờ 02/10/2022 Vòng
15:30 Jednota Bánová Jednota Bánová vs Vrakuňa Vrakuňa
9
20:00 Beluša Beluša vs Hamsik Academy
9
20:00 Galanta Galanta vs Podkonice Podkonice
9
20:00 Malženice Malženice vs Inter Bratislava Inter Bratislava
9
20:00 Veľké Ludince Veľké Ludince vs Kalná nad Hronom Kalná nad Hronom
9
20:00 Snina Snina vs Oravské Veselé Oravské Veselé
9
20:00 MSK Tesla Stropkov MSK Tesla Stropkov vs Rimavská Sobota Rimavská Sobota
9
3. HNL
Giờ 02/10/2022 Vòng
16:00 Dinamo OO vs Ponikve Ponikve
8
16:00 Gaj Gaj vs Samobor
8
21:00 Sava Strmec vs Lučko Lučko
8
21:30 Svačić vs Vuteks-Sloga Vuteks-Sloga
7
21:30 Graničar Županja Graničar Županja vs Slavija Pleternica Slavija Pleternica
7
21:30 Bedem Ivankovo Bedem Ivankovo vs Đakovo-Croatia Đakovo-Croatia
7
Superliga
Giờ 03/10/2022 Vòng
00:00 Partizani Partizani vs KF Tirana KF Tirana
6
3. Lig
Giờ 02/10/2022 Vòng
18:30 68 Aksaray Belediyespor 68 Aksaray Belediyespor vs Bergama Belediyespor Bergama Belediyespor
5
18:30 Elazığspor Elazığspor vs Çatalcaspor Çatalcaspor
5
18:30 Iğdır FK Iğdır FK vs Elazığ Karakoçan FK Elazığ Karakoçan FK
5
18:30 Arguvanspor Arguvanspor vs Efeler 09 Spor Efeler 09 Spor
5
18:30 Artvin Hopaspor Artvin Hopaspor vs Siirt İl Özel İdaresi Siirt İl Özel İdaresi
5
18:30 1984 Muşspor 1984 Muşspor vs Niğde Anadolu Niğde Anadolu
5
18:30 Karaköprü Belediyespor Karaköprü Belediyespor vs Eskişehirspor Eskişehirspor
5
18:30 Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor vs Çankaya FK Çankaya FK
5
18:30 Gümüşhanespor Gümüşhanespor vs Eynesil Belediyespor Eynesil Belediyespor
5
18:30 Ofspor Ofspor vs Kahramanmaraşspor Kahramanmaraşspor
5
19:00 Kepez Belediyespor Kepez Belediyespor vs Beyoğlu Yeni Çarşı Beyoğlu Yeni Çarşı
5
19:00 Kırıkkale Büyük Anadolu Kırıkkale Büyük Anadolu vs Ayvalıkgücü Belediyespor Ayvalıkgücü Belediyespor
5
19:00 Hacettepe 1945 Hacettepe 1945 vs Karşıyaka Karşıyaka
5
19:00 Karaman FK Karaman FK vs Kestelspor Kestelspor
5
19:00 1922 Konyaspor 1922 Konyaspor vs Yomraspor Yomraspor
5
19:00 Nevşehir Belediyespor Nevşehir Belediyespor vs Ağrı 1970 Ağrı 1970
5
19:30 Bayrampaşaspor Bayrampaşaspor vs Kartal Bulvarspor Kartal Bulvarspor
5
19:30 Şile Yıldızspor Şile Yıldızspor vs 1954 Kelkit Belediyespor 1954 Kelkit Belediyespor
5
19:30 Kuşadasıspor Kuşadasıspor vs Ergene Velimeşespor Ergene Velimeşespor
5
19:30 Belediye Derincespor Belediye Derincespor vs Amasyaspor FK
5
19:30 Edirnespor Edirnespor vs Yeni Mersin İY Yeni Mersin İY
5
19:30 Tepecikspor Tepecikspor vs Sapanca Gençlikspor Sapanca Gençlikspor
5
19:30 Bursa Yıldırımspor Bursa Yıldırımspor vs Erbaaspor Erbaaspor
5
19:30 Akhisarspor Akhisarspor vs Osmaniyespor Osmaniyespor
5
19:30 Belediye Kütahyaspor Belediye Kütahyaspor vs 52 Orduspor 52 Orduspor
5
23:00 Orduspor 1967 Orduspor 1967 vs Darıca Gençlerbirliği Darıca Gençlerbirliği
5
USL Championship
Giờ 02/10/2022 Vòng
05:30 Loudoun United Loudoun United vs Detroit City Detroit City
43
06:00 Hartford Athletic Hartford Athletic vs Charleston Battery Charleston Battery
43
06:00 Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds vs San Antonio San Antonio
43
06:00 Indy Eleven Indy Eleven vs FC Tulsa FC Tulsa
43
06:00 Miami FC Miami FC vs Memphis 901 Memphis 901
43
07:30 Rio Grande Valley Rio Grande Valley vs Louisville City Louisville City
43
09:00 Orange County SC Orange County SC vs San Diego Loyal San Diego Loyal
43
09:00 Monterey Bay Monterey Bay vs Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
43
09:00 Oakland Roots Oakland Roots vs Birmingham Legion Birmingham Legion
43
09:30 Phoenix Rising Phoenix Rising vs New York RB II New York RB II
43
Giờ 03/10/2022 Vòng
07:00 LA Galaxy II LA Galaxy II vs Sacramento Republic Sacramento Republic
44
3. liga
Giờ 02/10/2022 Vòng
15:15 Mlada Boleslav B Mlada Boleslav B vs Zizkov Zizkov
9
15:15 Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou vs Zapy Zapy
9
15:15 Bohemians 1905 B Bohemians 1905 B vs Sokolov Sokolov
9
15:15 Hradec Kralove B Hradec Kralove B vs Kolin Kolin
9
15:15 Znojmo Znojmo vs Hlucin Hlucin
9
15:15 Ostrava B Ostrava B vs FK Frydek-Mistek FK Frydek-Mistek
9
16:00 Teplice B Teplice B vs Jablonec B Jablonec B
9
21:00 Brozany Brozany vs Pardubice B Pardubice B
9
Ligue A
Giờ 02/10/2022 Vòng
20:00 Olympic Star Olympic Star vs Rukinzo Rukinzo
8
20:00 Musongati Musongati vs Inter Star Inter Star
8
20:00 Aigle Noir Aigle Noir vs Tigre Noir
8
20:00 Bumamuru Bumamuru vs Magara Young Boys
8
20:00 Kayanza United Kayanza United vs Le Messager Ngozi Le Messager Ngozi
8
20:00 Dynamik Dynamik vs Bujumbura City Bujumbura City
8
4. liga
Giờ 02/10/2022 Vòng
15:15 Liberec B Liberec B vs Hlinsko Hlinsko
9
15:15 Meteor Prague Meteor Prague vs Vilemov Vilemov
9
15:15 Chrudim B Chrudim B vs Dvur Kralove Dvur Kralove
9
15:15 Slavicin Slavicin vs Skastice Skastice
9
15:15 Brno B Brno B vs FK Kozlovice FK Kozlovice
9
15:15 Jihlava B Jihlava B vs Bystrice n. Pern. Bystrice n. Pern.
9
15:15 Havirov Havirov vs Novy Jicin Novy Jicin
9
20:00 Vsechovice Vsechovice vs HFK Olomouc HFK Olomouc
9
20:00 Tasovice Tasovice vs Stara Rise Stara Rise
9
20:00 Lanzhot Lanzhot vs Velka Bites Velka Bites
9
20:00 Bruntal Bruntal vs Valasske Mezirici Valasske Mezirici
9
20:00 Polanka nad Odrou Polanka nad Odrou vs Rymarov Rymarov
9
20:00 Bohumin Bohumin vs Bilovec Bilovec
9
21:00 Turnov Turnov vs Dobrovice Dobrovice
9
Mongolia - Premier League
Giờ 02/10/2022 Vòng
12:00 Khaan Khuns / Erchim Khaan Khuns / Erchim vs Khangarid Khangarid
4
15:00 Tuv buganuud Tuv buganuud vs Deren Deren
4
18:00 Falcons Falcons vs Ulaanbaatar Ulaanbaatar
4
A Lyga
Giờ 02/10/2022 Vòng
19:00 Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen vs FA Šiauliai FA Šiauliai
31
21:55 Panevezys Panevezys vs Suduva Suduva
31
1. Liga
Giờ 02/10/2022 Vòng
17:00 Tukums 2000 2 Tukums 2000 2 vs Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon
20
21:00 Alberts JDFS Alberts JDFS vs Jelgava Jelgava
20
Algeria - Ligue 1
Giờ 02/10/2022 Vòng
02:00 MC Oran MC Oran vs USM Alger USM Alger
6
02:00 Saoura Saoura vs Belouizdad Belouizdad
6
Premier League (Crimea)
Giờ 02/10/2022 Vòng
19:00 Ocean Kerch vs Rubin Yalta
6
19:00 Kyzyltash vs FC Sevastopol FC Sevastopol
6
Arabian Gulf League
Giờ 02/10/2022 Vòng
20:15 Al Bataeh Al Bataeh vs Al Wahda Al Wahda
4
20:15 Al Dhafra Al Dhafra vs Shabab Al-Ahli Dubai Shabab Al-Ahli Dubai
4
23:00 Al Ain Al Ain vs Ittihad Kalba Ittihad Kalba
4
Professional League
Giờ 03/10/2022 Vòng
00:10 Oman Club Oman Club vs Sur Sur
5
00:15 Al Rustaq Al Rustaq vs Al Oruba Al Oruba
5
02:30 Al Nahda Al Nahda vs Al Suwaiq Al Suwaiq
5
Austria - Bundesliga
Giờ 02/10/2022 Vòng
19:30 Ried Ried vs Rheindorf Altach Rheindorf Altach
10
19:30 Hartberg Hartberg vs Austria Klagenfurt Austria Klagenfurt
10
22:00 Austria Vienna Austria Vienna vs Sturm Graz Sturm Graz
10
Serie B
Giờ 02/10/2022 Vòng
21:15 Benevento Benevento vs Ascoli Ascoli
7
Belize - Premier League
Giờ 02/10/2022 Vòng
08:30 Benque vs Verdes Verdes
10
08:30 San Pedro Pirates San Pedro Pirates vs Port Layola
10
08:30 Altitude Altitude vs Bandits Bandits
10
Giờ 03/10/2022 Vòng
05:00 Wagiya Wagiya vs Progresso Progresso
10
Super League 1
Giờ 02/10/2022 Vòng
19:00 Asteras Tripolis Asteras Tripolis vs OFI Crete OFI Crete
6
20:00 Olympiacos Piraeus Olympiacos Piraeus vs Atromitos Atromitos
6
23:30 Volos Volos vs Aris Aris
6
Giờ 03/10/2022 Vòng
01:30 PAOK PAOK vs Panathinaikos Panathinaikos
6
Brazil - Serie B
Giờ 02/10/2022 Vòng
01:00 Sport Recife Sport Recife vs Náutico Náutico
32
04:30 Ituano Ituano vs CRB CRB
32
Tercera División RFEF
Giờ 02/10/2022 Vòng
05:00 Silla Silla vs Acero Acero
4
05:00 Villarreal III Villarreal III vs Castellón II Castellón II
4
05:00 Hércules II Hércules II vs Rayo Ibense Rayo Ibense
4
05:00 Orihuela Orihuela vs Roda Roda
4
05:00 Torrellano vs Elche II Elche II
4
05:00 Torrent Torrent vs Jove Español Jove Español
4
05:00 Deusto Deusto vs Vitoria Vitoria
4
05:00 Anaitasuna Anaitasuna vs Aurrerá Ondarroa Aurrerá Ondarroa
4
05:00 Padura vs Leioa Leioa
4
05:00 Durango Durango vs Portugalete Portugalete
4
05:00 Aurrerá Vitoria vs Pasaia KE Pasaia KE
4
05:00 CF Gandía CF Gandía vs Levante II Levante II
4
05:00 Barakaldo Barakaldo vs Basconia Basconia
4
05:00 Urduliz Urduliz vs Lagun Onak Lagun Onak
4
05:00 Atzeneta Atzeneta vs Patacona
4
05:00 Trival Valderas Trival Valderas vs Móstoles Móstoles
4
05:00 Getafe II Getafe II vs Pozuelo Alarcón Pozuelo Alarcón
4
05:00 Madrid 2021 FP Madrid 2021 FP vs Canillas Canillas
4
05:00 Real Aranjuez Real Aranjuez vs Collado Villalba
4
05:00 Textil Escudo Textil Escudo vs Tropezón Tropezón
4
05:00 Rayo Vallecano II Rayo Vallecano II vs Torrejón Torrejón
4
05:00 Galapagar Galapagar vs Paracuellos Antamira Paracuellos Antamira
4
05:00 Las Rozas Las Rozas vs Ursaria Ursaria
4
05:00 RSD Alcalá RSD Alcalá vs RSC Internacional
4
05:00 Salamanca II Salamanca II vs Cultural Leonesa II Cultural Leonesa II
4
05:00 Atlético Tordesillas Atlético Tordesillas vs Mirandés II Mirandés II
4
05:00 Numancia II Numancia II vs La Virgen del Camino La Virgen del Camino
4
05:00 Unami Unami vs Real Ávila Real Ávila
4
05:00 Arandina Arandina vs Almazán Almazán
4
05:00 Atlético Astorga Atlético Astorga vs UD Santa Marta UD Santa Marta
4
05:00 Becerril Campos Becerril Campos vs Bembibre Bembibre
4
05:00 Escobedo Escobedo vs Atlético Albericia Atlético Albericia
4
05:00 Guarnizo Guarnizo vs Vimenor Vimenor
4
05:00 Gama vs Naval
4
05:00 Toledo Toledo vs Talavera II
4
05:00 Txantrea Txantrea vs Alesves Alesves
4
05:00 Huarte Huarte vs Lagunak Lagunak
4
05:00 Oberena Oberena vs Cantolagua Cantolagua
4
1st Division
Giờ 02/10/2022 Vòng
20:30 Platinum City Rovers Platinum City Rovers vs Cape Town Spurs Cape Town Spurs
5
20:30 Polokwane City Polokwane City vs Hungry Lions Hungry Lions
5
U20 League
Giờ 02/10/2022 Vòng
21:00 Mexiquense U20 vs Querétaro U20
17
21:00 León U20 vs Tijuana U20
17
23:00 Santos Laguna U20 vs Mazatlán U20
17
Canadian Premier League
Giờ 02/10/2022 Vòng
01:00 HFX Wanderers HFX Wanderers vs Atlético Ottawa Atlético Ottawa
11
04:00 Forge Forge vs York United York United
11
Giờ 03/10/2022 Vòng
02:30 Cavalry Cavalry vs Valour Valour
11
vdqg-bdn-primeira-liga VĐQG BĐN
Giờ 02/10/2022 Vòng
00:00 Chaves Chaves vs Estoril Estoril
8
02:30 Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes vs Benfica Benfica
8
21:30 Rio Ave Rio Ave vs Santa Clara Santa Clara
8
Giờ 03/10/2022 Vòng
00:00 Pacos Ferreira Pacos Ferreira vs Arouca Arouca
8
02:30 Famalicao Famalicao vs Boavista Boavista
8
Carioca B1
Giờ 02/10/2022 Vòng
01:00 Rio São Paulo Rio São Paulo vs Nova Cidade Nova Cidade
7
01:00 Pérolas Negras Pérolas Negras vs 7 de Abril 7 de Abril
7
01:00 Serra Macaense Serra Macaense vs Paduano Paduano
7
01:00 Duque de Caxias Duque de Caxias vs Serrano RJ Serrano RJ
7
01:00 Angra dos Reis Angra dos Reis vs CEAC / Araruama
7
Giờ 03/10/2022 Vòng
01:00 Campo Grande Campo Grande vs São Gonçalo / Niterói
7
1. Liga Promotion
Giờ 02/10/2022 Vòng
19:30 St. Gallen II St. Gallen II vs Bruhl Bruhl
9
20:00 Biel Biel vs Breitenrain Breitenrain
9
Challenge League
Giờ 02/10/2022 Vòng
16:00 Mqabba Mqabba vs Sliema Wanderers Sliema Wanderers
5
20:00 Swieqi United Swieqi United vs Fgura United Fgura United
5
20:00 Melita Melita vs St. Andrews St. Andrews
5
22:30 Naxxar Lions Naxxar Lions vs Qrendi Qrendi
5
22:30 San Gwann San Gwann vs Vittoriosa Stars Vittoriosa Stars
5
Luxembourg - Cup
Giờ 02/10/2022 Vòng
05:00 Les Ardoisiers Perlé vs Jeunesse d'Esch Jeunesse d'Esch
05:00 Résidence Walferdange vs Mamer Mamer
05:00 Wincrange vs Progrès Niederkorn Progrès Niederkorn
05:00 URB vs Etzella Ettelbrück Etzella Ettelbrück
05:00 Sanem Sanem vs Marisca Mersch
05:00 Luxembourg-Porto vs UN Käerjéng UN Käerjéng
05:00 Kehlen Kehlen vs Fola Esch Fola Esch
05:00 Pratzerthal-Redange vs Berdenia Berbourg
05:00 Munsbach vs F91 Dudelange F91 Dudelange
05:00 Sporting Bertrange vs UNA Strassen UNA Strassen
05:00 Avenir Beggen Avenir Beggen vs Jeunesse Canach Jeunesse Canach
05:00 Young Boys Young Boys vs Luxembourg City Luxembourg City
05:00 CeBra 01 CeBra 01 vs Jeunesse Junglinster Jeunesse Junglinster
05:00 Bastendorf Bastendorf vs Racing Union Luxembourg Racing Union Luxembourg
05:00 Jeunesse Gilsdorf Jeunesse Gilsdorf vs Wiltz Wiltz
05:00 Stengefort Stengefort vs Monnerich Monnerich
05:00 Schengen Schengen vs Schifflange Schifflange
05:00 Racing Troisvierges Racing Troisvierges vs Differdange 03 Differdange 03
05:00 Sandweiler Sandweiler vs Jeunesse Schieren Jeunesse Schieren
05:00 Norden Norden vs Grevenmacher Grevenmacher
05:00 Sporting Mertzig Sporting Mertzig vs Mondorf-les-Bains Mondorf-les-Bains
05:00 Feulen Feulen vs Yellow Boys Weiler Yellow Boys Weiler
05:00 Blo-Wäiss Izeg Blo-Wäiss Izeg vs UT Pétange UT Pétange
05:00 Red Black / Egalité Red Black / Egalité vs Alisontia Steinsel Alisontia Steinsel
05:00 Daring Echternach Daring Echternach vs Atert Bissen Atert Bissen
05:00 Green Boys Green Boys vs Swift Hesperange Swift Hesperange
05:00 Koeppchen vs Hostert Hostert
05:00 Red Star Merl-Belair vs Blô-Weiss Medernach Blô-Weiss Medernach
05:00 Clemency Clemency vs Rumelange Rumelange
05:00 Lorentzweiler Lorentzweiler vs Victoria Rosport Victoria Rosport
05:00 Syra Mensdorf Syra Mensdorf vs Rodange Rodange
05:00 Esch vs Bettembourg
Chile - Primera División
Giờ 02/10/2022 Vòng
01:00 Palestino Palestino vs Everton Everton
26
06:00 Curicó Unido Curicó Unido vs La Serena La Serena
26
22:00 Ñublense Ñublense vs O'Higgins O'Higgins
26
Giờ 03/10/2022 Vòng
04:00 Cobresal Cobresal vs Unión Española Unión Española
26
Meistriliiga
Giờ 02/10/2022 Vòng
18:30 Paide Paide vs Trans Trans
30
21:15 Nõmme Kalju Nõmme Kalju vs FCI Levadia FCI Levadia
30
Chile - Segunda División
Giờ 02/10/2022 Vòng
05:00 Independiente Independiente vs Deportes Limache Deportes Limache
22
05:00 Real San Joaquín Real San Joaquín vs Trasandino Trasandino
22
05:00 Concepción Concepción vs Rodelindo Román Rodelindo Román
22
05:00 San Antonio Unido San Antonio Unido vs Lautaro de Buin Lautaro de Buin
22
05:00 General Velásquez General Velásquez vs Iberia Iberia
22
05:00 San Marcos San Marcos vs Deportes Valdivia Deportes Valdivia
22
National 3
Giờ 02/10/2022 Vòng
00:00 Bagnols-Pont Bagnols-Pont vs Union Saint-Jean
4
00:00 Stade Beaucairois Stade Beaucairois vs Balma Balma
4
00:00 Avranches II Avranches II vs Saint-Lô Manche Saint-Lô Manche
4
05:00 Cannes Cannes vs Nice II Nice II
4
05:00 Ajaccio II Ajaccio II vs Balagne Balagne
4
05:00 Marignane Gignac CB II vs Ardziv
4
05:00 Rousset-Ste Victoire Rousset-Ste Victoire vs Istres Istres
4
05:00 Carnoux vs Cannet Rocheville Cannet Rocheville
4
05:00 Olympique Marseille II Olympique Marseille II vs Gallia Lucciana Gallia Lucciana
4
05:00 Corte Corte vs Gazélec Ajaccio Gazélec Ajaccio
4
20:00 Portes Entre Deux Mers vs Libourne Libourne
4
20:00 Pau II Pau II vs Anglet Genets Anglet Genets
4
20:00 Bordeaux II Bordeaux  II vs CA Neuville CA Neuville
4
20:00 Niort II Niort II vs Lège-Cap-Ferret Lège-Cap-Ferret
4
20:00 Vimy Vimy vs Feignies Aulnoye Feignies Aulnoye
4
20:00 ES du Mont-Gaillard vs AG Caennaise AG Caennaise
4
20:00 Dijon II Dijon II vs Gueugnon Gueugnon
4
20:00 Champigneulles vs Illkirch Graffenstaden Illkirch Graffenstaden
5
20:00 Les Mureaux Les Mureaux vs Vitry
4
20:00 C' Chartres II C' Chartres II vs Saran Municipal Saran Municipal
3
20:00 Bourges Foot 18 II vs Montargis Montargis
3
20:00 Châteauroux II Châteauroux II vs Châteauneuf-sur-Loire Châteauneuf-sur-Loire
3
20:00 Chambray vs Montlouis Montlouis
3
20:00 Longueau vs Lens II Lens II
4
20:00 Nancy II Nancy II vs Biesheim Biesheim
5
Colombia - Primera B
Giờ 02/10/2022 Vòng
03:00 Valledupar Valledupar vs Barranquilla Barranquilla
15
04:00 Real Cartagena Real Cartagena vs Boca Juniors de Cali Boca Juniors de Cali
15
NB II
Giờ 02/10/2022 Vòng
05:00 Tiszakécske Tiszakécske vs Soroksár SC Soroksár SC
9
05:00 Szeged-Csanád Szeged-Csanád vs Budafoki MTE Budafoki MTE
9
05:00 Szentlőrinc SE Szentlőrinc SE vs Diósgyőr Diósgyőr
9
05:00 Dorogi Dorogi vs Kozármisleny Kozármisleny
9
05:00 Békéscsaba Békéscsaba vs MTE 1904 MTE 1904
9
05:00 Ajka Ajka vs Siófok Siófok
9
05:00 Pécsi MFC Pécsi MFC vs Szombathelyi Haladás Szombathelyi Haladás
9
05:00 Kazincbarcika Kazincbarcika vs Győri ETO Győri ETO
9
05:00 Gyirmót Gyirmót vs Nyíregyháza Spartacus Nyíregyháza Spartacus
9
05:00 MTK MTK vs Csákvári TK Csákvári TK
9
CONMEBOL Sudamericana
Giờ 02/10/2022 Vòng
03:00 Sao Paulo Sao Paulo vs Ind. del Valle Ind. del Valle
Chung kết
Non League Premier
Giờ 02/10/2022 Vòng
21:00 Kingstonian Kingstonian vs Potters Bar Town Potters Bar Town
11
Costa Rica - Primera División
Giờ 03/10/2022 Vòng
04:00 Guanacasteca Guanacasteca vs Cartaginés Cartaginés
16
04:00 Herediano Herediano vs San Carlos San Carlos
16
04:00 Guadalupe Guadalupe vs Deportivo Saprissa Deportivo Saprissa
16
04:00 Alajuelense Alajuelense vs Municipal Grecia Municipal Grecia
16
04:00 Pérez Zeledón Pérez Zeledón vs Sporting San José Sporting San José
16
04:00 Puntarenas Puntarenas vs Santos de Guápiles Santos de Guápiles
16
PFL
Giờ 02/10/2022 Vòng
15:00 United City United City vs Maharlika Maharlika
8
18:00 Azkals Azkals vs Kaya Kaya
8
Cyprus - 3. Division
Giờ 02/10/2022 Vòng
20:00 Ormideia Ormideia vs Kouris Erimi Kouris Erimi
1
20:00 Halkanoras Halkanoras vs Ethnikos Assias Ethnikos Assias
1
Primera A
Giờ 02/10/2022 Vòng
02:00 Cortulua Cortulua vs Bucaramanga Bucaramanga
15
04:05 Once Caldas Once Caldas vs Jaguares de Cordoba Jaguares de Cordoba
15
06:10 La Equidad La Equidad vs Millonarios Millonarios
15
08:15 Aguilas Aguilas vs Deportes Tolima Deportes Tolima
15
Giờ 03/10/2022 Vòng
02:00 Pereira Pereira vs Dep. Pasto Dep. Pasto
15
04:05 Junior Junior vs Dep. Cali Dep. Cali
15
06:10 America De Cali America De Cali vs Atl. Nacional Atl. Nacional
15
08:15 Independiente Santa Fe Independiente Santa Fe vs Envigado Envigado
15
Czech Liga
Giờ 02/10/2022 Vòng
00:00 Sparta Prague Sparta Prague vs Hradec Kralove Hradec Kralove
10
21:00 Zlin Zlin vs Slovacko Slovacko
10
21:00 Jablonec Jablonec vs Brno Brno
10
21:00 Teplice Teplice vs FK Pardubice FK Pardubice
10
Giờ 03/10/2022 Vòng
00:00 Slavia Prague Slavia Prague vs Liberec Liberec
10
Primera División RFEF
Giờ 02/10/2022 Vòng
05:00 Ceuta Ceuta vs Algeciras Algeciras
6
05:00 Unionistas de Salamanca Unionistas de Salamanca vs Rayo Majadahonda Rayo Majadahonda
6
05:00 Linense Linense vs Celta de Vigo II Celta de Vigo II
6
05:00 Mérida Mérida vs Pontevedra Pontevedra
6
05:00 Badajoz Badajoz vs Racing Ferrol Racing Ferrol
6
05:00 Córdoba Córdoba vs SS Reyes SS Reyes
6
05:00 Fuenlabrada Fuenlabrada vs Linares Deportivo Linares Deportivo
6
05:00 Inter de Madrid Inter de Madrid vs Cultural Leonesa Cultural Leonesa
6
05:00 Alcorcon Alcorcon vs Real Madrid II Real Madrid II
6
05:00 Calahorra Calahorra vs Athletic Club II Athletic Club II
6
05:00 Deportivo La Coruña Deportivo La Coruña vs San Fernando CD San Fernando CD
6
05:00 Eldense Eldense vs Gimnàstic Tarragona Gimnàstic Tarragona
6
05:00 Intercity Intercity vs Cornellà Cornellà
6
05:00 Alcoyano Alcoyano vs Atlético Baleares Atlético Baleares
6
05:00 La Nucía La Nucía vs Real Unión Real Unión
6
05:00 Castellón Castellón vs Osasuna II Osasuna II
6
05:00 Real Murcia Real Murcia vs SD Logroñés SD Logroñés
6
05:00 Amorebieta Amorebieta vs Numancia Numancia
6
05:00 Real Sociedad B Real Sociedad B vs Barcelona II Barcelona II
6
05:00 UD Logroñés UD Logroñés vs Sabadell Sabadell
6
Czech Republic - FNL
Giờ 02/10/2022 Vòng
15:15 Slavia Praha II Slavia Praha II vs Vyškov Vyškov
10
21:00 Varnsdorf Varnsdorf vs Vlašim Vlašim
10
Prva Liga
Giờ 02/10/2022 Vòng
05:00 Inđija Inđija vs Jedinstvo Ub Jedinstvo Ub
12
05:00 Metalac GM Metalac GM vs Trayal Kruševac Trayal Kruševac
12
05:00 Loznica Loznica vs Železničar Pančevo Železničar Pančevo
12
05:00 Rad Beograd Rad Beograd vs IMT Novi Beograd IMT Novi Beograd
12
Damallsvenskan
Giờ 02/10/2022 Vòng
18:00 Vittsjö vs Umeå
22
18:00 Brommapojkarna vs Kalmar
22
20:00 Piteå vs Hammarby
22
20:00 KIF Örebro vs Rosengård
22
20:00 Linköping vs Häcken
22
20:00 Djurgården vs AIK
22
20:00 Eskilstuna United vs Kristianstad
22
Segunda División RFEF
Giờ 02/10/2022 Vòng
05:00 Navalcarnero Navalcarnero vs Guadalajara Guadalajara
5
05:00 Vélez Vélez vs San Roque Lepe San Roque Lepe
5
05:00 Xerez Deportivo Xerez Deportivo vs Real Betis II Real Betis II
5
05:00 Alcorcón II Alcorcón II vs Unión Adarve Unión Adarve
5
05:00 Talavera Talavera vs Atlético Madrid II Atlético Madrid II
5
05:00 CD Coria CD Coria vs Gimnástica Segoviana Gimnástica Segoviana
5
05:00 Leganés II Leganés II vs Don Benito Don Benito
5
05:00 Villanovense Villanovense vs Cacereño Cacereño
5
05:00 Atlético Paso Atlético Paso vs Diocesano Diocesano
5
05:00 UD Melilla UD Melilla vs Socuéllamos Socuéllamos
5
05:00 Real Sociedad III Real Sociedad III vs Gernika Gernika
5
05:00 Polvorín Polvorín vs Racing Santander II Racing Santander II
5
05:00 Guijuelo Guijuelo vs Marino de Luanco Marino de Luanco
5
05:00 Zamora Zamora vs Compostela Compostela
5
05:00 Langreo Langreo vs Burgos Promesas Burgos Promesas
5
05:00 Real Oviedo II Real Oviedo II vs Ourense CF Ourense CF
5
05:00 Arenteiro Arenteiro vs Real Avilés Real Avilés
5
05:00 Gimnástica Torrelavega Gimnástica Torrelavega vs Cristo Atlético Cristo Atlético
5
05:00 Bergantiños Bergantiños vs Real Valladolid II Real Valladolid II
5
05:00 Coruxo Coruxo vs Laredo Laredo
5
05:00 Montijo Montijo vs Estepona Estepona
5
05:00 Juventud Torremolinos Juventud Torremolinos vs Yeclano Yeclano
5
05:00 Mancha Real Mancha Real vs UCAM Murcia UCAM Murcia
5
05:00 Utrera Utrera vs Granada II Granada II
5
05:00 Formentera Formentera vs Lleida Esportiu Lleida Esportiu
5
05:00 Cartagena LU II Cartagena LU II vs El Ejido El Ejido
5
05:00 Racing Rioja Racing Rioja vs Deportivo Alavés II Deportivo Alavés II
5
05:00 Arnedo Arnedo vs San Juan San Juan
5
05:00 Brea Brea vs Mutilvera Mutilvera
5
05:00 Beasain Beasain vs Cirbonero Cirbonero
5
05:00 Tarazona Tarazona vs Utebo Utebo
5
05:00 Tudelano Tudelano vs UD Logroñés II UD Logroñés II
5
05:00 Sestao River Sestao River vs Arenas Getxo Arenas Getxo
5
05:00 Manresa Manresa vs Terrassa Terrassa
5
05:00 Izarra Izarra vs Alfaro Alfaro
5
05:00 Peña Deportiva Peña Deportiva vs Olot Olot
5
05:00 Saguntino Saguntino vs Badalona Badalona
5
05:00 Valencia II Valencia II vs Real Zaragoza II Real Zaragoza II
5
05:00 Recreativo Huelva Recreativo Huelva vs Cádiz II Cádiz II
5
05:00 Sevilla II Sevilla II vs Sanluqueño Sanluqueño
5
05:00 Mar Menor Mar Menor vs Antequera Antequera
5
05:00 Prat Prat vs Mallorca II Mallorca II
5
05:00 Espanyol II Espanyol II vs Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas
5
05:00 Teruel Teruel vs Hércules Hércules
5
05:00 Ebro Ebro vs Alzira Alzira
5
Denmark - 1. Division
Giờ 02/10/2022 Vòng
18:00 Næstved Næstved vs Hillerød Hillerød
11
18:00 HB Køge HB Køge vs Fredericia Fredericia
11
Serie D
Giờ 02/10/2022 Vòng
20:00 PDHAE PDHAE vs Ligorna Ligorna
6
20:00 Pinerolo Pinerolo vs Bra Bra
6
20:00 Fossano Fossano vs