LTĐ ngày mai | Lịch thi đấu bóng đá ngày mai

Spain - Segunda División
Giờ 07/12/2022 Vòng
01:00 Leganes Leganes vs Mirandes Mirandes
19
06:00 Albacete Albacete vs Real Zaragoza Real Zaragoza
19
06:00 Real Oviedo Real Oviedo vs Las Palmas Las Palmas
19
Giờ 08/12/2022 Vòng
01:00 Huesca Huesca vs FC Andorra FC Andorra
19
01:00 FC Cartagena FC Cartagena vs Villarreal II Villarreal II
19
03:00 Tenerife Tenerife vs Alaves Alaves
19
Toto Cup Ligat Al
Giờ 08/12/2022 Vòng
00:00 Sektzia Nes Tziona Sektzia Nes Tziona vs Hapoel Haifa Hapoel Haifa
00:45 Beitar Jerusalem Beitar Jerusalem vs Ironi Kiryat Shmona Ironi Kiryat Shmona
01:00 Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv vs Hapoel Jerusalem Hapoel Jerusalem
01:15 Maccabi Netanya Maccabi Netanya vs Hapoel Hadera Hapoel Hadera
Bán kết
Premier League Cup
Giờ 07/12/2022 Vòng
02:00 Everton U21 Everton U21 vs Colchester United U21
7
Scotland - Football League
Giờ 07/12/2022 Vòng
02:45 Celtic II Celtic II vs Berwick Rangers Berwick Rangers
21
02:45 Gala Fairydean Rovers Gala Fairydean Rovers vs CS Strollers CS Strollers
21
02:45 Rangers II Rangers II vs East Kilbride East Kilbride
21
02:45 Tranent Juniors Tranent Juniors vs Cumbernauld Colts Cumbernauld Colts
21
02:45 Celtic II Celtic II vs Berwick Rangers Berwick Rangers
21
02:45 Gala Fairydean Rovers Gala Fairydean Rovers vs CS Strollers CS Strollers
21
02:45 Rangers II Rangers II vs East Kilbride East Kilbride
21
02:45 Tranent Juniors Tranent Juniors vs Cumbernauld Colts Cumbernauld Colts
21
Giờ 08/12/2022 Vòng
02:45 Gretna 2008 Gretna 2008 vs Caledonian Braves Caledonian Braves
21
02:45 Bo'ness United Bo'ness United vs Edinburgh University Edinburgh University
21
02:45 East Stirlingshire East Stirlingshire vs Stirling University Stirling University
21
02:45 Hearts II Hearts II vs Spartans Spartans
21
02:45 Broomhill Broomhill vs Cowdenbeath Cowdenbeath
21
02:45 Gretna 2008 Gretna 2008 vs Caledonian Braves Caledonian Braves
21
02:45 Bo'ness United Bo'ness United vs Edinburgh University Edinburgh University
21
02:45 Broomhill Broomhill vs Cowdenbeath Cowdenbeath
21
02:45 Hearts II Hearts II vs Spartans Spartans
21
02:45 East Stirlingshire East Stirlingshire vs Stirling University Stirling University
21
Ligi kuu Bara
Giờ 07/12/2022 Vòng
20:00 Singida Big Stars Singida Big Stars vs Coastal Union Coastal Union
10
Montenegro - First League
Giờ 07/12/2022 Vòng
23:00 Arsenal Tivat Arsenal Tivat vs Petrovac Petrovac
19
23:00 Jedinstvo Jedinstvo vs Sutjeska Sutjeska
19
23:00 Jezero Jezero vs Rudar Rudar
19
23:00 Mornar Mornar vs Decic Decic
19
23:00 Iskra Iskra vs Buducnost Buducnost
19
23:00 Arsenal Tivat Arsenal Tivat vs Petrovac Petrovac
19
23:00 Jedinstvo Jedinstvo vs Sutjeska Sutjeska
19
23:00 Jezero Jezero vs Rudar Rudar
19
23:00 Mornar Mornar vs Decic Decic
19
23:00 Iskra Iskra vs Buducnost Buducnost
19
Cupa României
Giờ 07/12/2022 Vòng
00:00 Sepsi Sf. Gheorghe Sepsi Sf. Gheorghe vs FC Voluntari FC Voluntari
4
00:00 Petrolul Petrolul vs U Craiova 1948 U Craiova 1948
4
00:00 Unirea Slobozia Unirea Slobozia vs Din. Bucuresti Din. Bucuresti
4
06:00 FCV Farul Constanţa FCV Farul Constanţa vs CFR Cluj CFR Cluj
4
06:00 Hermannstadt Hermannstadt vs Chindia Târgovişte Chindia Târgovişte
5
06:00 Argeș Argeș vs Universitatea Craiova Universitatea Craiova
5
06:00 Alexandria Alexandria vs Dumbrăviţa Dumbrăviţa
5
06:00 Universitatea Cluj Universitatea Cluj vs Rapid Rapid
4
06:00 Sepsi Sepsi vs Voluntari Voluntari
4
06:00 Oţelul Oţelul vs AS FC Buzău AS FC Buzău
4
06:00 Mioveni Mioveni vs UTA Arad UTA Arad
4
06:00 Botoșani Botoșani vs FCSB FCSB
4
06:00 Unirea Slobozia Unirea Slobozia vs Dinamo Bucureşti Dinamo Bucureşti
4
06:00 Petrolul 52 Petrolul 52 vs U Craiova 1948 U Craiova 1948
4
06:00 Ocna Mureș Ocna Mureș vs Minaur Baia Mare Minaur Baia Mare
5
19:00 CSM Alexandria CSM Alexandria vs CSC Dumbravita CSC Dumbravita
4
22:00 FC Arges FC Arges vs Univ. Craiova Univ. Craiova
4
22:00 FC Hermannstadt FC Hermannstadt vs Chindia Targoviste Chindia Targoviste
4
22:00 Ocna Mures Ocna Mures vs Baia Mare Baia Mare
4
Giờ 08/12/2022 Vòng
01:00 Farul Constanta Farul Constanta vs CFR Cluj CFR Cluj
4
01:00 U. Cluj U. Cluj vs FC Rapid Bucuresti FC Rapid Bucuresti
4
Albania - Super Cup
Giờ 07/12/2022 Vòng
06:00 Tirana Tirana vs Vllaznia Shkodër Vllaznia Shkodër
Chung kết
06:00 Tirana Tirana vs Vllaznia Shkodër Vllaznia Shkodër
Chung kết
Coppa Italia Serie C
Giờ 07/12/2022 Vòng
20:30 Viterbese Viterbese vs L.R. Vicenza L.R. Vicenza
Tứ kết
20:30 Foggia Foggia vs Catanzaro Catanzaro
Tứ kết
Giờ 08/12/2022 Vòng
00:00 Entella Entella vs Renate Renate
Tứ kết
01:00 Padova Padova vs Juventus U23 Juventus U23
Tứ kết
Coppa Italia Serie D
Giờ 07/12/2022 Vòng
20:30 Bra Bra vs Ligorna Ligorna
20:30 Derthona FbC Derthona FbC vs Crema Crema
20:30 Città di Varese Città di Varese vs Franciacorta Franciacorta
20:30 Arconatese Arconatese vs Giana Erminio Giana Erminio
20:30 Dolomiti Bellunesi Dolomiti Bellunesi vs Union Clodiense Union Clodiense
20:30 Montebelluna Montebelluna vs Adriese Adriese
20:30 United Riccione United Riccione vs G.S. Bagnolese G.S. Bagnolese
20:30 Seravezza Pozzi Seravezza Pozzi vs Prato Prato
20:30 Orvietana Calcio Orvietana Calcio vs Arezzo Arezzo
20:30 ASD Pineto Calcio ASD Pineto Calcio vs US Tolentino US Tolentino
20:30 Sarrabus Ogliastra Sarrabus Ogliastra vs Tivoli Tivoli
20:30 Puteolana Puteolana vs Trastevere Trastevere
20:30 Team Altamura Team Altamura vs Cavese Cavese
20:30 Portici 1906 Portici 1906 vs Lamezia Terme Lamezia Terme
20:30 Francavilla Francavilla vs Casertana Casertana
Congo DR - Ligue 1
Giờ 07/12/2022 Vòng
18:30 Groupe Bazano Groupe Bazano vs Sanga Balende Sanga Balende
14
18:30 Lubumbashi Sport Lubumbashi Sport vs Kuya Sport Kuya Sport
14
18:30 Rangers Rangers vs Don Bosco Don Bosco
14
18:30 Groupe Bazano Groupe Bazano vs Sanga Balende Sanga Balende
13
18:30 Rangers Rangers vs Don Bosco Don Bosco
13
18:30 Lubumbashi Sport Lubumbashi Sport vs Kuya Sport Kuya Sport
13
20:30 Simba Simba vs Céleste Céleste
14
20:30 Vita Club Vita Club vs Saint Eloi Lupopo Saint Eloi Lupopo
14
20:30 Panda B52 Panda B52 vs Maniema Union Maniema Union
14
20:30 Simba Simba vs Céleste Céleste
13
20:30 Vita Club Vita Club vs Saint Eloi Lupopo Saint Eloi Lupopo
13
20:30 Panda B52 Panda B52 vs Maniema Union Maniema Union
13
21:30 TP Mazembe TP Mazembe vs Motema Pembe Motema Pembe
15
21:30 TP Mazembe TP Mazembe vs Motema Pembe Motema Pembe
13
Club Friendlies
Giờ 07/12/2022 Vòng
00:00 Galatasaray Galatasaray vs Villarreal Villarreal
02:00 Cambridge Utd Cambridge Utd vs West Ham West Ham
06:00 Nea Salamis Nea Salamis vs Panathinaikos Panathinaikos
19:00 Hertha Berlin Hertha Berlin vs Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig
20:30 Grasshopper Grasshopper vs Luzern Luzern
23:00 Trabzonspor Trabzonspor vs Crystal Palace Crystal Palace
Giờ 08/12/2022 Vòng
00:00 Inter Milan Inter Milan vs Salzburg Salzburg
00:00 Fiorentina Fiorentina vs Always Ready Always Ready
01:00 BW Lohne BW Lohne vs Osnabrück Osnabrück
02:00 Cadiz Cadiz vs Manchester United Manchester United
06:00 Al Hilal Al Hilal vs Newcastle United Newcastle United
Bermuda - Premier League
Giờ 08/12/2022 Vòng
08:00 Robin Hood Robin Hood vs Devonshire Cougars Devonshire Cougars
9
08:00 Robin Hood Robin Hood vs Devonshire Cougars Devonshire Cougars
9
Uganda - Premier League
Giờ 07/12/2022 Vòng
20:00 Vipers Vipers vs Onduparaka Onduparaka
12
20:00 Blacks Power Blacks Power vs SC Villa SC Villa
12
20:00 Maroons Maroons vs Gaddafi Gaddafi
12
20:00 Blacks Power Blacks Power vs SC Villa SC Villa
12
20:00 Maroons Maroons vs Gaddafi Gaddafi
12
20:00 Vipers Vipers vs Onduparaka Onduparaka
12
David Kipiani Cup
Giờ 07/12/2022 Vòng
22:00 Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi vs Lokomotivi Tbilisi II
Chung kết
WSL Cup
Giờ 08/12/2022 Vòng
02:00 Manchester United vs Everton
4
02:00 Liverpool vs Manchester City
4
02:30 Sheffield United vs Aston Villa
4
Egypt - Second League
Giờ 07/12/2022 Vòng
19:30 El Mansura El Mansura vs Al Masry Salloum Al Masry Salloum
9
19:30 Baladiyyat Al Mehalla Baladiyyat Al Mehalla vs Proxy Proxy
9
19:30 El Hamam El Hamam vs Gomhoreyat Shebin Gomhoreyat Shebin
9
19:30 El Olympi El Olympi vs Helal Aldabaa
9
19:30 Kafr El Sheikh Kafr El Sheikh vs Tanta Tanta
9
19:30 Pioneers Pioneers vs El Magd El Magd
9
19:30 Abu Qair Semad Abu Qair Semad vs Itehad Nabaroh Itehad Nabaroh
9
19:30 Sporting Alexandria Sporting Alexandria vs Dikernis Dikernis
9
19:30 El Mansura El Mansura vs Al Masry Salloum Al Masry Salloum
9
19:30 Baladiyyat Al Mehalla Baladiyyat Al Mehalla vs Proxy Proxy
9
19:30 El Hamam El Hamam vs Gomhoreyat Shebin Gomhoreyat Shebin
9
19:30 Sporting Alexandria Sporting Alexandria vs Dikernis Dikernis
9
19:30 Kafr El Sheikh Kafr El Sheikh vs Tanta Tanta
9
19:30 El Olympi El Olympi vs Helal Aldabaa Helal Aldabaa
9
19:30 Pioneers Pioneers vs El Magd El Magd
9
19:30 Abu Qair Semad Abu Qair Semad vs Itehad Nabaroh Itehad Nabaroh
9
Liga Revelação U23
Giờ 07/12/2022 Vòng
00:00 Mafra U23 Mafra U23 vs Benfica U23 Benfica U23
9
00:00 Portimonense U23 Portimonense U23 vs Sporting CP U23 Sporting CP U23
9
00:00 Farense U23 Farense U23 vs Estoril U23 Estoril U23
9
01:00 Gil Vicente U23 Gil Vicente U23 vs Sporting Braga U23 Sporting Braga U23
9
01:00 Vizela U23 Vizela U23 vs Famalicão U23 Famalicão U23
9
01:00 Marítimo U23 Marítimo U23 vs Rio Ave U23 Rio Ave U23
9
England - National League
Giờ 07/12/2022 Vòng
02:45 Boreham Wood Boreham Wood vs Oldham Athletic Oldham Athletic
8
Ligue A
Giờ 07/12/2022 Vòng
20:00 Magara Young Boys Magara Young Boys vs Flambeau du Centre Flambeau du Centre
5
Ethiopia - Premier League
Giờ 07/12/2022 Vòng
19:00 Adama Kenema Adama Kenema vs Legetafo Legedadi Legetafo Legedadi
11
19:00 Adama Kenema Adama Kenema vs Legetafo Legedadi Legetafo Legedadi
11
22:00 Bahardar Bahardar vs Kedus Giorgis Kedus Giorgis
11
22:00 Bahardar Bahardar vs Kedus Giorgis Kedus Giorgis
11
Northern Ireland - League Cup
Giờ 07/12/2022 Vòng
02:45 Cliftonville Cliftonville vs Coleraine Coleraine
Bán kết
02:45 Glentoran Glentoran vs Linfield Linfield
Bán kết
FAW Championship
Giờ 07/12/2022 Vòng
02:30 Briton Ferry Briton Ferry vs Abergavenny Town Abergavenny Town
15
02:30 Ammanford Ammanford vs Pontardawe Town Pontardawe Town
15
02:30 Afan Lido Afan Lido vs Ynyshir Albions Ynyshir Albions
15
02:30 Barry Town United Barry Town United vs Cwmbran Celtic Cwmbran Celtic
15
02:30 Llanelli Town Llanelli Town vs Trefelin Trefelin
15
02:30 Carmarthen Town Carmarthen Town vs Taff's Well Taff's Well
15
02:30 Goytre United Goytre United vs Llantwit Major Llantwit Major
15
02:30 Cambrian & Clydach Cambrian & Clydach vs Swansea University Swansea University
15
02:30 Guilsfield Guilsfield vs Porthmadog Porthmadog
16
02:30 Ammanford Ammanford vs Pontardawe Pontardawe
15
02:30 Afan Lido Afan Lido vs Ynyshir Albions Ynyshir Albions
15
02:30 Barry Barry vs Cwmbran Celtic Cwmbran Celtic
15
02:30 Llanelli Llanelli vs Trefelin Trefelin
15
02:30 Carmarthen Town Carmarthen Town vs Taffs Well Taffs Well
15
02:30 Goytre Utd Goytre Utd vs Llantwit Major Llantwit Major
15
02:30 Cambrian & Clydach Cambrian & Clydach vs Swansea University Swansea University
15
02:30 Briton Ferry Briton Ferry vs Abergavenny Town Abergavenny Town
15
Giờ 08/12/2022 Vòng
02:30 Cefn Druids Cefn Druids vs Chirk AAA Chirk AAA
16
02:30 Holywell Holywell vs Ruthin Town Ruthin Town
16
02:30 Conwy Borough Conwy Borough vs Prestatyn Town Prestatyn Town
16
02:30 Llandudno Llandudno vs Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
16
02:30 Buckley Town Buckley Town vs Mold Alexandra Mold Alexandra
16
02:30 Llanidloes Town Llanidloes Town vs Penrhyncoch Penrhyncoch
16
02:30 Colwyn Bay Colwyn Bay vs Gresford Athletic Gresford Athletic
16
02:30 Guilsfield Guilsfield vs Porthmadog Porthmadog
16
02:30 Conwy Borough Conwy Borough vs Prestatyn Prestatyn
16
02:30 Holywell Holywell vs Ruthin Ruthin
16
02:30 Llandudno Llandudno vs Holyhead Holyhead
16
02:30 Druids Druids vs Chirk AAA FC Chirk AAA FC
16
02:30 Buckley Buckley vs Mold Alexandra Mold Alexandra
16
02:30 Llanidloes Llanidloes vs Penrhyncoch Penrhyncoch
16
02:45 Colwyn Bay Colwyn Bay vs Gresford Gresford
16
Primera División RFEF
Giờ 07/12/2022 Vòng
00:00 La Nucía La Nucía vs Intercity Intercity
15
00:00 Unionistas de Salamanca Unionistas de Salamanca vs Alcorcon Alcorcon
15
Giờ 08/12/2022 Vòng
01:00 Amorebieta Amorebieta vs Calahorra Calahorra
15
01:00 Racing Ferrol Racing Ferrol vs Linares Deportivo Linares Deportivo
15
02:00 Badajoz Badajoz vs Deportivo La Coruña Deportivo La Coruña
15
03:00 Córdoba Córdoba vs Pontevedra Pontevedra
15
03:00 Algeciras Algeciras vs Linense Linense
15
03:00 Castellón Castellón vs Numancia Numancia
15
03:00 Talavera Talavera vs Celta de Vigo II Celta de Vigo II
15
03:00 Cultural Leonesa Cultural Leonesa vs San Fernando CD San Fernando CD
15
03:00 Barcelona II Barcelona II vs Eldense Eldense
15
I-League
Giờ 07/12/2022 Vòng
18:00 Rajasthan United Rajasthan United vs Kenkre Kenkre
6
20:30 Gokulam Kerala Gokulam Kerala vs Sudeva Sudeva
6
Serie B
Giờ 08/12/2022 Vòng
02:30 Ternana Ternana vs Cagliari Cagliari
16
Ivory Coast - Ligue 1
Giờ 07/12/2022 Vòng
22:30 Racing d'Abidjan Racing d'Abidjan vs Sporting Gagnoa Sporting Gagnoa
8
Giờ 08/12/2022 Vòng
01:00 ASEC Mimosas ASEC Mimosas vs Lys Sassandra Lys Sassandra
8
Taça da Liga
Giờ 07/12/2022 Vòng
03:45 Estoril Estoril vs Torreense Torreense
4
03:45 Estoril Estoril vs Torreense Torreense
4
Giờ 08/12/2022 Vòng
01:30 Farense Farense vs Marítimo Marítimo
2
01:30 Farense Farense vs Marítimo Marítimo
2
03:30 Rio Ave Rio Ave vs Sporting Lisbon Sporting Lisbon
2
03:30 Rio Ave Rio Ave vs Sporting Lisbon Sporting Lisbon
2
Kuwait - Crown Prince Cup
Giờ 08/12/2022 Vòng
06:00 Al Salmiyah Al Salmiyah vs Al Sahel Al Sahel
Bán kết
06:00 Al Arabi Al Arabi vs Al Qadsia Al Qadsia
Bán kết
UEFA Women's Champions League
Giờ 08/12/2022 Vòng
00:45 Olympique Lyonnais vs Zürich
4
00:45 Rosengård vs SL Benfica
4
03:00 Arsenal vs Juventus
4
03:00 Bayern München vs Barcelona
4
Liga 2
Giờ 07/12/2022 Vòng
18:30 Kalteng Putra Kalteng Putra vs Putra Delta Putra Delta
19
19:30 Kalteng Putra Kalteng Putra vs Putra Delta Sidoarjo Putra Delta Sidoarjo
19
world-cup-qatar-2022 World Cup
Giờ 07/12/2022 Vòng
02:00 1st Group H vs 2nd Group G
Vòng 1/16
Liga Leumit
Giờ 08/12/2022 Vòng
00:30 Hapoel Acre Hapoel Acre vs Maccabi Petah Tikva Maccabi Petah Tikva
14
00:30 Ironi Tiberias Ironi Tiberias vs Agudat Sport Ashdod Agudat Sport Ashdod
14
00:30 Maccabi Ahi Nazareth Maccabi Ahi Nazareth vs Hapoel Kfar Saba Hapoel Kfar Saba
14
00:30 Hapoel Rishon LeZion Hapoel Rishon LeZion vs Kafr Qasim Kafr Qasim
14
00:30 Hapoel Ramat Gan Hapoel Ramat Gan vs Hapoel Umm al-Fahm Hapoel Umm al-Fahm
14
00:30 Ironi Tiberias Ironi Tiberias vs Agudat Sport Ashdod Agudat Sport Ashdod
14
00:30 H. Ironi Rishon H. Ironi Rishon vs MS Kafr Qasim MS Kafr Qasim
14
00:30 H. Akko H. Akko vs Maccabi Petah Tikva Maccabi Petah Tikva
14
00:30 M. Nazareth M. Nazareth vs Hapoel Kfar Saba Hapoel Kfar Saba
14
00:30 Hap. Ramat Gan Hap. Ramat Gan vs Hapoel Umm al-Fahm Hapoel Umm al-Fahm
14
Ýokary Liga
Giờ 07/12/2022 Vòng
06:00 Köpetdag Köpetdag vs Altyn Asyr Altyn Asyr
25
06:00 Şagadam Şagadam vs Ahal Ahal
25
1. SNL
Giờ 07/12/2022 Vòng
00:00 Maribor Maribor vs Radomlje Radomlje
19
06:00 Olimpija Olimpija vs Mura Mura
19
06:00 Domzale Domzale vs Celje Celje
19
06:00 Gorica Gorica vs Bravo Bravo
19
06:00 Koper Koper vs Tabor Sežana Tabor Sežana
19
06:00 Maribor Maribor vs Radomlje Radomlje
19
21:00 Koper Koper vs Tabor Sežana Tabor Sežana
19
23:30 Domzale Domzale vs Celje Celje
19

Nội dung của lịch thi đấu

Dự đoán bóng đá

Nhận định, soi kèo Fulham vs Man United, 23h30 ngày 13/11/2022
Nhận định, soi kèo Fulham vs Man United, 23h30 ngày 13/11/2022

Nhận định, soi kèo Fulham vs Man United, 23h30 13/11 Ngoại hạng Anh. Dự đoán kết quả bóng đá Fulham vs Man United từ chuyên gia. Tình hình Fulham trước trận Thầy trò HLV Marco Silva đã có những trận đấu hết sức khởi sắc ở giai đoạn nửa sau của tháng 10, khi Fulham

Tin bóng đá

Nhà cái 12Bet - Thiên đường giải trí cực đỉnh hiện nay
Nhà cái 12Bet – Đánh giá 2022 – Ưu và nhược điểm

Nhà cái 12Bet được biết đến là thiên đường vui chơi và đặt cược hàng đầu mà nhiều anh em yêu thích đỏ đen thường xuyên lựa chọn. Là một trong những nhà cái uy tín hàng đầu thị trường, 12Bet mang đến cho anh em những trò chơi cá cược thịnh hành, hấp dẫn