LTĐ 3. Division | Lịch thi đấu bóng đá 3. Division

3. Division
Giờ 28/09/2022 Vòng
19:00 Mjøndalen II Mjøndalen II vs Tromsø II Tromsø II
12
Giờ 01/10/2022 Vòng
18:30 Os Os vs Lokomotiv Oslo Lokomotiv Oslo
23
19:00 Tiller Tiller vs Trygg / Lade Trygg / Lade
23
19:00 Pors Grenland Pors Grenland vs Sprint-Jeløy Sprint-Jeløy
23
19:00 Nardo Nardo vs Kolstad Kolstad
23
19:00 Lillehammer Lillehammer vs Volda Volda
23
19:00 IF Fram IF Fram vs Follo Follo
23
19:00 Randesund Randesund vs Halsen Halsen
23
19:00 Vindbjart Vindbjart vs Urædd Urædd
23
19:00 Senja Senja vs Fløya Fløya
23
19:00 Brodd Brodd vs Stord Stord
23
19:00 Nordstrand Nordstrand vs SF Grei SF Grei
23
19:00 Bjarg Bjarg vs Sola Sola
23
19:00 Steinkjer Steinkjer vs Melhus Melhus
23
19:30 Vidar Vidar vs Fana Fana
23
19:30 Junkeren Junkeren vs Byåsen Byåsen
23
20:00 Fredrikstad II Fredrikstad II vs Mandalskameratene Mandalskameratene
23
20:00 Aalesund II Aalesund II vs Hønefoss Hønefoss
23
20:00 Lørenskog Lørenskog vs Gjelleråsen Gjelleråsen
23
20:00 IF Ready IF Ready vs Fyllingsdalen Fyllingsdalen
23
20:00 Bremnes Bremnes vs Åkra Åkra
23
20:00 Brann II Brann II vs Viking II Viking II
23
21:00 Førde Førde vs Spjelkavik Spjelkavik
23
21:00 Elverum Elverum vs Toten Toten
23
21:00 Djerv Djerv vs Lysekloster Lysekloster
23
22:00 Kjelsås II Kjelsås II vs Frøya Frøya
23
23:30 Oppsal Oppsal vs Skeid II Skeid II
23
Giờ 02/10/2022 Vòng
18:00 Raufoss II Raufoss II vs Hødd II Hødd II
23
18:00 Funnefoss / Vormsund Funnefoss / Vormsund vs Skjervøy Skjervøy
23
19:00 Molde II Molde II vs Florø Florø
23
19:30 Mjølner Mjølner vs Lillestrøm II Lillestrøm II
23
20:00 Harstad Harstad vs Skjetten Skjetten
23
21:15 Orkla Orkla vs Innstranden Innstranden
23
22:00 Strindheim Strindheim vs Rana Rana
23
Giờ 03/10/2022 Vòng
19:00 Strømsgodset II Strømsgodset II vs Bossekop Bossekop
23
20:00 Sandnes Ulf II Sandnes Ulf II vs Haugesund II Haugesund II
23
22:00 Bodø / Glimt II Bodø / Glimt II vs Rosenborg II Rosenborg II
23
Giờ 04/10/2022 Vòng
00:00 Sarpsborg 08 II Sarpsborg 08 II vs Eik Tønsberg Eik Tønsberg
23
20:00 Tromsø II Tromsø II vs Mjøndalen II Mjøndalen II
23
21:00 Express Express vs Start II Start II
23
23:00 Grorud II Grorud II vs Lyn Lyn
23
23:00 Sandviken Sandviken vs Stabæk II Stabæk II
23
Giờ 05/10/2022 Vòng
01:00 Kongsvinger II Kongsvinger II vs Brumunddal Brumunddal
23
Giờ 08/10/2022 Vòng
17:30 Mjøndalen II Mjøndalen II vs Senja Senja
24
18:00 Skjervøy Skjervøy vs Mjølner Mjølner
24
18:00 Frøya Frøya vs Nordstrand Nordstrand
24
18:00 Spjelkavik Spjelkavik vs Raufoss II Raufoss II
24
19:00 Strindheim Strindheim vs Tiller Tiller
24
19:00 Urædd Urædd vs Express Express
24
19:00 Lokomotiv Oslo Lokomotiv Oslo vs Sandviken Sandviken
24
19:00 Brumunddal Brumunddal vs Førde Førde
24
19:00 Trygg / Lade Trygg / Lade vs Steinkjer Steinkjer
24
19:00 Follo Follo vs Vindbjart Vindbjart
24
19:00 Stord Stord vs Djerv Djerv
24
20:00 Fløya Fløya vs Lørenskog Lørenskog
24
20:00 Sandnes Ulf II Sandnes Ulf II vs Bremnes Bremnes
24
20:00 Åkra Åkra vs Vidar Vidar
24
20:00 Elverum Elverum vs Aalesund II Aalesund II
24
20:00 Fyllingsdalen Fyllingsdalen vs Kjelsås II Kjelsås II
24
20:00 Fana Fana vs Brodd Brodd
24
20:00 Mandalskameratene Mandalskameratene vs Pors Grenland Pors Grenland
24
20:00 Sprint-Jeløy Sprint-Jeløy vs Randesund Randesund
24
21:00 Melhus Melhus vs Orkla Orkla
24
21:00 Rosenborg II Rosenborg II vs Junkeren Junkeren
24
21:00 Toten Toten vs Lillehammer Lillehammer
24
21:00 Volda Volda vs Florø Florø
24
21:00 Lysekloster Lysekloster vs Bjarg Bjarg
24
22:00 SF Grei SF Grei vs Oppsal Oppsal
24
Giờ 09/10/2022 Vòng
18:00 Hødd II Hødd II vs Kongsvinger II Kongsvinger II
24
19:00 Bossekop Bossekop vs Funnefoss / Vormsund Funnefoss / Vormsund
24
19:00 Skeid II Skeid II vs Os Os
24
20:00 Lyn Lyn vs IF Ready IF Ready
24
20:30 Rana Rana vs Byåsen Byåsen
24
21:00 Gjelleråsen Gjelleråsen vs Harstad Harstad
24
21:00 Kolstad Kolstad vs Bodø / Glimt II Bodø / Glimt II
24
21:00 Innstranden Innstranden vs Nardo Nardo
24
Giờ 10/10/2022 Vòng
22:00 Skjetten Skjetten vs Tromsø II Tromsø II
24
23:00 Lillestrøm II Lillestrøm II vs Strømsgodset II Strømsgodset II
24
23:00 Halsen Halsen vs Sarpsborg 08 II Sarpsborg 08 II
24
Giờ 11/10/2022 Vòng
00:00 Hønefoss Hønefoss vs Molde II Molde II
24
00:00 Viking II Viking II vs Sola Sola
24
20:00 Haugesund II Haugesund II vs Brann II Brann II
24
22:00 Start II Start II vs IF Fram IF Fram
24
Giờ 12/10/2022 Vòng
00:00 Stabæk II Stabæk II vs Grorud II Grorud II
24
00:00 Eik Tønsberg Eik Tønsberg vs Fredrikstad II Fredrikstad II
24
Giờ 16/10/2022 Vòng
19:00 Tiller Tiller vs Melhus Melhus
25
19:00 Molde II Molde II vs Hødd II Hødd II
25
19:00 Raufoss II Raufoss II vs Toten Toten
25
19:00 Kongsvinger II Kongsvinger II vs Elverum Elverum
25
19:00 Lillehammer Lillehammer vs Brumunddal Brumunddal
25
19:00 Førde Førde vs Hønefoss Hønefoss
25
19:00 Nardo Nardo vs Trygg / Lade Trygg / Lade
25
19:00 Bodø / Glimt II Bodø / Glimt II vs Innstranden Innstranden
25
19:00 Junkeren Junkeren vs Rana Rana
25
19:00 IF Ready IF Ready vs Skeid II Skeid II
25
19:00 Byåsen Byåsen vs Kolstad Kolstad
25
19:00 Orkla Orkla vs Rosenborg II Rosenborg II
25
19:00 Steinkjer Steinkjer vs Strindheim Strindheim
25
19:00 Florø Florø vs Spjelkavik Spjelkavik
25
19:00 Nordstrand Nordstrand vs Lyn Lyn
25
19:00 Grorud II Grorud II vs Lokomotiv Oslo Lokomotiv Oslo
25
19:00 Os Os vs Fyllingsdalen Fyllingsdalen
25
19:00 Oppsal Oppsal vs Stabæk II Stabæk II
25
19:00 Kjelsås II Kjelsås II vs SF Grei SF Grei
25
19:00 Aalesund II Aalesund II vs Volda Volda
25
19:00 Sandviken Sandviken vs Frøya Frøya
25
19:00 Harstad Harstad vs Lillestrøm II Lillestrøm II
25
19:00 Brann II Brann II vs Sandnes Ulf II Sandnes Ulf II
25
19:00 Funnefoss / Vormsund Funnefoss / Vormsund vs Gjelleråsen Gjelleråsen
25
19:00 Pors Grenland Pors Grenland vs Halsen Halsen
25
19:00 Express Express vs Eik Tønsberg Eik Tønsberg
25
19:00 Vindbjart Vindbjart vs Mandalskameratene Mandalskameratene
25
19:00 Sarpsborg 08 II Sarpsborg 08 II vs Urædd Urædd
25
19:00 Fredrikstad II Fredrikstad II vs Follo Follo
25
19:00 Randesund Randesund vs Start II Start II
25
19:00 Bjarg Bjarg vs Fana Fana
25
19:00 IF Fram IF Fram vs Sprint-Jeløy Sprint-Jeløy
25
19:00 Djerv Djerv vs Åkra Åkra
25
19:00 Brodd Brodd vs Haugesund II Haugesund II
25
19:00 Vidar Vidar vs Viking II Viking II
25
19:00 Bremnes Bremnes vs Stord Stord
25
19:00 Senja Senja vs Skjervøy Skjervøy
25
19:00 Mjølner Mjølner vs Bossekop Bossekop
25
19:00 Tromsø II Tromsø II vs Fløya Fløya
25
19:00 Strømsgodset II Strømsgodset II vs Mjøndalen II Mjøndalen II
25
19:00 Lørenskog Lørenskog vs Skjetten Skjetten
25
19:00 Sola Sola vs Lysekloster Lysekloster
25
Giờ 23/10/2022 Vòng
18:00 Lokomotiv Oslo Lokomotiv Oslo vs Kjelsås II Kjelsås II
26
18:00 Skeid II Skeid II vs Nordstrand Nordstrand
26
18:00 Stabæk II Stabæk II vs IF Ready IF Ready
26
18:00 Fyllingsdalen Fyllingsdalen vs Sandviken Sandviken
26
18:00 SF Grei SF Grei vs Grorud II Grorud II
26
18:00 Spjelkavik Spjelkavik vs Aalesund II Aalesund II
26
18:00 Volda Volda vs Molde II Molde II
26
18:00 Åkra Åkra vs Brodd Brodd
26
18:00 Skjetten Skjetten vs Senja Senja
26
18:00 Fana Fana vs Bremnes Bremnes
26
18:00 Eik Tønsberg Eik Tønsberg vs Randesund Randesund
26
18:00 Halsen Halsen vs IF Fram IF Fram
26
18:00 Start II Start II vs Vindbjart Vindbjart
26
18:00 Mandalskameratene Mandalskameratene vs Express Express
26
18:00 Follo Follo vs Pors Grenland Pors Grenland
26
18:00 Sprint-Jeløy Sprint-Jeløy vs Sarpsborg 08 II Sarpsborg 08 II
26
18:00 Urædd Urædd vs Fredrikstad II Fredrikstad II
26
18:00 Lysekloster Lysekloster vs Vidar Vidar
26
18:00 Stord Stord vs Brann II Brann II
26
18:00 Bossekop Bossekop vs Harstad Harstad
26
18:00 Viking II Viking II vs Djerv Djerv
26
18:00 Haugesund II Haugesund II vs Sola Sola
26
18:00 Sandnes Ulf II Sandnes Ulf II vs Bjarg Bjarg
26
18:00 Fløya Fløya vs Mjølner Mjølner
26
18:00 Skjervøy Skjervøy vs Tromsø II Tromsø II
26
18:00 Lillestrøm II Lillestrøm II vs Lørenskog Lørenskog
26
18:00 Mjøndalen II Mjøndalen II vs Funnefoss / Vormsund Funnefoss / Vormsund
26
18:00 Gjelleråsen Gjelleråsen vs Strømsgodset II Strømsgodset II
26
18:00 Frøya Frøya vs Os Os
26
18:00 Rosenborg II Rosenborg II vs Byåsen Byåsen
26
18:00 Rana Rana vs Bodø / Glimt II Bodø / Glimt II
26
18:00 Hønefoss Hønefoss vs Florø Florø
26
18:00 Hødd II Hødd II vs Førde Førde
26
18:00 Toten Toten vs Kongsvinger II Kongsvinger II
26
18:00 Brumunddal Brumunddal vs Raufoss II Raufoss II
26
18:00 Elverum Elverum vs Lillehammer Lillehammer
26
18:00 Kolstad Kolstad vs Tiller Tiller
26
18:00 Lyn Lyn vs Oppsal Oppsal
26
18:00 Melhus Melhus vs Junkeren Junkeren
26
18:00 Strindheim Strindheim vs Nardo Nardo
26
18:00 Innstranden Innstranden vs Steinkjer Steinkjer
26
18:00 Trygg / Lade Trygg / Lade vs Orkla Orkla
26

Nội dung của lịch thi đấu

Dự đoán bóng đá

Dự đoán, soi kèo Fulham vs Newcastle 21h00 ngày 01/10 - Ngoại hạng Anh
Dự đoán, soi kèo Fulham vs Newcastle 21h00 ngày 01/10 – Ngoại hạng Anh

Nhận định, soi kèo Fulham vs Newcastle, 21h00 01/10 Ngoại hạng Anh. Dự đoán kết quả bóng đá Fulham vs Newcastle từ chuyên gia. Tình hình Fulham trước trận Fulham đang khiến các người hâm mộ cảm thấy vô cùng hài lòng với những gì thầy trò HLV Marco Silva đã thể hiện trong giai

Tin bóng đá

Hướng dẫn xem thông tin Câu lạc bộ bóng đá tại website Ketquabongda1.com
Hướng dẫn xem thông tin Câu lạc bộ bóng đá tại website Ketquabongda1.com

Hôm nay, chúng tôi sẽ hướng dẫn các bạn xem thông tin Câu lạc bộ bóng đá tại website Ketquabongda1.com. Tất cả những điều cần biết về 1 CLB bóng đá nào đó, cứ truy cập Ketquabongda1 là ra. Câu lạc bộ bóng đá là gì? Câu lạc bộ bóng đá chuyên nghiệp nghĩa là