LTĐ ngày 02-04-2023 | Lịch thi đấu bóng đá ngày 02-04-2023
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
02:30 | Porto Velho EC | vs | União Cacoalense |
6
|
02:30 | Rondoniense | vs | Real Ariquemes |
6
|
Giờ | 03/04/2023 | Vòng | ||
02:30 | Gênus | vs | Guaporé |
6
|
02:30 | Ji-Paraná | vs | Vilhenense |
6
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
15:30 | Jednota Bánová | vs | Veľké Ludince |
20
|
15:30 | Slávia TU Košice | vs | Baník Kalinovo |
20
|
20:30 | Podkonice | vs | Sereď |
20
|
20:30 | Svidník | vs | MSK Tesla Stropkov |
20
|
20:30 | Malženice | vs | Nové Zámky |
20
|
20:30 | Fiľakovo | vs | Novohrad Lučenec |
20
|
20:30 | Oravské Veselé | vs | Vranov nad Topľou |
20
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Jászberényi | vs | BVSC Zugló |
29
|
05:00 | Körösladány | vs | DEAC |
29
|
05:00 | Kaposvári Rákóczi | vs | Tatabánya |
29
|
05:00 | Zalaegerszegi TE II | vs | Komárom |
29
|
05:00 | Csornai SE | vs | Bicskei |
29
|
05:00 | III. Kerületi TUE | vs | Móri SE |
29
|
05:00 | Kelen | vs | Érdi VSE |
29
|
05:00 | Zsámbéki SK | vs | Teskánd |
29
|
05:00 | Nagykanizsa | vs | Veszprém |
29
|
05:00 | Szolnoki MÁV | vs | Kecskeméti TE II |
29
|
05:00 | Tiszafuredi VSE | vs | Tiszaújváros |
29
|
05:00 | Debrecen II | vs | Békéscsaba II |
29
|
05:00 | Putnok | vs | Füzesgyarmati |
29
|
05:00 | Újpest II | vs | Ceglédi |
29
|
05:00 | BSE | vs | PTE-PEAC |
29
|
05:00 | Iváncsa | vs | Monor |
29
|
05:00 | Bánk Dalnoki Akadémia | vs | Paksi SE II |
29
|
05:00 | Makó | vs | MTK II |
29
|
05:00 | Szekszárd | vs | Dunaújváros SE |
29
|
05:00 | Dabas | vs | Honvéd II |
29
|
05:00 | Hódmezővásárhely | vs | Majosi |
29
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Deportivo Garcilaso | vs | Universitario |
10
|
Giờ | 03/04/2023 | Vòng | ||
05:30 | Arnett Gardens | vs | Chapelton |
21
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | Thonon Évian | vs | Lyon La Duchere |
23
|
01:00 | Sète | vs | Aubagne |
23
|
01:00 | Stade Bordelais | vs | Lorient II |
23
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
01:30 | La Massana | vs | Pas de la Casa |
1
|
01:30 | Encamp | vs | Atlètic Amèrica |
1
|
16:00 | Ranger's | vs | Esperança d'Andorra |
1
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
18:00 | Sunderland | vs | Crystal Palace |
19
|
20:00 | Birmingham City | vs | Southampton |
19
|
20:00 | Blackburn Rovers | vs | Durham |
19
|
20:00 | Lewes | vs | Coventry United |
19
|
20:00 | London City Lionesses | vs | Charlton Athletic |
19
|
21:00 | Bristol City | vs | Sheffield United |
19
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
18:00 | Diyarbekirspor | vs | Karacabey Belediyespor |
30
|
18:00 | Adıyaman | vs | Kocaelispor |
30
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | Prishtina Bern | vs | Tavannes / Tramelan |
19
|
19:00 | Widnau | vs | Rapperswil-Jona II |
19
|
20:00 | Wil II | vs | Amriswil |
19
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
20:30 | Sloboda Mrkonjić Grad | vs | Sutjeska Foča |
22
|
21:00 | GOŠK Gabela | vs | Stupčanica Olovo |
20
|
21:00 | TOŠK Tešanj | vs | Zvijezda Gradačac |
20
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
20:00 | TTM | vs | All Stars |
25
|
20:30 | Baroka | vs | Black Leopards |
25
|
20:30 | Magesi | vs | Platinum City Rovers |
25
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
23:30 | UE Engordany | vs | Inter Escaldes |
22
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
04:00 | SNL | vs | Leo Victor |
11
|
06:00 | PVV | vs | Transvaal |
11
|
Giờ | 03/04/2023 | Vòng | ||
04:00 | Inter Moengotapoe | vs | Voorwaarts |
11
|
06:00 | Broki | vs | Robin Hood |
11
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
19:00 | Memaliaj | vs | Pogradeci |
17
|
19:00 | Butrinti Sarandë | vs | AF Elbasani |
17
|
19:00 | Delvina | vs | Maliqi |
17
|
19:00 | Shkumbini Peqin | vs | Tepelena |
17
|
19:00 | Albpetrol Patos | vs | Luftëtari |
17
|
19:00 | Labëria | vs | Devolli |
17
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | Rumbeke | vs | Eendracht Aalter |
27
|
00:30 | La Calamine | vs | Wallonne Ciney |
27
|
00:30 | Zwarte Leeuw | vs | Betekom |
27
|
00:30 | Sint-Lenaarts | vs | Beringen |
27
|
00:30 | Diest | vs | Witgoor Sport |
27
|
00:30 | Wezel | vs | Olympia Wijgmaal |
27
|
00:30 | Tournai | vs | Jodoigne |
27
|
00:30 | Eendracht Wervik | vs | Eppegem |
27
|
01:00 | Sprimont | vs | Marloie Sport |
27
|
01:00 | Wellen | vs | Geel |
27
|
01:00 | Houtvenne | vs | Sporting Kampenhout |
27
|
01:00 | RES Durbuy | vs | Meix-Devant-Virton |
27
|
01:00 | Aische | vs | RAEC Mons |
27
|
01:00 | Rapid Symphorinois | vs | Braine |
27
|
01:00 | Gosselies Sports | vs | Jeunesse Tamines |
27
|
01:00 | Rochefort | vs | Habay-la-Neuve |
27
|
20:00 | Ostiches | vs | RAS Monceau |
27
|
20:00 | HO Kalken | vs | Wolvertem Merchtem |
27
|
20:00 | Raeren-Eynatten | vs | Libramont |
27
|
20:00 | Aywaille | vs | Richelle United |
27
|
20:00 | Herstal | vs | US Givry |
27
|
20:00 | Mormont | vs | Huy |
27
|
20:00 | VW Hamme | vs | Tempo Overijse |
27
|
20:00 | Couvin-Mariembourg | vs | Onhaye |
27
|
20:00 | Wielsbeke | vs | Voorde Appelterre |
27
|
20:00 | Léopold | vs | SG-Tertre-Hautrage |
27
|
20:00 | Avanti | vs | Roeselare Daisel |
27
|
20:00 | Schoonbeek-Beverst | vs | Esperanza Pelt |
27
|
20:00 | Eendracht Termien | vs | Nijlen |
27
|
20:00 | Elene-Grotenberge | vs | Drongen |
27
|
20:00 | Jong Lede | vs | Anzegem |
27
|
20:00 | Crossing Schaerbeek | vs | Entité Manageoise |
27
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
16:00 | Gaj | vs | Maksimir Zagreb |
24
|
21:30 | Bedem Ivankovo | vs | Slavija Pleternica |
21
|
21:30 | Graničar Županja | vs | Sloga Nova Gradiška |
21
|
21:30 | Svačić | vs | Omladinac Gornja Vrba |
21
|
21:30 | Urania Baška Voda | vs | Vodice |
22
|
21:30 | Sloga Mravince | vs | GOŠK Kaštel Gomilica |
22
|
21:30 | Sava Strmec | vs | Vrbovec |
24
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | Magni | vs | Samherjar | |
21:00 | Reynir | vs | Ægir | |
23:00 | SR | vs | Augnablik | |
Giờ | 03/04/2023 | Vòng | ||
01:00 | KV | vs | Afríka |
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
18:00 | Siirt İl Özel İdaresi | vs | Arguvanspor |
26
|
18:00 | Osmaniyespor | vs | Efeler 09 Spor |
26
|
18:00 | Kahramanmaraşspor | vs | Darıca Gençlerbirliği |
26
|
19:00 | Amasyaspor FK | vs | Karaköprü Belediyespor |
26
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Santa Fe | vs | Deportivo Pasto |
9
|
05:00 | La Equidad | vs | Junior |
9
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
16:00 | Mladá Boleslav II | vs | Baník Souš |
20
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
10:00 | Tailevu Naitasiri | vs | Labasa |
3
|
10:00 | Navua | vs | Suva |
3
|
10:00 | Nadroga | vs | Rewa |
3
|
10:00 | Lautoka | vs | Tavua |
3
|
10:00 | Nadi | vs | Ba |
3
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
20:30 | Bruntal | vs | Bridlicna |
16
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
21:00 | New Salamis | vs | Witham Town |
34
|
21:00 | FC Romania | vs | Hertford Town |
34
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
14:40 | Melbourne City | vs | Canberra United |
20
|
Giờ | 03/04/2023 | Vòng | ||
02:00 | ABC | vs | América RN |
6
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
02:00 | Al Nahda | vs | Al Khaleel |
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
22:00 | Igalo | vs | Mladost DG |
25
|
22:00 | Nikšić | vs | Otrant-Olympic |
25
|
Giờ | 03/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | West Armenia | vs | Ararat-Armenia II |
23
|
05:00 | Ararat II | vs | Mika Yerevan |
23
|
05:00 | Lernayin Artsakh II | vs | Gandzasar |
23
|
05:00 | Pyunik II | vs | BKMA II |
23
|
05:00 | Urartu II | vs | Syunik |
23
|
05:00 | Shirak II | vs | Alashkert II |
23
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Apollon Larissa | vs | Diagoras |
22
|
Giờ | 03/04/2023 | Vòng | ||
07:00 | Weymouth Wales | vs | Empire Club |
5
|
07:30 | Paradise | vs | Brittons Hill |
5
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Rápido Bouzas | vs | Celta de Vigo III |
27
|
05:00 | Ursaria | vs | Canillas |
27
|
05:00 | Paracuellos Antamira | vs | Collado Villalba |
27
|
05:00 | Torrejón | vs | Móstoles |
27
|
05:00 | Alondras | vs | Viveiro |
27
|
05:00 | Don Álvaro | vs | Villafranca |
27
|
05:00 | Arzúa | vs | Silva |
27
|
05:00 | RSD Alcalá | vs | Pozuelo Alarcón |
27
|
05:00 | Arosa | vs | Choco |
27
|
05:00 | Deportivo La Coruña II | vs | UD Ourense |
27
|
05:00 | Paiosaco | vs | Somozas |
27
|
05:00 | Barco | vs | Villalbés |
27
|
05:00 | Puente Genil | vs | Atlético Espeleño |
28
|
05:00 | Estradense | vs | Atlético Arteixo |
27
|
05:00 | Rayo Vallecano II | vs | Real Aranjuez |
27
|
05:00 | Las Rozas | vs | Getafe II |
27
|
05:00 | Galapagar | vs | Madrid 2021 FP |
27
|
05:00 | RSC Internacional | vs | Trival Valderas |
27
|
05:00 | Colunga | vs | Luarca |
27
|
05:00 | Valdesoto | vs | Llanera |
27
|
05:00 | Avilés Stadium | vs | Tuilla |
27
|
05:00 | Sporting Gijón II | vs | Ceares |
27
|
05:00 | L'Entregu | vs | Real Titánico |
27
|
05:00 | Covadonga | vs | Condal |
27
|
05:00 | Praviano | vs | Caudal |
27
|
05:00 | Llanes | vs | Lealtad |
27
|
05:00 | Córdoba II | vs | Conil |
28
|
05:00 | Llerenense | vs | Atlético Pueblonuevo |
27
|
05:00 | Azuaga | vs | Montehermoso |
27
|
05:00 | La Estrella | vs | Olivenza |
27
|
05:00 | Varea | vs | River Ebro |
27
|
05:00 | Xerez | vs | Bollullos |
28
|
05:00 | Oberena | vs | Beti Onak |
28
|
05:00 | Arroyo | vs | Jerez |
27
|
05:00 | Barbastro | vs | Caspe |
28
|
05:00 | Binéfar | vs | Ejea |
28
|
05:00 | Robres | vs | Huesca II |
28
|
05:00 | Calahorra II | vs | Comillas |
27
|
05:00 | Náxara | vs | Oyonesa |
27
|
05:00 | Casalarreina | vs | Vianés |
27
|
05:00 | Peña Balsamaiso | vs | Yagüe |
27
|
05:00 | Agoncillo | vs | Haro Deportivo |
27
|
05:00 | Anguiano | vs | La Calzada |
27
|
05:00 | Racing Rioja II | vs | Berceo |
27
|
05:00 | Valle Egüés | vs | Alesves |
28
|
05:00 | Cantolagua | vs | Subiza |
28
|
05:00 | Burladés | vs | Ardoi |
28
|
05:00 | Pozoblanco | vs | Antoniano |
28
|
05:00 | Cortes | vs | Lagunak |
28
|
05:00 | Pamplona | vs | Txantrea |
28
|
05:00 | Azkoyen | vs | Avance Ezcabarte |
28
|
05:00 | Peña Sport | vs | Huarte |
28
|
05:00 | Épila | vs | CDJ Tamarite |
28
|
05:00 | Almudévar | vs | Calamocha |
28
|
05:00 | Platges Calvià | vs | CE Sant Jordi |
27
|
05:00 | Inter Manacor | vs | Llosetense |
27
|
05:00 | Poblense | vs | Constància |
27
|
05:00 | Santanyí | vs | Manacor |
27
|
05:00 | Ayamonte | vs | Ciudad de Lucena |
28
|
05:00 | Sevilla III | vs | Ceuta II |
28
|
05:00 | Coria CF | vs | Rota |
28
|
05:00 | Gerena | vs | Cartaya |
28
|
05:00 | Trujillo | vs | Calamonte |
27
|
05:00 | Patacona | vs | Jove Español |
27
|
05:00 | Moralo | vs | Fuente Cantos |
27
|
05:00 | Leioa | vs | Basconia |
27
|
05:00 | Plasencia | vs | Miajadas |
27
|
05:00 | Castellón II | vs | Elche II |
27
|
05:00 | CF Gandía | vs | Acero |
27
|
05:00 | Atzeneta | vs | Silla |
27
|
05:00 | Villarreal III | vs | Torrent |
27
|
05:00 | Hércules II | vs | Torrellano |
27
|
05:00 | Levante II | vs | Orihuela |
27
|
05:00 | Villarrobledo | vs | Quintanar del Rey |
27
|
05:00 | Azuqueca | vs | Villarrubia |
27
|
05:00 | Villacañas | vs | Talavera II |
27
|
05:00 | Pasaia KE | vs | San Ignacio |
27
|
05:00 | Portugalete | vs | Vitoria |
27
|
05:00 | Anaitasuna | vs | Lagun Onak |
27
|
05:00 | Bembibre | vs | Palencia CF |
27
|
05:00 | Padura | vs | Urduliz |
27
|
05:00 | Durango | vs | Barakaldo |
27
|
05:00 | Aurrerá Vitoria | vs | Deusto |
27
|
05:00 | Aurrerá Ondarroa | vs | Touring |
27
|
05:00 | Castro | vs | Cartes |
27
|
05:00 | Naval | vs | Cayón |
27
|
05:00 | Tropezón | vs | Vimenor |
27
|
05:00 | Escobedo | vs | Revilla |
27
|
05:00 | Textil Escudo | vs | Solares |
27
|
05:00 | Gama | vs | Guarnizo |
27
|
05:00 | Torina | vs | Siete Villas |
27
|
05:00 | Atlético Albericia | vs | Sámano |
27
|
05:00 | Becerril Campos | vs | Unami |
27
|
05:00 | Rayo Ibense | vs | Roda |
27
|
05:00 | La Virgen del Camino | vs | Almazán |
27
|
05:00 | UD Caravaca | vs | Águilas |
28
|
05:00 | Calvo Sotelo | vs | Tarancón |
27
|
05:00 | Torrijos | vs | Illescas |
27
|
05:00 | La Almunia | vs | Atlético Monzón |
28
|
05:00 | La Solana | vs | Manchego |
27
|
05:00 | Conquense | vs | Marchamalo |
27
|
05:00 | Atlético Tomelloso | vs | Toledo |
27
|
05:00 | El Palmar | vs | Alcantarilla |
28
|
05:00 | Numancia II | vs | Ponferradina II |
27
|
05:00 | Atlético Pulpileño | vs | Bullense |
28
|
05:00 | Unión Molinense | vs | UCAM Murcia II |
28
|
05:00 | Lorca Deportiva | vs | Racing Murcia |
28
|
05:00 | La Unión Atlético | vs | Deportiva Minera |
28
|
05:00 | Muleño | vs | Real Murcia II |
28
|
05:00 | CAP Ciudad de Murcia | vs | Cieza |
28
|
05:00 | Huétor Vega | vs | Málaga City |
28
|
05:00 | Utrillas | vs | Illueca |
28
|
05:00 | El Palo | vs | Arenas Armilla |
28
|
05:00 | Motril | vs | Almería II |
28
|
05:00 | Mirandés II | vs | Atlético Astorga |
27
|
05:00 | Atlético Tordesillas | vs | Real Ávila |
27
|
05:00 | Salamanca II | vs | Arandina |
27
|
05:00 | Cultural Leonesa II | vs | UD Santa Marta |
27
|
05:00 | Real Jaén | vs | Huétor Tájar |
28
|
05:00 | Atlético Porcuna | vs | Ciudad de Torredonjimeno |
28
|
05:00 | Maracena | vs | Torreperogil |
28
|
05:00 | Marbella | vs | Huracán Melilla |
28
|
05:00 | Torre del Mar | vs | Málaga II |
28
|
17:00 | San Cristóbal | vs | Vilafranca |
27
|
17:00 | Castelldefels | vs | Vilassar Mar |
27
|
17:00 | Portmany | vs | Mercadal |
27
|
17:00 | Cuarte | vs | Cariñena |
28
|
17:00 | Tenerife II | vs | Estrella |
27
|
17:00 | Rapitenca | vs | Tona |
27
|
17:00 | L'Hospitalet | vs | Montañesa |
27
|
17:30 | Sants | vs | Grama |
27
|
18:00 | Lanzarote | vs | Ibarra |
27
|
18:00 | UD San Fernando | vs | Unión Sur Yaiza |
27
|
18:00 | Marino | vs | Tamaraceite |
27
|
18:00 | Mensajero | vs | Panadería Pulido |
27
|
18:00 | Las Palmas II | vs | Gran Tarajal |
27
|
18:00 | La Cuadra | vs | Arucas |
27
|
21:00 | Andratx | vs | Penya Independent |
27
|
21:00 | Binissalem | vs | PE Sant Jordi |
27
|
22:00 | Sóller | vs | Collerense |
27
|
22:00 | Badalona II | vs | Girona II |
27
|
22:00 | Peralada | vs | Pobla Mafumet |
27
|
23:00 | Sant Andreu | vs | Europa |
27
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | Holy Ghost | vs | Police XI |
21
|
00:00 | Security Systems | vs | Township Rollers |
21
|
21:00 | Prisons XI | vs | Gaborone United |
21
|
21:00 | Morupule Wanderers | vs | Extension Gunners |
21
|
21:00 | Galaxy | vs | Masitaoka |
21
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
19:15 | PVF-CAND | vs | Da Nang |
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
02:00 | Palmeiras W | vs | Ceara W |
6
|
Giờ | 03/04/2023 | Vòng | ||
01:00 | Real Brasilia W | vs | Corinthians W |
6
|
02:00 | Ferroviaria W | vs | Bahia W |
6
|
06:30 | Cruzeiro W | vs | Atletico-MG W |
6
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
19:00 | Concordia Basel | vs | Muri |
22
|
21:00 | Servette II | vs | Concordia Lausanne |
22
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
17:00 | Esperanca de Lagos | vs | CD Rabo Peixe |
24
|
19:00 | Camacha | vs | Lusitania FC |
24
|
21:00 | Machico | vs | Guarda Desportiva |
24
|
22:00 | Mortagua | vs | Sintrense |
24
|
22:00 | Valadares Gaia | vs | Gondomar |
24
|
22:00 | Pedras Salgadas | vs | Vilar de Perdizes |
24
|
22:00 | Amarante | vs | Tirsense |
24
|
22:00 | GD Braganca | vs | SC Vianense |
24
|
22:00 | Maria de Fonte | vs | Brito |
24
|
22:00 | Pevidem | vs | Sao Martinho |
24
|
22:00 | Alcains | vs | Loures |
24
|
22:00 | Marinhense | vs | SB Castelo Branco |
24
|
22:00 | Leca | vs | Maritimo B |
24
|
22:00 | Castro Daire | vs | Beira Mar |
24
|
22:00 | Rio Maior SC | vs | Arronches Benfica |
24
|
22:00 | Dumiense | vs | Vila Mea |
24
|
22:00 | Rebordosa | vs | Resende |
24
|
22:00 | Serpa | vs | Ferreiras |
24
|
22:00 | FC Alpendorada | vs | Salgueiros |
24
|
22:00 | Sertanense | vs | Pero Pinheiro |
24
|
22:00 | Uniao Da Serra | vs | Coruchense |
24
|
22:00 | Lusitano Évora 1911 | vs | Atlético CP |
24
|
22:00 | Vasco da Gama | vs | Oriental Dragon |
24
|
22:00 | Juv. Evora | vs | SC Angrense |
24
|
22:00 | Merelinense | vs | Desportivo Moncao |
24
|
22:00 | SC Praiense | vs | Olhanense |
24
|
22:00 | Imortal | vs | Fabril do Barreiro |
24
|
22:00 | 1º Dezembro | vs | Santarem |
24
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
17:00 | Lechia T. Mazowiecki | vs | Pilica Białobrzegi |
22
|
17:00 | Raków Częstochowa II | vs | Lechia Zielona Góra |
22
|
Giờ | 03/04/2023 | Vòng | ||
01:30 | Floresta | vs | Icasa |
1
|
01:30 | Guarany de Sobral | vs | Horizonte |
1
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
21:30 | Ortmann | vs | St. Pölten II |
19
|
Giờ | 03/04/2023 | Vòng | ||
04:00 | Mannswörth | vs | Donau |
20
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
17:00 | Zaglebie U19 | vs | Jagiellonia U19 |
21
|
18:00 | Slask W. U19 | vs | Lech Poznan U19 |
21
|
Giờ | 03/04/2023 | Vòng | ||
03:00 | LDU Quito | vs | Gualaceo |
4
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
22:00 | JSO | vs | Sitatunga |
4
|
22:00 | Police | vs | Sobemap |
4
|
22:00 | Panthères | vs | Espoir Savalou |
4
|
22:00 | Soleil | vs | Dynamique Djougou |
4
|
22:00 | Bembereke | vs | Energie Sports |
4
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | Anglet Genets | vs | Guéret |
20
|
00:00 | Châtellerault | vs | Stade Poitevin |
20
|
00:00 | Lège-Cap-Ferret | vs | Aviron Bayonnais |
20
|
00:00 | Stade Montois | vs | CA Neuville |
20
|
00:00 | Montlouis | vs | Montargis |
20
|
00:00 | Alberes Argelès | vs | Union Saint-Jean |
20
|
05:00 | Gazélec Ajaccio | vs | Nice II |
20
|
20:00 | Salinieres Aigues Mortes | vs | Onet-le-Château |
20
|
20:00 | Portes Entre Deux Mers | vs | Pau II |
20
|
20:00 | Rodez II | vs | Bagnols-Pont |
20
|
20:00 | Champigneulles | vs | Strasbourg II |
19
|
20:00 | Toulouse II | vs | Balma |
20
|
20:00 | St-Philbert Gd Lieu | vs | Laval II |
21
|
20:00 | Nancy II | vs | Prix-lès-Mézières |
19
|
20:00 | Marignane Gignac CB II | vs | Carnoux |
20
|
20:00 | Olympique Marseille II | vs | Corte |
20
|
20:00 | Gallia Lucciana | vs | Rousset-Ste Victoire |
20
|
20:00 | Balagne | vs | Istres |
20
|
20:00 | Ardziv | vs | Cannes |
20
|
20:00 | Châteauneuf-sur-Loire | vs | C' Chartres II |
20
|
20:00 | Drouais | vs | Bourges Foot 18 II |
20
|
20:00 | Saint-Jean-le-Blanc | vs | Châteauroux II |
20
|
20:00 | Sochaux II | vs | Gueugnon |
20
|
20:00 | Chantilly | vs | Feignies Aulnoye |
20
|
20:00 | Lambresienne | vs | Vimy |
20
|
20:00 | Amiens SC II | vs | Valenciennes II |
20
|
20:00 | Saint-Étienne II | vs | Chambéry |
20
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
19:00 | Raufoss | vs | Brattvag | |
20:00 | Asane | vs | Bryne | |
20:00 | Grorud | vs | Moss | |
Giờ | 03/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Ørn Horten | vs | Eik Tønsberg | |
05:00 | Indy Eleven | vs | Forward Madison |
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | Rapperswil Jona | vs | Basel |
16
|
01:00 | Grasshopper | vs | St. Gallen |
16
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
18:00 | Avarta | vs | Odder |
3
|
19:00 | Ringkøbing | vs | Frederikssund |
3
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
16:00 | Canterbury Bankstown | vs | SD Raiders |
9
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
15:00 | Maritzburg Utd U23 | vs | Mamelodi Sundowns U23 |
24
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
19:00 | CFC Hertha | vs | Eintracht Mahlsdorf |
26
|
19:00 | Eilenburg | vs | Westerhausen |
26
|
20:00 | Gifhorn | vs | Schöningen |
28
|
20:00 | TVD Velbert | vs | TuRU 1880 Düsseldorf |
32
|
20:00 | Sonsbeck | vs | Kray |
32
|
20:00 | SF Baumberg | vs | Hilden |
32
|
20:00 | BCV Glesch / Paffendorf | vs | Blau-Weiß Königsdorf |
20
|
20:00 | Siegburger SV | vs | Pesch |
20
|
20:00 | TSV Steinbach II | vs | Eddersheim |
29
|
20:15 | Frechen | vs | Bonner SC |
20
|
20:30 | Blau-Weiß Friesdorf | vs | Borussia Freialdenhoven |
20
|
20:30 | Vichttal | vs | Hürth |
20
|
20:30 | SC St. Tönis | vs | Homberg |
32
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | IFK Eskilstuna | vs | Nacka Iliria |
1
|
18:00 | Varbergs GIF | vs | Hittarp |
1
|
18:00 | Kungsangen | vs | Sandvikens AIK |
1
|
18:00 | IK Zenith | vs | Forward |
1
|
19:00 | BK Astrio | vs | Husqvarna |
1
|
19:00 | Karlbergs | vs | Uppsala |
1
|
19:00 | Karlskrona | vs | VMA |
1
|
19:00 | Simrishamn | vs | Rosengard |
1
|
19:00 | Karlslund | vs | Haninge |
1
|
19:00 | Grebbestad | vs | Yxhults IK |
1
|
20:00 | Arameisk-Syrianska | vs | Sleipner |
1
|
20:00 | IFK Lulea | vs | Kiruna |
1
|
21:00 | Vanersborgs FK | vs | Lidkoping |
1
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Maharlika | vs | United City |
8
|
Giờ | 03/04/2023 | Vòng | ||
03:00 | Gourbeyre | vs | Vieux-Habitants |
4
|
03:00 | Stade Lamentinois | vs | CERFA |
4
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | Meulebeke | vs | Sassport Boezinge |
27
|
00:30 | Linden | vs | Veltem |
27
|
00:30 | Weerstand Koersel | vs | Park Houthalen |
27
|
00:30 | Achel | vs | Meeuwen |
27
|
00:30 | Berlare | vs | Svelta Melsele |
27
|
00:30 | Varsenare | vs | Wevelgem City |
27
|
00:30 | Melsbroek | vs | Grimbergen |
27
|
00:30 | KFC Eksel | vs | Helson Helchteren |
27
|
00:30 | Antonia | vs | Ranst |
27
|
00:30 | Veurne | vs | Deerlijk Sport |
27
|
00:30 | K. Kontich | vs | Loenhout |
27
|
00:45 | Herent | vs | Fenixx BeigHum |
27
|
01:00 | Bastogne | vs | Sartoise |
23
|
01:00 | Longlier | vs | Messancy |
23
|
01:00 | Haasdonk | vs | Sottegem |
27
|
01:00 | KSK Beveren | vs | DT Borsbeke |
27
|
01:00 | Juve Hasselt | vs | Torpedo Hasselt |
27
|
01:00 | RESC Houffaloise | vs | Vaux-Noville |
23
|
01:00 | Chaumont | vs | Gouvy |
23
|
01:00 | Alken | vs | Zepperen-Brustem |
27
|
01:00 | Bregel Sport | vs | Groen Star Bree-Beek |
27
|
01:00 | Herselt | vs | Retie |
27
|
01:00 | Huldenberg | vs | Elewijt |
27
|
01:00 | Stade Bierbeek | vs | Wambeek-Ternat |
27
|
19:30 | Herk | vs | Hechtel |
27
|
20:00 | Meux II | vs | Chevetogne |
27
|
20:00 | Gilly | vs | Péruwelz |
27
|
20:00 | Luingnois | vs | Solre-sur-Sambre |
27
|
20:00 | Flénu | vs | RAEC Mons II |
27
|
20:00 | Montignies | vs | Molenbaix |
27
|
20:00 | Le Roeulx | vs | Hornu |
27
|
20:00 | Belœil | vs | Soignies Sports |
27
|
20:00 | Courcelles | vs | Antoing |
27
|
20:00 | Ransart | vs | PAC Buzet |
27
|
20:00 | Fernelmont-Hemptinne | vs | Biesme |
27
|
20:00 | Arquet | vs | St-Hadelin-Haversin |
27
|
20:00 | Grand-Leez | vs | Beauraing |
27
|
20:00 | Saint-Michel | vs | Ixelles |
29
|
20:00 | Flavion-Morialmé | vs | Andennais |
27
|
20:00 | Evelette-Jallet | vs | Loyers |
27
|
20:00 | Nismes | vs | Condruzien |
27
|
20:00 | Hombourg | vs | Etoile de Faimes |
21
|
20:00 | Mélen-Micheroux | vs | Malmundaria |
21
|
20:00 | UCE Liège | vs | JS Fizoise |
21
|
20:00 | Aubel | vs | Ster-Francorchamps |
21
|
20:00 | Ougrée | vs | Beaufays |
21
|
20:00 | FC Eupen | vs | Sprimont II |
21
|
20:00 | Wanze / Bas-Oha | vs | FC Du Geer |
21
|
20:00 | Sporting Bruxelles | vs | Grez-Doiceau |
29
|
20:00 | Saint-Josse | vs | BX Brussels |
29
|
20:00 | AFC Evere | vs | Union Lasne-Ohain |
29
|
20:00 | Moen | vs | Sparta Heestert |
27
|
20:00 | Zonhoven United | vs | Herkol |
27
|
20:00 | Hoegaarden-Outgaarden | vs | Eendracht Mazenzele |
27
|
20:00 | Rhodienne-De Hoek | vs | Bertem-Leefdaal |
27
|
20:00 | Liedekerke | vs | Bodegem Kapelle United |
27
|
20:00 | SK Sint-Niklaas | vs | Eendracht Zele |
27
|
20:00 | Kleit Maldegem | vs | Denderhoutem |
27
|
20:00 | Munkzwalm | vs | Grembergen |
27
|
20:00 | Heikant Zele | vs | Ardennen |
27
|
20:00 | Sint-Denijs Sport | vs | Excelsior Mariakerke |
27
|
20:00 | Berlaar-Heikant | vs | Vosselaar |
27
|
20:00 | Racing Waregem | vs | Blankenberge |
27
|
20:00 | Lauwe | vs | RC Lauwe |
27
|
20:00 | Tubize II | vs | Kosova Schaerbeek |
29
|
20:00 | Excelsior Zedelgem | vs | Oostnieuwkerke |
27
|
20:00 | Jabbeke | vs | Diksmuide |
27
|
20:00 | Sporting Tisselt | vs | Ternesse |
27
|
20:00 | Mariekerke Branst | vs | Eendracht Zoersel |
27
|
20:00 | 's Gravenwezel-Schilde | vs | De Kempen |
27
|
20:00 | Berg en Dal | vs | Vorselaar |
27
|
20:00 | Arlon | vs | Oppagne-Wéris |
23
|
20:00 | Perwez | vs | NSeth Berchem |
29
|
20:00 | Stade Everois | vs | Genappe |
29
|
20:00 | Etterbeek | vs | Stockel |
29
|
20:00 | Hannut | vs | Elsautoise |
21
|
21:00 | Ethe Belmont | vs | RUS Assenois |
23
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
05:30 | Nacional | vs | Estrella |
4
|
07:30 | Racing Club Aruba | vs | River Plate |
4
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | Cercle Brugge II | vs | Westhoek |
29
|
00:30 | Londerzeel | vs | Racing Mechelen |
29
|
00:30 | KFC Turnhout | vs | Belisia Bilzen |
29
|
00:30 | Harelbeke | vs | Merelbeke |
29
|
00:30 | Dikkelvenne | vs | Sparta Petegem |
29
|
00:30 | Torhout | vs | Zelzate |
29
|
01:00 | Lokeren-Temse | vs | Eendracht Aalst |
29
|
01:00 | Lyra-Lierse Berlaar | vs | Bocholt |
29
|
01:00 | Tongeren | vs | Diegem Sport |
29
|
01:00 | FC Lebbeke | vs | Hades |
29
|
01:00 | City Pirates Antwerpen | vs | Beerschot VA II |
29
|
05:00 | Stockay-Warfusée | vs | Acren-Lessines |
29
|
05:00 | Verlaine | vs | Waremme |
29
|
05:00 | Jette | vs | Stade Disonais |
29
|
05:00 | Warnant | vs | Tubize |
29
|
05:00 | Hamoir | vs | Union Namur |
29
|
05:00 | Rebecq | vs | Binche |
29
|
05:00 | Meux | vs | Union Saint-Gilloise II |
29
|
05:00 | La Louvière Centre | vs | Ganshoren |
29
|
20:00 | Erpe-Mere United | vs | Oostkamp |
29
|
20:00 | Pepingen-Halle | vs | Berchem Sport |
29
|
20:00 | Mechelen II | vs | Sporting Hasselt |
29
|
20:00 | RFC Wetteren | vs | KRC Gent |
29
|
20:00 | Gullegem | vs | Oudenaarde |
29
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
21:00 | Renaissance | vs | Djiko |
19
|
22:00 | UMS de Loum | vs | Avion Academy |
19
|
22:00 | Bamboutos | vs | Dragon de Yaoundé |
19
|
22:00 | Les Astres | vs | Yafoot |
19
|
Giờ | 03/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | Union Douala | vs | Fortuna Mfou |
19
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Hércules | vs | Terrassa |
28
|
05:00 | Cartagena LU II | vs | Xerez Deportivo |
28
|
05:00 | Guadalajara | vs | Socuéllamos |
28
|
05:00 | Racing Santander II | vs | Cristo Atlético |
28
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
17:15 | Twente W | vs | Den Haag W |
19
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
16:00 | SFS Borac | vs | Brzi Brod |
20
|
21:00 | Radnički Pirot | vs | Vlasina |
20
|
21:00 | Budućnost Popovac | vs | Pčinja Trgovište |
20
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
20:00 | Makedonija GP | vs | Rabotnicki |
25
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Besiktas | vs | Hatayspor |
30
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
18:00 | Peresvet Podolsk | vs | Zenit Penza |
1
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
03:00 | Club Sando | vs | Police |
5
|
03:00 | Cunupia | vs | AC Port of Spain |
5
|
Giờ | 03/04/2023 | Vòng | ||
03:00 | Central | vs | Point Fortin Civic |
5
|
03:00 | Morvant Caledonia United | vs | San Juan Jabloteh |
5
|
Giờ | 03/04/2023 | Vòng | ||
05:30 | Barbados | vs | St. Lucia |
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
19:00 | Udon Thani | vs | Samut Prakan City |
31
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
17:00 | AE Mykonos | vs | Panionios |
22
|
20:00 | Vyzas Megara | vs | Chalkis |
22
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
12:00 | Melbourne City II | vs | Dandenong City |
7
|
13:45 | Kingston City | vs | Brunswick City |
7
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
20:00 | Cuando Cubango | vs | Santa Rita |
23
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
12:00 | Urawa Reds | vs | Albirex Niigata |
13
|
12:00 | Tokyo Verdy Beleza | vs | Omiya Ardija Ventus |
13
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
14:30 | North District | vs | Wong Tai Sin |
23
|
16:30 | Yuen Long | vs | Hoi King |
23
|
Giờ | 03/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Hong Kong | vs | Tajikistan |
1
|
05:00 | Nepal | vs | Palestine |
1
|
05:00 | Jordan | vs | Timor-Leste |
1
|
05:00 | Myanmar | vs | Maldives |
1
|
05:00 | Iran | vs | Bangladesh |
1
|
05:00 | Uzbekistan | vs | Bhutan |
1
|
05:00 | Afghanistan | vs | Vietnam |
1
|
05:00 | Thailand | vs | Sri Lanka |
1
|
05:00 | Mongolia | vs | Singapore |
1
|
05:00 | Philippines | vs | Pakistan |
1
|
05:00 | Lebanon | vs | Chinese Taipei |
1
|
05:00 | Turkmenistan | vs | India |
1
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Yeni Malatyaspor | vs | Boluspor |
32
|
05:00 | Adanaspor | vs | Erzurumspor FK |
32
|
20:00 | Yeni Malatyaspor | vs | Altınordu |
30
|
23:00 | Adanaspor | vs | Boluspor |
30
|
Nội dung của lịch thi đấu
Dự đoán bóng đá
Nhận định, soi kèo Bournemouth vs Man City, 00h30 ngày 26/02/2023
Nhận định, soi kèo Bournemouth vs Man City, 00h30 26/02 Ngoại hạng Anh 2022/23. Dự đoán kết quả bóng đá Bournemouth vs Man City từ chuyên gia. Tình hình Bournemouth trước trận Bournemouth bước vào trận đấu này sau chiến thắng 1-0 trước Wolverhampton Wanderers của Julen Lopetegui trong giải đấu. Bàn thắng trong hiệp
Tin bóng đá
Giới thiệu về trang Tylekeovip, địa điểm cung cấp tỷ lệ kèo uy tín
Tylekeovip chắc chắn là website không còn quá xa lạ với những ai yêu thích đặt cược thể thao trực tuyến. Tại đây cung cấp hàng loạt dự đoán kèo cược có tính chính xác cao. Bài viết sau đây sẽ đi sâu chi tiết về website đặc biệt này. Chuyên trang Tylekeovip là gì?