LTĐ ngày 01-04-2023 | Lịch thi đấu bóng đá ngày 01-04-2023
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
09:00 | Wellington Phoenix | vs | Melbourne Victory |
22
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
12:00 | Jeonbuk Motors | vs | Pohang Steelers |
5
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Zrinjski | vs | Željezničar |
24
|
05:00 | Siroki Brijeg | vs | Sloboda Tuzla |
24
|
05:00 | Velez | vs | Igman Konjic |
24
|
05:00 | Tuzla City | vs | Posušje |
24
|
05:00 | Borac Banja Luka | vs | Sarajevo |
24
|
05:00 | Sloga Doboj | vs | Leotar |
24
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
19:00 | Eintracht Stadtallendorf | vs | Weidenhausen |
29
|
19:30 | Offenburger FV | vs | Göppinger SV |
25
|
21:00 | FC 1906 Erlensee | vs | Dietkirchen |
29
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
09:00 | LA Force | vs | Club De Lyon |
1
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
20:00 | Black Stars | vs | Wohlen |
22
|
21:00 | Hongg | vs | Uzwil |
22
|
21:00 | Kreuzlingen | vs | Gossau |
22
|
21:00 | Eschen | vs | Kosova |
22
|
21:00 | Bassecourt | vs | Thun II |
22
|
21:00 | Solothurn | vs | Langenthal |
22
|
21:00 | Schotz | vs | Emmenbrucke |
22
|
21:00 | Tuggen | vs | Freienbach |
22
|
21:00 | Xamax U21 | vs | Munsingen |
22
|
21:00 | Dornach | vs | Koniz |
22
|
21:30 | La Chaux-De-Fonds | vs | Terre Sainte |
22
|
21:30 | Winterthur II | vs | Linth |
22
|
22:00 | Rotkreuz | vs | Delemont |
22
|
22:00 | Echallens | vs | Grand-Saconnex |
22
|
22:00 | Oberwallis Naters | vs | Monthey |
22
|
22:00 | Grasshopper II | vs | Wettswil-Bonstetten |
22
|
22:00 | Taverne | vs | Lugano II |
22
|
22:00 | Meyrin | vs | Coffrane |
22
|
22:30 | Weesen | vs | Paradiso |
22
|
22:30 | Martigny | vs | Sion II |
22
|
22:30 | Portalban | vs | Sarraz-Ecleplens |
22
|
22:30 | Vevey | vs | Chenois |
22
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | Rumbeke | vs | Eendracht Aalter |
27
|
00:30 | La Calamine | vs | Wallonne Ciney |
27
|
00:30 | Zwarte Leeuw | vs | Betekom |
27
|
00:30 | Sint-Lenaarts | vs | Beringen |
27
|
00:30 | Diest | vs | Witgoor Sport |
27
|
00:30 | Wezel | vs | Olympia Wijgmaal |
27
|
00:30 | Tournai | vs | Jodoigne |
27
|
00:30 | Eendracht Wervik | vs | Eppegem |
27
|
01:00 | Sprimont | vs | Marloie Sport |
27
|
01:00 | Wellen | vs | Geel |
27
|
01:00 | Houtvenne | vs | Sporting Kampenhout |
27
|
01:00 | RES Durbuy | vs | Meix-Devant-Virton |
27
|
01:00 | Aische | vs | RAEC Mons |
27
|
01:00 | Rapid Symphorinois | vs | Braine |
27
|
01:00 | Gosselies Sports | vs | Jeunesse Tamines |
27
|
01:00 | Rochefort | vs | Habay-la-Neuve |
27
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Jedinstvo Surčin | vs | Prva Iskra |
20
|
05:00 | Budućnost Dobanovci | vs | Sinđelić Beograd |
20
|
05:00 | Studentski Grad | vs | Stepojevac Vaga |
20
|
05:00 | Radnički Obrenovac | vs | Torlak |
20
|
05:00 | BASK | vs | Borac Lazarevac |
20
|
05:00 | OFK Beograd | vs | Zvezdara |
20
|
05:00 | BSK Borča | vs | Teleoptik |
20
|
05:00 | Zemun | vs | Brodarac |
20
|
19:30 | FAP | vs | Borac Čačak |
19
|
19:30 | Budučnost Krušik | vs | Mačva 1929 |
19
|
19:30 | Sloga Kraljevo | vs | Mladi Radnik |
19
|
19:30 | Tutin | vs | Budućnost Arilje |
19
|
19:30 | Real Podunavci | vs | Radjevac Krupanj |
19
|
19:30 | Sloga Bajina Bašta | vs | Takovo |
19
|
19:30 | Sloga Požega | vs | Polet Ljubić |
19
|
19:30 | Smederevo 1924 | vs | Mihajlovac |
19
|
21:00 | 1. Maj Ruma | vs | Radnički Sombor |
20
|
21:00 | Dubočica | vs | Meševo |
20
|
21:00 | Timok Zaječar | vs | Timočanin |
20
|
21:00 | Toplicanin Prokuplje | vs | Car Konstantin |
20
|
21:00 | Jagodina | vs | Dunav Prahovo |
20
|
21:00 | Radnički Svilajnac | vs | Jedinstvo Paraćin |
20
|
21:00 | Radnički Zrenjanin | vs | Tekstilac Odžaci |
20
|
21:00 | Bečej | vs | Naftagas |
20
|
21:00 | Hajduk 1912 Kula | vs | Dinamo Pančevo |
20
|
21:00 | Borac Šajkaš | vs | Bačka Palanka |
20
|
21:00 | Kabel Novi Sad | vs | Jedinstvo Stara Pazova |
20
|
21:00 | Tisa Adorjan | vs | Omladinac NB |
20
|
21:00 | Podunavac | vs | Stanišić |
20
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
21:30 | Polet | vs | Koprivnica |
18
|
21:30 | Trešnjevka | vs | Tekstilac Ravnice |
24
|
21:30 | Ponikve | vs | Samobor |
24
|
21:30 | Radnik Križevci | vs | Papuk |
18
|
21:30 | Virovitica | vs | Varteks Varaždin |
18
|
21:30 | Podravina Ludbreg | vs | Rudar Mursko Središće |
18
|
21:30 | Valpovka | vs | Kutjevo |
21
|
21:30 | Podravac Virje | vs | Dinamo Domašinec |
18
|
21:30 | Slavonija Požega | vs | Đakovo-Croatia |
21
|
21:30 | NAŠK Našice | vs | Darda |
21
|
21:30 | Oriolik Oriovac | vs | Čepin |
21
|
21:30 | Borac Kneževi Vinogradi | vs | Vuteks-Sloga |
21
|
21:30 | HAŠK | vs | Karlovac 1919 |
24
|
21:30 | Mladost Petrinja | vs | Bistra |
24
|
21:30 | Uljanik | vs | Kraljevica |
18
|
21:30 | NK Lukavec | vs | Segesta Sisak |
24
|
21:30 | Junak | vs | Hrvatski vitez |
22
|
21:30 | Kurilovec | vs | Lučko |
24
|
21:30 | Uskok Klis | vs | Zagora |
22
|
21:30 | Kamen Ivanbegovina | vs | HNK Zadar |
22
|
21:30 | Neretva Metković | vs | Neretvanac Opuzen |
22
|
21:30 | Zmaj Makarska | vs | RNK Split |
22
|
21:30 | Crikvenica | vs | Naprijed Hreljin |
18
|
21:30 | Cres | vs | Pomorac Kostrena |
18
|
21:30 | Nehaj | vs | Krk |
18
|
21:30 | Rudar Labin | vs | Vinodol |
18
|
21:30 | Medulin | vs | Pazinka |
18
|
21:30 | Primorac Biograd | vs | GOŠK Dubrovnik |
22
|
21:30 | Dinamo OO | vs | Vrapče Zagreb |
24
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
20:00 | Murlani | vs | Sopoti Librazhd |
17
|
20:00 | Shënkolli | vs | Ada Velipojë |
17
|
20:00 | Veleçiku Koplik | vs | Valbona |
17
|
20:00 | Naftëtari Kuçovë | vs | Iliria Fushë-Krujë |
17
|
20:00 | Vora | vs | Gramshi |
17
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
01:30 | La Massana | vs | Pas de la Casa |
1
|
01:30 | Encamp | vs | Atlètic Amèrica |
1
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
01:15 | Besa Biel/Bienne | vs | La Tour / Le Pâquier |
19
|
05:00 | Fribourg | vs | Düdingen |
19
|
21:00 | Frauenfeld | vs | Lachen / Altendorf |
19
|
21:00 | Ibach | vs | Emmen |
19
|
21:00 | Mendrisio | vs | Brunnen |
19
|
21:00 | Liestal | vs | Binningen |
19
|
21:00 | Balzers | vs | Chur 97 |
19
|
21:00 | Old Boys | vs | Mutschellen |
19
|
21:00 | Uster | vs | Rorschach |
19
|
21:00 | Muri-Gümligen | vs | Matran |
19
|
21:30 | Sursee | vs | Perlen-Buchrain |
19
|
22:00 | Collex-Bossy | vs | Plan-les-Ouates |
19
|
22:00 | Signal | vs | Printse-Nendaz |
19
|
22:00 | UGS | vs | Lancy |
19
|
22:00 | Hergiswil | vs | Gambarogno - Contone |
19
|
22:00 | Pratteln | vs | Regensdorf |
19
|
22:00 | Pully Football | vs | Italien |
19
|
22:00 | Grenchen | vs | Muttenz |
19
|
22:15 | Kickers Luzern | vs | Cham II |
19
|
22:30 | Collina d'Oro | vs | Ascona |
19
|
22:30 | Amical Saint-Prex | vs | Veyrier Sports |
19
|
22:30 | Unterstrass | vs | Red Star Zürich |
19
|
23:00 | Eschenbach | vs | Zug |
19
|
23:00 | SV Schaffhausen | vs | Adliswil |
19
|
23:00 | Châtel-St-Denis | vs | Courtételle |
19
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | Prishtina Bern | vs | Tavannes / Tramelan |
19
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
20:00 | Ayia Napa | vs | Alki Oroklini |
11
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
20:30 | Drina Zvornik | vs | Ljubić Prnjavor |
22
|
20:30 | Željezničar Banja Luka | vs | Radnik Bijeljina |
22
|
20:30 | Rudar Prijedor | vs | Famos Vojkovići |
22
|
20:30 | Zvijezda 09 | vs | Tekstilac Derventa |
22
|
20:30 | Podrinje Janja | vs | Laktaši |
22
|
20:30 | Modriča | vs | Kozara Gradiška |
22
|
20:30 | Slavija | vs | Omarska |
22
|
20:30 | Sloboda Novi Grad | vs | Krupa na Vrbasu |
22
|
21:00 | Radnik Hadžići | vs | Mladost Doboj Kakanj |
20
|
21:00 | Vis Kosova | vs | Radnički Lukavac |
20
|
21:00 | Budućnost Banovići | vs | Jedinstvo Bihać |
20
|
21:00 | Tomislav | vs | Travnik |
20
|
21:00 | Rudar Kakanj | vs | Gradina |
20
|
21:00 | Goražde | vs | Bratstvo Gračanica |
20
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
20:30 | Basel II | vs | Chiasso |
25
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | Meulebeke | vs | Sassport Boezinge |
27
|
00:30 | Linden | vs | Veltem |
27
|
00:30 | Weerstand Koersel | vs | Park Houthalen |
27
|
00:30 | Achel | vs | Meeuwen |
27
|
00:30 | Berlare | vs | Svelta Melsele |
27
|
00:30 | Varsenare | vs | Wevelgem City |
27
|
00:30 | Melsbroek | vs | Grimbergen |
27
|
00:30 | KFC Eksel | vs | Helson Helchteren |
27
|
00:30 | Antonia | vs | Ranst |
27
|
00:30 | Veurne | vs | Deerlijk Sport |
27
|
00:30 | K. Kontich | vs | Loenhout |
27
|
00:45 | Herent | vs | Fenixx BeigHum |
27
|
01:00 | Bastogne | vs | Sartoise |
23
|
01:00 | Longlier | vs | Messancy |
23
|
01:00 | Haasdonk | vs | Sottegem |
27
|
01:00 | KSK Beveren | vs | DT Borsbeke |
27
|
01:00 | Juve Hasselt | vs | Torpedo Hasselt |
27
|
01:00 | RESC Houffaloise | vs | Vaux-Noville |
23
|
01:00 | Chaumont | vs | Gouvy |
23
|
01:00 | Alken | vs | Zepperen-Brustem |
27
|
01:00 | Bregel Sport | vs | Groen Star Bree-Beek |
27
|
01:00 | Herselt | vs | Retie |
27
|
01:00 | Huldenberg | vs | Elewijt |
27
|
01:00 | Stade Bierbeek | vs | Wambeek-Ternat |
27
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Hércules | vs | Terrassa |
28
|
05:00 | Cartagena LU II | vs | Xerez Deportivo |
28
|
05:00 | Guadalajara | vs | Socuéllamos |
28
|
05:00 | Racing Santander II | vs | Cristo Atlético |
28
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
20:00 | Humpolec | vs | Breclav |
16
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
04:00 | Santos | vs | Bintang Lahir |
11
|
05:00 | Flora | vs | Notch |
11
|
07:00 | FC Inter Wanica | vs | Slee Juniors |
11
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
04:00 | SNL | vs | Leo Victor |
11
|
06:00 | PVV | vs | Transvaal |
11
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
06:15 | Wellington Phoenix W | vs | Melbourne Victory W |
20
|
11:00 | Brisbane Roar W | vs | Perth W |
20
|
11:00 | Western United | vs | Western Sydney Wanderers |
20
|
13:05 | Sydney | vs | Newcastle Jets |
20
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
19:30 | PEC Zwolle U18 | vs | Ajax U18 |
8
|
19:30 | Utrecht U18 | vs | Sparta Rotterdam U18 |
8
|
19:30 | PSV U18 | vs | AZ U18 |
8
|
20:15 | Twente / Heracles U18 | vs | Feyenoord U18 |
8
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
02:00 | Al Nahda | vs | Al Khaleel |
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
11:00 | Langwarrin | vs | Preston Lions |
7
|
11:00 | Manningham United Blues | vs | Western United II |
7
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
12:00 | Melbourne City II | vs | Dandenong City |
7
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
21:00 | Eleven Angels | vs | BDF XI |
21
|
21:00 | Sua Flamingoes | vs | Mogoditshane Fighters |
21
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | Holy Ghost | vs | Police XI |
21
|
00:00 | Security Systems | vs | Township Rollers |
21
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Jászberényi | vs | BVSC Zugló |
29
|
05:00 | Körösladány | vs | DEAC |
29
|
05:00 | Kaposvári Rákóczi | vs | Tatabánya |
29
|
05:00 | Zalaegerszegi TE II | vs | Komárom |
29
|
05:00 | Csornai SE | vs | Bicskei |
29
|
05:00 | III. Kerületi TUE | vs | Móri SE |
29
|
05:00 | Kelen | vs | Érdi VSE |
29
|
05:00 | Zsámbéki SK | vs | Teskánd |
29
|
05:00 | Nagykanizsa | vs | Veszprém |
29
|
05:00 | Szolnoki MÁV | vs | Kecskeméti TE II |
29
|
05:00 | Tiszafuredi VSE | vs | Tiszaújváros |
29
|
05:00 | Debrecen II | vs | Békéscsaba II |
29
|
05:00 | Putnok | vs | Füzesgyarmati |
29
|
05:00 | Újpest II | vs | Ceglédi |
29
|
05:00 | BSE | vs | PTE-PEAC |
29
|
05:00 | Iváncsa | vs | Monor |
29
|
05:00 | Bánk Dalnoki Akadémia | vs | Paksi SE II |
29
|
05:00 | Makó | vs | MTK II |
29
|
05:00 | Szekszárd | vs | Dunaújváros SE |
29
|
05:00 | Dabas | vs | Honvéd II |
29
|
05:00 | Hódmezővásárhely | vs | Majosi |
29
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
04:45 | Flamengo | vs | Athletico Paranaense |
6
|
21:00 | Gremio W | vs | Santos W |
6
|
21:00 | Internacional W | vs | Avai Kindermann W |
6
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
02:00 | Palmeiras W | vs | Ceara W |
6
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
20:00 | Aresimi | vs | Karaorman Struga |
22
|
20:00 | Kozhuf Gevgelija | vs | Pehchevo |
22
|
20:00 | Ohrid Lihnidos | vs | Borec Veles |
22
|
20:00 | Pelister | vs | Detonit Plachkovica |
22
|
20:00 | Vardar Skopje | vs | Kamenica Sasa |
22
|
20:00 | Sloga Vinica | vs | Voska Sport |
22
|
20:00 | Belasica | vs | KF Gostivari |
22
|
20:00 | Teteks | vs | Besa Dobërdoll |
22
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
14:00 | Newmarket | vs | Acacia Ridge |
5
|
15:00 | Virginia United | vs | Pine Hills |
5
|
15:00 | Centenary Stormers | vs | Redcliffe Dolphins |
5
|
15:00 | North Pine | vs | Mt Gravatt |
5
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Maharlika | vs | United City |
8
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
19:30 | Viterbese U19 | vs | Cosenza U19 |
24
|
19:30 | Ascoli U19 | vs | Ternana U19 |
24
|
19:30 | Entella U19 | vs | Reggina U19 |
24
|
19:30 | Spezia U19 | vs | Pisa U19 |
24
|
19:30 | Salernitana U19 | vs | Perugia U19 |
24
|
19:30 | Imolese U19 | vs | Monopoli U19 |
24
|
19:30 | Crotone U19 | vs | Lazio U19 |
24
|
19:30 | AlbinoLeffe U19 | vs | Alessandria U19 |
24
|
19:30 | Pescara U19 | vs | Benevento U19 |
24
|
19:30 | Venezia U19 | vs | Parma U19 |
24
|
19:30 | Como U19 | vs | Genoa U19 |
24
|
19:30 | Reggiana U19 | vs | Cremonese U19 |
24
|
19:30 | Padova U19 | vs | Cittadella U19 |
24
|
19:30 | Monza U19 | vs | Brescia U19 |
24
|
19:30 | FeralpiSalo U19 | vs | Spal U19 |
24
|
20:00 | Pordenone U19 | vs | Vicenza U19 |
24
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
02:00 | Real Madrid | vs | Levante Las Planas |
24
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
11:00 | Canberra Olympic | vs | West Canberra Wanderers |
1
|
11:00 | O'Connor Knights | vs | Canberra Croatia |
1
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Nairn County | vs | Keith |
33
|
05:00 | Wick Academy | vs | Huntly |
33
|
05:00 | Strathspey Thistle | vs | Clachnacuddin |
33
|
05:00 | Rothes | vs | Fraserburgh |
33
|
05:00 | Banks O' Dee | vs | Lossiemouth |
33
|
05:00 | Inverurie Loco Works | vs | Brora Rangers |
33
|
05:00 | Forres Mechanics | vs | Buckie Thistle |
33
|
05:00 | Formartine United | vs | Deveronvale |
33
|
05:00 | Brechin City | vs | Turriff United |
33
|
21:00 | Broomhill | vs | Bo'ness United |
23
|
21:00 | Hearts II | vs | Gala Fairydean Rovers |
32
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
16:00 | Polonia W. U19 | vs | Legnica U19 |
21
|
17:00 | Lechia G. U19 | vs | Pogon Szczecin U19 |
21
|
17:00 | Gornik Z. U19 | vs | Legia U19 |
21
|
17:45 | Rakow Czestochowa U19 | vs | Wisla U19 |
21
|
20:00 | Cracovia U19 | vs | Escola Warszawa U19 |
21
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
11:30 | Adelaide City | vs | Sturt Lions |
6
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
19:00 | Sliema | vs | Zejtun Corinthians |
7
|
19:00 | Marsa FC | vs | San Gwann |
8
|
21:30 | Marsaskala | vs | Vittoriosa |
8
|
21:30 | Melita FC | vs | Zurrieq |
7
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Besiktas | vs | Hatayspor |
30
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
22:00 | Real Sport | vs | Hodio |
4
|
22:00 | Tonnerre | vs | Dynamo Parakou |
4
|
22:00 | Adjidja | vs | Avrankou Omnisport |
4
|
22:00 | Aziza | vs | Djeffa |
4
|
22:00 | JSP | vs | OFMAS-SAD |
4
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
10:30 | Riverside | vs | Glenorchy Knights |
3
|
11:45 | Launceston United | vs | South Hobart |
3
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
17:00 | JBK | vs | Jaro | |
18:00 | Ull/Kisa | vs | Orn | |
18:30 | Gnistan | vs | KaPa | |
19:00 | KTP | vs | KuPS Akatemia | |
19:00 | Djerv 1919 | vs | V. Haugesund | |
19:00 | Kjelsas | vs | Ullern | |
19:00 | Haugesund | vs | Viking | |
21:00 | Brann | vs | Sogndal |
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
20:00 | Arna-Bjørnar | vs | Rosenborg |
2
|
20:00 | Avaldsnes | vs | Lyn |
2
|
20:00 | Røa | vs | Vålerenga |
2
|
20:00 | Brann | vs | Åsane |
2
|
21:45 | Stabæk | vs | Lillestrøm |
2
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
20:00 | AEP Polemidion | vs | ASIL Lysi |
11
|
20:00 | ENAD | vs | Digenis Morphou |
11
|
20:00 | ASPIS | vs | Ethnikos Assias |
11
|
20:00 | APEA | vs | Iraklis Yerolakkou |
11
|
20:00 | APEP | vs | Elia Lythrodonta |
11
|
20:00 | EN THOI Lakatamia | vs | Kouris Erimi |
11
|
20:00 | Ethnikos Latsion | vs | Ormideia |
11
|
20:00 | APONA Anagias | vs | Halkanoras |
11
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Cerro Largo | vs | Liverpool M. |
9
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
20:00 | Jammerbugt | vs | B 93 |
20
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Marítimo | vs | Bolívar |
4
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | Holbæk B&I | vs | Brønshøj |
3
|
00:15 | Gørslev | vs | KFUM Roskilde |
3
|
17:00 | B 1908 | vs | GVI |
3
|
17:00 | Brabrand II | vs | B 1909 |
3
|
18:00 | VRI | vs | Viby |
3
|
18:00 | Tarup-Paarup | vs | Otterup |
3
|
18:00 | Allerød | vs | Næstved II |
3
|
18:00 | Vejgaard | vs | Marienlyst |
3
|
18:30 | Hedensted | vs | Varde |
3
|
18:30 | Kjellerup | vs | AaB II |
3
|
18:30 | Nørresundby | vs | ASA Aarhus |
3
|
19:00 | Herlev | vs | LSF |
3
|
19:00 | Skjold | vs | Slagelse B&I |
3
|
20:00 | Djursland | vs | Aarhus Fremad II |
3
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
11:00 | JEF United | vs | Sanfrecce Hiroshima |
13
|
12:00 | Elfen Saitama | vs | Mynavi Sendai |
13
|
12:00 | Nojima Stella | vs | Parceiro Nagano |
13
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
12:00 | Urawa Reds | vs | Albirex Niigata |
13
|
12:00 | Tokyo Verdy Beleza | vs | Omiya Ardija Ventus |
13
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
19:00 | Algarna-Harnosand | vs | Ytterhogdal |
1
|
19:00 | Hassleholms IF | vs | Nosaby IF |
1
|
19:00 | Rappe GOIF | vs | IFK Berga |
1
|
19:00 | IFK Skovde | vs | Stenungsunds |
1
|
19:00 | Saffle SK | vs | Nordvarmland |
1
|
19:00 | Skelleftea | vs | Sandvik |
1
|
19:00 | Friska Viljor | vs | Storfors AIK |
1
|
19:00 | Huddinge | vs | Assyriska FF |
1
|
19:30 | Nykopings | vs | Farsta |
1
|
20:00 | Bergnasets AIK | vs | Gottne IF |
1
|
20:00 | Skiljebo | vs | Gute |
1
|
21:00 | Tolo | vs | Onsala |
1
|
21:00 | Jarfalla | vs | Viggbyholms |
1
|
21:00 | Qviding | vs | Savedalen |
1
|
21:00 | FC Arlanda | vs | Enskede |
1
|
21:00 | Syrianska | vs | Ragsved |
1
|
21:00 | Hudiksvall | vs | Osteraker IFK |
1
|
21:00 | Herrestads AIF | vs | FBK Karlstad |
1
|
21:00 | Tord | vs | Laholms |
1
|
21:00 | Team TG FF | vs | Notvikens IK |
1
|
21:00 | Kvarnsveden | vs | Franke |
1
|
21:00 | Kvarnsveden | vs | IK Franke | |
23:30 | IFK Eskilstuna | vs | Nacka Iliria | |
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | IFK Eskilstuna | vs | Nacka Iliria |
1
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Servette Chênois | vs | Luzern |
16
|
21:00 | Yverdon | vs | Aarau |
16
|
21:00 | Zürich | vs | Young Boys |
16
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | Rapperswil Jona | vs | Basel |
16
|
01:00 | Grasshopper | vs | St. Gallen |
16
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
07:30 | Juventus Sainte-Anne | vs | Sporting Baie-Mahault |
4
|
07:30 | USBM | vs | Jeunesse Evolution |
3
|
07:30 | Phare du Canal | vs | Gosier |
3
|
07:30 | Dynamo Le Moule | vs | Capesterre Bell |
4
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
12:00 | Central Coast United | vs | Hakoah Sydney City |
9
|
15:00 | Dulwich Hill | vs | Inter Lions |
9
|
15:00 | Blacktown Spartans | vs | Bonnyrigg White Eagles |
9
|
15:00 | Macarthur Rams | vs | Bankstown City Lions |
9
|
15:00 | Northern Tigers | vs | St. George Saints |
9
|
15:00 | Rydalmere Lions | vs | Dunbar Rovers |
9
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
05:30 | Nacional | vs | Estrella |
4
|
07:30 | Racing Club Aruba | vs | River Plate |
4
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
19:00 | Ashford United | vs | Lancing |
34
|
21:00 | Witton Albion | vs | Skelmersdale United |
34
|
21:00 | Boldmere St. Michaels | vs | Spalding United |
34
|
21:00 | Mossley | vs | Bootle |
34
|
21:00 | Macclesfield | vs | Trafford |
34
|
21:00 | Kidsgrove Athletic | vs | Runcorn Linnets |
34
|
21:00 | Hanley Town | vs | 1874 Northwich |
34
|
21:00 | Glossop North End | vs | Newcastle Town |
34
|
21:00 | Clitheroe | vs | Leek Town |
34
|
21:00 | Colne | vs | Ramsbottom United |
34
|
21:00 | Yaxley | vs | Hinckley Leicester Road |
34
|
21:00 | Stamford | vs | St Neots Town |
34
|
21:00 | Loughborough Dynamo | vs | Cambridge City |
34
|
21:00 | Harborough Town | vs | Sutton Coldfield Town |
34
|
21:00 | Halesowen Town | vs | Coleshill Town |
34
|
21:00 | Daventry Town | vs | Sporting Khalsa |
34
|
21:00 | Corby Town | vs | Gresley Rovers |
34
|
21:00 | City of Liverpool | vs | Prescot Cables |
34
|
21:00 | Berkhamsted | vs | Kidlington |
34
|
21:00 | Bristol Manor Farm | vs | Evesham United |
34
|
21:00 | Wimborne Town | vs | AFC Totton |
34
|
21:00 | Hamworthy United | vs | Lymington Town |
34
|
21:00 | Exmouth | vs | Tavistock |
34
|
21:00 | Bideford | vs | Paulton Rovers |
34
|
21:00 | Didcot Town | vs | Cirencester Town |
34
|
21:00 | Welwyn Garden City | vs | Harlow Town |
34
|
21:00 | Ware | vs | Hadley |
34
|
21:00 | Walthamstow | vs | Barton Rovers |
34
|
21:00 | Waltham Abbey | vs | Thame United |
34
|
21:00 | AFC Kempston Rovers | vs | Biggleswade |
34
|
21:00 | Chasetown | vs | Dereham Town |
34
|
21:00 | Widnes | vs | Workington |
34
|
21:00 | Bedworth United | vs | Shepshed Dynamo |
34
|
21:00 | Bedfont Sports | vs | Leatherhead |
34
|
21:00 | Thatcham Town | vs | Chertsey Town |
34
|
21:00 | Sutton Common Rovers | vs | Merstham |
34
|
21:00 | South Park | vs | Uxbridge |
34
|
21:00 | Westfield | vs | Marlow |
34
|
21:00 | Tilbury | vs | Great Wakering Rovers |
34
|
21:00 | Heybridge Swifts | vs | Bury Town |
34
|
21:00 | Hashtag United | vs | Coggeshall Town |
34
|
21:00 | Grays Athletic | vs | Basildon United |
34
|
21:00 | Walton & Hersham | vs | Basingstoke Town |
34
|
21:00 | Worksop Town | vs | Hebburn Town |
34
|
21:00 | Consett | vs | Sheffield |
34
|
21:00 | Stockton Town | vs | Tadcaster Albion |
34
|
21:00 | Stocksbridge Park Steels | vs | Grantham Town |
34
|
21:00 | North Shields | vs | Bridlington Town |
34
|
21:00 | Long Eaton United | vs | Shildon AFC |
34
|
21:00 | Lincoln United | vs | Ossett United |
34
|
21:00 | Chatham Town | vs | Whitehawk |
34
|
21:00 | Hythe Town | vs | East Grinstead Town |
34
|
21:00 | Haywards Heath Town | vs | Sheppey United |
34
|
21:00 | Cray Valley PM | vs | Burgess Hill Town |
34
|
21:00 | AFC Sudbury | vs | Stowmarket Town |
34
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
04:30 | Sportivo San Lorenzo | vs | Deportivo Recoleta |
1
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
10:30 | New Lambton | vs | Valentine |
5
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
20:00 | FCM Ungheni | vs | Olimp Comrat |
3
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Deportivo Garcilaso | vs | Universitario |
10
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
00:30 | Telstar | vs | Fortuna Sittard |
19
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
21:00 | Armagh City | vs | Portstewart |
22
|
21:00 | Bangor | vs | Queen's University |
22
|
21:00 | Limavady United | vs | Moyola Park |
22
|
21:00 | PSNI | vs | Lisburn Distillery |
22
|
21:00 | Tobermore United | vs | Banbridge Town |
22
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Seven Dreams | vs | Green Mamba |
15
|
05:00 | Young Buffaloes | vs | Mbabane Swallows |
15
|
05:00 | Tambankulu Callies | vs | Highlanders |
15
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
06:00 | Dep. Pasto | vs | Pereira |
11
|
08:10 | Independiente Santa Fe | vs | Boyacá Chicó |
11
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | B68 II | vs | HB II |
4
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
06:00 | Temperley | vs | Agropecuario |
9
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
06:00 | Barbados | vs | St. Lucia |
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
02:30 | Porto Velho EC | vs | União Cacoalense |
6
|
02:30 | Rondoniense | vs | Real Ariquemes |
6
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
21:00 | Petro de Luanda | vs | Sporting de Benguela |
23
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
23:30 | Zulte Waregem II | vs | Olsa Brakel |
29
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | Cercle Brugge II | vs | Westhoek |
29
|
00:30 | Londerzeel | vs | Racing Mechelen |
29
|
00:30 | KFC Turnhout | vs | Belisia Bilzen |
29
|
00:30 | Harelbeke | vs | Merelbeke |
29
|
00:30 | Dikkelvenne | vs | Sparta Petegem |
29
|
00:30 | Torhout | vs | Zelzate |
29
|
01:00 | Lokeren-Temse | vs | Eendracht Aalst |
29
|
01:00 | Lyra-Lierse Berlaar | vs | Bocholt |
29
|
01:00 | Tongeren | vs | Diegem Sport |
29
|
01:00 | FC Lebbeke | vs | Hades |
29
|
01:00 | City Pirates Antwerpen | vs | Beerschot VA II |
29
|
05:00 | Stockay-Warfusée | vs | Acren-Lessines |
29
|
05:00 | Verlaine | vs | Waremme |
29
|
05:00 | Jette | vs | Stade Disonais |
29
|
05:00 | Warnant | vs | Tubize |
29
|
05:00 | Hamoir | vs | Union Namur |
29
|
05:00 | Rebecq | vs | Binche |
29
|
05:00 | Meux | vs | Union Saint-Gilloise II |
29
|
05:00 | La Louvière Centre | vs | Ganshoren |
29
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Real España | vs | Honduras Progreso |
14
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
20:30 | Inter Bratislava | vs | Beluša |
20
|
20:30 | Kalná nad Hronom | vs | Slovan Duslo Šaľa |
20
|
20:30 | Hamsik Academy | vs | Nové Mesto nad Váhom |
20
|
20:30 | Vrakuňa | vs | Fomat Martin |
20
|
20:30 | Partizán Bardejov | vs | Snina |
20
|
20:30 | Častkovce | vs | Galanta |
20
|
20:30 | Lipany | vs | Rimavská Sobota |
20
|
20:30 | Slovan Giraltovce | vs | Poprad |
20
|
20:30 | Spišská Nová Ves | vs | Námestovo |
20
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
21:00 | Reynir Hellissandur | vs | KFK Kópavogur | |
21:00 | Uppsveitir | vs | Hamar | |
21:00 | Njardvík | vs | Hörður Í. | |
21:00 | Hamrarnir | vs | Tindastóll | |
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | Magni | vs | Samherjar |
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
11:00 | WT Birkalla | vs | Cumberland United |
6
|
11:30 | Para Hills Knights | vs | Adelaide Blue Eagles |
6
|
11:30 | Adelaide Victory | vs | Fulham United |
6
|
13:00 | Vipers | vs | Playford City Patriots |
6
|
15:30 | Port Adelaide Pirates | vs | Croatia Raiders |
6
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Pogoń Szczecin II | vs | Starogard Gdański |
22
|
05:00 | Rekord Bielsko-Biała | vs | Polonia Nysa |
22
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Apollon Larissa | vs | Diagoras |
22
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
12:00 | Busan Transportation | vs | Goyang KH |
4
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Chertanovo | vs | Zenit |
4
|
05:00 | Yenisey | vs | Ryazan |
4
|
05:00 | Krylya Sovetov | vs | Rubin Kazan |
4
|
05:00 | Zvezda Perm | vs | Dinamo Moskva |
4
|
05:00 | Krasnodar | vs | CSKA Moskva |
4
|
05:00 | Lokomotiv Moskva | vs | Rostov |
4
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Køge | vs | Nordsjælland |
1
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
03:00 | Defence Force | vs | W Connection |
5
|
05:30 | Prison Service | vs | La Horquetta Rangers |
5
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
03:00 | Club Sando | vs | Police |
5
|
03:00 | Cunupia | vs | AC Port of Spain |
5
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
21:30 | Stadl-Paura | vs | Wels |
20
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
23:00 | Villa Santa Brígida | vs | Santa Úrsula |
27
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Rápido Bouzas | vs | Celta de Vigo III |
27
|
05:00 | Ursaria | vs | Canillas |
27
|
05:00 | Paracuellos Antamira | vs | Collado Villalba |
27
|
05:00 | Torrejón | vs | Móstoles |
27
|
05:00 | Alondras | vs | Viveiro |
27
|
05:00 | Don Álvaro | vs | Villafranca |
27
|
05:00 | Arzúa | vs | Silva |
27
|
05:00 | RSD Alcalá | vs | Pozuelo Alarcón |
27
|
05:00 | Arosa | vs | Choco |
27
|
05:00 | Deportivo La Coruña II | vs | UD Ourense |
27
|
05:00 | Paiosaco | vs | Somozas |
27
|
05:00 | Barco | vs | Villalbés |
27
|
05:00 | Puente Genil | vs | Atlético Espeleño |
28
|
05:00 | Estradense | vs | Atlético Arteixo |
27
|
05:00 | Rayo Vallecano II | vs | Real Aranjuez |
27
|
05:00 | Las Rozas | vs | Getafe II |
27
|
05:00 | Galapagar | vs | Madrid 2021 FP |
27
|
05:00 | RSC Internacional | vs | Trival Valderas |
27
|
05:00 | Colunga | vs | Luarca |
27
|
05:00 | Valdesoto | vs | Llanera |
27
|
05:00 | Avilés Stadium | vs | Tuilla |
27
|
05:00 | Sporting Gijón II | vs | Ceares |
27
|
05:00 | L'Entregu | vs | Real Titánico |
27
|
05:00 | Covadonga | vs | Condal |
27
|
05:00 | Praviano | vs | Caudal |
27
|
05:00 | Llanes | vs | Lealtad |
27
|
05:00 | Córdoba II | vs | Conil |
28
|
05:00 | Llerenense | vs | Atlético Pueblonuevo |
27
|
05:00 | Azuaga | vs | Montehermoso |
27
|
05:00 | La Estrella | vs | Olivenza |
27
|
05:00 | Varea | vs | River Ebro |
27
|
05:00 | Xerez | vs | Bollullos |
28
|
05:00 | Oberena | vs | Beti Onak |
28
|
05:00 | Arroyo | vs | Jerez |
27
|
05:00 | Barbastro | vs | Caspe |
28
|
05:00 | Binéfar | vs | Ejea |
28
|
05:00 | Robres | vs | Huesca II |
28
|
05:00 | Calahorra II | vs | Comillas |
27
|
05:00 | Náxara | vs | Oyonesa |
27
|
05:00 | Casalarreina | vs | Vianés |
27
|
05:00 | Peña Balsamaiso | vs | Yagüe |
27
|
05:00 | Agoncillo | vs | Haro Deportivo |
27
|
05:00 | Anguiano | vs | La Calzada |
27
|
05:00 | Racing Rioja II | vs | Berceo |
27
|
05:00 | Valle Egüés | vs | Alesves |
28
|
05:00 | Cantolagua | vs | Subiza |
28
|
05:00 | Burladés | vs | Ardoi |
28
|
05:00 | Pozoblanco | vs | Antoniano |
28
|
05:00 | Cortes | vs | Lagunak |
28
|
05:00 | Pamplona | vs | Txantrea |
28
|
05:00 | Azkoyen | vs | Avance Ezcabarte |
28
|
05:00 | Peña Sport | vs | Huarte |
28
|
05:00 | Épila | vs | CDJ Tamarite |
28
|
05:00 | Almudévar | vs | Calamocha |
28
|
05:00 | Platges Calvià | vs | CE Sant Jordi |
27
|
05:00 | Inter Manacor | vs | Llosetense |
27
|
05:00 | Poblense | vs | Constància |
27
|
05:00 | Santanyí | vs | Manacor |
27
|
05:00 | Ayamonte | vs | Ciudad de Lucena |
28
|
05:00 | Sevilla III | vs | Ceuta II |
28
|
05:00 | Coria CF | vs | Rota |
28
|
05:00 | Gerena | vs | Cartaya |
28
|
05:00 | Trujillo | vs | Calamonte |
27
|
05:00 | Patacona | vs | Jove Español |
27
|
05:00 | Moralo | vs | Fuente Cantos |
27
|
05:00 | Leioa | vs | Basconia |
27
|
05:00 | Plasencia | vs | Miajadas |
27
|
05:00 | Castellón II | vs | Elche II |
27
|
05:00 | CF Gandía | vs | Acero |
27
|
05:00 | Atzeneta | vs | Silla |
27
|
05:00 | Villarreal III | vs | Torrent |
27
|
05:00 | Hércules II | vs | Torrellano |
27
|
05:00 | Levante II | vs | Orihuela |
27
|
05:00 | Villarrobledo | vs | Quintanar del Rey |
27
|
05:00 | Azuqueca | vs | Villarrubia |
27
|
05:00 | Villacañas | vs | Talavera II |
27
|
05:00 | Pasaia KE | vs | San Ignacio |
27
|
05:00 | Portugalete | vs | Vitoria |
27
|
05:00 | Anaitasuna | vs | Lagun Onak |
27
|
05:00 | Bembibre | vs | Palencia CF |
27
|
05:00 | Padura | vs | Urduliz |
27
|
05:00 | Durango | vs | Barakaldo |
27
|
05:00 | Aurrerá Vitoria | vs | Deusto |
27
|
05:00 | Aurrerá Ondarroa | vs | Touring |
27
|
05:00 | Castro | vs | Cartes |
27
|
05:00 | Naval | vs | Cayón |
27
|
05:00 | Tropezón | vs | Vimenor |
27
|
05:00 | Escobedo | vs | Revilla |
27
|
05:00 | Textil Escudo | vs | Solares |
27
|
05:00 | Gama | vs | Guarnizo |
27
|
05:00 | Torina | vs | Siete Villas |
27
|
05:00 | Atlético Albericia | vs | Sámano |
27
|
05:00 | Becerril Campos | vs | Unami |
27
|
05:00 | Rayo Ibense | vs | Roda |
27
|
05:00 | La Virgen del Camino | vs | Almazán |
27
|
05:00 | UD Caravaca | vs | Águilas |
28
|
05:00 | Calvo Sotelo | vs | Tarancón |
27
|
05:00 | Torrijos | vs | Illescas |
27
|
05:00 | La Almunia | vs | Atlético Monzón |
28
|
05:00 | La Solana | vs | Manchego |
27
|
05:00 | Conquense | vs | Marchamalo |
27
|
05:00 | Atlético Tomelloso | vs | Toledo |
27
|
05:00 | El Palmar | vs | Alcantarilla |
28
|
05:00 | Numancia II | vs | Ponferradina II |
27
|
05:00 | Atlético Pulpileño | vs | Bullense |
28
|
05:00 | Unión Molinense | vs | UCAM Murcia II |
28
|
05:00 | Lorca Deportiva | vs | Racing Murcia |
28
|
05:00 | La Unión Atlético | vs | Deportiva Minera |
28
|
05:00 | Muleño | vs | Real Murcia II |
28
|
05:00 | CAP Ciudad de Murcia | vs | Cieza |
28
|
05:00 | Huétor Vega | vs | Málaga City |
28
|
05:00 | Utrillas | vs | Illueca |
28
|
05:00 | El Palo | vs | Arenas Armilla |
28
|
05:00 | Motril | vs | Almería II |
28
|
05:00 | Mirandés II | vs | Atlético Astorga |
27
|
05:00 | Atlético Tordesillas | vs | Real Ávila |
27
|
05:00 | Salamanca II | vs | Arandina |
27
|
05:00 | Cultural Leonesa II | vs | UD Santa Marta |
27
|
05:00 | Real Jaén | vs | Huétor Tájar |
28
|
05:00 | Atlético Porcuna | vs | Ciudad de Torredonjimeno |
28
|
05:00 | Maracena | vs | Torreperogil |
28
|
05:00 | Marbella | vs | Huracán Melilla |
28
|
05:00 | Torre del Mar | vs | Málaga II |
28
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Santa Fe | vs | Deportivo Pasto |
9
|
05:00 | La Equidad | vs | Junior |
9
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
20:00 | Sportist G.Toshevo | vs | Chernomorets Balchik |
22
|
20:00 | Dorostol Silistra | vs | Ustrem Donchevo |
22
|
20:00 | Dunav ot Ruse II | vs | Lokomotiv Ruse |
22
|
20:00 | Volov Shumen | vs | Ludogorets III |
22
|
20:00 | Botev Novi pazar | vs | Svetkavitsa Tg |
22
|
21:00 | Etar VT II | vs | Lokomotiv GO |
21
|
21:00 | Sevlievo | vs | Levski 2007 |
21
|
21:00 | Vihar Slavyanovo | vs | Botev Vratsa II |
21
|
21:00 | Partizan Cherven bryag | vs | Akademik Svishtov |
21
|
21:00 | Juventus Malchika | vs | Drenovets |
21
|
21:00 | Boruna Tsareva livada | vs | Yantra Polski Trambesh |
21
|
21:00 | Pavlikeni | vs | Lokomotiv Mezdra |
21
|
21:00 | Bdin | vs | Lokomotiv Dryanovo |
21
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
08:05 | Necaxa | vs | Santos Laguna |
13
|
10:00 | Juárez | vs | Puebla |
13
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Gimnasia y Tiro | vs | Sol de América |
4
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
07:30 | River Plate | vs | Union de Santa Fe |
9
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
19:30 | De Graafschap U21 | vs | Groningen U21 |
1
|
19:45 | NAC U21 | vs | ADO Den Haag U21 |
8
|
20:00 | Feyenoord U21 | vs | Twente / Heracles U21 |
8
|
21:00 | Almere City U21 | vs | PEC Zwolle U21 |
8
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
08:00 | San Francisco | vs | Universitario |
12
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
08:00 | FC Tulsa | vs | El Paso Locomotive |
4
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
22:00 | Decic | vs | Jezero |
27
|
22:00 | Rudar | vs | Jedinstvo |
27
|
22:00 | Sutjeska | vs | Arsenal Tivat |
27
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | FUS Rabat | vs | Olympique de Safi |
Vòng 1/16
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Granville | vs | Guingamp II |
23
|
23:00 | Canet Roussillon | vs | Auxerre II |
23
|
23:00 | Fréjus St-Raphaël | vs | Jura Sud Foot |
23
|
23:00 | Marignane Gignac | vs | Hyères |
23
|
23:00 | Toulon | vs | Grasse |
23
|
23:00 | Olympique Lyonnais II | vs | Louhans-Cuiseaux |
23
|
23:00 | Vierzon FC | vs | Bourges Foot 18 |
23
|
23:00 | Bergerac | vs | Angoulême |
23
|
23:00 | Chamalières | vs | Saumur |
23
|
23:00 | GOAL FC | vs | Trélissac |
23
|
23:00 | Les Herbiers | vs | Andrézieux |
23
|
23:00 | Angers SCO II | vs | Nantes II |
23
|
23:00 | Reims II | vs | St Maur Lusitanos |
23
|
23:00 | Saint-Priest | vs | Olympique d'Alès |
23
|
23:00 | Saint-Malo | vs | Caen II |
23
|
23:00 | Metz II | vs | FC 93 Bobigny BG |
23
|
23:00 | Créteil-Lusitanos | vs | Épinal |
23
|
23:00 | Boulogne | vs | Furiani-Agliani |
23
|
23:00 | Racing Besançon | vs | Colmar |
23
|
23:00 | Olympique St Quentin | vs | Wasquehal |
23
|
23:00 | Haguenau | vs | Sainte Geneviève |
23
|
23:00 | Fleury 91 | vs | Belfort |
23
|
23:00 | Rennes II | vs | Racing Paris |
23
|
23:00 | Poissy | vs | Châteaubriant |
23
|
23:00 | Rouen | vs | St-Pryvé St-Hilaire |
23
|
23:00 | C' Chartres | vs | Évreux |
23
|
23:00 | Blois | vs | Chambly-Oise |
23
|
23:00 | Beauvais | vs | Vannes |
23
|
23:30 | Moulins Yzeure Foot | vs | Romorantin |
23
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | Thonon Évian | vs | Lyon La Duchere |
23
|
01:00 | Sète | vs | Aubagne |
23
|
01:00 | Stade Bordelais | vs | Lorient II |
23
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
11:00 | Moreland City | vs | Hume City |
7
|
11:00 | North Geelong Warriors | vs | Green Gully |
7
|
11:15 | Avondale | vs | Melbourne Knights |
7
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
21:00 | Aubervilliers | vs | Paris FC II |
20
|
23:00 | Grand-Quevilly | vs | ES du Mont-Gaillard |
20
|
23:00 | AG Caennaise | vs | Le Havre II |
20
|
23:00 | Saint-Lô Manche | vs | Quevilly II |
20
|
23:00 | Gonfreville | vs | Avranches II |
20
|
23:00 | Alençon | vs | Vire |
20
|
23:00 | Cherbourg | vs | Dieppe |
20
|
23:00 | Chauvigny | vs | Niort II |
20
|
23:00 | Oissel | vs | Dives-Cabourg |
20
|
23:00 | Schiltigheim | vs | Jarville |
19
|
23:00 | Raon l'Etape | vs | Épernay |
19
|
23:00 | Illkirch Graffenstaden | vs | Reims Sainte-Anne |
19
|
23:00 | Libourne | vs | Bordeaux II |
20
|
23:00 | Entente SSG | vs | Les Ulis |
20
|
23:00 | Montpellier II | vs | Agde |
20
|
23:00 | Béziers | vs | Colomiers |
20
|
23:00 | Ivry | vs | PSG II |
20
|
23:00 | Linas-Montlhery | vs | Le Mée |
20
|
23:00 | Montrouge | vs | Drancy JA |
20
|
23:00 | La Roche VF | vs | Sablé |
21
|
23:00 | Saint-Nazaire AF | vs | Pouzauges Bocage |
21
|
23:00 | Beaucouzé | vs | Le Poiré sur Vie |
21
|
23:00 | Challans | vs | Le Mans II |
21
|
23:00 | USSA Vertou | vs | Changé |
21
|
23:00 | Vendée Fontenay | vs | La Roche-sur-Yon |
21
|
23:00 | Troyes II | vs | Sarre Union |
19
|
23:00 | Blanc Mesnil | vs | Les Mureaux |
20
|
23:00 | Cannet Rocheville | vs | Ajaccio II |
20
|
23:00 | Thaon | vs | Biesheim |
19
|
23:00 | Saint-Apollinaire | vs | Dijon II |
20
|
23:00 | Ouest Tourangeau | vs | Saran Municipal |
20
|
23:00 | Aix | vs | Rumilly Vallières |
20
|
23:00 | Montluçon | vs | Vaulx |
20
|
23:00 | Limonest | vs | Domerat |
20
|
23:00 | Lyon La Duchere II | vs | Hauts Lyonnais |
20
|
23:00 | Bourgoin-Jallieu | vs | Clermont II |
20
|
23:00 | Ain Sud | vs | Feurs |
20
|
23:00 | Lens II | vs | Amiens AC |
20
|
23:00 | IC Croix | vs | Compiègne |
20
|
23:00 | Maubeuge | vs | Longueau |
20
|
23:00 | Quetigny | vs | Jura Dolois |
20
|
23:00 | Lille II | vs | Olympique Marcquois |
20
|
23:00 | Pontarlier | vs | Besançon |
20
|
23:00 | GSI Pontivy | vs | Saint-Pierre Milizac |
21
|
23:00 | Orléans II | vs | Chambray |
20
|
23:00 | TA Rennes | vs | Brest II |
21
|
23:00 | ES Dol | vs | Stade Briochin II |
21
|
23:00 | Stade Plabennec | vs | Saint-Colomban Locminé |
21
|
23:00 | Drapeau Fougères | vs | Dinan Léhon |
21
|
23:00 | Tours | vs | Avoine OCC |
20
|
23:00 | Vitré | vs | Cesson |
21
|
23:00 | Lannion | vs | Montagnarde |
21
|
23:00 | Union Cosnoise | vs | Is-Selongey |
20
|
23:00 | Mâcon | vs | Montceau |
20
|
23:00 | Morteau Montlebon | vs | Grandvillars |
20
|
23:30 | Vitry | vs | Brétigny Foot |
20
|
23:30 | Castanet | vs | Stade Beaucairois |
20
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
00:00 | Anglet Genets | vs | Guéret |
20
|
00:00 | Châtellerault | vs | Stade Poitevin |
20
|
00:00 | Lège-Cap-Ferret | vs | Aviron Bayonnais |
20
|
00:00 | Stade Montois | vs | CA Neuville |
20
|
00:00 | Montlouis | vs | Montargis |
20
|
00:00 | Alberes Argelès | vs | Union Saint-Jean |
20
|
05:00 | Gazélec Ajaccio | vs | Nice II |
20
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Khosilot Farkhor | vs | Fayzkand |
1
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
10:00 | Tailevu Naitasiri | vs | Labasa |
3
|
10:00 | Navua | vs | Suva |
3
|
10:00 | Nadroga | vs | Rewa |
3
|
10:00 | Lautoka | vs | Tavua |
3
|
10:00 | Nadi | vs | Ba |
3
|
Giờ | 01/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Lumwana Radiants | vs | Chambishi |
27
|
20:00 | Buildcon | vs | ZESCO United |
28
|
20:00 | Nkana | vs | Nkwazi |
28
|
20:00 | Nchanga Rangers | vs | Lumwana Radiants |
28
|
Giờ | 02/04/2023 | Vòng | ||
05:00 | Yeni Malatyaspor | vs | Boluspor |
32
|
05:00 | Adanaspor | vs | Erzurumspor FK |
32
|
Nội dung của lịch thi đấu
Dự đoán bóng đá
Nhận định, soi kèo Bournemouth vs Man City, 00h30 ngày 26/02/2023
Nhận định, soi kèo Bournemouth vs Man City, 00h30 26/02 Ngoại hạng Anh 2022/23. Dự đoán kết quả bóng đá Bournemouth vs Man City từ chuyên gia. Tình hình Bournemouth trước trận Bournemouth bước vào trận đấu này sau chiến thắng 1-0 trước Wolverhampton Wanderers của Julen Lopetegui trong giải đấu. Bàn thắng trong hiệp
Tin bóng đá
Giới thiệu về trang Tylekeovip, địa điểm cung cấp tỷ lệ kèo uy tín
Tylekeovip chắc chắn là website không còn quá xa lạ với những ai yêu thích đặt cược thể thao trực tuyến. Tại đây cung cấp hàng loạt dự đoán kèo cược có tính chính xác cao. Bài viết sau đây sẽ đi sâu chi tiết về website đặc biệt này. Chuyên trang Tylekeovip là gì?