LTĐ ngày 29-03-2023 | Lịch thi đấu bóng đá ngày 29-03-2023
Giờ | 29/03/2023 | Vòng | ||
03:00 | Deportes Tolima | vs | Atlético Bucaramanga |
8
|
05:00 | Independiente Medellín | vs | Atlético Huila |
8
|
Giờ | 30/03/2023 | Vòng | ||
07:00 | Atlético Nacional | vs | Real Santander |
3
|
Giờ | 29/03/2023 | Vòng | ||
17:00 | Chungbuk Cheongju | vs | Seoul Jungnang |
Giờ | 29/03/2023 | Vòng | ||
00:30 | Mondsee | vs | Wohnbau Dietach |
16
|
00:30 | Wels | vs | Ostermiething |
16
|
Giờ | 30/03/2023 | Vòng | ||
00:00 | La Virgen del Camino | vs | Atlético Tordesillas |
17
|
Giờ | 30/03/2023 | Vòng | ||
01:00 | Paradiso | vs | Tuggen |
21
|
01:00 | Freienbach | vs | Grasshopper II |
21
|
01:00 | Concordia Lausanne | vs | Naters |
21
|
01:00 | Kosova | vs | Hongg |
21
|
01:15 | Thun II | vs | Solothurn |
19
|
01:15 | Monthey | vs | Meyrin |
21
|
01:15 | Terre Sainte | vs | Martigny |
21
|
01:15 | Chenois | vs | La Chaux-De-Fonds |
21
|
01:15 | Muri | vs | Black Stars |
21
|
Giờ | 29/03/2023 | Vòng | ||
01:45 | Hadley | vs | Aylesbury United |
19
|
01:45 | Slimbridge | vs | Bashley |
25
|
01:45 | Melksham Town | vs | Hamworthy United |
25
|
01:45 | Frome Town | vs | Bristol Manor Farm |
25
|
01:45 | Lymington Town | vs | Bideford |
24
|
Giờ | 30/03/2023 | Vòng | ||
01:45 | Grimsby Borough | vs | Lincoln United |
25
|
Giờ | 29/03/2023 | Vòng | ||
21:00 | Strathspey Thistle | vs | Huntly |
29
|
Giờ | 29/03/2023 | Vòng | ||
21:00 | BDF XI | vs | Holy Ghost |
20
|
Giờ | 29/03/2023 | Vòng | ||
22:00 | JAK | vs | Requins |
7
|
22:00 | Coton Sport Ouidah | vs | Dragons |
7
|
22:00 | Dadjè | vs | Damissa |
7
|
22:00 | AS Cotonou | vs | Ayema |
7
|
22:00 | Cavaliers | vs | Bani Gansè |
7
|
22:00 | Loto Popo | vs | Buffles |
7
|
22:00 | ASVO | vs | ASPAC |
7
|
22:00 | Takunnin | vs | Dynamo Abomey |
7
|
22:00 | Takunnin | vs | ASVO |
8
|
22:00 | AS Cotonou | vs | Dynamo Abomey |
8
|
22:00 | Loto Popo | vs | Requins |
8
|
22:00 | Dragons | vs | Cavaliers |
8
|
Giờ | 29/03/2023 | Vòng | ||
15:00 | Sydney W | vs | Perth W |
11
|
Giờ | 29/03/2023 | Vòng | ||
05:00 | Pyunik II | vs | Syunik |
22
|
05:00 | Ararat-Armenia II | vs | Shirak II |
22
|
05:00 | Urartu II | vs | Alashkert II |
22
|
05:00 | Lernayin Artsakh II | vs | BKMA II |
22
|
05:00 | West Armenia | vs | Mika Yerevan |
22
|
05:00 | Ararat II | vs | Gandzasar |
22
|
Giờ | 29/03/2023 | Vòng | ||
21:00 | Omladinac Gornja Vrba | vs | Sloga Nova Gradiška |
16
|
21:00 | Segesta Sisak | vs | HAŠK |
23
|
21:00 | Vrbovec | vs | Kurilovec |
23
|
21:00 | Lučko | vs | NK Lukavec |
23
|
21:00 | Vrapče Zagreb | vs | Sava Strmec |
23
|
21:00 | Tekstilac Ravnice | vs | Gaj |
23
|
21:00 | Maksimir Zagreb | vs | Ponikve |
23
|
21:00 | Samobor | vs | Dinamo OO |
23
|
21:00 | Bistra | vs | Trešnjevka |
23
|
23:00 | Karlovac 1919 | vs | Mladost Petrinja |
23
|
Giờ | 29/03/2023 | Vòng | ||
18:00 | Ankara Demirspor | vs | Adıyaman |
29
|
18:00 | Diyarbekirspor | vs | Kırklarelispor |
29
|
Giờ | 29/03/2023 | Vòng | ||
20:00 | Omarska | vs | Modriča |
21
|
20:00 | Kozara Gradiška | vs | Sloboda Novi Grad |
21
|
20:00 | Laktaši | vs | Zvijezda 09 |
21
|
20:00 | Tekstilac Derventa | vs | Sloboda Mrkonjić Grad |
21
|
20:00 | Famos Vojkovići | vs | Željezničar Banja Luka |
21
|
20:00 | Ljubić Prnjavor | vs | Slavija |
21
|
22:00 | Sutjeska Foča | vs | Rudar Prijedor |
21
|
23:00 | Radnik Bijeljina | vs | Drina Zvornik |
21
|
Giờ | 29/03/2023 | Vòng | ||
18:30 | Sogndal U19 | vs | Viking U19 |
5
|
19:00 | Tromsø U19 | vs | HamKam U19 |
2
|
19:00 | Rosenborg U19 | vs | Molde U19 |
5
|
22:00 | Vålerenga U19 | vs | Start U19 |
5
|
23:00 | Strømsgodset IF U19 | vs | Odd U19 |
5
|
Giờ | 29/03/2023 | Vòng | ||
18:00 | Lahti | vs | Haka | |
Giờ | 30/03/2023 | Vòng | ||
05:00 | RB Bragantino | vs | Cruzeiro |
Giờ | 29/03/2023 | Vòng | ||
05:00 | Bicskei | vs | Budaörs |
28
|
05:00 | Hajdúszoboszlói SE | vs | Karcag SE |
28
|
05:00 | Körösladány | vs | Putnok |
28
|
05:00 | Gyirmót II | vs | III. Kerületi TUE |
28
|
05:00 | Móri SE | vs | Csornai SE |
28
|
05:00 | Veszprém | vs | Zsámbéki SK |
28
|
05:00 | Fehérvár II | vs | Zalaegerszegi TE II |
28
|
05:00 | Ceglédi | vs | BSE |
28
|
05:00 | Paksi SE II | vs | Makó |
28
|
05:00 | Ferencváros II | vs | Szekszárd |
28
|
05:00 | Dunaújváros SE | vs | Dabas |
28
|
05:00 | Honvéd II | vs | Hódmezővásárhely |
28
|
05:00 | Újpest II | vs | Szolnoki MÁV |
28
|
Giờ | 30/03/2023 | Vòng | ||
07:30 | Siroco Les Abymes | vs | Red Star |
4
|
Giờ | 29/03/2023 | Vòng | ||
15:00 | Dynamic Herb Cebu | vs | Maharlika |
7
|
Giờ | 29/03/2023 | Vòng | ||
01:00 | Qatar U23 | vs | Saudi Arabia U23 |
Giờ | 29/03/2023 | Vòng | ||
22:00 | Mladost DG | vs | Berane |
24
|
22:00 | Kom | vs | Nikšić |
24
|
Giờ | 29/03/2023 | Vòng | ||
20:00 | Doxa Dramas | vs | Thermaikos Thermis |
24
|
20:00 | Agrotikos Asteras EM | vs | Kavala |
24
|
20:00 | Kampaniakos Chalastra | vs | Aris Avato |
24
|
20:00 | Alexandroupoli | vs | Poseidon Nea Michaniona |
24
|
20:00 | Orfeas Xanthi | vs | Apollon Paralimniou |
24
|
20:00 | Vironas Kavala | vs | Pandramaikos |
24
|
20:00 | Nestos Chrisoupolis | vs | M. Alexandros Orfaniou |
24
|
Giờ | 30/03/2023 | Vòng | ||
00:45 | Charlton Athletic | vs | Lewes |
13
|
Giờ | 29/03/2023 | Vòng | ||
21:00 | Gençlerbirliği | vs | Adanaspor |
29
|
Giờ | 30/03/2023 | Vòng | ||
00:00 | Göztepe | vs | Yeni Malatyaspor |
29
|
Nội dung của lịch thi đấu
Dự đoán bóng đá
Nhận định, soi kèo Bournemouth vs Man City, 00h30 ngày 26/02/2023
Nhận định, soi kèo Bournemouth vs Man City, 00h30 26/02 Ngoại hạng Anh 2022/23. Dự đoán kết quả bóng đá Bournemouth vs Man City từ chuyên gia. Tình hình Bournemouth trước trận Bournemouth bước vào trận đấu này sau chiến thắng 1-0 trước Wolverhampton Wanderers của Julen Lopetegui trong giải đấu. Bàn thắng trong hiệp
Tin bóng đá
Giới thiệu về trang Tylekeovip, địa điểm cung cấp tỷ lệ kèo uy tín
Tylekeovip chắc chắn là website không còn quá xa lạ với những ai yêu thích đặt cược thể thao trực tuyến. Tại đây cung cấp hàng loạt dự đoán kèo cược có tính chính xác cao. Bài viết sau đây sẽ đi sâu chi tiết về website đặc biệt này. Chuyên trang Tylekeovip là gì?