LTĐ ngày 05-02-2023 | Lịch thi đấu bóng đá ngày 05-02-2023
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
18:30 | Savanne | vs | Grande Riviere Sud Est |
10
|
21:30 | ASPL 2000 | vs | Petite Rivière Noire |
10
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
08:00 | CDS Tampico Madero | vs | Colima |
5
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
20:00 | Olympic S. | vs | Flambeau du Centre |
18
|
20:00 | Aigle Noir | vs | Bumamuru |
18
|
20:00 | Kayanza | vs | Inter Star |
18
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
17:00 | Heidenheim U19 | vs | Bayern München U19 |
12
|
19:00 | Hamburger SV U19 | vs | Hannover 96 U19 |
12
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
06:00 | Limón Black Star | vs | San José FC |
5
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
19:30 | Westerhausen | vs | VfL Halle |
19
|
20:45 | Union Nettetal | vs | FSV Duisburg |
23
|
21:00 | Eintracht Rheine | vs | Ennepetal |
18
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
00:00 | Oostnieuwkerke | vs | Moen |
20
|
00:30 | RC Lauwe | vs | Sparta Heestert |
20
|
01:30 | Excelsior Mariakerke | vs | Munkzwalm |
20
|
01:30 | Berlare | vs | KSK Beveren |
20
|
01:30 | Sottegem | vs | Eendracht Zele |
20
|
01:30 | Svelta Melsele | vs | Heikant Zele |
20
|
01:30 | Herkol | vs | Park Houthalen |
20
|
01:30 | Hechtel | vs | KFC Eksel |
20
|
01:30 | Veurne | vs | Wevelgem City |
20
|
01:30 | De Kempen | vs | Sporting Tisselt |
20
|
01:30 | K. Kontich | vs | Antonia |
20
|
01:30 | Vorselaar | vs | Eendracht Zoersel |
20
|
01:30 | Ardennen | vs | Grembergen |
20
|
02:00 | Bertem-Leefdaal | vs | Fenixx BeigHum |
20
|
02:00 | Beaufays | vs | UCE Liège |
22
|
02:00 | Haasdonk | vs | SK Sint-Niklaas |
20
|
02:00 | Stade Everois | vs | Tubize II |
23
|
02:00 | Helson Helchteren | vs | Bregel Sport |
20
|
02:00 | Alken | vs | Achel |
20
|
02:00 | Juve Hasselt | vs | Weerstand Koersel |
20
|
20:30 | Jeunesse Freylangeoise | vs | RUS Assenois |
16
|
20:30 | Longlier | vs | Ethe Belmont |
16
|
20:30 | Vaux-Noville | vs | Sartoise |
16
|
20:30 | La Roche | vs | Arlon |
16
|
20:30 | Union Lasne-Ohain | vs | BX Brussels |
23
|
20:30 | Herk | vs | Zonhoven United |
20
|
21:00 | Gilly | vs | Molenbaix |
16
|
21:00 | Courcelles | vs | Soignies Sports |
16
|
21:00 | PAC Buzet | vs | RAEC Mons II |
16
|
21:00 | Flénu | vs | Montignies |
16
|
21:00 | Belœil | vs | Luingnois |
16
|
21:00 | Hornu | vs | Ransart |
16
|
21:00 | Le Roeulx | vs | Solre-sur-Sambre |
16
|
21:00 | Antoing | vs | Péruwelz |
16
|
21:00 | US Dinantaise | vs | Chevetogne |
18
|
21:00 | Spy | vs | Beauraing |
18
|
21:00 | Nismes | vs | Meux II |
18
|
21:00 | Condruzien | vs | Loyers |
18
|
21:00 | Biesme | vs | Flavion-Morialmé |
18
|
21:00 | Evelette-Jallet | vs | Grand-Leez |
18
|
21:00 | Andennais | vs | St-Hadelin-Haversin |
18
|
21:00 | Fernelmont-Hemptinne | vs | Arquet |
18
|
21:00 | Kosova Schaerbeek | vs | Saint-Michel |
23
|
21:00 | FC Du Geer | vs | Ougrée |
22
|
21:00 | Hombourg | vs | Mélen-Micheroux |
22
|
21:00 | Ster-Francorchamps | vs | FC Eupen |
22
|
21:00 | Etoile de Faimes | vs | Aubel |
22
|
21:00 | JS Fizoise | vs | Malmundaria |
22
|
21:00 | Elsautoise | vs | Wanze / Bas-Oha |
22
|
21:00 | KBSK Retie | vs | Loenhout |
20
|
21:00 | Sprimont II | vs | Hannut |
22
|
21:00 | AFC Evere | vs | NSeth Berchem |
23
|
21:00 | Torpedo Hasselt | vs | Meeuwen |
20
|
21:00 | Berg en Dal | vs | Mariekerke Branst |
20
|
21:00 | 's Gravenwezel-Schilde | vs | Berlaar-Heikant |
20
|
21:00 | Ternesse | vs | Herselt |
20
|
21:00 | Melsbroek | vs | Rhodienne-De Hoek |
20
|
21:00 | Liedekerke | vs | Herent |
20
|
21:00 | Eendracht Mazenzele | vs | Veltem |
20
|
21:00 | Hoegaarden-Outgaarden | vs | Stade Bierbeek |
20
|
21:00 | Bodegem Kapelle United | vs | Wambeek-Ternat |
20
|
21:00 | Elewijt | vs | Linden |
20
|
21:00 | Grimbergen | vs | Huldenberg |
20
|
21:00 | Vosselaar | vs | Ranst |
20
|
21:00 | Zepperen-Brustem | vs | Groen Star Bree-Beek |
20
|
21:00 | Deerlijk Sport | vs | Excelsior Zedelgem |
20
|
21:00 | Genappe | vs | Ixelles |
23
|
21:00 | Kleit Maldegem | vs | DT Borsbeke |
20
|
21:00 | Grez-Doiceau | vs | Stockel |
23
|
21:00 | Sporting Bruxelles | vs | Perwez |
23
|
21:00 | Etterbeek | vs | Saint-Josse |
23
|
21:00 | Racing Waregem | vs | Jabbeke |
20
|
21:00 | Meulebeke | vs | Varsenare |
20
|
21:00 | Denderhoutem | vs | Sint-Denijs Sport |
20
|
21:00 | Sassport Boezinge | vs | Lauwe |
20
|
21:00 | Blankenberge | vs | Diksmuide |
20
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
08:00 | Robin Hood | vs | St. George's Colts |
13
|
Giờ | 06/02/2023 | Vòng | ||
02:00 | X-Roads Warriors | vs | Boulevard Blazers |
13
|
02:00 | Somerset Trojans | vs | North Village Rams |
13
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
00:00 | BDF XI | vs | Orapa United |
14
|
21:00 | Gaborone United | vs | Security Systems |
14
|
21:00 | Extension Gunners | vs | Sua Flamingoes |
14
|
21:00 | Masitaoka | vs | Prisons XI |
14
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
12:00 | Newcastle Jets | vs | Canberra United |
13
|
12:00 | Adelaide United | vs | Brisbane Roar |
13
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
02:00 | Fast Clube | vs | Manauara |
3
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
18:00 | Niğde Anadolu | vs | Çankaya FK |
21
|
18:00 | 1984 Muşspor | vs | Bursa Yıldırımspor |
21
|
18:00 | Nevşehir Belediyespor | vs | Amasyaspor FK |
21
|
18:00 | Edirnespor | vs | Karaköprü Belediyespor |
21
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
19:00 | Maliqi | vs | Shkumbini Peqin |
10
|
19:00 | Pogradeci | vs | Tepelena |
10
|
19:00 | Devolli | vs | Luftëtari |
10
|
19:00 | Butrinti Sarandë | vs | Memaliaj |
10
|
19:00 | Delvina | vs | Albpetrol Patos |
10
|
19:00 | AF Elbasani | vs | Labëria |
10
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
02:30 | FC Santa Coloma II | vs | Esperança d'Andorra |
16
|
02:30 | Engordany II | vs | Ranger's |
16
|
18:00 | Atlètic Amèrica | vs | Pas de la Casa |
16
|
21:00 | Ordino II | vs | La Massana |
16
|
Giờ | 06/02/2023 | Vòng | ||
00:00 | UE Santa Coloma II | vs | Encamp |
16
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
00:00 | Ivry | vs | Paris FC II |
14
|
00:00 | USSA Vertou | vs | Saint-Nazaire AF |
15
|
00:00 | Entente SSG | vs | Blanc Mesnil |
14
|
00:00 | Pouzauges Bocage | vs | Laval II |
15
|
00:00 | Cannes | vs | Rousset-Ste Victoire |
14
|
00:00 | Gazélec Ajaccio | vs | Olympique Marseille II |
14
|
00:00 | Illkirch Graffenstaden | vs | Sarre Union |
13
|
00:00 | Montluçon | vs | Bourgoin-Jallieu |
14
|
00:00 | Linas-Montlhery | vs | Montrouge |
14
|
00:00 | Tours | vs | Ouest Tourangeau |
15
|
00:00 | Alençon | vs | Cherbourg |
14
|
00:00 | Grand-Quevilly | vs | Gonfreville |
14
|
00:00 | Saint-Lô Manche | vs | Oissel |
14
|
00:00 | AG Caennaise | vs | Vire |
14
|
00:00 | Quevilly II | vs | Avranches II |
14
|
00:00 | ES du Mont-Gaillard | vs | Dieppe |
14
|
00:00 | Stade Poitevin | vs | Bordeaux II |
14
|
00:00 | Union Saint-Jean | vs | Onet-le-Château |
14
|
00:00 | Orléans II | vs | Drouais |
15
|
00:00 | Challans | vs | Beaucouzé |
15
|
00:00 | Cesson | vs | Brest II |
15
|
00:00 | Lyon La Duchere II | vs | Ain Sud |
14
|
00:00 | Vaulx | vs | Domerat |
14
|
00:00 | Chambéry | vs | Rumilly Vallières |
14
|
00:00 | Lille II | vs | IC Croix |
14
|
00:00 | Feignies Aulnoye | vs | Compiègne |
14
|
00:00 | Valenciennes II | vs | Vimy |
14
|
00:00 | Saint-Pierre Milizac | vs | Stade Briochin II |
15
|
00:00 | Gueugnon | vs | Montceau |
14
|
00:00 | Jura Dolois | vs | Dijon II |
14
|
00:00 | Vendée Fontenay | vs | Le Mans II |
15
|
00:00 | Changé | vs | Le Poiré sur Vie |
15
|
00:00 | US Fougères | vs | Montagnarde |
15
|
00:00 | Lannion | vs | TA Rennes |
15
|
00:00 | Vitré | vs | ES Dol |
15
|
00:00 | GSI Pontivy | vs | Stade Plabennec |
15
|
00:00 | Dinan Léhon | vs | Saint-Colomban Locminé |
15
|
00:30 | Vitry | vs | Aubervilliers |
14
|
00:30 | Castanet | vs | Colomiers |
14
|
00:30 | Balma | vs | Agde |
14
|
00:30 | Avoine OCC | vs | Montlouis |
15
|
00:30 | CA Neuville | vs | Pau II |
14
|
01:00 | Alberes Argelès | vs | Montpellier II |
14
|
01:00 | Bagnols-Pont | vs | Stade Beaucairois |
14
|
01:00 | Stade Montois | vs | Chauvigny |
14
|
01:00 | Châtellerault | vs | Lège-Cap-Ferret |
14
|
01:00 | La Roche-sur-Yon | vs | Sablé |
15
|
01:30 | Olympique Marcquois | vs | Amiens AC |
14
|
02:00 | Champigneulles | vs | Troyes II |
13
|
20:30 | Brétigny Foot | vs | Drancy JA |
14
|
20:30 | Strasbourg II | vs | Prix-lès-Mézières |
13
|
20:30 | Rodez II | vs | Salinieres Aigues Mortes |
14
|
20:30 | Reims Sainte-Anne | vs | Jarville |
13
|
20:30 | Nancy II | vs | Raon l'Etape |
13
|
20:30 | Balagne | vs | Marignane Gignac CB II |
14
|
20:30 | Chambray | vs | Châteauneuf-sur-Loire |
15
|
20:30 | Châteauroux II | vs | Montargis |
15
|
20:30 | Besançon | vs | Grandvillars |
14
|
20:30 | Saint-Apollinaire | vs | Is-Selongey |
14
|
20:30 | Chantilly | vs | Maubeuge |
14
|
20:30 | Bourges Foot 18 II | vs | Saran Municipal |
15
|
21:00 | C' Chartres II | vs | Saint-Jean-le-Blanc |
15
|
21:00 | Le Mée | vs | Les Mureaux |
14
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
22:00 | Alpendorada | vs | Castro Daire |
17
|
22:00 | FC Serpa | vs | Oriental Dragon |
17
|
22:00 | Atlético CP | vs | Olhanense |
17
|
22:00 | Ferreiras | vs | Rabo Peixe |
17
|
22:00 | Angrense | vs | Fabril Barreiro |
17
|
22:00 | Resende | vs | Lusitânia Lourosa |
17
|
22:00 | Camacha | vs | Machico |
17
|
22:00 | Valadares Gaia | vs | Leça |
17
|
22:00 | Rebordosa | vs | Beira-Mar |
17
|
22:00 | Salgueiros | vs | Marítimo II |
17
|
22:00 | Lagos | vs | Imortal Albufeira |
17
|
22:00 | Gondomar | vs | Guarda Desportiva |
17
|
22:00 | Juventude Évora | vs | Praiense |
17
|
22:00 | Tirsense | vs | Vila Meã |
17
|
22:00 | Lusitano Évora 1911 | vs | Vasco da Gama Vidigueira |
17
|
22:00 | Monção | vs | Vianense |
17
|
22:00 | Juventude P Salgadas | vs | Maria da Fonte |
17
|
22:00 | União Santarém | vs | Coruchense |
17
|
22:00 | Amarante | vs | Pevidém |
17
|
22:00 | Merelinense | vs | Brito |
17
|
22:00 | Vilar de Perdizes | vs | AR São Martinho |
17
|
22:00 | Bragança | vs | Dumiense |
17
|
22:00 | Mortágua | vs | UD da Serra |
17
|
22:00 | 1º Dezembro | vs | Sertanense |
17
|
22:00 | Rio Maior SC | vs | Loures |
17
|
22:00 | Benfica Castelo Branco | vs | Pêro Pinheiro |
17
|
22:00 | Arronches e Benfica | vs | Sintrense |
17
|
22:00 | Marinhense | vs | Alcains |
17
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
13:00 | Bonnyrigg White Eagles | vs | Dulwich Hill |
1
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
01:30 | Itapipoca | vs | Tiradentes CE |
1
|
01:30 | Guarany de Sobral | vs | Crateús |
1
|
Giờ | 06/02/2023 | Vòng | ||
01:30 | Horizonte | vs | Pacatuba |
1
|
03:00 | Crato | vs | Icasa |
1
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
06:00 | Atlético Grau | vs | Melgar |
3
|
06:00 | UTC Cajamarca | vs | Cienciano |
3
|
06:00 | Cusco | vs | Sport Huancayo |
3
|
06:00 | Deportivo Garcilaso | vs | Deportivo Binacional |
3
|
06:00 | Sporting Cristal | vs | Alianza Lima |
3
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
17:00 | Melita | vs | Sliema Wanderers |
3
|
20:00 | Marsa | vs | Fgura United |
3
|
20:00 | San Gwann | vs | Qrendi |
3
|
22:30 | Naxxar Lions | vs | Zurrieq |
3
|
22:30 | Mqabba | vs | St. Andrews |
3
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
04:00 | Leo Victor | vs | Santos |
4
|
06:00 | SNL | vs | Broki |
4
|
Giờ | 06/02/2023 | Vòng | ||
04:00 | FC Inter Wanica | vs | Inter Moengotapoe |
4
|
06:00 | Flora | vs | Transvaal |
4
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
20:00 | USV Hercules | vs | TOGB |
21
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
19:30 | Ermis | vs | Digenis Ypsonas |
4
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
18:00 | Stellenbosch U23 | vs | Supersport Utd U23 |
16
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
06:00 | Deportivo Cali | vs | Real Santander |
1
|
06:00 | Atlético Nacional | vs | Boyacá Chicó |
1
|
Giờ | 06/02/2023 | Vòng | ||
03:00 | Junior W | vs | Deportes Tolima W |
1
|
03:00 | Millonarios W | vs | Dep. Pasto W |
1
|
03:00 | Deportivo Pereira W | vs | Ind. Medellin W |
1
|
03:00 | Llaneros W | vs | Bucaramanga W |
1
|
03:00 | Cortulua W | vs | America de Cali W |
1
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
02:30 | Gosier | vs | CERFA |
17
|
02:30 | Capesterre Bell | vs | Moulien |
17
|
02:30 | Sporting Baie-Mahault | vs | La Gauloise |
17
|
02:30 | Juventus Sainte-Anne | vs | Etoile de Morne-à-l'Eau |
17
|
02:30 | Gourbeyre | vs | Phare du Canal |
17
|
02:30 | Stade Lamentinois | vs | Solidarité Scolaire |
17
|
02:30 | Siroco Les Abymes | vs | Dynamo Le Moule |
17
|
02:30 | Vieux-Habitants | vs | Red Star |
17
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
00:00 | Canoneros Marina | vs | Calor De San Pedro |
5
|
04:00 | Chilpancingo | vs | Ciervos |
5
|
05:30 | Mazorqueros | vs | Zitacuaro |
5
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
18:15 | PSV W | vs | Ajax W |
14
|
Giờ | 06/02/2023 | Vòng | ||
04:00 | Moto Club | vs | Chapadinha |
2
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
01:30 | Gent B | vs | Francs Borains |
23
|
01:30 | Dessel | vs | Leuven B |
23
|
02:00 | Mandel United | vs | Antwerp B |
23
|
02:00 | OC Charleroi | vs | RAAL La Louviere |
23
|
02:00 | Boom | vs | Knokke |
23
|
02:30 | Thes Sport | vs | Hoogstraten |
23
|
21:00 | Ninove | vs | Patro Eisden |
23
|
21:00 | RFC Liege | vs | Charleroi B |
23
|
21:00 | Saint Eloois | vs | URSL Vise |
23
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
00:00 | Louhans Cuiseaux | vs | Auxerre II |
17
|
00:00 | Marignane Gignac CB | vs | Fréjus St-Raphaël |
17
|
00:00 | Wasquehal | vs | Lusitanos |
17
|
00:00 | Vierzon Foot | vs | Stade Bordelais |
17
|
00:00 | Trelissac | vs | Andrezieux |
17
|
00:00 | Saumur Olympique | vs | Lorient II |
17
|
00:00 | Toulon | vs | Sete |
17
|
00:00 | Grasse | vs | Hyeres |
17
|
00:00 | Saint Priest | vs | Aubagne |
17
|
00:00 | Romorantin | vs | Bourges 18 |
17
|
00:00 | Creteil | vs | Metz II |
17
|
00:00 | St Quentin | vs | FC 93 |
17
|
00:00 | Fleury-Merogis | vs | Haguenau |
17
|
00:00 | Granville | vs | Poissy |
17
|
00:00 | Beauvais | vs | Guingamp II |
17
|
00:00 | Evreux | vs | Saint-Pryve |
17
|
00:00 | Chartres | vs | Caen II |
17
|
00:00 | Blois | vs | Rouen |
17
|
00:00 | Besancon | vs | ASM Belfort |
17
|
00:30 | Vannes | vs | Chateaubriant |
17
|
00:30 | Moulins-Yzeure | vs | Angers II |
17
|
01:00 | Ales | vs | Jura Sud |
17
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
19:00 | Norway U17 | vs | Poland U17 |
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
11:00 | Central Coast II | vs | Western Sydney W. II |
1
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
00:00 | Brikama United | vs | Armed Forces |
5
|
00:00 | Wallidan | vs | Waa Banjul Football |
5
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
22:00 | Dakkada | vs | Abia Warriors |
6
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
21:00 | Santa Rita | vs | 1º de Agosto |
18
|
21:00 | Sporting de Benguela | vs | Dragão |
18
|
21:00 | Cuando Cubango | vs | Sagrada Esperança |
18
|
21:00 | Desportivo Huíla | vs | Sporting de Cabinda |
18
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
01:00 | Capivariano | vs | Grêmio Prudente |
5
|
01:00 | EC São Bernardo | vs | Desportivo Brasil |
5
|
01:00 | Rio Preto | vs | Bandeirante SP |
5
|
02:00 | Osasco Audax | vs | Matonense |
5
|
02:00 | RB Brasil | vs | Marília |
5
|
02:00 | São José EC | vs | União Suzano |
5
|
04:00 | Sertãozinho | vs | Barretos |
5
|
20:00 | Votuporanguense | vs | Itapirense |
5
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
00:00 | Sololá | vs | San Pedro |
4
|
02:00 | Sacachispas | vs | Aurora |
4
|
09:00 | Quiché | vs | Marquense |
4
|
Giờ | 06/02/2023 | Vòng | ||
00:00 | Mictlán | vs | Comunicaciones II |
4
|
00:00 | Suchitepéquez | vs | Nueva Concepción |
4
|
00:00 | Deportivo Barberena | vs | San Benito |
4
|
01:00 | Coatepeque | vs | San Juan |
4
|
02:00 | Catarina | vs | Puerto San José |
4
|
04:00 | Chimaltenango | vs | Zacapa Tellioz |
4
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
18:00 | Madrid | vs | Real Sociedad |
18
|
18:00 | Sevilla | vs | Villarreal |
18
|
18:00 | Sporting de Huelva | vs | Atlético Madrid |
18
|
22:00 | Barcelona | vs | Real Betis |
18
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
12:30 | Hoi King | vs | Kowloon City |
16
|
14:30 | Yuen Long | vs | Central & Western |
16
|
14:30 | Kwai Tsing | vs | Wong Tai Sin |
16
|
14:30 | North District | vs | Metro Gallery |
16
|
14:30 | Happy Valley | vs | Shatin |
16
|
14:30 | South China | vs | Wing Yee |
16
|
14:30 | Citizen AA | vs | Eastern District |
16
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
18:00 | Cádiz II | vs | Cartagena LU II |
20
|
18:00 | Hércules | vs | Prat |
20
|
18:00 | Guadalajara | vs | Cerdanyola del Vallès |
20
|
22:15 | Racing Santander II | vs | Zamora |
20
|
Giờ | 06/02/2023 | Vòng | ||
03:15 | Vere United | vs | Harbour View |
13
|
Giờ | 06/02/2023 | Vòng | ||
02:00 | Capital | vs | Palmas |
2
|
02:00 | Interporto | vs | Tocantins Miracema |
2
|
02:00 | Gurupi | vs | Tocantinópolis |
2
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
22:30 | Nimba Kwado | vs | Sandi |
15
|
22:30 | Nimba United | vs | Heaven Eleven |
15
|
Giờ | 06/02/2023 | Vòng | ||
00:00 | BEA Mountain | vs | Watanga |
15
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
19:00 | Durham | vs | Sheffield United |
14
|
21:00 | Blackburn Rovers | vs | Bristol City |
14
|
21:00 | Charlton Athletic | vs | Coventry United |
14
|
21:00 | Lewes | vs | Birmingham City |
14
|
21:00 | London City Lionesses | vs | Sunderland |
14
|
21:00 | Southampton | vs | Crystal Palace |
14
|
Giờ | 05/02/2023 | Vòng | ||
20:30 | All Stars | vs | Pretoria Callies |
18
|
Nội dung của lịch thi đấu
Dự đoán bóng đá
Nhận định, soi kèo Bournemouth vs Man City, 00h30 ngày 26/02/2023
Nhận định, soi kèo Bournemouth vs Man City, 00h30 26/02 Ngoại hạng Anh 2022/23. Dự đoán kết quả bóng đá Bournemouth vs Man City từ chuyên gia. Tình hình Bournemouth trước trận Bournemouth bước vào trận đấu này sau chiến thắng 1-0 trước Wolverhampton Wanderers của Julen Lopetegui trong giải đấu. Bàn thắng trong hiệp
Tin bóng đá
Giới thiệu về trang Tylekeovip, địa điểm cung cấp tỷ lệ kèo uy tín
Tylekeovip chắc chắn là website không còn quá xa lạ với những ai yêu thích đặt cược thể thao trực tuyến. Tại đây cung cấp hàng loạt dự đoán kèo cược có tính chính xác cao. Bài viết sau đây sẽ đi sâu chi tiết về website đặc biệt này. Chuyên trang Tylekeovip là gì?