LTĐ ngày 10-12-2022 | Lịch thi đấu bóng đá ngày 10-12-2022

VĐQG Úc (Australia)
Giờ 10/12/2022 Vòng
13:00 Wellington Phoenix Wellington Phoenix vs Western Sydney Wanderers Western Sydney Wanderers
7
15:45 Sydney Sydney vs Melbourne City Melbourne City
7
18:30 Perth Glory Perth Glory vs Western United Western United
7
Giờ 11/12/2022 Vòng
11:00 Central Coast Mariners Central Coast Mariners vs Newcastle Jets Newcastle Jets
7
Northern Ireland - Premiership
Giờ 10/12/2022 Vòng
02:45 Coleraine Coleraine vs Crusaders Crusaders
19
22:00 Portadown Portadown vs Ballymena United Ballymena United
19
22:00 Larne Larne vs Newry City Newry City
19
22:00 Glentoran Glentoran vs Glenavon Glenavon
19
22:00 Dungannon Swifts Dungannon Swifts vs Carrick Rangers Carrick Rangers
19
22:00 Cliftonville Cliftonville vs Linfield Linfield
19
NB II
Giờ 11/12/2022 Vòng
06:00 Szeged-Csanád Szeged-Csanád vs MTK MTK
20
06:00 Szentlőrinc SE Szentlőrinc SE vs Gyirmót Gyirmót
20
06:00 Dorogi Dorogi vs Kazincbarcika Kazincbarcika
20
06:00 Békéscsaba Békéscsaba vs Pécsi MFC Pécsi MFC
20
06:00 Budafoki MTE Budafoki MTE vs Ajka Ajka
20
06:00 MTE 1904 MTE 1904 vs Tiszakécske Tiszakécske
20
06:00 Kozármisleny Kozármisleny vs Soroksár SC Soroksár SC
20
06:00 Diósgyőr Diósgyőr vs Siófok Siófok
20
06:00 Csákvári TK Csákvári TK vs Szombathelyi Haladás Szombathelyi Haladás
20
06:00 Nyíregyháza Spartacus Nyíregyháza Spartacus vs Győri ETO Győri ETO
20
National 3
Giờ 10/12/2022 Vòng
19:30 Union Cosnoise Union Cosnoise vs Dijon II Dijon II
11
20:00 Hauts Lyonnais Hauts Lyonnais vs Limonest Limonest
12
20:00 Gallia Lucciana Gallia Lucciana vs Istres Istres
11
20:30 Gazélec Ajaccio Gazélec Ajaccio vs Carnoux
11
20:30 Rodez II Rodez II vs Toulouse II Toulouse II
11
20:30 Prix-lès-Mézières Prix-lès-Mézières vs Reims Sainte-Anne Reims Sainte-Anne
12
20:30 Ardziv vs Balagne Balagne
11
20:30 Châteauroux II Châteauroux II vs Tours Tours
9
20:30 Lambresienne vs Feignies Aulnoye Feignies Aulnoye
11
20:30 Saint-Apollinaire Saint-Apollinaire vs Gueugnon Gueugnon
11
21:00 St-Philbert Gd Lieu St-Philbert Gd Lieu vs Vendée Fontenay Vendée Fontenay
10
21:00 Drancy JA Drancy JA vs Les Mureaux Les Mureaux
11
21:00 Blanc Mesnil Blanc Mesnil vs Le Mée Le Mée
11
21:00 Dives-Cabourg Dives-Cabourg vs Dieppe Dieppe
11
21:00 Strasbourg II Strasbourg II vs Thaon Thaon
12
22:00 Lens II Lens II vs Olympique Marcquois Olympique Marcquois
11
22:00 Aubervilliers Aubervilliers vs PSG II PSG II
11
23:00 Épernay Épernay vs Illkirch Graffenstaden Illkirch Graffenstaden
12
23:00 Sarre Union Sarre Union vs Champigneulles
12
23:00 Troyes II Troyes II vs Nancy II Nancy II
12
23:00 Raon l'Etape Raon l'Etape vs Schiltigheim Schiltigheim
12
23:00 Rumilly Vallières Rumilly Vallières vs Clermont II Clermont II
12
Giờ 11/12/2022 Vòng
00:00 Cherbourg Cherbourg vs Quevilly II Quevilly II
11
00:00 Pouzauges Bocage Pouzauges Bocage vs Sablé Sablé
10
00:00 Montrouge vs Les Ulis Les Ulis
11
00:00 Olympique Marseille II Olympique Marseille II vs Cannes Cannes
11
00:00 Corte Corte vs Ajaccio II Ajaccio II
11
00:00 Cannet Rocheville Cannet Rocheville vs Nice II Nice II
11
00:00 Linas-Montlhery Linas-Montlhery vs Paris FC II Paris FC II
11
00:00 Grand-Quevilly vs Saint-Lô Manche Saint-Lô Manche
11
00:00 Alençon Alençon vs Le Havre II Le Havre II
11
00:00 Montpellier II Montpellier II vs Bagnols-Pont Bagnols-Pont
11
00:00 Gonfreville Gonfreville vs ES du Mont-Gaillard
11
00:00 Oissel Oissel vs Vire Vire
11
00:00 AG Caennaise AG Caennaise vs Avranches II Avranches II
11
00:00 Libourne Libourne vs CA Neuville CA Neuville
11
00:00 Chauvigny Chauvigny vs Bordeaux  II Bordeaux II
11
00:00 Ivry Ivry vs Brétigny Foot Brétigny Foot
11
00:00 Entente SSG Entente SSG vs Vitry
11
00:00 Le Mans II Le Mans II vs Saint-Nazaire AF
10
00:00 Béziers Béziers vs Stade Beaucairois Stade Beaucairois
11
00:00 Agde Agde vs Onet-le-Château Onet-le-Château
11
00:00 Le Poiré sur Vie Le Poiré sur Vie vs La Roche VF La Roche VF
10
00:00 Stade Plabennec Stade Plabennec vs Stade Briochin II Stade Briochin II
9
00:00 Changé Changé vs Beaucouzé
10
00:00 Morteau Montlebon Morteau Montlebon vs Besançon Besançon
11
00:00 Vaulx Vaulx vs Bourgoin-Jallieu Bourgoin-Jallieu
12
00:00 Lille II Lille II vs Longueau
11
00:00 IC Croix IC Croix vs Valenciennes II Valenciennes II
11
00:00 Maubeuge Maubeuge vs Vimy Vimy
11
00:00 Lyon La Duchere II Lyon La Duchere II vs Aix Aix
12
00:00 Montargis Montargis vs Drouais
9
00:00 Quetigny vs Sochaux II Sochaux II
11
00:00 Mâcon Mâcon vs Jura Dolois Jura Dolois
11
00:00 Feurs Feurs vs Domerat
12
00:00 Montceau Montceau vs Grandvillars Grandvillars
11
00:00 Lannion Lannion vs Cesson Cesson
9
00:00 TA Rennes TA Rennes vs Montagnarde Montagnarde
9
00:00 Montluçon Montluçon vs Saint-Étienne II Saint-Étienne II
12
00:00 GSI Pontivy GSI Pontivy vs Dinan Léhon Dinan Léhon
9
00:00 Vitré Vitré vs Saint-Pierre Milizac Saint-Pierre Milizac
9
00:00 US Fougères US Fougères vs Saint-Colomban Locminé Saint-Colomban Locminé
9
00:00 Laval II Laval II vs Challans Challans
10
00:00 Chambéry Chambéry vs Ain Sud Ain Sud
12
00:30 Castanet Castanet vs Balma Balma
11
00:30 Compiègne Compiègne vs Amiens AC Amiens AC
11
01:00 Lège-Cap-Ferret Lège-Cap-Ferret vs Guéret
11
01:00 Anglet Genets Anglet Genets vs Niort II Niort II
11
01:00 Châtellerault Châtellerault vs Stade Montois Stade Montois
11
01:00 Alberes Argelès Alberes Argelès vs Colomiers Colomiers
11
01:00 La Roche-sur-Yon La Roche-sur-Yon vs USSA Vertou USSA Vertou
10
Liga I
Giờ 10/12/2022 Vòng
06:00 Sepsi Sepsi vs Voluntari Voluntari
20
06:00 Hermannstadt Hermannstadt vs FCV Farul Constanţa FCV Farul Constanţa
20
06:00 Universitatea Cluj Universitatea Cluj vs UTA Arad UTA Arad
20
06:00 Chindia Târgovişte Chindia Târgovişte vs FCSB FCSB
20
06:00 Botoșani Botoșani vs CFR Cluj CFR Cluj
20
06:00 Mioveni Mioveni vs Universitatea Craiova Universitatea Craiova
20
06:00 U Craiova 1948 U Craiova 1948 vs Argeș Argeș
20
06:00 Rapid Rapid vs Petrolul 52 Petrolul 52
20
1. SNL
Giờ 11/12/2022 Vòng
06:00 Radomlje Radomlje vs Celje Celje
20
06:00 Mura Mura vs Domzale Domzale
20
06:00 Tabor Sežana Tabor Sežana vs Olimpija Olimpija
20
06:00 Bravo Bravo vs Koper Koper
20
06:00 Maribor Maribor vs Gorica Gorica
20
Third Amateur Division
Giờ 11/12/2022 Vòng
01:00 Roeselare Daisel vs Avanti Avanti
15
01:00 Roeselare Daisel vs Avanti Avanti
15
01:30 Wezel Wezel vs Wellen Wellen
15
01:30 La Calamine La Calamine vs Libramont Libramont
16
01:30 Diest Diest vs Olympia Wijgmaal Olympia Wijgmaal
15
01:30 Witgoor Sport Witgoor Sport vs Sint-Lenaarts Sint-Lenaarts
15
01:30 Schoonbeek-Beverst Schoonbeek-Beverst vs Zwarte Leeuw Zwarte Leeuw
15
01:30 Wezel Wezel vs Wellen Wellen
15
01:30 Witgoor Sport Witgoor Sport vs Sint-Lenaarts Sint-Lenaarts
15
01:30 Diest Diest vs Olympia Wijgmaal Olympia Wijgmaal
15
02:00 Gosselies Sports Gosselies Sports vs RAEC Mons RAEC Mons
16
02:00 Nijlen Nijlen vs Betekom Betekom
15
02:00 Houtvenne Houtvenne vs Beringen Beringen
15
02:00 Sprimont Sprimont vs Aywaille Aywaille
16
02:00 RES Durbuy RES Durbuy vs Habay-la-Neuve Habay-la-Neuve
16
02:00 Rochefort Rochefort vs Raeren-Eynatten Raeren-Eynatten
16
02:00 Rapid Symphorinois Rapid Symphorinois vs Onhaye Onhaye
16
02:00 Huy Huy vs Richelle United Richelle United
16
02:00 Tempo Overijse Tempo Overijse vs Eendracht Wervik Eendracht Wervik
15
02:00 Aische Aische vs Léopold Léopold
16
02:00 Tempo Overijse Tempo Overijse vs Eendracht Wervik Eendracht Wervik
15
02:00 Huy Huy vs Richelle United Richelle United
16
02:00 Sprimont Sprimont vs Aywaille Aywaille
16
02:00 Rochefort Rochefort vs Raeren-Eynatten Raeren-Eynatten
16
02:00 Rapid Symphorinois Rapid Symphorinois vs Onhaye Onhaye
16
02:00 Aische Aische vs Léopold Léopold
16
02:00 La Calamine La Calamine vs Libramont Libramont
16
02:00 Nijlen Nijlen vs Betekom Betekom
15
02:00 Houtvenne Houtvenne vs Beringen Beringen
15
Serie C
Giờ 10/12/2022 Vòng
23:30 San Donato Tavarnelle San Donato Tavarnelle vs Imolese Imolese
18
23:30 Vis Pesaro Vis Pesaro vs Cesena Cesena
18
23:30 Torres Torres vs Gubbio Gubbio
18
23:30 Siena Siena vs Fiorenzuola Fiorenzuola
18
23:30 Reggiana Reggiana vs Olbia Olbia
18
23:30 Rimini Rimini vs Ancona-Matelica Ancona-Matelica
18
23:30 Recanatese Recanatese vs Virtus Entella Virtus Entella
18
23:30 Pontedera Pontedera vs Fermana Fermana
18
23:30 Lucchese Lucchese vs Carrarese Carrarese
18
23:30 Alessandria Alessandria vs Montevarchi Calcio Montevarchi Calcio
18
23:30 Rimini Rimini vs Ancona-Matelica Ancona-Matelica
18
Belgium - Super League
Giờ 10/12/2022 Vòng
02:00 Charleroi vs White Star Woluwe
14
02:00 Anderlecht vs Mechelen
14
20:00 Standard Liège vs Ladies Genk
14
20:00 Club Brugge vs Gent
14
21:00 Zulte Waregem vs OH Leuven
14
Albania - 1st Division
Giờ 11/12/2022 Vòng
06:00 Tërbuni Pukë Tërbuni Pukë vs Luzi 2008 Luzi 2008
11
06:00 Dinamo Tirana Dinamo Tirana vs Lushnja Lushnja
11
06:00 Oriku Oriku vs Besa Kavajë Besa Kavajë
11
06:00 Skënderbeu Korçë Skënderbeu Korçë vs Turbina Cërrik Turbina Cërrik
11
06:00 Burreli Burreli vs Korabi Peshkopi Korabi Peshkopi
11
06:00 Tomori Berat Tomori Berat vs Flamurtari Flamurtari
11
06:00 Besëlidhja Lezhë Besëlidhja Lezhë vs Apolonia Fier Apolonia Fier
11
A-League Women
Giờ 10/12/2022 Vòng
11:00 Canberra United vs Wellington Phoenix
4
11:00 Melbourne City vs Newcastle Jets
4
11:00 Canberra United vs Wellington Phoenix
4
11:00 Melbourne City vs Newcastle Jets
4
13:05 Sydney vs Brisbane Roar
4
13:05 Sydney vs Brisbane Roar
4
Giờ 11/12/2022 Vòng
12:00 Western Sydney Wanderers vs Adelaide United
4
12:00 Western Sydney Wanderers vs Adelaide United
4
3. Lig
Giờ 10/12/2022 Vòng
18:00 Çatalcaspor Çatalcaspor vs Amasyaspor FK
16
2a Divisió
Giờ 11/12/2022 Vòng
02:30 Esperança d'Andorra vs Pas de la Casa Pas de la Casa
13
02:30 Ranger's Ranger's vs UE Santa Coloma II UE Santa Coloma II
13
02:30 Esperança d'Andorra vs Pas de la Casa Pas de la Casa
13
06:00 Ranger's Ranger's vs UE Santa Coloma II UE Santa Coloma II
13
2. Lig
Giờ 10/12/2022 Vòng
18:00 Etimesgut Belediyespor Etimesgut Belediyespor vs Kırşehir FK Kırşehir FK
18
18:00 İnegölspor İnegölspor vs Ankaraspor Ankaraspor
18
Giờ 11/12/2022 Vòng
06:00 Arnavutköy Belediyespor Arnavutköy Belediyespor vs Batman Petrolspor Batman Petrolspor
18
2. Division
Giờ 10/12/2022 Vòng
19:30 Othellos Othellos vs Omonia Aradippou Omonia Aradippou
12
19:30 Peyia Peyia vs MEAP Nisou MEAP Nisou
12
19:30 Ethnikos Achna Ethnikos Achna vs Alki Oroklini Alki Oroklini
12
19:30 Ermis Ermis vs Olympiada Lympion Olympiada Lympion
12
19:30 Ahironas / Onisilos Ahironas / Onisilos vs Anagennisi Deryneia Anagennisi Deryneia
12
19:30 Digenis Ypsonas Digenis Ypsonas vs Omonia 29is Maiou Omonia 29is Maiou
12
19:30 AE Zakakiou AE Zakakiou vs Ayia Napa Ayia Napa
12
19:30 PAEEK PAEEK vs Xylotympou Xylotympou
12
Primera División Femenina
Giờ 10/12/2022 Vòng
18:00 Madrid vs Valencia
12
Giờ 11/12/2022 Vòng
01:00 Barcelona vs Alhama
12
06:00 Real Betis vs Athletic Club
12
06:00 Madrid vs Valencia
12
06:00 Deportivo Alavés vs Sevilla
12
06:00 Granadilla Tenerife vs Levante Las Planas
12
06:00 Real Sociedad vs Levante
12
06:00 Real Madrid vs Atlético Madrid
12
06:00 Villarreal vs Sporting de Huelva
12
06:00 Barcelona vs Alhama
12
Scotland - Football League
Giờ 10/12/2022 Vòng
06:00 Fraserburgh Fraserburgh vs Lossiemouth Lossiemouth
19
06:00 Turriff United Turriff United vs Wick Academy Wick Academy
19
06:00 Rothes Rothes vs Huntly Huntly
19
06:00 Strathspey Thistle Strathspey Thistle vs Buckie Thistle Buckie Thistle
19
06:00 Clachnacuddin Clachnacuddin vs Keith Keith
19
06:00 Nairn County Nairn County vs Formartine United Formartine United
19
06:00 Brechin City Brechin City vs Deveronvale Deveronvale
19
06:00 Forres Mechanics Forres Mechanics vs Inverurie Loco Works Inverurie Loco Works
19
06:00 Banks O' Dee Banks O' Dee vs Brora Rangers Brora Rangers
19
06:00 Fraserburgh Fraserburgh vs Lossiemouth Lossiemouth
19
06:00 Banks O' Dee Banks O' Dee vs Brora Rangers Brora Rangers
19
06:00 Brechin City Brechin City vs Deveronvale Deveronvale
19
06:00 Clachnacuddin Clachnacuddin vs Keith Keith
19
06:00 Forres Mechanics Forres Mechanics vs Inverurie Loco Works Inverurie Loco Works
19
06:00 Nairn County Nairn County vs Formartine United Formartine United
19
06:00 Rothes Rothes vs Huntly Huntly
19
06:00 Strathspey Thistle Strathspey Thistle vs Buckie Thistle Buckie Thistle
19
06:00 Turriff United Turriff United vs Wick Academy Wick Academy
19
20:00 Cowdenbeath Cowdenbeath vs Celtic II Celtic II
22
22:00 Hearts II Hearts II vs Broomhill Broomhill
22
22:00 Stirling University Stirling University vs Tranent Juniors Tranent Juniors
22
22:00 Spartans Spartans vs Gretna 2008 Gretna 2008
22
22:00 Rangers II Rangers II vs Cumbernauld Colts Cumbernauld Colts
22
22:00 East Stirlingshire East Stirlingshire vs CS Strollers CS Strollers
22
22:00 East Kilbride East Kilbride vs Caledonian Braves Caledonian Braves
22
22:00 Dalbeattie Star Dalbeattie Star vs Bo'ness United Bo'ness United
22
22:00 Cowdenbeath Cowdenbeath vs Celtic II Celtic II
22
22:00 Berwick Rangers Berwick Rangers vs Edinburgh University Edinburgh University
22
22:00 Hearts II Hearts II vs Broomhill Broomhill
22
22:00 Spartans Spartans vs Gretna 2008 Gretna 2008
22
22:00 Rangers II Rangers II vs Cumbernauld Colts Cumbernauld Colts
22
22:00 Stirling University Stirling University vs Tranent Juniors Tranent Juniors
22
22:00 East Stirlingshire East Stirlingshire vs CS Strollers CS Strollers
22
22:00 Dalbeattie Star Dalbeattie Star vs Bo'ness United Bo'ness United
22
22:00 Berwick Rangers Berwick Rangers vs Edinburgh University Edinburgh University
22
22:00 East Kilbride East Kilbride vs Caledonian Braves Caledonian Braves
22
Birinci Dasta
Giờ 10/12/2022 Vòng
06:00 Sumqayıt II Sumqayıt II vs Şamaxı II Şamaxı II
14
06:00 Turan II Turan II vs Qarabağ II Qarabağ II
14
06:00 Sumqayıt II Sumqayıt II vs Şamaxı II Şamaxı II
14
Giờ 11/12/2022 Vòng
06:00 Energetik Energetik vs Qaradağ Lökbatan Qaradağ Lökbatan
14
06:00 Zira II Zira II vs Mil-Muğan Mil-Muğan
14
06:00 Araz Araz vs Neftçi II Neftçi II
14
06:00 MOIK MOIK vs Səbail II Səbail II
14
06:00 FK Qəbələ II FK Qəbələ II vs Zaqatala Zaqatala
14
Superliga
Giờ 11/12/2022 Vòng
06:00 Egnatia Rrogozhinë Egnatia Rrogozhinë vs Bylis Bylis
14
06:00 Laçi Laçi vs Erzeni Shijak Erzeni Shijak
14
06:00 Partizani Tirana Partizani Tirana vs Kukësi Kukësi
14
06:00 Teuta Durrës Teuta Durrës vs Tirana Tirana
14
06:00 Kastrioti Krujë Kastrioti Krujë vs Vllaznia Shkodër Vllaznia Shkodër
14
Botswana - Premier League
Giờ 10/12/2022 Vòng
21:00 Sua Flamingoes vs Police XI Police XI
9
21:00 Morupule Wanderers Morupule Wanderers vs Township Rollers Township Rollers
9
21:00 Masitaoka vs Gaborone United Gaborone United
9
21:00 Galaxy Galaxy vs Mogoditshane Fighters Mogoditshane Fighters
9
21:00 Prisons XI Prisons XI vs BDF XI BDF XI
9
21:00 Security Systems Security Systems vs Orapa United Orapa United
9
21:00 Gaborone United Gaborone United vs Nico United
7
21:00 Extension Gunners Extension Gunners vs Mogoditshane Fighters Mogoditshane Fighters
7
21:00 Masitaoka vs Township Rollers Township Rollers
7
21:00 Galaxy Galaxy vs BDF XI BDF XI
7
21:00 Morupule Wanderers Morupule Wanderers vs Police XI Police XI
7
Uganda - Premier League
Giờ 10/12/2022 Vòng
20:00 SC Villa SC Villa vs UPDF UPDF
13
Campionato
Giờ 10/12/2022 Vòng
07:00 Murata Murata vs La Fiorita La Fiorita
12
07:00 San Giovanni San Giovanni vs Domagnano Domagnano
12
07:00 Cosmos Cosmos vs Tre Penne Tre Penne
12
07:00 Libertas Libertas vs Juvenes / Dogana Juvenes / Dogana
12
07:00 Pennarossa Pennarossa vs Fiorentino Fiorentino
12
07:00 Folgore Folgore vs Virtus Virtus
12
07:00 Faetano Faetano vs Cailungo Cailungo
12
Liga 3
Giờ 10/12/2022 Vòng
18:00 Sporting CP II Sporting CP II vs Amora Amora
7
Campionato Primavera 2
Giờ 10/12/2022 Vòng
20:00 Viterbese Castrense U19 vs Lazio U19
12
20:00 Spezia U19 vs Cosenza U19
12
20:00 Salernitana U19 vs Virtus Entella U19
12
20:00 Reggina U19 vs Ascoli U19
12
20:00 Pescara U19 vs Ternana U19
12
20:00 Perugia U19 vs Crotone U19
12
20:00 Monopoli U19 vs Pisa U19
12
20:00 Reggiana U19 vs Venezia U19
12
20:00 Imolese U19 vs Benevento U19
12
20:00 Genoa U19 vs Monza U19
12
20:00 FeralpiSalò U19 vs Pordenone U19
12
20:00 Como U19 vs Vicenza U19
12
20:00 Cittadella U19 vs Cremonese U19
12
20:00 Brescia U19 vs Parma U19
12
20:00 Alessandria U19 vs Padova U19
12
20:00 AlbinoLeffe U19 vs SPAL U19
12
20:30 Alessandria U19 vs Padova U19
12
20:30 Reggiana U19 vs Venezia U19
12
20:30 Genoa U19 vs Monza U19
12
20:30 FeralpiSalò U19 vs Pordenone U19
12
20:30 Como U19 vs Vicenza U19
12
20:30 Cittadella U19 vs Cremonese U19
12
20:30 Brescia U19 vs Parma U19
12
20:30 Reggina U19 vs Ascoli U19
12
20:30 AlbinoLeffe U19 vs SPAL U19
12
20:30 Spezia U19 vs Cosenza U19
12
20:30 Salernitana U19 vs Virtus Entella U19
12
20:30 Pescara U19 vs Ternana U19
12
20:30 Perugia U19 vs Crotone U19
12
20:30 Monopoli U19 vs Pisa U19
12
20:30 Imolese U19 vs Benevento U19
12
20:30 Viterbese Castrense U19 vs Lazio U19
12
National 1
Giờ 10/12/2022 Vòng
01:30 Red Star Red Star vs Versailles Versailles
15
01:30 Villefranche Beaujolais Villefranche Beaujolais vs Châteauroux Châteauroux
15
01:30 Stade Briochin Stade Briochin vs Le Mans Le Mans
15
01:30 Avranches Avranches vs Nancy Nancy
15
01:30 Paris 13 Atletico Paris 13 Atletico vs Bastia-Borgo Bastia-Borgo
15
01:30 Le Puy Foot Le Puy Foot vs Dunkerque Dunkerque
15
01:30 Martigues Martigues vs Concarneau Concarneau
15
01:30 Bourg-en-Bresse Péronnas Bourg-en-Bresse Péronnas vs Orléans Orléans
15
01:30 Sedan Sedan vs Cholet Cholet
15
Challenge Cup
Giờ 10/12/2022 Vòng
02:45 Alloa Athletic Alloa Athletic vs Queen of the South Queen of the South
06:00 Queen's Park Queen's Park vs Montrose Montrose
21:00 Elgin City Elgin City vs Clyde Clyde
22:00 Raith Rovers Raith Rovers vs Greenock Morton Greenock Morton
22:00 Kelty Hearts Kelty Hearts vs Linfield Linfield
National League N / S
Giờ 10/12/2022 Vòng
22:00 Welling United Welling United vs Taunton Town Taunton Town
23
22:00 Hampton & Richmond Hampton & Richmond vs Cheshunt Cheshunt
23
22:00 Chippenham Town Chippenham Town vs Ebbsfleet United Ebbsfleet United
23
22:00 Kettering Town Kettering Town vs Fylde Fylde
23
Challenge League
Giờ 10/12/2022 Vòng
17:00 Swieqi United Swieqi United vs Mqabba Mqabba
13
17:00 Swieqi United Swieqi United vs Mqabba Mqabba
13
19:30 Mtarfa Mtarfa vs Sliema Wanderers Sliema Wanderers
13
19:30 Mtarfa Mtarfa vs Sliema Wanderers Sliema Wanderers
13
Non League Premier
Giờ 10/12/2022 Vòng
20:00 Belper Town Belper Town vs Marske Marske
22
20:00 Needham Market Needham Market vs AFC Rushden & Diamonds AFC Rushden & Diamonds
23
20:00 Whitby Whitby vs Matlock Matlock
22
20:00 Poole Poole vs Winchester Winchester
23
20:00 Stalybridge Stalybridge vs South Shields South Shields
22
20:00 Nantwich Nantwich vs Lancaster Lancaster
22
20:00 Ashton Utd Ashton Utd vs Liversedge Liversedge
22
20:00 Stourbridge Stourbridge vs Alvechurch Alvechurch
23
21:00 Bamber Bridge Bamber Bridge vs Stafford Stafford
22
22:00 Yate Town Yate Town vs Hendon Hendon
23
22:00 Chesham Chesham vs Plymouth Parkway Plymouth Parkway
23
22:00 Harrow Harrow vs Tiverton Tiverton
23
22:00 Hayes & Yeading Hayes & Yeading vs Met. Police Met. Police
23
22:00 North Leigh North Leigh vs Dorchester Dorchester
23
22:00 Swindon S Swindon S vs Hartley Wintney Hartley Wintney
23
22:00 Truro Truro vs Hanwell Town Hanwell Town
23
22:00 Weston-super-Mare Weston-super-Mare vs Bracknell Bracknell
23
22:00 Hitchin Hitchin vs Barwell Barwell
23
22:00 Potters Bar Potters Bar vs Margate Margate
20
22:00 Coalville Coalville vs Rushall Rushall
23
22:00 Bishop's Stortford Bishop's Stortford vs Herne Bay Herne Bay
20
22:00 Brightlingsea Brightlingsea vs Horsham FC Horsham FC
20
22:00 Hornchurch Hornchurch vs Kingstonian Kingstonian
20
22:00 Lewes Lewes vs Canvey Canvey
20
22:00 Hastings Hastings vs Bowers & Pitsea Bowers & Pitsea
20
22:00 Wingate & Finchley Wingate & Finchley vs Carshalton Carshalton
20
22:00 Atherton Atherton vs FC United FC United
22
22:00 Gainsborough Gainsborough vs Warrington Rylands Warrington Rylands
22
22:00 Marine Marine vs Guiseley Guiseley
22
22:00 Morpeth Morpeth vs Warrington Warrington
22
22:00 Radcliffe Radcliffe vs Hyde Hyde
22
22:00 Bedford Bedford vs Stratford Stratford
23
Championnat National
Giờ 10/12/2022 Vòng
22:00 Béké Bembèrèkè Béké Bembèrèkè vs Réal Sport Réal Sport
7
22:00 Dynamo Parakou Dynamo Parakou vs Damissa Damissa
7
22:00 Energie Energie vs Soleil Soleil
7
22:00 Bani Gansè vs Dadjè Dadjè
7
22:00 OFMAS-SAD OFMAS-SAD vs ASPAC ASPAC
7
22:00 Requins Requins vs Aziza Aziza
7
22:00 Dragons Dragons vs Avrankou Omnisport Avrankou Omnisport
7
22:00 JAK vs JSP JSP
7
Premier Intermediate League
Giờ 10/12/2022 Vòng
21:00 Queen's University Queen's University vs Moyola Park Moyola Park
10
21:00 Portstewart Portstewart vs Bangor Bangor
10
21:00 Lisburn Distillery Lisburn Distillery vs PSNI PSNI
10
21:00 Banbridge Town Banbridge Town vs Tobermore United Tobermore United
10
21:00 Banbridge Town Banbridge Town vs Tobermore United Tobermore United
10
21:00 Portstewart Portstewart vs Bangor Bangor
10
21:00 Queen's University Queen's University vs Moyola Park Moyola Park
10
21:00 Armagh City Armagh City vs Ballymacash Rangers
10
22:00 Dollingstown Dollingstown vs Limavady United Limavady United
10
22:00 Armagh City Armagh City vs Ballymacash Rangers
10
Championship
Giờ 10/12/2022 Vòng
22:00 Ards Ards vs Newington Youth Newington Youth
19
22:00 Ballyclare Comrades Ballyclare Comrades vs Annagh United Annagh United
19
22:00 Dundela Dundela vs Dergview Dergview
19
22:00 H&W Welders H&W Welders vs Ballinamallard United Ballinamallard United
19
22:00 Institute Institute vs Loughgall Loughgall
19
22:00 Warrenpoint Town Warrenpoint Town vs Knockbreda Knockbreda
19
22:00 Dundela Dundela vs Dergview Dergview
19
Professional League
Giờ 10/12/2022 Vòng
00:05 Al Nasr Al Nasr vs Al Seeb Al Seeb
12
03:00 Al Musannah Al Musannah vs Al Nahda Al Nahda
12
23:35 Sur Sur vs Al Ittihad Al Ittihad
12
23:35 Oman Club Oman Club vs Sohar Sohar
12
23:40 Al Rustaq Al Rustaq vs Al Bashair Al Bashair
12
Giờ 11/12/2022 Vòng
01:45 Dhofar Dhofar vs Al Oruba Al Oruba
12
Club Friendlies
Giờ 10/12/2022 Vòng
06:00 Rennes Rennes vs Celtic Celtic
06:00 Wolfsburg Wolfsburg vs Nordsjælland Nordsjælland
20:00 Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen vs Rangers Rangers
23:30 Basel Basel vs Waldhof Mannheim Waldhof Mannheim
Segunda División RFEF
Giờ 11/12/2022 Vòng
06:00 Granada II Granada II vs UCAM Murcia UCAM Murcia
14
06:00 El Ejido El Ejido vs Yeclano Yeclano
14
06:00 Antequera Antequera vs San Roque Lepe San Roque Lepe
14
06:00 Teruel Teruel vs Peña Deportiva Peña Deportiva
14
06:00 Cádiz II Cádiz II vs Real Betis II Real Betis II
14
06:00 Sanluqueño Sanluqueño vs Utrera Utrera
14
06:00 Badalona Badalona vs Terrassa Terrassa
14
06:00 Ebro Ebro vs Valencia II Valencia II
14
06:00 Mar Menor Mar Menor vs Juventud Torremolinos Juventud Torremolinos
14
06:00 Cartagena LU II Cartagena LU II vs Mancha Real Mancha Real
14
06:00 Don Benito Don Benito vs Cacereño Cacereño
14
06:00 Recreativo Huelva Recreativo Huelva vs Vélez Vélez
14
06:00 Sevilla II Sevilla II vs Xerez Deportivo Xerez Deportivo
14
06:00 Unión Adarve Unión Adarve vs Leganés II Leganés II
14
06:00 Atlético Madrid II Atlético Madrid II vs Guadalajara Guadalajara
14
06:00 Gimnástica Segoviana Gimnástica Segoviana vs Diocesano Diocesano
14
06:00 CD Coria CD Coria vs Villanovense Villanovense
14
06:00 Montijo Montijo vs Atlético Paso Atlético Paso
14
06:00 Talavera Talavera vs UD Melilla UD Melilla
14
06:00 Alcorcón II Alcorcón II vs Navalcarnero Navalcarnero
14
06:00 Prat Prat vs Manresa Manresa
14
06:00 Espanyol II Espanyol II vs Formentera Formentera
14
06:00 Mallorca II Mallorca II vs Lleida Esportiu Lleida Esportiu
14
06:00 Langreo Langreo vs Arenteiro Arenteiro
14
06:00 Gernika Gernika vs Beasain Beasain
14
06:00 Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas vs Olot Olot
14
06:00 Racing Santander II Racing Santander II vs Real Oviedo II Real Oviedo II
14
06:00 Marino de Luanco Marino de Luanco vs Laredo Laredo
14
06:00 Compostela Compostela vs Real Valladolid II Real Valladolid II
14
06:00 Burgos Promesas Burgos Promesas vs Cristo Atlético Cristo Atlético
14
06:00 Ourense CF Ourense CF vs Real Avilés Real Avilés
14
06:00 Estepona Estepona vs Socuéllamos Socuéllamos
14
06:00 Zamora Zamora vs Gimnástica Torrelavega Gimnástica Torrelavega
14
06:00 Guijuelo Guijuelo vs Bergantiños Bergantiños
14
06:00 Polvorín Polvorín vs Coruxo Coruxo
14
06:00 Deportivo Alavés II Deportivo Alavés II vs Arenas Getxo Arenas Getxo
14
06:00 San Juan San Juan vs UD Logroñés II UD Logroñés II
14
06:00 Mutilvera Mutilvera vs Alfaro Alfaro
14
06:00 Cirbonero Cirbonero vs Utebo Utebo
14
06:00 Brea Brea vs Tarazona Tarazona
14
06:00 Arnedo Arnedo vs Izarra Izarra
14
06:00 Racing Rioja Racing Rioja vs Tudelano Tudelano
14
06:00 Real Sociedad III Real Sociedad III vs Sestao River Sestao River
14
06:00 Alzira Alzira vs Saguntino Saguntino
14
06:00 Hércules Hércules vs Real Zaragoza II Real Zaragoza II
14
Congo - Ligue 1
Giờ 10/12/2022 Vòng
20:00 Étoile du Congo Étoile du Congo vs Nouvelle Génération
8
22:00 Jeunesse Unie de Kintélé vs CARA Brazzaville CARA Brazzaville
8
Sudani Premier League
Giờ 10/12/2022 Vòng
20:15 Al Zoma vs Tuti Tuti
13
23:30 Alamal Atbara Alamal Atbara vs Al Shorta Al Shorta
13
23:30 Al-Hilal Omdurman Al-Hilal Omdurman vs Haidob Al Nuhod
13
23:30 Al Wadi Al Wadi vs Hay al-Arab Hay al-Arab
13
Congo DR - Ligue 1
Giờ 10/12/2022 Vòng
18:30 Lubumbashi Sport Lubumbashi Sport vs Maniema Union Maniema Union
15
18:30 Céleste Céleste vs Panda B52 Panda B52
15
18:30 Lubumbashi Sport Lubumbashi Sport vs Maniema Union Maniema Union
13
18:30 Céleste Céleste vs Panda B52 Panda B52
14
20:30 Tshinkunku Tshinkunku vs Blessing Blessing
15
20:30 Dauphins Noirs Dauphins Noirs vs JSK JSK
15
20:30 Groupe Bazano Groupe Bazano vs Kuya Sport Kuya Sport
15
20:30 Simba Simba vs Motema Pembe Motema Pembe
15
20:30 TP Mazembe TP Mazembe vs Saint Eloi Lupopo Saint Eloi Lupopo
15
20:30 Groupe Bazano Groupe Bazano vs Kuya Sport Kuya Sport
14
20:30 Simba Simba vs Motema Pembe Motema Pembe
14
20:30 Tshinkunku Tshinkunku vs Blessing Blessing
14
20:30 Dauphins Noirs Dauphins Noirs vs JSK JSK
14
Tercera División RFEF
Giờ 10/12/2022 Vòng
22:30 Touring vs Deusto Deusto
13
CSL
Giờ 11/12/2022 Vòng
06:00 Wuhan Three Towns Wuhan Three Towns vs Zhejiang Professional Zhejiang Professional
33
06:00 Guangzhou FC Guangzhou FC vs Changchun Yatai Changchun Yatai
33
06:00 Henan SSLM Henan SSLM vs Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua
33
06:00 Shandong TaiShan Shandong TaiShan vs Meizhou Hakka Meizhou Hakka
33
06:00 Rongcheng Rongcheng vs Wuhan Yangtze Wuhan Yangtze
33
06:00 Tianjin JMT Tianjin JMT vs Dalian Pro Dalian Pro
33
06:00 Cangzhou Mighty Lions Cangzhou Mighty Lions vs Hebei FC Hebei FC
33
06:00 Shenzhen Shenzhen vs Guangzhou City Guangzhou City
33
06:00 Beijing Guoan Beijing Guoan vs Shanghai Port Shanghai Port
33
06:00 Shandong TaiShan Shandong TaiShan vs Meizhou Hakka Meizhou Hakka
33
06:00 Beijing Guoan Beijing Guoan vs Shanghai Port Shanghai Port
33
06:00 Cangzhou Mighty Lions Cangzhou Mighty Lions vs Hebei FC Hebei FC
33
06:00 Tianjin JMT Tianjin JMT vs Dalian Pro Dalian Pro
33
U18 Divisie 1
Giờ 10/12/2022 Vòng
17:00 Feyenoord U18 vs AZ U18
8
21:15 Twente / Heracles U18 vs Ajax U18
8
Cyprus - 1. Division
Giờ 10/12/2022 Vòng
06:00 Pafos Pafos vs APOEL APOEL
14
06:00 Doxa Doxa vs AEK Larnaca AEK Larnaca
14
Giờ 11/12/2022 Vòng
00:00 Anorthosis Anorthosis vs Olympiakos Nicosia Olympiakos Nicosia
14
00:00 Enosis Enosis vs Apollon Apollon
14
WE League
Giờ 10/12/2022 Vòng
11:00 Mynavi Sendai vs JEF United
6
11:00 Albirex Niigata vs Omiya Ardija Ventus
6
12:00 Elfen Saitama vs Sanfrecce Hiroshima
6
12:00 Parceiro Nagano vs Nojima Stella
6
Giờ 11/12/2022 Vòng
12:00 Urawa Reds vs INAC Kobe Leonessa
6
Cyprus - 3. Division
Giờ 10/12/2022 Vòng
19:30 ASIL Lysi ASIL Lysi vs ENAD ENAD
11
19:30 Ormideia Ormideia vs EN THOI Lakatamia EN THOI Lakatamia
11
19:30 Halkanoras Halkanoras vs AEP Polemidion
11
19:30 Ethnikos Assias Ethnikos Assias vs APEA APEA
11
19:30 Kouris Erimi Kouris Erimi vs ASPIS
11
19:30 APEP APEP vs Iraklis Yerolakkou Iraklis Yerolakkou
11
19:30 Ethnikos Latsion Ethnikos Latsion vs APONA Anagias
11
19:30 Digenis Morphou Digenis Morphou vs Elia Lythrodonta Elia Lythrodonta
11
19:30 Halkanoras Halkanoras vs AEP Polemidion
11
19:30 ASIL Lysi ASIL Lysi vs ENAD ENAD
11
19:30 Ormideia Ormideia vs EN THOI Lakatamia EN THOI Lakatamia
11
19:30 Ethnikos Assias Ethnikos Assias vs APEA APEA
11
19:30 Kouris Erimi Kouris Erimi vs ASPIS
11
19:30 Ethnikos Latsion Ethnikos Latsion vs APONA Anagias
11
19:30 Digenis Morphou Digenis Morphou vs Elia Lythrodonta Elia Lythrodonta
11
19:30 APEP APEP vs Iraklis Yerolakkou Iraklis Yerolakkou
11
Liga 2
Giờ 10/12/2022 Vòng
13:15 PSBS Biak Numfor PSBS Biak Numfor vs Kalteng Putra Kalteng Putra
19
14:15 PSBS Biak Numfor PSBS Biak Numfor vs Kalteng Putra Kalteng Putra
19
14:15 Persewar Persewar vs Sulut United Sulut United
19
15:15 Persipa Pati Persipa Pati vs Gresik Gresik
19
15:15 Nusantara Nusantara vs Bekasi City Bekasi City
19
15:30 Sriwijaya Sriwijaya vs Karo United Karo United
19
15:30 PSPS Riau PSPS Riau vs Persiraja Aceh Persiraja Aceh
19
15:30 Persela Lamongan Persela Lamongan vs PSIM Yogyakarta PSIM Yogyakarta
19
16:15 Persipa Pati Persipa Pati vs Gresik United Gresik United
19
16:15 Nusantara United Nusantara United vs Bekasi City Bekasi City
20
16:15 Deltras Deltras vs Persiba Balikpapan Persiba Balikpapan
20
16:15 Putra Delta Sidoarjo Putra Delta Sidoarjo vs Persipura Persipura
20
16:30 Sriwijaya Sriwijaya vs Karo United Karo United
20
16:30 Persela Persela vs PSIM Yogyakarta PSIM Yogyakarta
20
17:00 PSPS PSPS vs Persiraja Banda Aceh Persiraja Banda Aceh
20
Derde Divisie
Giờ 10/12/2022 Vòng
20:30 Excelsior '31 Excelsior '31 vs Barendrecht Barendrecht
18
20:30 HSV Hoek HSV Hoek vs Rijnvogels Rijnvogels
18
20:30 SteDoCo vs DVS '33
18
20:30 DOVO DOVO vs ACV ACV
18
20:30 VVOG VVOG vs RKAV Volendam RKAV Volendam
18
21:00 Sportlust '46 Sportlust '46 vs Staphorst Staphorst
18
21:00 Sparta Nijkerk Sparta Nijkerk vs Urk Urk
18
21:00 ASWH ASWH vs Harkemase Boys Harkemase Boys
18
21:00 Ter Leede Ter Leede vs GVVV GVVV
18
Liga Alef
Giờ 10/12/2022 Vòng
06:00 Beitar Tel Aviv Bat Yam Beitar Tel Aviv Bat Yam vs Ironi Modi'in Ironi Modi'in
11
06:00 Bnei Eilat Bnei Eilat vs Hapoel Marmorek Hapoel Marmorek
11
06:00 Maccabi Yavne Maccabi Yavne vs Maccabi Ashdod Maccabi Ashdod
11
06:00 Maccabi Sha'arayim vs Shimshon Tel Aviv Shimshon Tel Aviv
11
06:00 Tira Tira vs Ihud Bnei Shfaram Ihud Bnei Shfaram
11
06:00 Tzeirey Taibe Tzeirey Taibe vs Maccabi Nujeidat Ahmed Maccabi Nujeidat Ahmed
11
06:00 Maccabi Ironi Tamra Maccabi Ironi Tamra vs Hapoel Bnei Zalafa Hapoel Bnei Zalafa
11
06:00 Hapoel Bu'eine Hapoel Bu'eine vs Maccabi Tzur Shalom Maccabi Tzur Shalom
11
06:00 Hapoel Bu'eine Hapoel Bu'eine vs Maccabi K. Ata Bialik Maccabi K. Ata Bialik
11
18:00 Tayibe Tayibe vs Maccabi Nujeidat Ahmad Maccabi Nujeidat Ahmad
11
DFB Junioren Pokal
Giờ 10/12/2022 Vòng
06:00 Schalke 04 U19 Schalke 04 U19 vs Stuttgart U19
Tứ kết
06:00 Mainz 05 U19 vs St. Pauli U19
Tứ kết
06:00 Nürnberg U19 vs Hertha BSC U19
Tứ kết
06:00 Köln U19 vs Holstein Kiel U19
Tứ kết
Mauritian League
Giờ 10/12/2022 Vòng
18:30 Bolton City Bolton City vs Grande Riviere Sud Est
7
21:30 ASVP ASVP vs Entente Boulet Rouge Entente Boulet Rouge
7
Division d'Honneur
Giờ 10/12/2022 Vòng
07:30 Jeunesse Evolution Jeunesse Evolution vs Capesterre Bell
12
07:30 USBM USBM vs Phare du Canal
12
Giờ 11/12/2022 Vòng
02:30 Juventus Sainte-Anne vs Stade Lamentinois
12
02:30 Dynamo Le Moule vs Solidarité Scolaire Solidarité Scolaire
12
07:00 Vieux-Habitants Vieux-Habitants vs Sporting Baie-Mahault
12
07:00 Red Star vs CERFA
12
07:00 Siroco Les Abymes vs Gourbeyre
12
National 2
Giờ 10/12/2022 Vòng
01:00 Vannes Vannes vs Rouen Rouen
13
01:00 Bourges 18 Bourges 18 vs Angouleme CFC Angouleme CFC
13
01:00 Andrezieux Andrezieux vs Nantes II Nantes II
13
06:00 Chambly-Oise Chambly-Oise