LTĐ ngày 02-10-2022 | Lịch thi đấu bóng đá ngày 02-10-2022
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
12:00 | Jeju United | vs | Gangwon |
1
|
14:30 | Suwon | vs | Gimcheon Sangmu |
1
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
20:30 | Hertha Berlin | vs | Hoffenheim |
8
|
22:30 | Schalke 04 | vs | Augsburg |
8
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Ceará | vs | América Mineiro |
29
|
01:00 | Internacional | vs | Santos |
29
|
01:00 | Atlético Mineiro | vs | Fluminense |
29
|
05:00 | Athletico Paranaense | vs | Juventude |
29
|
05:00 | Avaí | vs | Atlético Goianiense |
29
|
05:00 | Goiás | vs | Fortaleza |
29
|
05:00 | Flamengo | vs | RB Bragantino |
29
|
07:00 | Corinthians | vs | Cuiabá |
29
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:45 | Empoli | vs | AC Milan |
8
|
17:30 | Lazio | vs | Spezia |
8
|
20:00 | Lecce | vs | Cremonese |
8
|
20:00 | Sassuolo | vs | Salernitana |
8
|
20:00 | Sampdoria | vs | Monza |
8
|
23:00 | Atalanta | vs | Fiorentina |
8
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
01:45 | Juventus | vs | Bologna |
8
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Manchester City | vs | Manchester Utd |
9
|
22:30 | Leeds | vs | Aston Villa |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:30 | New England Revolution | vs | Atlanta Utd |
46
|
02:30 | Colorado Rapids | vs | FC Dallas |
46
|
04:30 | Charlotte | vs | Philadelphia Union |
46
|
06:30 | CF Montreal | vs | DC United |
46
|
06:30 | FC Cincinnati | vs | Chicago Fire |
46
|
06:30 | Columbus Crew | vs | New York Red Bulls |
46
|
09:00 | Vancouver Whitecaps | vs | Austin FC |
46
|
09:00 | San Jose Earthquakes | vs | Minnesota United |
46
|
09:30 | Los Angeles Galaxy | vs | Real Salt Lake |
46
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | New York City | vs | Orlando City |
47
|
02:00 | Portland Timbers | vs | Los Angeles FC |
47
|
04:00 | Sporting Kansas City | vs | Seattle Sounders |
47
|
07:30 | Nashville SC | vs | Houston Dynamo |
47
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | Paris SG | vs | Nice |
9
|
18:00 | Lorient | vs | Lille |
9
|
20:00 | AC Ajaccio | vs | Clermont |
9
|
20:00 | Auxerre | vs | Brest |
9
|
20:00 | Toulouse | vs | Montpellier |
9
|
20:00 | Troyes | vs | Reims |
9
|
22:05 | Monaco | vs | Nantes |
9
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
01:45 | Lens | vs | Lyon |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | GIF Sundsvall | vs | Norrköping |
24
|
20:00 | Varberg | vs | Häcken |
24
|
22:30 | Sirius | vs | AIK |
24
|
22:30 | Kalmar | vs | Helsingborg |
24
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Ajax | vs | G.A. Eagles |
8
|
02:00 | Twente | vs | Vitesse |
8
|
17:15 | Fortuna Sittard | vs | Volendam |
8
|
19:30 | Excelsior | vs | Utrecht |
8
|
19:30 | NEC | vs | Feyenoord |
8
|
21:45 | RKC Waalwijk | vs | Sparta Rotterdam |
8
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Emmen | vs | Heerenveen |
8
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | Mallorca | vs | Barcelona |
7
|
19:00 | Espanyol | vs | Valencia |
7
|
21:15 | Celta Vigo | vs | Betis |
7
|
23:30 | Girona | vs | Real Sociedad |
7
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | Real Madrid | vs | Osasuna |
7
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
19:00 | Midtjylland | vs | Viborg |
11
|
19:00 | Silkeborg | vs | Horsens |
11
|
21:00 | Brøndby | vs | Lyngby |
11
|
23:00 | FC Copenhagen | vs | AGF |
11
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
03:00 | Santa Tecla | vs | 11 Deportivo |
5
|
03:00 | Alianza FC | vs | FAS |
5
|
03:00 | Luis Angel Firpo | vs | Platense Municipal |
5
|
03:00 | Atletico Marte | vs | Metapan |
5
|
03:00 | Dragon | vs | Aguila |
5
|
03:00 | Chalatenango | vs | Jocoro |
5
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:30 | Londerzeel | vs | Hades |
5
|
00:30 | KFC Turnhout | vs | FC Lebbeke |
5
|
01:00 | KRC Gent | vs | Olsa Brakel |
5
|
01:00 | Lokeren-Temse | vs | Erpe-Mere United |
5
|
01:00 | Sporting Hasselt | vs | Lille |
5
|
01:00 | City Pirates Antwerpen | vs | Racing Mechelen |
5
|
05:00 | Tubize | vs | La Louvière Centre |
6
|
05:00 | Hamoir | vs | Solières Sport |
6
|
05:00 | Union Saint-Gilloise II | vs | Verlaine |
6
|
05:00 | Binche | vs | Jette |
6
|
05:00 | Warnant | vs | Meux |
6
|
05:00 | Seraing II | vs | Ganshoren |
6
|
05:00 | Acren-Lessines | vs | Stade Disonais |
6
|
05:00 | Union Namur | vs | Waremme |
6
|
05:00 | Rebecq | vs | Stockay-Warfusée |
6
|
20:00 | Bocholt | vs | Lyra-Lierse Berlaar |
5
|
20:00 | Diegem Sport | vs | Beerschot VA II |
5
|
20:00 | Pepingen-Halle | vs | Tongeren |
5
|
20:00 | Cappellen | vs | Belisia Bilzen |
5
|
20:00 | Mechelen II | vs | Berchem Sport |
5
|
20:00 | Westhoek | vs | Oudenaarde |
5
|
20:00 | Zelzate | vs | Torhout |
5
|
20:00 | RFC Wetteren | vs | Sparta Petegem |
5
|
20:00 | Merelbeke | vs | Harelbeke |
5
|
20:00 | Gullegem | vs | Dikkelvenne |
5
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Rutsiro | vs | AS Kigali |
4
|
20:00 | Rwamagana City | vs | APR |
4
|
20:00 | Musanze | vs | Espoir |
4
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Gotham FC | vs | Portland Thorns |
14
|
06:00 | Washington Spirit | vs | Houston Dash |
14
|
06:30 | Racing Louisville | vs | Kansas City Current |
14
|
09:00 | OL Reign | vs | Orlando Pride |
14
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Chicago Red Stars | vs | Angel City |
14
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Olympias Lympion | vs | Alki Oroklini |
3
|
20:00 | Achyronas / Onisilos | vs | Xylotympou |
3
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Birkirkara | vs | Valletta |
5
|
21:00 | Gzira United | vs | Pietà Hotspurs |
5
|
22:15 | Balzan | vs | Hibernians |
5
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
17:00 | Funnefoss/Vormsund | vs | Skjervoy |
23
|
18:00 | Raufoss 2 | vs | Hodd 2 |
23
|
19:00 | Molde 2 | vs | Floro |
23
|
19:30 | Mjolner | vs | Lillestrom 2 |
23
|
20:00 | Harstad | vs | Skjetten |
23
|
21:15 | Orkla | vs | Innstrandens |
23
|
22:00 | Strindheim | vs | Rana FK |
23
|
22:30 | Junkeren | vs | Byasen |
23
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Sayana Haskovo | vs | Zagorets |
10
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
18:00 | Beltinci | vs | Aluminij |
10
|
20:30 | Rudar | vs | Triglav |
10
|
20:30 | NK Bistrica | vs | Grosuplje |
10
|
20:30 | Jadran Dekani | vs | Rogaska |
10
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Ranger's | vs | FC Santa Coloma II |
3
|
05:00 | Carroi | vs | Ordino II |
3
|
17:00 | Esperança d'Andorra | vs | Atlètic Amèrica |
3
|
20:00 | La Massana | vs | UE Santa Coloma II |
3
|
23:00 | Encamp | vs | Pas de la Casa |
3
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Prishtina Bern | vs | La Tour / Le Pâquier |
7
|
19:00 | Erguël | vs | Fribourg |
7
|
19:00 | Widnau | vs | Rorschach |
7
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
15:30 | Floridsdorfer AC | vs | BW Linz |
10
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
20:30 | Solin | vs | Rudes |
8
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
15:30 | Jednota Bánová | vs | Vrakuňa |
9
|
20:00 | Beluša | vs | Hamsik Academy |
9
|
20:00 | Galanta | vs | Podkonice |
9
|
20:00 | Malženice | vs | Inter Bratislava |
9
|
20:00 | Veľké Ludince | vs | Kalná nad Hronom |
9
|
20:00 | Snina | vs | Oravské Veselé |
9
|
20:00 | MSK Tesla Stropkov | vs | Rimavská Sobota |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
16:00 | Dinamo OO | vs | Ponikve |
8
|
16:00 | Gaj | vs | Samobor |
8
|
21:00 | Sava Strmec | vs | Lučko |
8
|
21:30 | Svačić | vs | Vuteks-Sloga |
7
|
21:30 | Graničar Županja | vs | Slavija Pleternica |
7
|
21:30 | Bedem Ivankovo | vs | Đakovo-Croatia |
7
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Partizani | vs | KF Tirana |
6
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
18:30 | 68 Aksaray Belediyespor | vs | Bergama Belediyespor |
5
|
18:30 | Elazığspor | vs | Çatalcaspor |
5
|
18:30 | Iğdır FK | vs | Elazığ Karakoçan FK |
5
|
18:30 | Arguvanspor | vs | Efeler 09 Spor |
5
|
18:30 | Artvin Hopaspor | vs | Siirt İl Özel İdaresi |
5
|
18:30 | 1984 Muşspor | vs | Niğde Anadolu |
5
|
18:30 | Karaköprü Belediyespor | vs | Eskişehirspor |
5
|
18:30 | Fatsa Belediyespor | vs | Çankaya FK |
5
|
18:30 | Gümüşhanespor | vs | Eynesil Belediyespor |
5
|
18:30 | Ofspor | vs | Kahramanmaraşspor |
5
|
19:00 | Kepez Belediyespor | vs | Beyoğlu Yeni Çarşı |
5
|
19:00 | Kırıkkale Büyük Anadolu | vs | Ayvalıkgücü Belediyespor |
5
|
19:00 | Hacettepe 1945 | vs | Karşıyaka |
5
|
19:00 | Karaman FK | vs | Kestelspor |
5
|
19:00 | 1922 Konyaspor | vs | Yomraspor |
5
|
19:00 | Nevşehir Belediyespor | vs | Ağrı 1970 |
5
|
19:30 | Bayrampaşaspor | vs | Kartal Bulvarspor |
5
|
19:30 | Şile Yıldızspor | vs | 1954 Kelkit Belediyespor |
5
|
19:30 | Kuşadasıspor | vs | Ergene Velimeşespor |
5
|
19:30 | Belediye Derincespor | vs | Amasyaspor FK |
5
|
19:30 | Edirnespor | vs | Yeni Mersin İY |
5
|
19:30 | Tepecikspor | vs | Sapanca Gençlikspor |
5
|
19:30 | Bursa Yıldırımspor | vs | Erbaaspor |
5
|
19:30 | Akhisarspor | vs | Osmaniyespor |
5
|
19:30 | Belediye Kütahyaspor | vs | 52 Orduspor |
5
|
23:00 | Orduspor 1967 | vs | Darıca Gençlerbirliği |
5
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:30 | Loudoun United | vs | Detroit City |
43
|
06:00 | Hartford Athletic | vs | Charleston Battery |
43
|
06:00 | Pittsburgh Riverhounds | vs | San Antonio |
43
|
06:00 | Indy Eleven | vs | FC Tulsa |
43
|
06:00 | Miami FC | vs | Memphis 901 |
43
|
07:30 | Rio Grande Valley | vs | Louisville City |
43
|
09:00 | Orange County SC | vs | San Diego Loyal |
43
|
09:00 | Monterey Bay | vs | Tampa Bay Rowdies |
43
|
09:00 | Oakland Roots | vs | Birmingham Legion |
43
|
09:30 | Phoenix Rising | vs | New York RB II |
43
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
07:00 | LA Galaxy II | vs | Sacramento Republic |
44
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
15:15 | Mlada Boleslav B | vs | Zizkov |
9
|
15:15 | Chlumec nad Cidlinou | vs | Zapy |
9
|
15:15 | Bohemians 1905 B | vs | Sokolov |
9
|
15:15 | Hradec Kralove B | vs | Kolin |
9
|
15:15 | Znojmo | vs | Hlucin |
9
|
15:15 | Ostrava B | vs | FK Frydek-Mistek |
9
|
16:00 | Teplice B | vs | Jablonec B |
9
|
21:00 | Brozany | vs | Pardubice B |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Olympic Star | vs | Rukinzo |
8
|
20:00 | Musongati | vs | Inter Star |
8
|
20:00 | Aigle Noir | vs | Tigre Noir |
8
|
20:00 | Bumamuru | vs | Magara Young Boys |
8
|
20:00 | Kayanza United | vs | Le Messager Ngozi |
8
|
20:00 | Dynamik | vs | Bujumbura City |
8
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
15:15 | Liberec B | vs | Hlinsko |
9
|
15:15 | Meteor Prague | vs | Vilemov |
9
|
15:15 | Chrudim B | vs | Dvur Kralove |
9
|
15:15 | Slavicin | vs | Skastice |
9
|
15:15 | Brno B | vs | FK Kozlovice |
9
|
15:15 | Jihlava B | vs | Bystrice n. Pern. |
9
|
15:15 | Havirov | vs | Novy Jicin |
9
|
20:00 | Vsechovice | vs | HFK Olomouc |
9
|
20:00 | Tasovice | vs | Stara Rise |
9
|
20:00 | Lanzhot | vs | Velka Bites |
9
|
20:00 | Bruntal | vs | Valasske Mezirici |
9
|
20:00 | Polanka nad Odrou | vs | Rymarov |
9
|
20:00 | Bohumin | vs | Bilovec |
9
|
21:00 | Turnov | vs | Dobrovice |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
12:00 | Khaan Khuns / Erchim | vs | Khangarid |
4
|
15:00 | Tuv buganuud | vs | Deren |
4
|
18:00 | Falcons | vs | Ulaanbaatar |
4
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
19:00 | Hegelmann Litauen | vs | FA Šiauliai |
31
|
21:55 | Panevezys | vs | Suduva |
31
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
17:00 | Tukums 2000 2 | vs | Saldus SS/Leevon |
20
|
21:00 | Alberts JDFS | vs | Jelgava |
20
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | MC Oran | vs | USM Alger |
6
|
02:00 | Saoura | vs | Belouizdad |
6
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
19:00 | Ocean Kerch | vs | Rubin Yalta |
6
|
19:00 | Kyzyltash | vs | FC Sevastopol |
6
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
20:15 | Al Bataeh | vs | Al Wahda |
4
|
20:15 | Al Dhafra | vs | Shabab Al-Ahli Dubai |
4
|
23:00 | Al Ain | vs | Ittihad Kalba |
4
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
00:10 | Oman Club | vs | Sur |
5
|
00:15 | Al Rustaq | vs | Al Oruba |
5
|
02:30 | Al Nahda | vs | Al Suwaiq |
5
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
19:30 | Ried | vs | Rheindorf Altach |
10
|
19:30 | Hartberg | vs | Austria Klagenfurt |
10
|
22:00 | Austria Vienna | vs | Sturm Graz |
10
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
21:15 | Benevento | vs | Ascoli |
7
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
08:30 | Benque | vs | Verdes |
10
|
08:30 | San Pedro Pirates | vs | Port Layola |
10
|
08:30 | Altitude | vs | Bandits |
10
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Wagiya | vs | Progresso |
10
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
19:00 | Asteras Tripolis | vs | OFI Crete |
6
|
20:00 | Olympiacos Piraeus | vs | Atromitos |
6
|
23:30 | Volos | vs | Aris |
6
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | PAOK | vs | Panathinaikos |
6
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Sport Recife | vs | Náutico |
32
|
04:30 | Ituano | vs | CRB |
32
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Silla | vs | Acero |
4
|
05:00 | Villarreal III | vs | Castellón II |
4
|
05:00 | Hércules II | vs | Rayo Ibense |
4
|
05:00 | Orihuela | vs | Roda |
4
|
05:00 | Torrellano | vs | Elche II |
4
|
05:00 | Torrent | vs | Jove Español |
4
|
05:00 | Deusto | vs | Vitoria |
4
|
05:00 | Anaitasuna | vs | Aurrerá Ondarroa |
4
|
05:00 | Padura | vs | Leioa |
4
|
05:00 | Durango | vs | Portugalete |
4
|
05:00 | Aurrerá Vitoria | vs | Pasaia KE |
4
|
05:00 | CF Gandía | vs | Levante II |
4
|
05:00 | Barakaldo | vs | Basconia |
4
|
05:00 | Urduliz | vs | Lagun Onak |
4
|
05:00 | Atzeneta | vs | Patacona |
4
|
05:00 | Trival Valderas | vs | Móstoles |
4
|
05:00 | Getafe II | vs | Pozuelo Alarcón |
4
|
05:00 | Madrid 2021 FP | vs | Canillas |
4
|
05:00 | Real Aranjuez | vs | Collado Villalba |
4
|
05:00 | Textil Escudo | vs | Tropezón |
4
|
05:00 | Rayo Vallecano II | vs | Torrejón |
4
|
05:00 | Galapagar | vs | Paracuellos Antamira |
4
|
05:00 | Las Rozas | vs | Ursaria |
4
|
05:00 | RSD Alcalá | vs | RSC Internacional |
4
|
05:00 | Salamanca II | vs | Cultural Leonesa II |
4
|
05:00 | Atlético Tordesillas | vs | Mirandés II |
4
|
05:00 | Numancia II | vs | La Virgen del Camino |
4
|
05:00 | Unami | vs | Real Ávila |
4
|
05:00 | Arandina | vs | Almazán |
4
|
05:00 | Atlético Astorga | vs | UD Santa Marta |
4
|
05:00 | Becerril Campos | vs | Bembibre |
4
|
05:00 | Escobedo | vs | Atlético Albericia |
4
|
05:00 | Guarnizo | vs | Vimenor |
4
|
05:00 | Gama | vs | Naval |
4
|
05:00 | Toledo | vs | Talavera II |
4
|
05:00 | Txantrea | vs | Alesves |
4
|
05:00 | Huarte | vs | Lagunak |
4
|
05:00 | Oberena | vs | Cantolagua |
4
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
20:30 | Platinum City Rovers | vs | Cape Town Spurs |
5
|
20:30 | Polokwane City | vs | Hungry Lions |
5
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
21:00 | Mexiquense U20 | vs | Querétaro U20 |
17
|
21:00 | León U20 | vs | Tijuana U20 |
17
|
23:00 | Santos Laguna U20 | vs | Mazatlán U20 |
17
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | HFX Wanderers | vs | Atlético Ottawa |
11
|
04:00 | Forge | vs | York United |
11
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
02:30 | Cavalry | vs | Valour |
11
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Chaves | vs | Estoril |
8
|
02:30 | Vitoria Guimaraes | vs | Benfica |
8
|
21:30 | Rio Ave | vs | Santa Clara |
8
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Pacos Ferreira | vs | Arouca |
8
|
02:30 | Famalicao | vs | Boavista |
8
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Rio São Paulo | vs | Nova Cidade |
7
|
01:00 | Pérolas Negras | vs | 7 de Abril |
7
|
01:00 | Serra Macaense | vs | Paduano |
7
|
01:00 | Duque de Caxias | vs | Serrano RJ |
7
|
01:00 | Angra dos Reis | vs | CEAC / Araruama |
7
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Campo Grande | vs | São Gonçalo / Niterói |
7
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
19:30 | St. Gallen II | vs | Bruhl |
9
|
20:00 | Biel | vs | Breitenrain |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
16:00 | Mqabba | vs | Sliema Wanderers |
5
|
20:00 | Swieqi United | vs | Fgura United |
5
|
20:00 | Melita | vs | St. Andrews |
5
|
22:30 | Naxxar Lions | vs | Qrendi |
5
|
22:30 | San Gwann | vs | Vittoriosa Stars |
5
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Les Ardoisiers Perlé | vs | Jeunesse d'Esch | |
05:00 | Résidence Walferdange | vs | Mamer | |
05:00 | Wincrange | vs | Progrès Niederkorn | |
05:00 | URB | vs | Etzella Ettelbrück | |
05:00 | Sanem | vs | Marisca Mersch | |
05:00 | Luxembourg-Porto | vs | UN Käerjéng | |
05:00 | Kehlen | vs | Fola Esch | |
05:00 | Pratzerthal-Redange | vs | Berdenia Berbourg | |
05:00 | Munsbach | vs | F91 Dudelange | |
05:00 | Sporting Bertrange | vs | UNA Strassen | |
05:00 | Avenir Beggen | vs | Jeunesse Canach | |
05:00 | Young Boys | vs | Luxembourg City | |
05:00 | CeBra 01 | vs | Jeunesse Junglinster | |
05:00 | Bastendorf | vs | Racing Union Luxembourg | |
05:00 | Jeunesse Gilsdorf | vs | Wiltz | |
05:00 | Stengefort | vs | Monnerich | |
05:00 | Schengen | vs | Schifflange | |
05:00 | Racing Troisvierges | vs | Differdange 03 | |
05:00 | Sandweiler | vs | Jeunesse Schieren | |
05:00 | Norden | vs | Grevenmacher | |
05:00 | Sporting Mertzig | vs | Mondorf-les-Bains | |
05:00 | Feulen | vs | Yellow Boys Weiler | |
05:00 | Blo-Wäiss Izeg | vs | UT Pétange | |
05:00 | Red Black / Egalité | vs | Alisontia Steinsel | |
05:00 | Daring Echternach | vs | Atert Bissen | |
05:00 | Green Boys | vs | Swift Hesperange | |
05:00 | Koeppchen | vs | Hostert | |
05:00 | Red Star Merl-Belair | vs | Blô-Weiss Medernach | |
05:00 | Clemency | vs | Rumelange | |
05:00 | Lorentzweiler | vs | Victoria Rosport | |
05:00 | Syra Mensdorf | vs | Rodange | |
05:00 | Esch | vs | Bettembourg |
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Palestino | vs | Everton |
26
|
06:00 | Curicó Unido | vs | La Serena |
26
|
22:00 | Ñublense | vs | O'Higgins |
26
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
04:00 | Cobresal | vs | Unión Española |
26
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
18:30 | Paide | vs | Trans |
30
|
21:15 | Nõmme Kalju | vs | FCI Levadia |
30
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Independiente | vs | Deportes Limache |
22
|
05:00 | Real San Joaquín | vs | Trasandino |
22
|
05:00 | Concepción | vs | Rodelindo Román |
22
|
05:00 | San Antonio Unido | vs | Lautaro de Buin |
22
|
05:00 | General Velásquez | vs | Iberia |
22
|
05:00 | San Marcos | vs | Deportes Valdivia |
22
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Bagnols-Pont | vs | Union Saint-Jean |
4
|
00:00 | Stade Beaucairois | vs | Balma |
4
|
00:00 | Avranches II | vs | Saint-Lô Manche |
4
|
05:00 | Cannes | vs | Nice II |
4
|
05:00 | Ajaccio II | vs | Balagne |
4
|
05:00 | Marignane Gignac CB II | vs | Ardziv |
4
|
05:00 | Rousset-Ste Victoire | vs | Istres |
4
|
05:00 | Carnoux | vs | Cannet Rocheville |
4
|
05:00 | Olympique Marseille II | vs | Gallia Lucciana |
4
|
05:00 | Corte | vs | Gazélec Ajaccio |
4
|
20:00 | Portes Entre Deux Mers | vs | Libourne |
4
|
20:00 | Pau II | vs | Anglet Genets |
4
|
20:00 | Bordeaux II | vs | CA Neuville |
4
|
20:00 | Niort II | vs | Lège-Cap-Ferret |
4
|
20:00 | Vimy | vs | Feignies Aulnoye |
4
|
20:00 | ES du Mont-Gaillard | vs | AG Caennaise |
4
|
20:00 | Dijon II | vs | Gueugnon |
4
|
20:00 | Champigneulles | vs | Illkirch Graffenstaden |
5
|
20:00 | Les Mureaux | vs | Vitry |
4
|
20:00 | C' Chartres II | vs | Saran Municipal |
3
|
20:00 | Bourges Foot 18 II | vs | Montargis |
3
|
20:00 | Châteauroux II | vs | Châteauneuf-sur-Loire |
3
|
20:00 | Chambray | vs | Montlouis |
3
|
20:00 | Longueau | vs | Lens II |
4
|
20:00 | Nancy II | vs | Biesheim |
5
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
03:00 | Valledupar | vs | Barranquilla |
15
|
04:00 | Real Cartagena | vs | Boca Juniors de Cali |
15
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Tiszakécske | vs | Soroksár SC |
9
|
05:00 | Szeged-Csanád | vs | Budafoki MTE |
9
|
05:00 | Szentlőrinc SE | vs | Diósgyőr |
9
|
05:00 | Dorogi | vs | Kozármisleny |
9
|
05:00 | Békéscsaba | vs | MTE 1904 |
9
|
05:00 | Ajka | vs | Siófok |
9
|
05:00 | Pécsi MFC | vs | Szombathelyi Haladás |
9
|
05:00 | Kazincbarcika | vs | Győri ETO |
9
|
05:00 | Gyirmót | vs | Nyíregyháza Spartacus |
9
|
05:00 | MTK | vs | Csákvári TK |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
03:00 | Sao Paulo | vs | Ind. del Valle |
Chung kết
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
21:00 | Kingstonian | vs | Potters Bar Town |
11
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
04:00 | Guanacasteca | vs | Cartaginés |
16
|
04:00 | Herediano | vs | San Carlos |
16
|
04:00 | Guadalupe | vs | Deportivo Saprissa |
16
|
04:00 | Alajuelense | vs | Municipal Grecia |
16
|
04:00 | Pérez Zeledón | vs | Sporting San José |
16
|
04:00 | Puntarenas | vs | Santos de Guápiles |
16
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
15:00 | United City | vs | Maharlika |
8
|
18:00 | Azkals | vs | Kaya |
8
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Ormideia | vs | Kouris Erimi |
1
|
20:00 | Halkanoras | vs | Ethnikos Assias |
1
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | Cortulua | vs | Bucaramanga |
15
|
04:05 | Once Caldas | vs | Jaguares de Cordoba |
15
|
06:10 | La Equidad | vs | Millonarios |
15
|
08:15 | Aguilas | vs | Deportes Tolima |
15
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | Pereira | vs | Dep. Pasto |
15
|
04:05 | Junior | vs | Dep. Cali |
15
|
06:10 | America De Cali | vs | Atl. Nacional |
15
|
08:15 | Independiente Santa Fe | vs | Envigado |
15
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Sparta Prague | vs | Hradec Kralove |
10
|
21:00 | Zlin | vs | Slovacko |
10
|
21:00 | Jablonec | vs | Brno |
10
|
21:00 | Teplice | vs | FK Pardubice |
10
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Slavia Prague | vs | Liberec |
10
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Ceuta | vs | Algeciras |
6
|
05:00 | Unionistas de Salamanca | vs | Rayo Majadahonda |
6
|
05:00 | Linense | vs | Celta de Vigo II |
6
|
05:00 | Mérida | vs | Pontevedra |
6
|
05:00 | Badajoz | vs | Racing Ferrol |
6
|
05:00 | Córdoba | vs | SS Reyes |
6
|
05:00 | Fuenlabrada | vs | Linares Deportivo |
6
|
05:00 | Inter de Madrid | vs | Cultural Leonesa |
6
|
05:00 | Alcorcon | vs | Real Madrid II |
6
|
05:00 | Calahorra | vs | Athletic Club II |
6
|
05:00 | Deportivo La Coruña | vs | San Fernando CD |
6
|
05:00 | Eldense | vs | Gimnàstic Tarragona |
6
|
05:00 | Intercity | vs | Cornellà |
6
|
05:00 | Alcoyano | vs | Atlético Baleares |
6
|
05:00 | La Nucía | vs | Real Unión |
6
|
05:00 | Castellón | vs | Osasuna II |
6
|
05:00 | Real Murcia | vs | SD Logroñés |
6
|
05:00 | Amorebieta | vs | Numancia |
6
|
05:00 | Real Sociedad B | vs | Barcelona II |
6
|
05:00 | UD Logroñés | vs | Sabadell |
6
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
15:15 | Slavia Praha II | vs | Vyškov |
10
|
21:00 | Varnsdorf | vs | Vlašim |
10
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Inđija | vs | Jedinstvo Ub |
12
|
05:00 | Metalac GM | vs | Trayal Kruševac |
12
|
05:00 | Loznica | vs | Železničar Pančevo |
12
|
05:00 | Rad Beograd | vs | IMT Novi Beograd |
12
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
18:00 | Vittsjö | vs | Umeå |
22
|
18:00 | Brommapojkarna | vs | Kalmar |
22
|
20:00 | Piteå | vs | Hammarby |
22
|
20:00 | KIF Örebro | vs | Rosengård |
22
|
20:00 | Linköping | vs | Häcken |
22
|
20:00 | Djurgården | vs | AIK |
22
|
20:00 | Eskilstuna United | vs | Kristianstad |
22
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Navalcarnero | vs | Guadalajara |
5
|
05:00 | Vélez | vs | San Roque Lepe |
5
|
05:00 | Xerez Deportivo | vs | Real Betis II |
5
|
05:00 | Alcorcón II | vs | Unión Adarve |
5
|
05:00 | Talavera | vs | Atlético Madrid II |
5
|
05:00 | CD Coria | vs | Gimnástica Segoviana |
5
|
05:00 | Leganés II | vs | Don Benito |
5
|
05:00 | Villanovense | vs | Cacereño |
5
|
05:00 | Atlético Paso | vs | Diocesano |
5
|
05:00 | UD Melilla | vs | Socuéllamos |
5
|
05:00 | Real Sociedad III | vs | Gernika |
5
|
05:00 | Polvorín | vs | Racing Santander II |
5
|
05:00 | Guijuelo | vs | Marino de Luanco |
5
|
05:00 | Zamora | vs | Compostela |
5
|
05:00 | Langreo | vs | Burgos Promesas |
5
|
05:00 | Real Oviedo II | vs | Ourense CF |
5
|
05:00 | Arenteiro | vs | Real Avilés |
5
|
05:00 | Gimnástica Torrelavega | vs | Cristo Atlético |
5
|
05:00 | Bergantiños | vs | Real Valladolid II |
5
|
05:00 | Coruxo | vs | Laredo |
5
|
05:00 | Montijo | vs | Estepona |
5
|
05:00 | Juventud Torremolinos | vs | Yeclano |
5
|
05:00 | Mancha Real | vs | UCAM Murcia |
5
|
05:00 | Utrera | vs | Granada II |
5
|
05:00 | Formentera | vs | Lleida Esportiu |
5
|
05:00 | Cartagena LU II | vs | El Ejido |
5
|
05:00 | Racing Rioja | vs | Deportivo Alavés II |
5
|
05:00 | Arnedo | vs | San Juan |
5
|
05:00 | Brea | vs | Mutilvera |
5
|
05:00 | Beasain | vs | Cirbonero |
5
|
05:00 | Tarazona | vs | Utebo |
5
|
05:00 | Tudelano | vs | UD Logroñés II |
5
|
05:00 | Sestao River | vs | Arenas Getxo |
5
|
05:00 | Manresa | vs | Terrassa |
5
|
05:00 | Izarra | vs | Alfaro |
5
|
05:00 | Peña Deportiva | vs | Olot |
5
|
05:00 | Saguntino | vs | Badalona |
5
|
05:00 | Valencia II | vs | Real Zaragoza II |
5
|
05:00 | Recreativo Huelva | vs | Cádiz II |
5
|
05:00 | Sevilla II | vs | Sanluqueño |
5
|
05:00 | Mar Menor | vs | Antequera |
5
|
05:00 | Prat | vs | Mallorca II |
5
|
05:00 | Espanyol II | vs | Ibiza Islas Pitiusas |
5
|
05:00 | Teruel | vs | Hércules |
5
|
05:00 | Ebro | vs | Alzira |
5
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
18:00 | Næstved | vs | Hillerød |
11
|
18:00 | HB Køge | vs | Fredericia |
11
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | PDHAE | vs | Ligorna |
6
|
20:00 | Pinerolo | vs | Bra |
6
|
20:00 | Fossano | vs | Vado |
6
|
20:00 | Derthona | vs | Gozzano |
6
|
20:00 | Chisola | vs | Fezzanese |
6
|
20:00 | Chieri | vs | Casale |
6
|
20:00 | Giana Erminio | vs | Sant'Angelo |
6
|
20:00 | Castellanzese | vs | Stresa |
6
|
20:00 | Borgosesia | vs | Sanremese |
6
|
20:00 | Asti | vs | Sestri Levante |
6
|
20:00 | United Riccione | vs | Aglianese |
6
|
20:00 | Pistoiese | vs | Real Forte Querceta |
6
|
20:00 | Salsomaggiore | vs | Prato |
6
|
20:00 | Flaminia | vs | Arezzo |
5
|
20:00 | Città di Castello | vs | Ponsacco |
5
|
20:00 | Chieti | vs | CynthiAlbalonga |
5
|
20:00 | Follonica Gavorrano | vs | Poggibonsi |
5
|
20:00 | Roma City | vs | Termoli Calcio |
5
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Thisted | vs | HIK |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | Villarreal II | vs | Burgos |
8
|
21:15 | Leganes | vs | Albacete |
8
|
21:15 | Alaves | vs | Ponferradina |
8
|
23:30 | Real Oviedo | vs | FC Cartagena |
8
|
23:30 | Granada | vs | Huesca |
8
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | Ibiza | vs | Lugo |
8
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
18:00 | Holstebro | vs | Dalum |
9
|
18:00 | VSK Århus | vs | Young Boys |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Napredak | vs | Kolubara |
13
|
20:00 | Sp. Subotica | vs | Radnicki 1923 |
13
|
22:00 | Mladost GAT | vs | Crvena zvezda |
13
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Partizan | vs | Vojvodina |
13
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
19:00 | Ringkøbing | vs | B 1913 |
10
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | Grasshopper | vs | Zürich |
9
|
19:15 | Sion | vs | Winterthur |
9
|
21:30 | Lugano | vs | Servette |
9
|
21:30 | Luzern | vs | Young Boys |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
19:00 | ADO '20 | vs | Baronie |
9
|
19:00 | Quick | vs | JOS Watergraafsmeer |
9
|
19:00 | UDI '19 | vs | OSS '20 |
9
|
19:00 | USV Hercules | vs | GVV Unitas |
9
|
19:00 | OJC Rosmalen | vs | Gemert |
9
|
19:00 | TOGB | vs | Blauw Geel '38 |
9
|
19:30 | VVSB | vs | Dongen |
9
|
19:30 | UNA | vs | HSC '21 |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
18:00 | Uthai Thani | vs | Nakhon Si United |
7
|
18:30 | Chainat Hornbill | vs | Ayutthaya United |
7
|
19:00 | Ranong United | vs | Chiangmai United |
7
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
02:30 | Stade Lamentinois | vs | Juventus Sainte-Anne |
3
|
02:30 | Capesterre Bell | vs | Jeunesse Evolution |
3
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
02:30 | CERFA | vs | Red Star |
3
|
02:30 | Gourbeyre | vs | Siroco Les Abymes |
3
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Ciudad de Bolívar | vs | Ferro Carril Oeste LP |
32
|
05:00 | Olimpo | vs | Independiente Chivilcoy |
32
|
05:00 | Estudiantes de San Luis | vs | Sol de Mayo |
32
|
05:00 | Deportivo Camioneros | vs | Argentino Monte Maíz |
32
|
05:00 | Sportivo Desamparados | vs | Circulo Deportivo |
32
|
05:00 | Cipolletti | vs | Liniers Bahía Blanca |
32
|
05:00 | Villa Mitre | vs | Juventud Unida Univ. |
32
|
05:00 | Juventud Antoniana | vs | Sportivo Las Parejas |
32
|
05:00 | Sansinena | vs | Sportivo Peñarol |
32
|
05:00 | Sarmiento Resistencia | vs | Central Norte |
32
|
05:00 | Racing Córdoba | vs | Def. de Pronunciamiento |
32
|
05:00 | Gimnasia Concepción | vs | Unión Sunchales |
32
|
05:00 | Juventud Unida G. | vs | Gimnasia y Tiro |
32
|
05:00 | Boca Unidos | vs | Atlético Paraná |
32
|
05:00 | Douglas Haig | vs | Defensores Belgrano VR |
32
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
07:30 | RCA | vs | Nacional |
3
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Santa Fe | vs | Estrella |
3
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
17:00 | Minai | vs | Dinamo Kiev |
5
|
19:00 | Chornomorets | vs | Oleksandria |
5
|
21:00 | Zorya | vs | Kryvbas KR |
5
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | Pogon Szczecin | vs | Lechia Gdansk |
11
|
17:30 | Legnica | vs | Stal Mielec |
11
|
20:00 | Jagiellonia | vs | Korona Kielce |
11
|
22:30 | Widzew Lodz | vs | Rakow |
11
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
19:00 | Dinamo Samarqand | vs | Olympic |
20
|
20:00 | Pakhtakor | vs | Nasaf |
20
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
22:00 | Aalesund | vs | Viking |
24
|
22:00 | HamKam | vs | Jerv |
24
|
22:00 | Haugesund | vs | Odd |
24
|
22:00 | Sandefjord | vs | Sarpsborg 08 |
24
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Kristiansund | vs | Rosenborg |
24
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:30 | D. Zagreb | vs | Slaven Belupo |
11
|
20:00 | Rijeka | vs | Hajduk Split |
11
|
22:30 | Sibenik | vs | Gorica |
11
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
18:00 | Stoke City | vs | Watford |
12
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Mtibwa Sugar | vs | Mbeya City |
6
|
23:00 | Simba | vs | Dodoma Jiji |
6
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
19:00 | Merani Martvili | vs | Samtredia |
24
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Metz | vs | Pau FC |
10
|
00:00 | Annecy | vs | Bastia |
10
|
00:00 | Rodez | vs | Amiens |
10
|
00:00 | Valenciennes | vs | Sochaux |
10
|
00:00 | Niort | vs | Guingamp |
10
|
00:00 | Dijon | vs | Le Havre |
10
|
00:00 | Nimes | vs | Paris FC |
10
|
00:00 | Caen | vs | Quevilly Rouen |
10
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Madlenya | vs | Manzini Wanderers |
1
|
05:00 | Royal Leopards | vs | Manzini Sea Birds |
1
|
05:00 | Mbabane Swallows | vs | Young Buffaloes |
1
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
14:00 | Universitario | vs | Atlético Chiriquí |
13
|
16:15 | Tauro | vs | Alianza |
13
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
17:00 | Welayta Dicha | vs | Ethiopia Bunna |
1
|
20:00 | Awassa Kenema | vs | Legetafo Legedadi |
1
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
19:30 | Rumphi United | vs | Red Lions |
21
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | Conwy Borough | vs | Gresford Athletic |
10
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | B36 | vs | Víkingur |
24
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Renova | vs | Akademija Pandev |
9
|
20:00 | Tikvesh | vs | Skopje |
9
|
20:00 | Shkupi | vs | Sileks |
9
|
20:00 | Pobeda | vs | Shkendija |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Thun II | vs | Concordia Basel |
9
|
00:00 | Grand-Saconnex | vs | Martigny |
9
|
19:00 | Coffrane | vs | Servette U21 |
9
|
19:00 | Munsingen | vs | Rotkreuz |
9
|
19:30 | Muri | vs | Schotz |
9
|
19:30 | Delemont | vs | Bassecourt |
9
|
20:00 | Langenthal | vs | Dornach |
9
|
20:00 | Sarraz-Ecleplens | vs | La Chaux-De-Fonds |
9
|
21:00 | Kosova | vs | Taverne |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
19:00 | APS Bomet | vs | Nairobi City |
1
|
19:00 | Kakamega Homeboyz | vs | Leopards |
1
|
19:00 | Police FC | vs | Bandari |
1
|
19:00 | Tusker | vs | Posta Rangers |
1
|
19:00 | Wazito | vs | Sofapaka |
1
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Stade Bordelais | vs | Angers SCO II |
6
|
00:00 | Olympique d'Alès | vs | Grasse |
6
|
00:00 | Thonon Évian | vs | Louhans-Cuiseaux |
6
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | KAMAZ | vs | Rodina Moskva |
12
|
05:00 | Ufa | vs | Baltika |
12
|
05:00 | Yenisey | vs | Dynamo Makhachkala |
12
|
05:00 | Veles | vs | Volgar Astrakhan |
12
|
05:00 | Alaniya Vladikavkaz | vs | Shinnik |
12
|
05:00 | Rubin Kazan | vs | Arsenal Tula |
12
|
05:00 | Kuban Krasnodar | vs | Krasnodar II |
12
|
05:00 | Neftekhimik | vs | Akron |
12
|
05:00 | Volga Ulyanovsk | vs | SKA Khabarovsk |
12
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
16:00 | Yangon United | vs | Rakhine United |
14
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Zenit Izhevsk | vs | Khimik Vurnary |
11
|
05:00 | Tyumen | vs | Ural II |
11
|
05:00 | Avangard Kursk | vs | Sakhalinets |
14
|
05:00 | Kosmos Dolgoprudny | vs | Kolomna |
14
|
05:00 | Torpedo Vladimir | vs | Tekstilshchik |
14
|
05:00 | Chertanovo | vs | Tver |
14
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:30 | Vasas | vs | Zalaegerszegi |
9
|
21:30 | Kecskemeti TE | vs | Ferencvaros |
9
|
23:45 | Puskas Academy | vs | MOL Fehervar |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Wolfsburg | vs | Bayer Leverkusen |
3
|
05:00 | Köln | vs | Turbine Potsdam |
3
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Kaposvári Rákóczi | vs | Balatonfüredi |
11
|
05:00 | Budaörs | vs | Komárom |
11
|
05:00 | Sényő Carnifex | vs | Tiszaújváros |
11
|
05:00 | Vasas II | vs | Békéscsaba II |
11
|
05:00 | Debrecen II | vs | Füzesgyarmati |
11
|
05:00 | Kelen | vs | Gyirmót II |
11
|
05:00 | Zsámbéki SK | vs | Érdi VSE |
11
|
05:00 | Nagykanizsa | vs | Teskánd |
11
|
05:00 | Zalaegerszegi TE II | vs | Tatabánya |
11
|
05:00 | BKV Előre | vs | Egri |
11
|
05:00 | Csornai SE | vs | Fehérvár II |
11
|
05:00 | Körösladány | vs | BVSC Zugló |
11
|
05:00 | Jászberényi | vs | Hajdúszoboszlói SE |
11
|
05:00 | Diósgyőr II | vs | FC Hatvan |
11
|
05:00 | Karcag SE | vs | Pénzügyőr |
11
|
05:00 | Putnok | vs | DEAC |
11
|
05:00 | Szolnoki MÁV | vs | Ceglédi |
11
|
05:00 | Bánk Dalnoki Akadémia | vs | MTK II |
11
|
05:00 | Újpest II | vs | PTE-PEAC |
11
|
05:00 | Hódmezővásárhely | vs | Kecskeméti TE II |
11
|
05:00 | Dabas | vs | Majosi |
11
|
05:00 | Tiszafuredi VSE | vs | Kisvárda II |
11
|
16:00 | Győri ETO II | vs | Veszprém |
11
|
16:00 | Puskás II | vs | Móri SE |
11
|
20:00 | III. Kerületi TUE | vs | Bicskei |
11
|
20:00 | Makó | vs | Ferencváros II |
11
|
20:00 | Iváncsa | vs | Paksi SE II |
11
|
20:00 | BSE | vs | Monor |
11
|
20:00 | Szekszárd | vs | Honvéd II |
11
|
20:00 | ESMTK | vs | Dunaújváros SE |
11
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
16:00 | Austria Wien | vs | Wacker Innsbruck |
5
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
06:00 | Maryland Bobcats | vs | ASC San Diego |
12
|
09:00 | Bay Cities | vs | LA Force |
13
|
09:00 | Bay Cities | vs | LA Force |
13
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
06:00 | Syracuse Pulse | vs | Michigan Stars |
13
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
09:30 | Saint Vincent and the Grenadines | vs | Grenada |
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
19:00 | Træff | vs | Eidsvold |
23
|
21:30 | Brattvåg | vs | Asker |
23
|
23:00 | Ullensaker / Kisa | vs | Hødd |
23
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
18:00 | Viktoria Köln | vs | VfB Oldenburg |
10
|
19:00 | Wehen Wiesbaden | vs | Rot-Weiss Essen |
10
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Deportivo Municipal | vs | Carlos Stein |
14
|
05:00 | César Vallejo | vs | ADT |
14
|
05:00 | Cienciano | vs | UTC Cajamarca |
14
|
05:00 | Universitario | vs | Carlos Mannucci |
14
|
05:00 | Sport Huancayo | vs | Cusco |
14
|
05:00 | Academia Cantolao | vs | Alianza Atlético |
14
|
05:00 | Melgar | vs | Sport Boys |
14
|
05:00 | Atlético Grau | vs | Sporting Cristal |
14
|
05:00 | Ayacucho | vs | Alianza Lima |
14
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
21:00 | College 1975 | vs | Europa Point |
1
|
23:30 | Lions Gibraltar | vs | St Joseph's |
1
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:45 | Sligo Rovers | vs | Shamrock Rovers |
31
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
02:30 | Suchitepéquez | vs | Quiché |
15
|
09:00 | Zacapa Tellioz | vs | Juventud Pinulteca |
15
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Sololá | vs | Coatepeque |
15
|
00:00 | Deportivo Barberena | vs | Chimaltenango |
15
|
00:30 | Catarina | vs | Marquense |
15
|
01:00 | Nueva Concepción | vs | Puerto San José |
15
|
01:00 | San Benito | vs | Aurora |
15
|
04:00 | San Pedro | vs | San Juan |
15
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Wolves U21 | vs | Manchester City U21 |
7
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
14:30 | North District | vs | Citizen AA |
1
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Unión San Felipe | vs | Magallanes |
30
|
05:00 | Puerto Montt | vs | Santiago Morning |
30
|
05:00 | Copiapó | vs | Rangers |
30
|
05:00 | Melipilla | vs | Fernández Vial |
30
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
04:00 | Marathón | vs | Honduras Progreso |
11
|
08:00 | Victoria | vs | Olimpia |
11
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
04:00 | Olancho | vs | Vida |
11
|
04:00 | Real Sociedad | vs | UPNFM |
11
|
05:00 | Motagua | vs | Real España |
11
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Barcelona | vs | Madrid |
4
|
05:00 | Real Betis | vs | Granadilla Tenerife |
4
|
05:00 | Sporting de Huelva | vs | Valencia |
4
|
05:00 | Athletic Club | vs | Real Madrid |
4
|
05:00 | Deportivo Alavés | vs | Villarreal |
4
|
05:00 | Levante | vs | Atlético Madrid |
4
|
05:00 | Levante Las Planas | vs | Alhama |
4
|
05:00 | Sevilla | vs | Real Sociedad |
4
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
14:00 | Resources Capital | vs | Hong Kong |
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Al Khaleej | vs | Al Batin |
5
|
01:00 | Al Wehda | vs | Al-Ettifaq |
5
|
22:20 | Al Feiha | vs | Al-Shabab |
5
|
22:20 | Al-Hilal | vs | Al-Taawon |
5
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Al-Fateh | vs | Abha |
5
|
01:00 | Al-Nassr | vs | Al-Ittihad FC |
5
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
11:00 | Roasso Kumamoto | vs | Blaublitz Akita |
39
|
12:00 | Renofa Yamaguchi | vs | Iwate Grulla Morioka |
39
|
12:00 | Zweigen Kanazawa | vs | Fagiano Okayama |
39
|
12:00 | Mito Hollyhock | vs | JEF United |
39
|
12:00 | Vegalta Sendai | vs | Tokyo Verdy |
39
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Diksmuide | vs | RC Lauwe |
5
|
00:00 | Sparta Heestert | vs | Sassport Boezinge |
5
|
00:30 | Wevelgem City | vs | Veurne |
5
|
00:30 | Hechtel | vs | Park Houthalen |
5
|
00:30 | Varsenare | vs | Meulebeke |
5
|
00:30 | Excelsior Mariakerke | vs | SK Sint-Niklaas |
5
|
00:30 | Sottegem | vs | Haasdonk |
5
|
00:30 | DT Borsbeke | vs | Kleit Maldegem |
5
|
00:30 | Achel | vs | Groen Star Bree-Beek |
5
|
00:30 | K. Kontich | vs | Mariekerke Branst |
5
|
00:30 | Linden | vs | Huldenberg |
5
|
00:30 | De Kempen | vs | Eendracht Zoersel |
5
|
00:30 | Antonia | vs | Retie |
5
|
01:00 | Alken | vs | Weerstand Koersel |
5
|
01:00 | Meeuwen | vs | Helson Helchteren |
5
|
01:00 | KSK Beveren | vs | Berlare |
5
|
01:00 | Bregel Sport | vs | KFC Eksel |
5
|
01:00 | Juve Hasselt | vs | Herkol |
5
|
01:00 | Stade Bierbeek | vs | Veltem |
5
|
01:00 | Herselt | vs | Sporting Tisselt |
5
|
01:00 | La Roche | vs | RESC Houffaloise |
6
|
01:00 | Chaumont | vs | Longlier |
6
|
01:00 | Messancy | vs | Sartoise |
6
|
01:00 | Jeunesse Freylangeoise | vs | Bastogne |
6
|
01:00 | Stade Everois | vs | Perwez |
7
|
01:30 | RUS Assenois | vs | Oppagne-Wéris |
6
|
20:00 | Rhodienne-De Hoek | vs | Melsbroek |
5
|
20:00 | Flavion-Morialmé | vs | Beauraing |
7
|
20:00 | Grand-Leez | vs | Andennais |
7
|
20:00 | Fernelmont-Hemptinne | vs | Nismes |
7
|
20:00 | JS Fizoise | vs | Mélen-Micheroux |
8
|
20:00 | Ster-Francorchamps | vs | Hannut |
8
|
20:00 | Zonhoven United | vs | Herk |
5
|
20:00 | Torpedo Hasselt | vs | Zepperen-Brustem |
5
|
20:00 | Beaufays | vs | Malmundaria |
8
|
20:00 | Sporting Bruxelles | vs | Saint-Josse |
7
|
20:00 | Hoegaarden-Outgaarden | vs | Herent |
5
|
20:00 | Wambeek-Ternat | vs | Elewijt |
5
|
20:00 | Liedekerke | vs | Bertem-Leefdaal |
5
|
20:00 | Munkzwalm | vs | Heikant Zele |
5
|
20:00 | Grimbergen | vs | Fenixx BeigHum |
5
|
20:00 | Bodegem Kapelle United | vs | Eendracht Mazenzele |
5
|
20:00 | Sprimont II | vs | Wanze / Bas-Oha |
8
|
20:00 | FC Du Geer | vs | UCE Liège |
8
|
20:00 | Etoile de Faimes | vs | FC Eupen |
8
|
20:00 | Hombourg | vs | Aubel |
8
|
20:00 | Berg en Dal | vs | Vosselaar |
5
|
20:00 | Ranst | vs | Ternesse |
5
|
20:00 | Vorselaar | vs | Loenhout |
5
|
20:00 | Berlaar-Heikant | vs | 's Gravenwezel-Schilde |
5
|
20:00 | Evelette-Jallet | vs | US Dinantaise |
7
|
20:00 | Elsautoise | vs | Ougrée |
8
|
20:00 | Sint-Denijs Sport | vs | Denderhoutem |
5
|
20:00 | Vaux-Noville | vs | Ethe Belmont |
6
|
20:00 | Grembergen | vs | Svelta Melsele |
5
|
20:00 | Union Lasne-Ohain | vs | NSeth Berchem |
7
|
20:00 | Etterbeek | vs | Saint-Michel |
7
|
20:00 | Genappe | vs | BX Brussels |
7
|
20:00 | AFC Evere | vs | Tubize II |
7
|
20:00 | Kosova Schaerbeek | vs | Stockel |
7
|
20:00 | Montignies | vs | Hornu |
7
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
11:00 | Vanraure Hachinohe | vs | Ehime |
27
|
11:00 | Iwaki | vs | Kamatamare Sanuki |
27
|
11:00 | Azul Claro Numazu | vs | Matsumoto Yamaga |
27
|
11:00 | Imabari | vs | Gainare Tottori |
27
|
12:00 | Kataller Toyama | vs | Sagamihara |
27
|
12:00 | Gifu | vs | Fukushima United |
27
|
12:00 | Giravanz Kitakyushu | vs | Tegevajaro Miyazaki |
27
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Orenburg | vs | Sochi |
11
|
05:00 | Fakel | vs | Torpedo Moskva |
11
|
05:00 | Nizhny Novgorod | vs | Spartak Moscow |
11
|
05:00 | Khimki | vs | CSKA Moscow |
11
|
05:00 | Akhmat Grozny | vs | Dinamo Moscow |
11
|
05:00 | Zenit | vs | Rostov |
11
|
05:00 | Lokomotiv Moscow | vs | Ural |
11
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
11:30 | Daejeon Hana Citizen | vs | Gwangju |
42
|
14:00 | Gyeongnam | vs | Jeonnam Dragons |
42
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
22:00 | Igalo | vs | Bokelj |
9
|
22:00 | Nikšić | vs | Berane |
9
|
22:00 | Grbalj | vs | Mladost DG |
9
|
22:00 | Zeta | vs | Otrant-Olympic |
9
|
22:00 | Podgorica | vs | Kom |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
12:00 | Busan Transportation | vs | Ulsan Citizen |
28
|
12:00 | Yangju Citizen | vs | Changwon City |
28
|
13:00 | Gangneung City | vs | Mokpo City |
28
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
17:30 | Manisa FK | vs | Adanaspor AS |
7
|
17:30 | Bandirmaspor | vs | Samsunspor |
7
|
20:00 | Boluspor | vs | Tuzlaspor |
7
|
23:00 | Altinordu | vs | Keciorengucu |
7
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Tobol | vs | Shakhter Karagandy |
21
|
05:00 | Kyzyl-Zhar | vs | Kairat |
21
|
05:00 | Turan Turkistan | vs | Astana |
21
|
05:00 | Akzhayik | vs | Aktobe |
21
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Crotone | vs | Juve Stabia |
6
|
05:00 | Torres | vs | Vis Pesaro |
6
|
05:00 | Virtus Entella | vs | Imolese |
6
|
05:00 | Messina | vs | Giugliano |
6
|
05:00 | Audace Cerignola | vs | Gelbison |
6
|
05:00 | Avellino | vs | Potenza Calcio |
6
|
05:00 | Rimini | vs | Alessandria |
6
|
05:00 | Pescara | vs | Monterosi Tuscia |
6
|
05:00 | Picerno | vs | Monopoli |
6
|
05:00 | Taranto | vs | Foggia |
6
|
05:00 | Turris | vs | Catanzaro |
6
|
05:00 | Virtus Francavilla | vs | Fidelis Andria |
6
|
05:00 | Viterbese | vs | Latina |
6
|
05:00 | San Donato Tavarnelle | vs | Lucchese |
6
|
05:00 | Novara | vs | Vicenza |
6
|
05:00 | Pontedera | vs | Siena |
6
|
05:00 | Pro Patria | vs | Pro Vercelli |
6
|
05:00 | Fiorenzuola | vs | Reggiana |
6
|
05:00 | Arzignano Valchiampo | vs | Trento |
6
|
05:00 | Juventus II | vs | Pergolettese |
6
|
05:00 | Mantova | vs | Pro Sesto |
6
|
05:00 | AlbinoLeffe | vs | Lecco |
6
|
05:00 | Renate | vs | Pordenone |
6
|
05:00 | Triestina | vs | Virtus Verona |
6
|
05:00 | Ancona-Matelica | vs | Montevarchi Calcio |
6
|
05:00 | Carrarese | vs | Gubbio |
6
|
05:00 | Cesena | vs | Recanatese |
6
|
05:00 | Fermana | vs | Olbia |
6
|
05:00 | Sangiuliano City | vs | Piacenza |
6
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Prishtina | vs | Trepça'89 |
9
|
20:00 | Dukagjini | vs | Ferizaj |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
16:30 | Balestier Khalsa | vs | Lion City Sailors |
11
|
16:30 | Albirex Niigata S | vs | Hougang United |
11
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:20 | Kuwait SC | vs | Al Fahaheel |
5
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
22:30 | Slovan Bratislava | vs | Podbrezová |
12
|
23:00 | Zlaté Moravce | vs | Spartak Trnava |
12
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Thy ThistedQ | vs | KoldingQ |
7
|
05:00 | Nordsjælland | vs | AGF |
7
|
05:00 | Fortuna Hjørring | vs | Brøndby |
7
|
05:00 | Køge | vs | Sundby |
7
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
15:00 | Kabel Novi Sad | vs | Naftagas |
8
|
16:00 | Polet Ljubić | vs | Mihajlovac |
8
|
20:00 | Vlasina | vs | Car Konstantin |
8
|
20:00 | Radnički Pirot | vs | Dubočica |
8
|
20:00 | Radjevac Krupanj | vs | Takovo |
8
|
20:30 | Borac Šajkaš | vs | Tekstilac Odžaci |
8
|
20:30 | Stanišić | vs | Bačka Palanka |
8
|
20:30 | Tisa Adorjan | vs | Dinamo Pančevo |
8
|
20:30 | Podunavac | vs | Radnički Zrenjanin |
8
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Abdish-Ata | vs | Alay |
20
|
05:00 | Kara-Balta | vs | Ilbirs |
20
|
05:00 | Alga | vs | Nur-Batken |
20
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Adana Demirspor | vs | Galatasaray |
8
|
18:30 | Alanyaspor | vs | Giresunspor |
8
|
18:30 | Sivasspor | vs | Hatayspor |
8
|
21:00 | Konyaspor | vs | Umraniyespor |
8
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Besiktas | vs | Fenerbahce |
8
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
16:00 | Inter Escaldes | vs | Sant Julia |
3
|
18:30 | UE Engordany | vs | Penya |
3
|
21:00 | UE Santa Coloma | vs | Ordino |
3
|
23:30 | FC Santa Coloma | vs | Atletic Escaldes |
3
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Östersunds FK | vs | Halmstad |
25
|
05:00 | Landskrona | vs | Dalkurd |
25
|
05:00 | Örgryte | vs | Brage |
25
|
05:00 | AFC Eskilstuna | vs | Örebro |
25
|
18:00 | Utsikten | vs | Västerås SK |
25
|
20:00 | Norrby | vs | Skövde AIK |
25
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Lafnitz II | vs | Lebring |
11
|
05:00 | Austria Klagenfurt II | vs | KAC |
12
|
05:00 | Wienerberg | vs | 1980 Wien |
7
|
05:00 | Gmünd | vs | Spittal |
12
|
05:00 | St. Jakob Rosental | vs | ATUS Ferlach |
12
|
05:00 | Feldkirchen Kärnten | vs | Völkermarkt |
12
|
05:00 | Lendorf | vs | Wolfsberg |
12
|
05:00 | Kraig | vs | Köttmannsdorf |
12
|
05:00 | Landskron | vs | Bleiburg |
12
|
15:30 | ASK Klagenfurt | vs | Maria Saal |
12
|
20:30 | Ardagger | vs | St. Pölten II |
9
|
20:30 | Kottingbrunn | vs | Langenrohr |
9
|
20:30 | Schrems | vs | Retz |
9
|
20:30 | Ortmann | vs | USC Rohrbach |
9
|
20:30 | Waidhofen / Thaya | vs | Spratzern |
9
|
20:30 | Haitzendorf | vs | Zwettl |
9
|
20:30 | Kilb | vs | Gloggnitz |
9
|
21:00 | Eugendorf | vs | ASV Salzburg |
9
|
21:00 | Bramberg | vs | Neumarkt am Wallersee |
9
|
21:00 | Puch | vs | Altenmarkt |
9
|
21:00 | Straßwalchen | vs | Adnet |
9
|
21:00 | SV Schwarzach | vs | Bürmoos |
9
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
04:00 | Stadlau | vs | Dinamo Helfort |
7
|
04:00 | Austria XIII | vs | Mannswörth |
7
|
04:00 | Donau | vs | WAF Brigittenau |
7
|
04:00 | Schwechat | vs | ASV 13 |
7
|
04:00 | Post | vs | Gerasdorf Stammersdorf |
7
|
04:00 | Slovan HAC | vs | Favoritner AC |
7
|
04:00 | Simmeringer SC | vs | Union Mauer |
7
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
19:15 | Vaduz | vs | Stade Lausanne-Ouchy |
9
|
21:30 | Bellinzona | vs | FC Schaffhausen |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
19:30 | Tadamon Sour | vs | Al Akhaa Al Ahli |
4
|
19:30 | Salam Zgharta | vs | Al Ahed |
4
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
17:00 | Recreativa de Lamelas | vs | Camacha | |
17:00 | São João Ver | vs | Lagos | |
18:00 | Gondomar | vs | Penafiel | |
20:00 | União Santarém | vs | Mafra | |
21:00 | Juventude Évora | vs | Vilafranquense | |
21:00 | Coruchense | vs | Trofense | |
21:00 | Sertanense | vs | Castro Daire | |
21:00 | Fafe | vs | Anadia | |
21:00 | Machico | vs | Alverca | |
21:00 | Pombal | vs | GR Vigor Mocidade | |
21:00 | Águeda | vs | Pevidém | |
21:00 | Oriental Lisboa | vs | Paredes | |
21:00 | Resende | vs | Felgueiras 1932 | |
21:00 | Silves | vs | Courense | |
21:00 | Moura | vs | Dumiense | |
21:00 | Merelinense | vs | Rabo Peixe | |
21:00 | Vitória Setúbal | vs | Vilar de Perdizes | |
21:00 | AR São Martinho | vs | Guarda Desportiva | |
21:00 | Valadares Gaia | vs | CD Olivais e Moscavide | |
21:00 | Pêro Pinheiro | vs | Ferreiras | |
21:00 | UD da Serra | vs | UD Oliveirense | |
21:00 | Fabril Barreiro | vs | Academico Viseu | |
21:00 | Bragança | vs | Olímpico do Montijo | |
21:00 | Vasco Gama VF do Campo | vs | Imortal Albufeira | |
21:00 | Vila Caíz | vs | Amora | |
21:00 | Oriental Dragon | vs | Canelas 2010 | |
21:00 | Olhanense | vs | Monte Trigo | |
21:00 | Loures | vs | Beira-Mar | |
21:00 | Sintrense | vs | Real | |
21:00 | Vilaverdense | vs | Atlético CP | |
21:00 | SC Paivense | vs | Tirsense | |
22:00 | Fontinhas | vs | Praiense | |
23:00 | Angrense | vs | Nacional | |
23:00 | Caldas | vs | Sporting Covilhã | |
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | Académica | vs | Tondela |
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
15:30 | PSIS Semarang | vs | Bhayangkara Solo |
11
|
20:00 | Persib Bandung | vs | Persija Jakarta |
11
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
17:30 | Buriram United | vs | Prachuap |
7
|
18:00 | Chonburi | vs | Nongbua Pitchaya |
7
|
18:30 | Ratchaburi | vs | Lampang |
7
|
19:00 | Port | vs | Bangkok United |
7
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | CFR Cluj | vs | Petrolul |
12
|
17:00 | FC Hermannstadt | vs | Sepsi Sf. Gheorghe |
12
|
22:30 | Farul Constanta | vs | UTA Arad |
12
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | FCSB | vs | FC Arges |
12
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Roeselare Daisel | vs | Elene-Grotenberge |
5
|
00:30 | Sint-Lenaarts | vs | Wezel |
5
|
00:30 | Diest | vs | Eendracht Termien |
5
|
00:30 | Zwarte Leeuw | vs | Beringen |
5
|
00:30 | Eendracht Aalter | vs | Rumbeke |
5
|
00:30 | La Calamine | vs | Habay-la-Neuve |
6
|
01:00 | Tempo Overijse | vs | Wielsbeke |
5
|
01:00 | Esperanza Pelt | vs | Nijlen |
5
|
01:00 | Wellen | vs | Houtvenne |
5
|
01:00 | Betekom | vs | Geel |
5
|
01:00 | Rapid Symphorinois | vs | Tournai |
6
|
01:00 | Gosselies Sports | vs | Aische |
6
|
01:00 | Marloie Sport | vs | US Givry |
6
|
01:00 | Sprimont | vs | Libramont |
6
|
01:00 | Huy | vs | Aywaille |
6
|
01:00 | RES Durbuy | vs | Richelle United |
6
|
01:00 | Wallonne Ciney | vs | Meix-Devant-Virton |
6
|
20:00 | Wolvertem Merchtem | vs | Eppegem |
5
|
20:00 | HO Kalken | vs | Jong Lede |
5
|
20:00 | Avanti | vs | Eendracht Wervik |
5
|
20:00 | VW Hamme | vs | Drongen |
5
|
20:00 | Voorde Appelterre | vs | Anzegem |
5
|
20:00 | Jodoigne | vs | Léopold |
6
|
20:00 | Schoonbeek-Beverst | vs | Witgoor Sport |
5
|
20:00 | Olympia Wijgmaal | vs | Sporting Kampenhout |
5
|
20:00 | Jeunesse Tamines | vs | Couvin-Mariembourg |
6
|
20:00 | Ostiches | vs | Crossing Schaerbeek |
6
|
20:00 | RAS Monceau | vs | Onhaye |
6
|
20:00 | Braine | vs | SG-Tertre-Hautrage |
6
|
20:00 | Entité Manageoise | vs | RAEC Mons |
6
|
20:00 | Mormont | vs | Rochefort |
6
|
20:00 | Raeren-Eynatten | vs | Herstal |
6
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Atl. San Luis | vs | U.A.N.L.- Tigres |
17
|
05:05 | Monterrey | vs | Pachuca |
17
|
07:05 | Atlas | vs | Necaxa |
17
|
09:05 | Cruz Azul | vs | Guadalajara Chivas |
17
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Toluca | vs | Queretaro |
17
|
06:05 | Santos Laguna | vs | Mazatlan FC |
17
|
08:00 | León | vs | Tijuana |
17
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Stabæk | vs | Brann |
3
|
21:00 | Vålerenga | vs | Rosenborg |
3
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Pumas UNAM | vs | León |
15
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Puebla | vs | Santos Laguna |
15
|
04:00 | Necaxa | vs | Atlas |
15
|
04:00 | Pachuca | vs | Juárez |
15
|
06:00 | Guadalajara | vs | América |
15
|
07:00 | Mazatlán | vs | Atlético San Luis |
15
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
16:00 | Unterhaching U19 | vs | Karlsruher SC U19 |
5
|
16:00 | 1860 München U19 | vs | Eintracht Trier U19 |
5
|
16:00 | Meppen U19 | vs | Dynamo Dresden U19 |
5
|
16:00 | Holstein Kiel U19 | vs | Union Berlin U19 |
5
|
16:00 | Preußen Münster U19 | vs | Schalke 04 U19 |
5
|
16:00 | Viktoria Köln U19 | vs | Rot-Weiss Essen U19 |
5
|
16:00 | Verl U19 | vs | Paderborn U19 |
5
|
16:00 | MSV Duisburg U19 | vs | Borussia M'bach U19 |
5
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:15 | Koper | vs | Bravo |
11
|
20:00 | ND Gorica | vs | Maribor |
11
|
22:30 | Celje | vs | Radomlje |
11
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | SC Villa | vs | Gaddafi |
1
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
19:30 | Slovan Liberec | vs | Horní Heršpice |
6
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | City Torque | vs | Cerrito |
11
|
05:00 | Plaza Colonia | vs | Liverpool |
11
|
05:00 | Boston River | vs | Rentistas |
11
|
05:00 | River Plate | vs | Deportivo Maldonado |
11
|
05:00 | Cerro Largo | vs | Danubio |
11
|
05:00 | Fénix | vs | Nacional |
11
|
05:00 | Defensor Sporting | vs | Albion |
11
|
05:00 | Wanderers | vs | Peñarol |
11
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
18:00 | BFC Daugavpils | vs | Valmiera |
30
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
06:00 | North Carolina | vs | Union Omaha |
16
|
06:00 | Greenville Triumph | vs | Tucson |
16
|
06:30 | Chattanooga Red Wolves | vs | Charlotte Independence |
16
|
06:30 | Tormenta | vs | Richmond Kickers |
16
|
09:30 | Central Valley Fuego | vs | Northern Colorado |
16
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
21:00 | MP | vs | PEPO |
2
|
21:00 | EIF | vs | KTP |
2
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
15:30 | Dak Lak | vs | Long An |
17
|
16:00 | Phu Dong | vs | Quang Nam |
17
|
16:30 | Công An Nhân Dân | vs | Can Tho |
17
|
18:00 | Pho Hien | vs | Sanna Khanh Hoa |
17
|
18:00 | Bà Ria Vũng Tàu | vs | Bình Phước |
17
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
19:00 | Brann | vs | Stjordals Blink |
26
|
19:00 | Bryne | vs | Skeid |
26
|
19:00 | Fredrikstad | vs | Mjondalen |
26
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:45 | Club Brugge KV | vs | KV Mechelen |
10
|
18:30 | Anderlecht | vs | Charleroi |
10
|
21:00 | Gent | vs | Cercle Brugge KSV |
10
|
23:30 | Kortrijk | vs | Antwerp |
10
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | St. Truiden | vs | Eupen |
10
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Netanya | vs | H. Beer Sheva |
6
|
00:30 | Maccabi Haifa | vs | Maccabi Tel Aviv |
6
|
23:00 | Sakhnin | vs | Nes Tziona |
6
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
00:15 | Hapoel Tel Aviv | vs | Hapoel Jerusalem |
6
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Xelajú | vs | Antigua GFC |
13
|
05:00 | Xinabajul | vs | Cobán Imperial |
13
|
05:00 | Santa Lucía | vs | Iztapa |
13
|
05:00 | Guastatoya | vs | Comunicaciones |
13
|
05:00 | Municipal | vs | Achuapa |
13
|
05:00 | Mixco | vs | Malacateco |
13
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | St. Pauli | vs | Heidenheim |
10
|
18:30 | Kaiserslautern | vs | Eintracht Braunschweig |
10
|
18:30 | Magdeburg | vs | Jahn Regensburg |
10
|
18:30 | Karlsruhe | vs | Nürnberg |
10
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
04:00 | Halcones de Zapopan | vs | UA Zacatecas |
8
|
04:00 | Sporting Canamy | vs | Real de Arteaga |
8
|
05:00 | Los Cabos United | vs | Coras |
8
|
05:00 | Mineros de Fresnillo | vs | Chihuahua FC |
8
|
08:00 | Mexicali FC | vs | Tecos |
8
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Pachuca Premier | vs | Inter Playa del Carmen |
8
|
00:00 | Leviatán | vs | Montañeses |
8
|
04:00 | Deportivo Dongu | vs | Deportiva Venados |
8
|
05:00 | Gavilanes FC Matamoros | vs | Colima |
8
|
07:00 | Reboceros La Piedad | vs | Lobos ULMX |
8
|
07:00 | CDS Tampico Madero | vs | Saltillo |
8
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Atlético Angelópolis | vs | Calor de San Pedro |
8
|
00:00 | Chilpancingo | vs | Thó Mayas |
8
|
04:00 | Huracanes Izcalli | vs | Cañoneros Marina |
8
|
04:30 | Mazorqueros | vs | Ciervos |
8
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Zitacuaro | vs | Alebrijes de Oaxaca II |
8
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
19:00 | Ilves | vs | Mariehamn |
3
|
20:00 | VPS | vs | HIFK |
3
|
20:00 | Oulu | vs | Lahti |
3
|
20:00 | Haka | vs | SJK |
2
|
20:00 | KuPS | vs | Honka |
2
|
22:30 | HJK | vs | Inter Turku |
2
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:45 | Nueve de Octubre | vs | LDU Quito |
12
|
08:00 | Mushuc Runa | vs | Emelec |
12
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Orense | vs | Delfin |
12
|
03:30 | Cumbaya | vs | Aucas |
12
|
06:00 | Barcelona SC | vs | Guayaquil City |
12
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
17:00 | Istaravshan | vs | Istiklol |
16
|
17:00 | CSKA Pamir | vs | Ravshan Zafarobod |
16
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | San Lorenzo | vs | Huracan |
22
|
04:00 | Banfield | vs | Godoy Cruz |
22
|
06:30 | Arsenal Sarandi | vs | Independiente |
22
|
Giờ | 03/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | Patronato | vs | Atl. Tucuman |
22
|
01:30 | Talleres Cordoba | vs | Lanus |
22
|
04:00 | Boca Juniors | vs | Velez Sarsfield |
22
|
06:30 | Argentinos Jrs | vs | River Plate |
22
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
18:00 | Buildcon | vs | Nkwazi |
6
|
20:00 | ZESCO United | vs | Power Dynamos |
6
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
23:30 | BE1 NFA | vs | Riteriai 2 |
24
|
Nội dung của lịch thi đấu
Dự đoán bóng đá
Nhận định, soi kèo Bournemouth vs Man City, 00h30 ngày 26/02/2023
Nhận định, soi kèo Bournemouth vs Man City, 00h30 26/02 Ngoại hạng Anh 2022/23. Dự đoán kết quả bóng đá Bournemouth vs Man City từ chuyên gia. Tình hình Bournemouth trước trận Bournemouth bước vào trận đấu này sau chiến thắng 1-0 trước Wolverhampton Wanderers của Julen Lopetegui trong giải đấu. Bàn thắng trong hiệp
Tin bóng đá
Giới thiệu về trang Tylekeovip, địa điểm cung cấp tỷ lệ kèo uy tín
Tylekeovip chắc chắn là website không còn quá xa lạ với những ai yêu thích đặt cược thể thao trực tuyến. Tại đây cung cấp hàng loạt dự đoán kèo cược có tính chính xác cao. Bài viết sau đây sẽ đi sâu chi tiết về website đặc biệt này. Chuyên trang Tylekeovip là gì?