LTĐ ngày 01-10-2022 | Lịch thi đấu bóng đá ngày 01-10-2022
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | Angers | vs | Marseille |
9
|
22:00 | Strasbourg | vs | Rennes |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | Paris SG | vs | Nice |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | Bayern Munich | vs | Bayer Leverkusen |
8
|
20:30 | Wolfsburg | vs | Stuttgart |
8
|
20:30 | Eintracht Frankfurt | vs | Union Berlin |
8
|
20:30 | Freiburg | vs | Mainz |
8
|
20:30 | RB Leipzig | vs | Bochum |
8
|
20:30 | FC Koln | vs | Dortmund |
8
|
23:30 | Werder Bremen | vs | B. Monchengladbach |
8
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
12:00 | Avispa Fukuoka | vs | Vissel Kobe |
31
|
12:00 | Cerezo Osaka | vs | Shonan Bellmare |
31
|
13:00 | Kashima Antlers | vs | Tokyo |
31
|
13:00 | Sanfrecce Hiroshima | vs | Urawa Reds |
31
|
13:00 | Sagan Tosu | vs | Kyoto Sanga |
31
|
14:00 | Gamba Osaka | vs | Kashiwa Reysol |
31
|
14:00 | Consadole Sapporo | vs | Kawasaki Frontale |
31
|
14:00 | Nagoya Grampus | vs | Yokohama F. Marinos |
31
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
12:00 | Seoul | vs | Daegu |
1
|
14:30 | Incheon United | vs | Ulsan |
1
|
17:00 | Jeonbuk Motors | vs | Pohang Steelers |
1
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
12:00 | Jeju United | vs | Gangwon |
1
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
21:30 | Cambuur | vs | PSV |
8
|
23:45 | Groningen | vs | AZ Alkmaar |
8
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Ajax | vs | G.A. Eagles |
8
|
02:00 | Twente | vs | Vitesse |
8
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | AaB | vs | OB |
11
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Ceará | vs | América Mineiro |
29
|
01:00 | Internacional | vs | Santos |
29
|
01:00 | Atlético Mineiro | vs | Fluminense |
29
|
05:00 | Athletico Paranaense | vs | Juventude |
29
|
05:00 | Avaí | vs | Atlético Goianiense |
29
|
05:00 | Goiás | vs | Fortaleza |
29
|
05:00 | Flamengo | vs | RB Bragantino |
29
|
07:00 | Corinthians | vs | Cuiabá |
29
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
17:00 | Thanh Hóa | vs | Binh Dinh |
17
|
18:00 | Nam Dinh | vs | Hồng Lĩnh Hà Tĩnh |
17
|
18:00 | Song Lam Nghe An | vs | Viettel |
17
|
19:15 | Ha Noi | vs | Binh Duong |
17
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Napoli | vs | Torino |
8
|
23:00 | Inter | vs | AS Roma |
8
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:45 | Empoli | vs | AC Milan |
8
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
18:30 | Arsenal | vs | Tottenham |
9
|
21:00 | Bournemouth | vs | Brentford |
9
|
21:00 | Crystal Palace | vs | Chelsea |
9
|
21:00 | Fulham | vs | Newcastle |
9
|
21:00 | Liverpool | vs | Brighton |
9
|
21:00 | Southampton | vs | Everton |
9
|
23:30 | West Ham | vs | Wolves |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
06:30 | Toronto FC | vs | Inter Miami |
46
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:30 | New England Revolution | vs | Atlanta Utd |
46
|
02:30 | Colorado Rapids | vs | FC Dallas |
46
|
04:30 | Charlotte | vs | Philadelphia Union |
46
|
06:30 | CF Montreal | vs | DC United |
46
|
06:30 | FC Cincinnati | vs | Chicago Fire |
46
|
06:30 | Columbus Crew | vs | New York Red Bulls |
46
|
09:00 | Vancouver Whitecaps | vs | Austin FC |
46
|
09:00 | San Jose Earthquakes | vs | Minnesota United |
46
|
09:30 | Los Angeles Galaxy | vs | Real Salt Lake |
46
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | Ath Bilbao | vs | Almeria |
7
|
19:00 | Cadiz CF | vs | Villarreal |
7
|
21:15 | Getafe | vs | Valladolid |
7
|
23:30 | Sevilla | vs | Atl. Madrid |
7
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | Mallorca | vs | Barcelona |
7
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Malmo FF | vs | Hammarby |
24
|
22:30 | Degerfors | vs | Djurgarden |
24
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
06:00 | Maryland Bobcats | vs | ASC San Diego |
12
|
09:00 | Bay Cities | vs | LA Force |
13
|
09:00 | Bay Cities | vs | LA Force |
13
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Hamrun Spartans | vs | Floriana |
5
|
20:00 | Mosta | vs | Sirens |
5
|
22:15 | Santa Lucia | vs | Gudja United |
5
|
22:15 | Zebbug Rangers | vs | Marsaxlokk |
5
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Les Ulis | vs | Le Mée |
4
|
21:00 | Aubervilliers | vs | Entente SSG |
4
|
21:30 | Paris FC II | vs | Blanc Mesnil |
4
|
23:00 | Colomiers | vs | Salinieres Aigues Mortes |
4
|
23:00 | Montceau | vs | Pontarlier |
4
|
23:00 | Mâcon | vs | Saint-Apollinaire |
4
|
23:00 | Union Cosnoise | vs | Quetigny |
4
|
23:00 | Schiltigheim | vs | Reims Sainte-Anne |
5
|
23:00 | Onet-le-Château | vs | Toulouse II |
4
|
23:00 | Raon l'Etape | vs | Strasbourg II |
5
|
23:00 | Agde | vs | Alberes Argelès |
4
|
23:00 | Montpellier II | vs | Castanet |
4
|
23:00 | Troyes II | vs | Prix-lès-Mézières |
5
|
23:00 | Béziers | vs | Rodez II |
4
|
23:00 | Grandvillars | vs | Sochaux II |
4
|
23:00 | Amiens AC | vs | Chantilly |
4
|
23:00 | Jura Dolois | vs | Besançon |
4
|
23:00 | Is-Selongey | vs | Morteau Montlebon |
4
|
23:00 | Stade Poitevin | vs | Guéret |
4
|
23:00 | Chauvigny | vs | Châtellerault |
4
|
23:00 | Aviron Bayonnais | vs | Stade Montois |
4
|
23:00 | Maubeuge | vs | Amiens SC II |
4
|
23:00 | IC Croix | vs | Lambresienne |
4
|
23:00 | Saint-Nazaire AF | vs | Beaucouzé |
4
|
23:00 | Valenciennes II | vs | Olympique Marcquois |
4
|
23:00 | La Roche VF | vs | Challans |
4
|
23:00 | Sablé | vs | USSA Vertou |
4
|
23:00 | Pouzauges Bocage | vs | St-Philbert Gd Lieu |
4
|
23:00 | Thaon | vs | Épernay |
5
|
23:00 | Sarre Union | vs | Jarville |
5
|
23:00 | Tours | vs | Drouais |
3
|
23:00 | Brest II | vs | Cesson |
2
|
23:00 | Clermont II | vs | Montluçon |
4
|
23:00 | Stade Briochin II | vs | Saint-Pierre Milizac |
2
|
23:00 | Le Mans II | vs | Laval II |
4
|
23:00 | Changé | vs | Vendée Fontenay |
4
|
23:00 | Orléans II | vs | Saint-Jean-le-Blanc |
3
|
23:00 | Le Poiré sur Vie | vs | La Roche-sur-Yon |
4
|
23:00 | Oissel | vs | Alençon |
4
|
23:00 | Dieppe | vs | Le Havre II |
4
|
23:00 | Vire | vs | Quevilly II |
4
|
23:00 | Ain Sud | vs | Saint-Étienne II |
4
|
23:00 | Bourgoin-Jallieu | vs | Aix |
4
|
23:00 | Gonfreville | vs | Cherbourg |
4
|
23:00 | Montrouge | vs | Ivry |
4
|
23:00 | Feurs | vs | Limonest |
4
|
23:00 | Domerat | vs | Lyon La Duchere II |
4
|
23:00 | Stade Plabennec | vs | GSI Pontivy |
2
|
23:00 | ES Dol | vs | Vitré |
2
|
23:00 | Montagnarde | vs | Drapeau Fougères |
2
|
23:00 | TA Rennes | vs | Lannion |
2
|
23:00 | Chambéry | vs | Vaulx |
4
|
23:00 | PSG II | vs | Brétigny Foot |
4
|
23:00 | Rumilly Vallières | vs | Hauts Lyonnais |
4
|
23:00 | Drancy JA | vs | Linas-Montlhery |
4
|
23:00 | Saint-Colomban Locminé | vs | Dinan Léhon |
2
|
23:30 | Avoine OCC | vs | Ouest Tourangeau |
3
|
23:30 | Compiègne | vs | Lille II |
4
|
23:30 | Dives-Cabourg | vs | Grand-Quevilly |
4
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Bagnols-Pont | vs | Union Saint-Jean |
4
|
00:00 | Stade Beaucairois | vs | Balma |
4
|
00:00 | Avranches II | vs | Saint-Lô Manche |
4
|
05:00 | Cannes | vs | Nice II |
4
|
05:00 | Ajaccio II | vs | Balagne |
4
|
05:00 | Marignane Gignac CB II | vs | Ardziv |
4
|
05:00 | Rousset-Ste Victoire | vs | Istres |
4
|
05:00 | Carnoux | vs | Cannet Rocheville |
4
|
05:00 | Olympique Marseille II | vs | Gallia Lucciana |
4
|
05:00 | Corte | vs | Gazélec Ajaccio |
4
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Slivnishki geroy | vs | Marek |
9
|
20:00 | Yantra Polski Trambesh | vs | Drenovets |
9
|
20:00 | Septemvri Sofia II | vs | Pirin Gotse Delchev |
9
|
20:00 | Levski Rakovski | vs | Bansko |
9
|
20:00 | Botev Ihtiman | vs | Chavdar Etropole |
9
|
20:00 | Kostinbrod | vs | Granit Vladaya |
9
|
20:00 | CSKA 1948 Sofia III | vs | Slavia Sofia II |
9
|
20:00 | Nadezhda Dobroslavtsi | vs | Oborishte |
9
|
20:00 | Pirin Razlog | vs | Septemvri Simitli |
9
|
20:00 | Levski Sofia II | vs | CSKA Sofia II |
9
|
20:00 | Boruna Tsareva livada | vs | Botev Vratsa II |
9
|
20:00 | Pavlikeni | vs | Akademik Svishtov |
9
|
20:00 | Vihren Sandanski | vs | Rilski sportist |
9
|
20:00 | Juventus Malchika | vs | Levski 2007 |
9
|
20:00 | Partizan Cherven bryag | vs | Lokomotiv Dryanovo |
9
|
20:00 | Vihar Slavyanovo | vs | Lokomotiv GO |
9
|
20:00 | Sevlievo | vs | Etar VT II |
9
|
20:00 | Bdin | vs | Lokomotiv Mezdra |
9
|
20:00 | Spartak Plovdiv | vs | Rodopa Smolyan |
10
|
20:00 | Asenovets | vs | Borislav 2009 |
10
|
20:00 | Levski Karlovo | vs | Lokomotiv Plovdiv II |
10
|
20:00 | Beroe II | vs | Atletik Kuklen |
10
|
20:00 | Dimitrovgrad | vs | Vereya |
10
|
20:00 | Gigant Saedinenie | vs | Rozova dolina |
10
|
20:00 | Chernomorets Burgas | vs | Karnobat |
10
|
20:00 | Nesebar | vs | FK Sliven |
10
|
20:00 | Yambol 1915 | vs | Sokol Markovo |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
15:30 | Dukla Praha | vs | Viktoria Plzeň |
6
|
15:30 | Plzen W | vs | Dukla Prague W |
6
|
18:00 | Baník Ostrava | vs | Slavia Praha |
6
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Orenburg | vs | Sochi |
11
|
05:00 | Fakel | vs | Torpedo Moskva |
11
|
05:00 | Nizhny Novgorod | vs | Spartak Moscow |
11
|
05:00 | Khimki | vs | CSKA Moscow |
11
|
05:00 | Akhmat Grozny | vs | Dinamo Moscow |
11
|
05:00 | Zenit | vs | Rostov |
11
|
05:00 | Lokomotiv Moscow | vs | Ural |
11
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
23:00 | Dukla Banská Bystrica | vs | Zemplín Michalovce |
12
|
23:00 | Liptovský Mikuláš | vs | DAC 1904 |
12
|
23:00 | Zilina | vs | Trenčín |
12
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
21:00 | Cres | vs | Novigrad |
6
|
21:00 | Vrapče Zagreb | vs | Vrbovec |
8
|
21:00 | Kurilovec | vs | Segesta Sisak |
8
|
21:00 | NK Lukavec | vs | Karlovac 1919 |
8
|
21:00 | HAŠK | vs | Bistra |
8
|
21:00 | Mladost Petrinja | vs | Tekstilac Ravnice |
8
|
21:00 | Naprijed Hreljin | vs | Pomorac Kostrena |
6
|
21:00 | Crikvenica | vs | Kraljevica |
6
|
21:00 | Trešnjevka | vs | Maksimir Zagreb |
8
|
21:00 | Buje | vs | Krk |
6
|
21:00 | Rudar Labin | vs | Medulin |
6
|
21:00 | Virovitica | vs | Radnik Križevci |
7
|
21:00 | Pazinka | vs | Uljanik |
6
|
21:00 | Koprivnica | vs | Dinamo Domašinec |
7
|
21:00 | Rudar Mursko Središće | vs | Podravac Virje |
7
|
21:00 | Varteks Varaždin | vs | Polet |
7
|
21:00 | Papuk | vs | Podravina Ludbreg |
7
|
21:00 | Nehaj | vs | Vinodol |
6
|
21:30 | Borac Kneževi Vinogradi | vs | Sloga Nova Gradiška |
7
|
21:30 | Oriolik Oriovac | vs | Omladinac Gornja Vrba |
7
|
21:30 | NAŠK Našice | vs | Čepin |
7
|
21:30 | Valpovka | vs | Darda |
7
|
21:30 | Slavonija Požega | vs | Kutjevo |
7
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
15:15 | Zbuzany | vs | Povltavska FA |
9
|
15:15 | Motorlet Prague | vs | Dukla Prague B |
9
|
15:15 | Benesov | vs | Prepere |
9
|
15:30 | Ceske Budejovice B | vs | Plzen B |
9
|
15:30 | Kraluv Dvur | vs | Domazlice |
9
|
19:30 | Prestice | vs | Vltavin |
9
|
20:00 | Blansko | vs | Unicov |
9
|
20:00 | Hodonin | vs | Vrchovina |
9
|
20:00 | Vitkovice | vs | Zlin B |
9
|
20:00 | Frydlant n. O. | vs | SK Hranice |
9
|
20:00 | Rosice | vs | Kvitkovice |
9
|
20:00 | Uhersky Brod | vs | Slovacko B |
9
|
20:30 | Kromeriz | vs | Velke Mezirici |
9
|
21:00 | Velvary | vs | Usti nad Labem |
9
|
21:00 | Baník Souš | vs | Sokol Živanice |
9
|
21:00 | Karlovy Vary | vs | Admira Prague |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Ranger's | vs | FC Santa Coloma II |
3
|
05:00 | Carroi | vs | Ordino II |
3
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
18:00 | Ready | vs | Fyllingsdalen |
23
|
18:30 | OS TF | vs | Lokomotiv Oslo |
23
|
19:00 | Tiller | vs | Trygg/Lade |
23
|
19:00 | Pors | vs | Jeloy |
23
|
19:00 | Nardo | vs | Kolstad |
23
|
19:00 | Lillehammer | vs | Volda TI |
23
|
19:00 | Fram | vs | Follo |
23
|
19:00 | Randesund | vs | Halsen |
23
|
19:00 | Vindbjart | vs | Uradd |
23
|
19:00 | Senja | vs | Floya |
23
|
19:00 | Brodd | vs | Stord |
23
|
19:00 | Nordstrand | vs | Grei |
23
|
19:00 | Bjarg | vs | Sola |
23
|
19:00 | Steinkjer | vs | Melhus |
23
|
19:30 | Vidar | vs | Fana |
23
|
20:00 | Fredrikstad 2 | vs | Mandalskameratene |
23
|
20:00 | Lorenskog | vs | Gjellerasen |
23
|
20:00 | Bremnes | vs | Akra |
23
|
20:00 | Brann 2 | vs | Viking 2 |
23
|
20:30 | Forde | vs | Spjelkavik |
23
|
21:00 | Aalesund 2 | vs | Honefoss |
23
|
21:00 | Elverum | vs | Toten |
23
|
21:00 | Djerv 1919 | vs | Lysekloster |
23
|
22:00 | Kjelsas 2 | vs | Froya |
23
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:30 | Fuzinar | vs | Nafta |
10
|
20:30 | Dob | vs | Ilirija |
10
|
20:30 | Bilje | vs | Krsko |
10
|
20:30 | Primorje | vs | NK Krka |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
21:00 | Frauenfeld | vs | Uster |
7
|
21:00 | Mendrisio | vs | Hergiswil |
7
|
21:00 | Old Boys | vs | Bubendorf |
7
|
21:00 | Dietikon | vs | Red Star Zürich |
7
|
21:00 | Muri-Gümligen | vs | Lausanne Sport II |
7
|
21:00 | Chur 97 | vs | Rapperswil-Jona II |
7
|
21:00 | Balzers | vs | Amriswil |
7
|
21:00 | Zug | vs | Sursee |
7
|
21:00 | Thalwil | vs | Adliswil |
7
|
22:00 | Pratteln | vs | Zofingen |
7
|
22:00 | Schöftland | vs | Liestal |
7
|
22:00 | Perlen-Buchrain | vs | Cham II |
7
|
22:00 | Buochs | vs | Emmen |
7
|
22:00 | Romontois | vs | Matran |
7
|
22:00 | Ajoie-Monterri | vs | Spiez |
7
|
22:00 | Collex-Bossy | vs | Pully Football |
7
|
22:00 | UGS | vs | Italien |
7
|
22:00 | Echichens | vs | Plan-les-Ouates |
7
|
22:00 | Unterstrass | vs | Muttenz |
7
|
22:00 | Wil II | vs | Lachen / Altendorf |
7
|
22:15 | Kickers Luzern | vs | Brunnen |
7
|
22:30 | Veyrier Sports | vs | Olympique de Genève |
7
|
22:30 | Thierrens | vs | Printse-Nendaz |
7
|
22:30 | Regensdorf | vs | Mutschellen |
7
|
22:30 | Bazenheid | vs | Dardania St. Gallen |
7
|
23:00 | FC Windisch | vs | Binningen |
7
|
23:00 | Châtel-St-Denis | vs | Tavannes / Tramelan |
7
|
23:00 | Farvagny / Ogoz | vs | Düdingen |
7
|
23:00 | Eschenbach | vs | Gambarogno - Contone |
7
|
23:30 | Besa Biel/Bienne | vs | Courtételle |
7
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Prishtina Bern | vs | La Tour / Le Pâquier |
7
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | St. Polten | vs | Amstetten |
10
|
19:30 | Admira | vs | Liefering |
10
|
19:30 | Grazer AK | vs | Sturm Graz |
10
|
19:30 | SK Rapid Vienna | vs | Lafnitz |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:15 | Alianza Atlético | vs | Universitario |
13
|
03:30 | UTC Cajamarca | vs | César Vallejo |
13
|
07:00 | Carlos Mannucci | vs | Ayacucho |
13
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Deportivo Municipal | vs | Carlos Stein |
14
|
05:00 | César Vallejo | vs | ADT |
14
|
05:00 | Cienciano | vs | UTC Cajamarca |
14
|
05:00 | Universitario | vs | Carlos Mannucci |
14
|
05:00 | Sport Huancayo | vs | Cusco |
14
|
05:00 | Academia Cantolao | vs | Alianza Atlético |
14
|
05:00 | Melgar | vs | Sport Boys |
14
|
05:00 | Atlético Grau | vs | Sporting Cristal |
14
|
05:00 | Ayacucho | vs | Alianza Lima |
14
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
15:15 | Bohunice | vs | Zdirec n. D. |
9
|
15:15 | Marianske Lazne | vs | Pribram B |
9
|
15:15 | Petrin Plzen | vs | Tochovice |
9
|
15:15 | Brandys n. Labem | vs | Letohrad |
9
|
15:15 | Libis | vs | Admira Prague B |
9
|
15:15 | FK Ceska Lipa | vs | SK Kladno |
9
|
15:15 | Breclav | vs | Sperice |
9
|
15:15 | Opava B | vs | Karvina B |
9
|
15:30 | Kosmonosy | vs | Louny |
9
|
15:30 | FK Komarov | vs | Sokol Lom |
9
|
15:30 | Velke Hamry | vs | Benatky n. Jiz. |
9
|
20:00 | Havlickuv Brod | vs | Zdar na Sazavou |
9
|
20:00 | Bzenec | vs | Vsetin |
9
|
20:00 | Batov | vs | Holesov |
9
|
20:00 | Nove Sady | vs | Sumperk |
9
|
20:00 | Prerov | vs | Sternberk |
9
|
20:00 | Humpolec | vs | Start Brno |
9
|
20:00 | Bridlicna | vs | Krnov |
9
|
20:00 | Hlubina | vs | Frenstat p. R. |
9
|
21:00 | Nachod | vs | Usti nad Orlici |
9
|
21:00 | Doubravka | vs | Aritma Prague |
9
|
21:00 | Sobeslav | vs | Horni Briza |
9
|
21:00 | Katovice | vs | Klatovy |
9
|
21:00 | Horovice | vs | Cesky Krumlov |
9
|
21:00 | Vysoke Myto | vs | Novy Bydzov |
9
|
21:00 | Trutnov | vs | Caslav |
9
|
21:00 | Slany | vs | Neratovice |
9
|
21:00 | Hvezda Cheb | vs | Steti |
9
|
21:00 | Cesky Brod | vs | Ujezd Prague |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Unión San Felipe | vs | Magallanes |
30
|
05:00 | Puerto Montt | vs | Santiago Morning |
30
|
05:00 | Copiapó | vs | Rangers |
30
|
05:00 | Melipilla | vs | Fernández Vial |
30
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
19:00 | Jonava | vs | Džiugas Telšiai |
31
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Stade de Mbour | vs | Guédiawaye |
1
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Apolonia Fier | vs | Lushnja |
4
|
05:00 | Luzi 2008 | vs | Skënderbeu Korçë |
4
|
05:00 | Besëlidhja Lezhë | vs | Tërbuni Pukë |
4
|
05:00 | Tomori Berat | vs | Dinamo Tirana |
4
|
05:00 | Burreli | vs | Oriku |
4
|
05:00 | Korabi Peshkopi | vs | Turbina Cërrik |
4
|
05:00 | Flamurtari | vs | Besa Kavajë |
4
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
00:30 | Yverdon Sport | vs | Aarau |
9
|
01:15 | Thun | vs | Neuchâtel Xamax |
9
|
01:15 | Lausanne Sport | vs | Wil |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | ES Sétif | vs | CS Constantine |
6
|
02:00 | US Biskra | vs | NC Magra |
6
|
22:00 | HB Chelghoum Laïd | vs | Kabylie |
6
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | MC Oran | vs | USM Alger |
6
|
02:00 | Saoura | vs | Belouizdad |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
23:00 | JS Saoura U21 | vs | CR Belouizdad U21 |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:15 | Bani Yas | vs | Al Jazira |
4
|
20:15 | Al Sharjah | vs | Khorfakkan |
4
|
23:00 | Al Nasr | vs | Al Wasl |
4
|
23:00 | Dibba Al Fujairah | vs | Ajman |
4
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
17:30 | Pendikspor | vs | Goztepe |
7
|
20:00 | Sakaryaspor | vs | Yeni Malatyaspor |
7
|
23:00 | Altay | vs | Eyupspor |
7
|
23:00 | Rizespor | vs | Bodrumspor |
7
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
22:00 | Salzburg | vs | LASK |
10
|
22:00 | Austria Lustenau | vs | Wolfsberger AC |
10
|
22:00 | WSG Tirol | vs | Rapid Vienna |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
15:00 | Khovd | vs | Ulaanbaatar City |
4
|
18:00 | Lions | vs | Khoromkhon |
4
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
12:00 | Khaan Khuns / Erchim | vs | Khangarid |
4
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Osipovichy | vs | Smorgon |
20
|
05:00 | Naftan | vs | ML Rogachev |
20
|
05:00 | Lida | vs | Ostrovets |
20
|
05:00 | Shakhtyor Petrikov | vs | Molodechno |
20
|
05:00 | Lokomotiv Gomel | vs | Slonim |
20
|
21:00 | Volna | vs | Baranovichi |
20
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Mezokovesd-Zsory | vs | Paks |
9
|
05:00 | Kisvárda | vs | Ujpest |
9
|
19:30 | Ujpest | vs | Kisvarda |
9
|
22:00 | Debrecen | vs | Honved |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:30 | Vasas | vs | Zalaegerszegi |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Belshina | vs | Dinamo Brest |
23
|
05:00 | Minsk | vs | Energetyk-BGU |
23
|
05:00 | Slavia | vs | Isloch |
23
|
05:00 | Arsenal | vs | Neman Grodno |
23
|
05:00 | Dnepr Mogilev | vs | Slutsk |
23
|
05:00 | Gomel | vs | Vitebsk |
23
|
05:00 | Dinamo Minsk | vs | Shakhtyor |
23
|
05:00 | BATE | vs | Torpedo BelAZ |
23
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:45 | Glentoran | vs | Ballymena United |
9
|
01:45 | Portadown | vs | Glenavon |
9
|
21:00 | Carrick Rangers | vs | Crusaders |
9
|
21:00 | Cliftonville | vs | Newry City |
9
|
21:00 | Dungannon Swifts | vs | Linfield |
9
|
23:30 | Larne | vs | Coleraine |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Charleroi W | vs | Waregem W |
6
|
01:30 | Genk W | vs | RSC Anderlecht W |
6
|
18:30 | Mechelen | vs | Club Brugge |
6
|
20:30 | Eendracht Aalst | vs | OH Leuven |
6
|
20:30 | Standard Liège | vs | White Star Woluwe |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
22:00 | Borac Banja Luka | vs | Sloga Doboj |
12
|
22:00 | Leotar | vs | Željezničar |
12
|
22:00 | Zrinjski | vs | Sloboda Tuzla |
12
|
22:00 | Tuzla City | vs | Sarajevo |
12
|
22:00 | Siroki Brijeg | vs | Igman Konjic |
12
|
22:00 | Velez | vs | Posušje |
12
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
08:30 | Benque | vs | Verdes |
10
|
08:30 | San Pedro Pirates | vs | Port Layola |
10
|
08:30 | Altitude | vs | Bandits |
10
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Ceuta | vs | Algeciras |
6
|
05:00 | Unionistas de Salamanca | vs | Rayo Majadahonda |
6
|
05:00 | Linense | vs | Celta de Vigo II |
6
|
05:00 | Mérida | vs | Pontevedra |
6
|
05:00 | Badajoz | vs | Racing Ferrol |
6
|
05:00 | Córdoba | vs | SS Reyes |
6
|
05:00 | Fuenlabrada | vs | Linares Deportivo |
6
|
05:00 | Inter de Madrid | vs | Cultural Leonesa |
6
|
05:00 | Alcorcon | vs | Real Madrid II |
6
|
05:00 | Calahorra | vs | Athletic Club II |
6
|
05:00 | Deportivo La Coruña | vs | San Fernando CD |
6
|
05:00 | Eldense | vs | Gimnàstic Tarragona |
6
|
05:00 | Intercity | vs | Cornellà |
6
|
05:00 | Alcoyano | vs | Atlético Baleares |
6
|
05:00 | La Nucía | vs | Real Unión |
6
|
05:00 | Castellón | vs | Osasuna II |
6
|
05:00 | Real Murcia | vs | SD Logroñés |
6
|
05:00 | Amorebieta | vs | Numancia |
6
|
05:00 | Real Sociedad B | vs | Barcelona II |
6
|
05:00 | UD Logroñés | vs | Sabadell |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | CSA | vs | Guarani |
32
|
05:00 | Operário PR | vs | Vila Nova |
32
|
05:00 | Sampaio Corrêa | vs | Grêmio |
32
|
07:30 | Chapecoense | vs | Bahia |
32
|
21:00 | Brusque | vs | Criciúma |
32
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Sport Recife | vs | Náutico |
32
|
04:30 | Ituano | vs | CRB |
32
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
21:00 | Bonnyrigg Rose | vs | Stenhousemuir |
9
|
21:00 | East Fife | vs | Stirling Albion |
9
|
21:00 | Elgin City | vs | Annan Athletic |
9
|
21:00 | Forfar Athletic | vs | Dumbarton |
9
|
21:00 | Stranraer | vs | Albion Rovers |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Botev Plovdiv | vs | Slavia Sofia |
12
|
05:00 | Septemvri Sofia | vs | Spartak Varna |
12
|
05:00 | Arda | vs | Hebar 1918 |
12
|
05:00 | Lokomotiv Sofia 1929 | vs | Ludogorets |
12
|
05:00 | Cherno more | vs | Botev Vratsa |
12
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Crotone | vs | Juve Stabia |
6
|
05:00 | Torres | vs | Vis Pesaro |
6
|
05:00 | Virtus Entella | vs | Imolese |
6
|
05:00 | Messina | vs | Giugliano |
6
|
05:00 | Audace Cerignola | vs | Gelbison |
6
|
05:00 | Avellino | vs | Potenza Calcio |
6
|
05:00 | Rimini | vs | Alessandria |
6
|
05:00 | Pescara | vs | Monterosi Tuscia |
6
|
05:00 | Picerno | vs | Monopoli |
6
|
05:00 | Taranto | vs | Foggia |
6
|
05:00 | Turris | vs | Catanzaro |
6
|
05:00 | Virtus Francavilla | vs | Fidelis Andria |
6
|
05:00 | Viterbese | vs | Latina |
6
|
05:00 | San Donato Tavarnelle | vs | Lucchese |
6
|
05:00 | Novara | vs | Vicenza |
6
|
05:00 | Pontedera | vs | Siena |
6
|
05:00 | Pro Patria | vs | Pro Vercelli |
6
|
05:00 | Fiorenzuola | vs | Reggiana |
6
|
05:00 | Arzignano Valchiampo | vs | Trento |
6
|
05:00 | Juventus II | vs | Pergolettese |
6
|
05:00 | Mantova | vs | Pro Sesto |
6
|
05:00 | AlbinoLeffe | vs | Lecco |
6
|
05:00 | Renate | vs | Pordenone |
6
|
05:00 | Triestina | vs | Virtus Verona |
6
|
05:00 | Ancona-Matelica | vs | Montevarchi Calcio |
6
|
05:00 | Carrarese | vs | Gubbio |
6
|
05:00 | Cesena | vs | Recanatese |
6
|
05:00 | Fermana | vs | Olbia |
6
|
05:00 | Sangiuliano City | vs | Piacenza |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Anagennisi Derynia | vs | M.E.A.P. Nisou |
3
|
20:00 | Peyia 2014 FC | vs | PAEEK |
3
|
20:00 | Ermis | vs | Zakakiou |
3
|
20:00 | Ypsonas | vs | Ayia Napa |
3
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
18:30 | Kasimpasa | vs | Gaziantep |
8
|
21:00 | Kayserispor | vs | Trabzonspor |
8
|
21:00 | Ankaragucu | vs | Basaksehir |
8
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Adana Demirspor | vs | Galatasaray |
8
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
23:00 | Rahimo | vs | RCK |
3
|
23:00 | Majestic | vs | Vitesse |
3
|
23:00 | ASEC-K | vs | USFA |
3
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
17:00 | Arucas | vs | Unión Sur Yaiza |
4
|
21:00 | Binissalem | vs | Portmany |
4
|
22:00 | PE Sant Jordi | vs | Constància |
4
|
22:30 | Santa Úrsula | vs | Tamaraceite |
4
|
23:00 | Villa Santa Brígida | vs | Tenerife II |
4
|
23:00 | Ibarra | vs | Panadería Pulido |
4
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Silla | vs | Acero |
4
|
05:00 | Villarreal III | vs | Castellón II |
4
|
05:00 | Hércules II | vs | Rayo Ibense |
4
|
05:00 | Orihuela | vs | Roda |
4
|
05:00 | Torrellano | vs | Elche II |
4
|
05:00 | Torrent | vs | Jove Español |
4
|
05:00 | Deusto | vs | Vitoria |
4
|
05:00 | Anaitasuna | vs | Aurrerá Ondarroa |
4
|
05:00 | Padura | vs | Leioa |
4
|
05:00 | Durango | vs | Portugalete |
4
|
05:00 | Aurrerá Vitoria | vs | Pasaia KE |
4
|
05:00 | CF Gandía | vs | Levante II |
4
|
05:00 | Barakaldo | vs | Basconia |
4
|
05:00 | Urduliz | vs | Lagun Onak |
4
|
05:00 | Atzeneta | vs | Patacona |
4
|
05:00 | Trival Valderas | vs | Móstoles |
4
|
05:00 | Getafe II | vs | Pozuelo Alarcón |
4
|
05:00 | Madrid 2021 FP | vs | Canillas |
4
|
05:00 | Real Aranjuez | vs | Collado Villalba |
4
|
05:00 | Textil Escudo | vs | Tropezón |
4
|
05:00 | Rayo Vallecano II | vs | Torrejón |
4
|
05:00 | Galapagar | vs | Paracuellos Antamira |
4
|
05:00 | Las Rozas | vs | Ursaria |
4
|
05:00 | RSD Alcalá | vs | RSC Internacional |
4
|
05:00 | Salamanca II | vs | Cultural Leonesa II |
4
|
05:00 | Atlético Tordesillas | vs | Mirandés II |
4
|
05:00 | Numancia II | vs | La Virgen del Camino |
4
|
05:00 | Unami | vs | Real Ávila |
4
|
05:00 | Arandina | vs | Almazán |
4
|
05:00 | Atlético Astorga | vs | UD Santa Marta |
4
|
05:00 | Becerril Campos | vs | Bembibre |
4
|
05:00 | Escobedo | vs | Atlético Albericia |
4
|
05:00 | Guarnizo | vs | Vimenor |
4
|
05:00 | Gama | vs | Naval |
4
|
05:00 | Toledo | vs | Talavera II |
4
|
05:00 | Txantrea | vs | Alesves |
4
|
05:00 | Huarte | vs | Lagunak |
4
|
05:00 | Oberena | vs | Cantolagua |
4
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
06:00 | Domagnano | vs | Fiorentino |
4
|
06:00 | Tre Penne | vs | Tre Fiori |
4
|
06:00 | Cailungo | vs | San Giovanni |
4
|
06:00 | Faetano | vs | Folgore |
4
|
06:00 | Juvenes / Dogana | vs | Murata |
4
|
06:00 | Virtus | vs | Libertas |
4
|
06:00 | La Fiorita | vs | Cosmos |
4
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
17:00 | Derby County U18 | vs | Wolves U18 |
6
|
17:00 | Newcastle United U18 | vs | Stoke City U18 |
6
|
17:00 | Manchester United U18 | vs | Blackburn Rovers U18 |
6
|
17:00 | Everton U18 | vs | Manchester City U18 |
6
|
17:00 | Norwich City U18 | vs | Arsenal U18 |
5
|
17:00 | Southampton U18 | vs | Fulham U18 |
5
|
17:00 | Crystal Palace U18 | vs | Chelsea U18 |
5
|
17:00 | Brighton U18 | vs | Leicester City U18 |
5
|
18:00 | West Ham United U18 | vs | West Bromwich Albion U18 |
5
|
18:00 | Aston Villa U18 | vs | Tottenham Hotspur U18 |
5
|
18:00 | Leeds United U18 | vs | Sunderland U18 |
6
|
18:00 | Liverpool U18 | vs | Nottingham Forest U18 |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Torino U19 | vs | Juventus U19 |
6
|
05:00 | Sampdoria U19 | vs | Frosinone U19 |
6
|
05:00 | Internazionale U19 | vs | Atalanta U19 |
6
|
05:00 | Fiorentina U19 | vs | Verona U19 |
6
|
05:00 | Cesena U19 | vs | Sassuolo U19 |
6
|
05:00 | Cagliari U19 | vs | Napoli U19 |
6
|
05:00 | Bologna U19 | vs | Milan U19 |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
21:00 | ÍBV | vs | Afturelding |
18
|
21:00 | Breidablik | vs | Thróttur Reykjavík |
18
|
21:00 | KR | vs | Thór / KA |
18
|
21:00 | Valur | vs | Selfoss |
18
|
21:00 | Stjarnan | vs | Keflavík |
18
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
09:00 | Pacific | vs | Edmonton |
11
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | HFX Wanderers | vs | Atlético Ottawa |
11
|
04:00 | Forge | vs | York United |
11
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
15:00 | Ostrava U19 | vs | Karvina U19 |
9
|
16:00 | Mlada Boleslav U19 | vs | Plzen U19 |
9
|
16:00 | FK Pardubice U19 | vs | Pribram U19 |
9
|
16:00 | Hradec Kralove U19 | vs | Sparta Prague U19 |
9
|
16:00 | Vysočina Jihlava U19 | vs | Zlín U19 |
9
|
16:00 | Slovacko U19 | vs | Brno U19 |
9
|
18:00 | Sigma Olomouc U19 | vs | Slavia Prague U19 |
9
|
18:45 | České Budějovice U19 | vs | Dukla Praha U19 |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Rio São Paulo | vs | Nova Cidade |
7
|
01:00 | Pérolas Negras | vs | 7 de Abril |
7
|
01:00 | Serra Macaense | vs | Paduano |
7
|
01:00 | Duque de Caxias | vs | Serrano RJ |
7
|
01:00 | Angra dos Reis | vs | CEAC / Araruama |
7
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
19:30 | Blue Eagles | vs | MAFCO |
21
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Wisła Kraków U18 | vs | Arka Gdynia U18 |
8
|
05:00 | Korona Kielce U18 | vs | Lech Poznań U18 |
8
|
05:00 | Zagłębie Lubin U18 | vs | Cracovia U18 |
8
|
05:00 | Escola Varsovia U18 | vs | Lechia Gdańsk U18 |
8
|
05:00 | Jagiellonia U18 | vs | Polonia Warszawa U18 |
8
|
05:00 | Pogoń Szczecin U18 | vs | Raków Częstochowa U18 |
8
|
05:00 | Legia Warszawa U18 | vs | Śląsk Wrocław U18 |
8
|
05:00 | Miedź Legnica U18 | vs | Górnik Zabrze U18 |
8
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
18:30 | Tallinna Kalev | vs | Vaprus |
30
|
21:00 | Kuressaare | vs | Tammeka |
30
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Lija Athletic | vs | Attard |
5
|
20:00 | Tarxien Rainbows | vs | Marsaskala |
5
|
22:30 | Zejtun Corinthians | vs | Marsa |
5
|
22:30 | Zurrieq | vs | Mtarfa |
5
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
00:30 | Le Puy Foot | vs | Red Star |
8
|
00:30 | Bastia-Borgo | vs | Versailles |
8
|
00:30 | Nancy | vs | Cholet |
8
|
00:30 | Martigues | vs | Paris 13 Atletico |
8
|
00:30 | Le Mans | vs | Avranches |
8
|
00:30 | Dunkerque | vs | Stade Briochin |
8
|
00:30 | Orléans | vs | Villefranche Beaujolais |
8
|
00:30 | Bourg-en-Bresse Péronnas | vs | Sedan |
8
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
21:00 | Annagh | vs | H&W Welders |
9
|
21:00 | Ards | vs | Dergview |
9
|
21:00 | Ballyclare | vs | Warrenpoint |
9
|
21:00 | Dundela | vs | Newington |
9
|
21:00 | Knockbreda | vs | Ballinamallard |
9
|
21:00 | Loughgall | vs | Institute |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Bugesera | vs | Etincelles |
4
|
20:00 | Marine | vs | Rayon Sports |
4
|
20:00 | Mukura | vs | Gorilla |
4
|
20:00 | Police | vs | Gasogi United |
4
|
20:00 | Kiyovu Sports | vs | Sunrise |
4
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
06:00 | Unión La Calera | vs | Coquimbo Unido |
26
|
22:00 | Huachipato | vs | Deportivo Antofagasta |
26
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Palestino | vs | Everton |
26
|
06:00 | Curicó Unido | vs | La Serena |
26
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Kaposvári Rákóczi | vs | Balatonfüredi |
11
|
05:00 | Budaörs | vs | Komárom |
11
|
05:00 | Sényő Carnifex | vs | Tiszaújváros |
11
|
05:00 | Vasas II | vs | Békéscsaba II |
11
|
05:00 | Debrecen II | vs | Füzesgyarmati |
11
|
05:00 | Kelen | vs | Gyirmót II |
11
|
05:00 | Zsámbéki SK | vs | Érdi VSE |
11
|
05:00 | Nagykanizsa | vs | Teskánd |
11
|
05:00 | Zalaegerszegi TE II | vs | Tatabánya |
11
|
05:00 | BKV Előre | vs | Egri |
11
|
05:00 | Csornai SE | vs | Fehérvár II |
11
|
05:00 | Körösladány | vs | BVSC Zugló |
11
|
05:00 | Jászberényi | vs | Hajdúszoboszlói SE |
11
|
05:00 | Diósgyőr II | vs | FC Hatvan |
11
|
05:00 | Karcag SE | vs | Pénzügyőr |
11
|
05:00 | Putnok | vs | DEAC |
11
|
05:00 | Szolnoki MÁV | vs | Ceglédi |
11
|
05:00 | Bánk Dalnoki Akadémia | vs | MTK II |
11
|
05:00 | Újpest II | vs | PTE-PEAC |
11
|
05:00 | Hódmezővásárhely | vs | Kecskeméti TE II |
11
|
05:00 | Dabas | vs | Majosi |
11
|
05:00 | Tiszafuredi VSE | vs | Kisvárda II |
11
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Independiente | vs | Deportes Limache |
22
|
05:00 | Real San Joaquín | vs | Trasandino |
22
|
05:00 | Concepción | vs | Rodelindo Román |
22
|
05:00 | San Antonio Unido | vs | Lautaro de Buin |
22
|
05:00 | General Velásquez | vs | Iberia |
22
|
05:00 | San Marcos | vs | Deportes Valdivia |
22
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
21:00 | Beaconsfield Town | vs | Poole Town |
11
|
21:00 | Bishop's Stortford | vs | Wingate & Finchley |
11
|
21:00 | Bowers & Pitsea | vs | Horsham |
11
|
21:00 | Canvey Island | vs | Bognor Regis Town |
11
|
21:00 | Corinthian-Casuals | vs | Enfield Town |
11
|
21:00 | Aveley | vs | Margate |
11
|
21:00 | Bracknell Town | vs | Dorchester Town |
11
|
21:00 | Chesham United | vs | Tiverton Town |
11
|
21:00 | Gosport Borough | vs | North Leigh |
11
|
21:00 | Hartley Wintney | vs | Truro City |
11
|
21:00 | Weston-super-Mare | vs | Hendon |
11
|
21:00 | Plymouth Parkway | vs | Winchester City |
11
|
21:00 | Stratford Town | vs | Rushall Olympic |
11
|
21:00 | Warrington Town | vs | Radcliffe |
12
|
21:00 | Bedford Town | vs | Stourbridge |
11
|
21:00 | Ilkeston Town | vs | Needham Market |
11
|
21:00 | Kings Langley | vs | Bromsgrove Sporting |
11
|
21:00 | Redditch United | vs | Royston Town |
11
|
21:00 | Hednesford Town | vs | AFC Rushden & Diamonds |
11
|
21:00 | Tamworth | vs | Barwell |
11
|
21:00 | Atherton Collieries | vs | Ashton United |
12
|
21:00 | United of Manchester | vs | Marine |
12
|
21:00 | Guiseley | vs | Warrington Rylands |
12
|
21:00 | Lancaster City | vs | Belper Town |
12
|
21:00 | Stalybridge Celtic | vs | Morpeth Town |
12
|
21:00 | Stafford Rangers | vs | Liversedge |
12
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
03:00 | Orsomarso | vs | Fortaleza CEIF |
15
|
06:00 | Tigres | vs | Bogotá |
15
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
03:00 | Valledupar | vs | Barranquilla |
15
|
04:00 | Real Cartagena | vs | Boca Juniors de Cali |
15
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
09:00 | San Diego Wave | vs | North Carolina Courage |
14
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Gotham FC | vs | Portland Thorns |
14
|
06:00 | Washington Spirit | vs | Houston Dash |
14
|
06:30 | Racing Louisville | vs | Kansas City Current |
14
|
09:00 | OL Reign | vs | Orlando Pride |
14
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
03:00 | Sao Paulo | vs | Ind. del Valle |
Chung kết
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
19:00 | TSK Simferopol | vs | Sparta-KT |
6
|
19:00 | FC Yalta | vs | Alushta |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | APOEL | vs | AEL |
5
|
05:00 | Akritas | vs | Aris Limassol |
5
|
05:00 | AEK Larnaca | vs | Anorthosis |
5
|
05:00 | Apollon | vs | Pafos |
5
|
05:00 | Doxa | vs | Omonia Nicosia |
5
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | San Miguel | vs | Ituzaingó |
17
|
05:00 | Deportivo Armenio | vs | Los Andes |
17
|
05:00 | UAI Urquiza | vs | Cañuelas |
17
|
05:00 | Villa San Carlos | vs | JJ Urquiza |
17
|
05:00 | Defensores Unidos | vs | Argentino Quilmes |
17
|
05:00 | Talleres Remedios | vs | Acassuso |
17
|
05:00 | Deportivo Merlo | vs | Colegiales |
17
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Iraklis Yerolakkou | vs | ENAD |
1
|
20:00 | APEA | vs | Elia Lythrodonta |
1
|
20:00 | AEP Polemidion | vs | Digenis Morphou |
1
|
20:00 | EN THOI Lakatamia | vs | Ethnikos Latsion |
1
|
20:00 | ASIL Lysi | vs | APEP |
1
|
20:00 | ASPIS | vs | APONA Anagias |
1
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Platense | vs | Atlético Marte |
18
|
05:00 | Dragón | vs | Firpo |
18
|
05:00 | Alianza | vs | Chalatenango |
18
|
05:00 | Isidro Metapán | vs | Águila |
18
|
05:00 | Jocoro | vs | FAS |
18
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
03:00 | Santa Tecla | vs | 11 Deportivo |
5
|
03:00 | Alianza FC | vs | FAS |
5
|
03:00 | Luis Angel Firpo | vs | Platense Municipal |
5
|
03:00 | Atletico Marte | vs | Metapan |
5
|
03:00 | Dragon | vs | Aguila |
5
|
03:00 | Chalatenango | vs | Jocoro |
5
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
21:00 | Ostrava | vs | Ceske Budejovice |
10
|
21:00 | Mlada Boleslav | vs | Sigma Olomouc |
10
|
21:00 | Bohemians | vs | Plzen |
10
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Sparta Prague | vs | Hradec Kralove |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
23:00 | Oostnieuwkerke | vs | Jabbeke |
5
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Diksmuide | vs | RC Lauwe |
5
|
00:00 | Sparta Heestert | vs | Sassport Boezinge |
5
|
00:30 | Wevelgem City | vs | Veurne |
5
|
00:30 | Hechtel | vs | Park Houthalen |
5
|
00:30 | Varsenare | vs | Meulebeke |
5
|
00:30 | Excelsior Mariakerke | vs | SK Sint-Niklaas |
5
|
00:30 | Sottegem | vs | Haasdonk |
5
|
00:30 | DT Borsbeke | vs | Kleit Maldegem |
5
|
00:30 | Achel | vs | Groen Star Bree-Beek |
5
|
00:30 | K. Kontich | vs | Mariekerke Branst |
5
|
00:30 | Linden | vs | Huldenberg |
5
|
00:30 | De Kempen | vs | Eendracht Zoersel |
5
|
00:30 | Antonia | vs | Retie |
5
|
01:00 | Alken | vs | Weerstand Koersel |
5
|
01:00 | Meeuwen | vs | Helson Helchteren |
5
|
01:00 | KSK Beveren | vs | Berlare |
5
|
01:00 | Bregel Sport | vs | KFC Eksel |
5
|
01:00 | Juve Hasselt | vs | Herkol |
5
|
01:00 | Stade Bierbeek | vs | Veltem |
5
|
01:00 | Herselt | vs | Sporting Tisselt |
5
|
01:00 | La Roche | vs | RESC Houffaloise |
6
|
01:00 | Chaumont | vs | Longlier |
6
|
01:00 | Messancy | vs | Sartoise |
6
|
01:00 | Jeunesse Freylangeoise | vs | Bastogne |
6
|
01:00 | Stade Everois | vs | Perwez |
7
|
01:30 | RUS Assenois | vs | Oppagne-Wéris |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
15:15 | Třinec | vs | Chrudim |
10
|
21:00 | Prostějov | vs | Sparta Praha II |
10
|
21:00 | Líšeň | vs | Karviná |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Huntly | vs | Strathspey Thistle |
11
|
05:00 | Nairn County | vs | Wick Academy |
11
|
05:00 | Keith | vs | Fraserburgh |
11
|
05:00 | Inverurie Loco Works | vs | Brechin City |
11
|
05:00 | Buckie Thistle | vs | Turriff United |
11
|
05:00 | Forres Mechanics | vs | Rothes |
11
|
05:00 | Formartine United | vs | Banks O' Dee |
11
|
05:00 | Brora Rangers | vs | Lossiemouth |
11
|
21:00 | Berwick Rangers | vs | Bo'ness United |
12
|
21:00 | Spartans | vs | Dalbeattie Star |
12
|
21:00 | Hearts II | vs | Rangers II |
12
|
21:00 | Gretna 2008 | vs | Tranent Juniors |
12
|
21:00 | Gala Fairydean Rovers | vs | Celtic II |
12
|
21:00 | Edinburgh University | vs | Broomhill |
12
|
21:00 | Cumbernauld Colts | vs | Stirling University |
12
|
21:00 | Cowdenbeath | vs | East Stirlingshire |
12
|
21:00 | Caledonian Braves | vs | East Kilbride |
12
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
19:00 | Vendsyssel | vs | Helsingør |
11
|
20:00 | Nykøbing | vs | SønderjyskE |
11
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
23:30 | Zulte Waregem II | vs | Oostkamp |
5
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:30 | Londerzeel | vs | Hades |
5
|
00:30 | KFC Turnhout | vs | FC Lebbeke |
5
|
01:00 | KRC Gent | vs | Olsa Brakel |
5
|
01:00 | Lokeren-Temse | vs | Erpe-Mere United |
5
|
01:00 | Sporting Hasselt | vs | Lille |
5
|
01:00 | City Pirates Antwerpen | vs | Racing Mechelen |
5
|
05:00 | Tubize | vs | La Louvière Centre |
6
|
05:00 | Hamoir | vs | Solières Sport |
6
|
05:00 | Union Saint-Gilloise II | vs | Verlaine |
6
|
05:00 | Binche | vs | Jette |
6
|
05:00 | Warnant | vs | Meux |
6
|
05:00 | Seraing II | vs | Ganshoren |
6
|
05:00 | Acren-Lessines | vs | Stade Disonais |
6
|
05:00 | Union Namur | vs | Waremme |
6
|
05:00 | Rebecq | vs | Stockay-Warfusée |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
19:00 | Roskilde | vs | Esbjerg |
9
|
19:00 | Aarhus Fremad | vs | Skive |
9
|
19:00 | Kolding | vs | Frem |
9
|
20:00 | B 93 | vs | Brabrand |
9
|
20:00 | Jammerbugt | vs | AB |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Roma | vs | Parma |
5
|
05:00 | Milan | vs | Sampdoria |
5
|
05:00 | Juventus | vs | Pomigliano |
5
|
05:00 | Como | vs | Internazionale |
5
|
05:00 | Fiorentina | vs | Sassuolo |
5
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
18:00 | Ishøj | vs | Middelfart |
9
|
18:00 | Lyseng | vs | AB Tårnby |
9
|
19:00 | SfB-Oure | vs | FA 2000 |
9
|
19:00 | Næsby | vs | Vanløse |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Považská Bystrica | vs | Rača |
11
|
20:00 | FC Košice | vs | Dubnica |
11
|
20:00 | Komárno | vs | Púchov |
11
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Holbæk B&I | vs | KFUM Roskilde |
10
|
17:00 | B 1908 | vs | Greve |
10
|
17:00 | GVI | vs | Gørslev |
10
|
17:00 | KFUM | vs | Næstved II |
10
|
18:00 | VRI | vs | AaB II |
1
|
18:00 | Karlslunde | vs | Brønshøj |
10
|
18:00 | Odder | vs | ASA Aarhus |
10
|
18:00 | Viby | vs | Kjellerup |
10
|
18:00 | Otterup | vs | Brabrand II |
10
|
18:00 | Frederikssund | vs | Skjold |
10
|
18:00 | Avarta | vs | Slagelse B&I |
10
|
18:00 | Allerød | vs | LSF |
10
|
18:00 | OKS | vs | B 1909 |
10
|
18:00 | Tarup-Paarup | vs | Varde |
10
|
18:30 | Nørresundby | vs | Vejgaard B |
10
|
18:30 | Hedensted | vs | Marienlyst |
10
|
19:00 | Tårnby FF | vs | Herstedøster |
10
|
19:00 | Herlev | vs | VB 1968 |
10
|
20:00 | Djursland | vs | Aarhus Fremad II |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | BASK | vs | Stepojevac Vaga |
8
|
05:00 | Borac Lazarevac | vs | Zvezdara |
8
|
05:00 | Sinđelić Beograd | vs | Teleoptik |
8
|
05:00 | Budućnost Dobanovci | vs | Zemun |
8
|
20:00 | FAP | vs | Tutin |
8
|
20:00 | Jedinstvo Paraćin | vs | Dunav Stari Banovci |
8
|
20:00 | Radnički Svilajnac | vs | Pčinja Trgovište |
8
|
20:00 | Jagodina | vs | Timočanin |
8
|
20:00 | Timok Zaječar | vs | SFS Borac |
8
|
20:00 | Budučnost Krušik | vs | Sušica |
8
|
20:00 | Toplicanin Prokuplje | vs | Meševo |
8
|
20:00 | Borac Čačak | vs | Real Podunavci |
8
|
20:00 | Mladi Radnik | vs | Sloga Bajina Bašta |
8
|
20:00 | Budućnost Arilje | vs | Sloga Požega |
8
|
20:00 | Mačva 1929 | vs | Smederevo 1924 |
8
|
20:30 | Omladinac NB | vs | Jedinstvo Stara Pazova |
8
|
20:30 | Hajduk 1912 Kula | vs | Radnički Sombor |
8
|
20:30 | Bečej | vs | 1. Maj Ruma |
8
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
19:30 | Barendrecht | vs | ACV |
9
|
19:30 | SteDoCo | vs | Sportlust '46 |
9
|
19:30 | GVVV | vs | DOVO |
9
|
19:30 | HSV Hoek | vs | VVOG |
9
|
19:30 | Rijnvogels | vs | Harkemase Boys |
9
|
19:30 | Excelsior '31 | vs | ASWH |
9
|
20:00 | Sparta Nijkerk | vs | Ter Leede |
9
|
20:00 | DVS '33 | vs | RKAV Volendam |
9
|
20:00 | Urk | vs | Staphorst |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Östersunds FK | vs | Halmstad |
25
|
05:00 | Landskrona | vs | Dalkurd |
25
|
05:00 | Örgryte | vs | Brage |
25
|
05:00 | AFC Eskilstuna | vs | Örebro |
25
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
19:00 | Akropolis | vs | Uppsala |
24
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
18:00 | Al Jazira | vs | Al Taliya |
4
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
02:30 | Stade Lamentinois | vs | Juventus Sainte-Anne |
3
|
02:30 | Capesterre Bell | vs | Jeunesse Evolution |
3
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
17:30 | Samut Prakan City | vs | Phrae United |
7
|
18:00 | Raj Pracha | vs | Suphanburi |
7
|
18:30 | Chiangmai | vs | Krabi |
7
|
19:00 | Udon Thani | vs | Kasetsart |
7
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
07:30 | RCA | vs | Nacional |
3
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
19:30 | Noordwijk | vs | Excelsior Maassluis |
9
|
19:30 | HHC | vs | Rijnsburgse Boys |
9
|
19:30 | Lisse | vs | OFC |
9
|
20:00 | Spakenburg | vs | Quick Boys |
9
|
20:00 | Kozakken Boys | vs | AFC |
9
|
20:00 | Volendam II | vs | Scheveningen |
9
|
20:30 | Koninklijke HFC | vs | IJsselmeervogels |
9
|
20:30 | Katwijk | vs | TEC |
9
|
22:00 | Sparta Rotterdam II | vs | De Treffers |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Rubikon | vs | Real Pharm |
5
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
21:00 | Atlético San Luis U20 | vs | Tigres UANL U20 |
17
|
21:00 | Monterrey U20 | vs | Pachuca U20 |
17
|
21:00 | Atlas U20 | vs | Necaxa U20 |
17
|
21:00 | Cruz Azul U20 | vs | Guadalajara U20 |
17
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Maastricht | vs | Willem II |
9
|
01:00 | Telstar | vs | Jong Utrecht |
9
|
01:00 | Zwolle | vs | Jong Ajax |
9
|
01:00 | Breda | vs | Venlo |
9
|
01:00 | Helmond | vs | Oss |
9
|
01:00 | Graafschap | vs | Jong AZ |
9
|
01:00 | Eindhoven FC | vs | Dordrecht |
9
|
01:00 | Den Bosch | vs | Heracles |
9
|
01:00 | Almere City | vs | Roda |
9
|
01:00 | Den Haag | vs | Jong PSV |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
17:00 | Inhulets' | vs | Vorskla |
5
|
19:00 | Lviv | vs | Dnipro-1 |
5
|
21:00 | FK Metalist Kharkiv | vs | Shakhtar Donetsk |
5
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | Wisla Plock | vs | Piast Gliwice |
11
|
20:00 | Gornik Z. | vs | Zaglebie |
11
|
22:30 | Lech Poznan | vs | Legia |
11
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | Pogon Szczecin | vs | Lechia Gdansk |
11
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
06:00 | North Carolina | vs | Union Omaha |
16
|
06:00 | Greenville Triumph | vs | Tucson |
16
|
06:30 | Chattanooga Red Wolves | vs | Charlotte Independence |
16
|
06:30 | Tormenta | vs | Richmond Kickers |
16
|
09:30 | Central Valley Fuego | vs | Northern Colorado |
16
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
21:00 | Tromso | vs | Molde |
24
|
23:00 | Lillestrom | vs | Bodo/Glimt |
24
|
23:00 | Valerenga | vs | Stromsgodset |
24
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Sporting CP | vs | Gil Vicente |
8
|
03:15 | FC Porto | vs | Braga |
8
|
21:30 | Vizela | vs | Portimonense |
8
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Chaves | vs | Estoril |
8
|
02:30 | Vitoria Guimaraes | vs | Benfica |
8
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | Hull City | vs | Luton Town |
12
|
21:00 | Reading | vs | Huddersfield Town |
12
|
21:00 | West Bromwich Albion | vs | Swansea City |
12
|
21:00 | Sunderland | vs | Preston North End |
12
|
21:00 | Sheffield United | vs | Birmingham City |
12
|
21:00 | Rotherham United | vs | Wigan Athletic |
12
|
21:00 | Coventry City | vs | Middlesbrough |
12
|
21:00 | Cardiff City | vs | Burnley |
12
|
21:00 | Bristol City | vs | Queens Park Rangers |
12
|
21:00 | Blackpool | vs | Norwich City |
12
|
21:00 | Blackburn Rovers | vs | Millwall |
12
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Sion II | vs | Chenois |
9
|
21:00 | Xamax U21 | vs | Solothurn |
9
|
21:00 | Gossau | vs | Hongg |
9
|
21:00 | Linth | vs | Grasshopper II |
9
|
21:00 | Eschen | vs | Winterthur II |
9
|
21:00 | Wohlen | vs | Emmenbrucke |
9
|
21:00 | Koniz | vs | Black Stars |
9
|
21:00 | Freienbach | vs | Kreuzlingen |
9
|
21:00 | Wettswil-Bonstetten | vs | Weesen |
9
|
22:00 | Monthey | vs | Echallens |
9
|
22:00 | Terre Sainte | vs | Vevey |
9
|
22:00 | Paradiso | vs | Uzwil |
9
|
22:00 | Lugano II | vs | Tuggen |
9
|
22:00 | Meyrin | vs | Oberwallis Naters |
9
|
22:00 | Concordia Lausanne | vs | Portalban / Gletterens |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Thun II | vs | Concordia Basel |
9
|
00:00 | Grand-Saconnex | vs | Martigny |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
21:00 | Torquay United | vs | Scunthorpe United |
12
|
21:00 | Southend United | vs | Yeovil Town |
12
|
21:00 | Solihull Moors | vs | Bromley |
12
|
21:00 | Notts County | vs | Altrincham |
12
|
21:00 | Oldham Athletic | vs | Wrexham |
12
|
21:00 | Chesterfield | vs | Maidenhead United |
12
|
21:00 | Gateshead | vs | Eastleigh |
12
|
21:00 | Dorking Wanderers | vs | Dagenham & Redbridge |
12
|
21:00 | Barnet | vs | York City |
12
|
21:00 | Aldershot Town | vs | Wealdstone |
12
|
21:00 | Halifax Town | vs | Woking |
12
|
23:20 | Boreham Wood | vs | Maidstone United |
12
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
19:00 | Etimesgut | vs | Trabzon FK |
7
|
19:00 | Serik Belediyespor | vs | 1928 Bucaspor |
7
|
19:00 | Kastamonuspor | vs | Fethiyespor |
7
|
19:00 | Kirsehir Belediyespor | vs | Usakspor |
7
|
19:00 | Ankara Demirspor | vs | Pazarspor |
7
|
19:30 | Soma Spor | vs | Tarsus |
7
|
19:30 | Arnavutkoy Bl. | vs | Inegolspor |
7
|
19:30 | Sariyer | vs | Kirklarelispor |
7
|
19:30 | Nazillispor | vs | Ankaraspor |
7
|
20:00 | Karacabey Belediyespor | vs | Adıyaman |
7
|
23:00 | Batman Petrolspor | vs | Sivas Belediyespor |
7
|
23:00 | Isparta 32 Spor | vs | 24 Erzincanspor |
7
|
23:00 | Afjet Afyonspor | vs | Amedspor |
7
|
23:00 | Sanliurfaspor | vs | Bayburt |
7
|
23:00 | Iskenderunspor | vs | Vanspor FK |
7
|
23:00 | Kocaelispor | vs | Balikesirspor |
7
|
23:00 | Diyarbekirspor | vs | Zonguldak |
7
|
23:00 | Bursaspor | vs | Erokspor |
7
|
23:00 | Menemenspor | vs | Duzcespor |
7
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Green Mamba | vs | Seven Dreams |
1
|
05:00 | Denver | vs | Nsingizini Hotspurs |
1
|
05:00 | Highlanders | vs | Tambankulu Callies |
1
|
05:00 | Moneni Pirates | vs | Tambuti |
1
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Madlenya | vs | Manzini Wanderers |
1
|
05:00 | Royal Leopards | vs | Manzini Sea Birds |
1
|
05:00 | Mbabane Swallows | vs | Young Buffaloes |
1
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
19:15 | Sarawak United | vs | Sri Pahang |
19
|
19:15 | Johor Darul Ta'zim | vs | Negeri Sembilan |
19
|
20:00 | Selangor | vs | Melaka United |
19
|
20:00 | Kedah | vs | Petaling Jaya City |
19
|
20:00 | Terengganu | vs | Sabah |
19
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
17:00 | Ethiopian Medhin | vs | Kedus Giorgis |
1
|
20:00 | Dire Dawa Kenema | vs | Sidama Bunna |
1
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | NSÍ | vs | KÍ |
24
|
05:00 | HB | vs | B68 |
24
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | B36 | vs | Víkingur |
24
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | B36 II | vs | B71 |
24
|
05:00 | ÍF | vs | 07 Vestur II |
24
|
05:00 | Víkingur II | vs | TB |
24
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:30 | Modriča | vs | Famos Vojkovići |
10
|
20:30 | Krupa na Vrbasu | vs | Laktaši |
10
|
20:30 | Kozara Gradiška | vs | Tekstilac Derventa |
10
|
20:30 | Omarska | vs | Sutjeska Foča |
10
|
20:30 | Podrinje Janja | vs | Ljubić Prnjavor |
10
|
20:30 | Slavija | vs | Rudar Prijedor |
10
|
20:30 | Zvijezda 09 | vs | Drina Zvornik |
10
|
20:30 | Sloboda Mrkonjić Grad | vs | Željezničar Banja Luka |
10
|
20:30 | Gradina | vs | Zvijezda Gradačac |
8
|
20:30 | Rudar Kakanj | vs | Stupčanica Olovo |
8
|
20:30 | Bratstvo Gračanica | vs | Travnik |
8
|
20:30 | Tomislav | vs | Radnički Lukavac |
8
|
20:30 | Budućnost Banovići | vs | Radnik Hadžići |
8
|
20:30 | GOŠK Gabela | vs | Mladost Doboj Kakanj |
8
|
20:30 | Goražde | vs | Vis Kosova |
8
|
20:30 | TOŠK Tešanj | vs | Jedinstvo Bihać |
8
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | Conwy Borough | vs | Gresford Athletic |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
22:00 | Petrovac | vs | Arsenal Tivat |
10
|
22:00 | Sutjeska | vs | Jedinstvo |
10
|
22:00 | Rudar | vs | Jezero |
10
|
22:00 | Decic | vs | Mornar |
10
|
22:00 | Buducnost | vs | Iskra |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
19:00 | Makedonija GjP | vs | Struga |
9
|
20:00 | Bregalnica Štip | vs | Rabotnički |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Renova | vs | Akademija Pandev |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
23:00 | Olympique St Quentin | vs | Furiani-Agliani |
6
|
23:00 | Rennes II | vs | St-Pryvé St-Hilaire |
6
|
23:00 | Poissy | vs | Guingamp II |
6
|
23:00 | Granville | vs | Vannes |
6
|
23:00 | Rouen | vs | Saint-Malo |
6
|
23:00 | Évreux | vs | Racing Paris |
6
|
23:00 | C' Chartres | vs | Chambly-Oise |
6
|
23:00 | Blois | vs | Caen II |
6
|
23:00 | Beauvais | vs | Châteaubriant |
6
|
23:00 | Reims II | vs | Metz II |
6
|
23:00 | Wasquehal | vs | Épinal |
6
|
23:00 | Créteil-Lusitanos | vs | St Maur Lusitanos |
6
|
23:00 | Boulogne | vs | FC 93 Bobigny BG |
6
|
23:00 | Racing Besançon | vs | Sainte Geneviève |
6
|
23:00 | Saint-Priest | vs | Hyères |
6
|
23:00 | Haguenau | vs | Belfort |
6
|
23:00 | Fleury 91 | vs | Colmar |
6
|
23:00 | Bergerac | vs | Trélissac |
6
|
23:00 | Chamalières | vs | Bourges Foot 18 |
6
|
23:00 | GOAL FC | vs | Andrézieux |
6
|
23:00 | Saumur | vs | Romorantin |
6
|
23:00 | Les Herbiers | vs | Angoulême |
6
|
23:00 | Vierzon FC | vs | Nantes II |
6
|
23:00 | Canet Roussillon | vs | Lyon La Duchere |
6
|
23:00 | Fréjus St-Raphaël | vs | Sète |
6
|
23:00 | Marignane Gignac | vs | Aubagne |
6
|
23:00 | Toulon | vs | Jura Sud Foot |
6
|
23:00 | Olympique Lyonnais II | vs | Auxerre II |
6
|
23:30 | Moulins Yzeure Foot | vs | Lorient II |
6
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Stade Bordelais | vs | Angers SCO II |
6
|
00:00 | Olympique d'Alès | vs | Grasse |
6
|
00:00 | Thonon Évian | vs | Louhans-Cuiseaux |
6
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | KAMAZ | vs | Rodina Moskva |
12
|
05:00 | Ufa | vs | Baltika |
12
|
05:00 | Yenisey | vs | Dynamo Makhachkala |
12
|
05:00 | Veles | vs | Volgar Astrakhan |
12
|
05:00 | Alaniya Vladikavkaz | vs | Shinnik |
12
|
05:00 | Rubin Kazan | vs | Arsenal Tula |
12
|
05:00 | Kuban Krasnodar | vs | Krasnodar II |
12
|
05:00 | Neftekhimik | vs | Akron |
12
|
05:00 | Volga Ulyanovsk | vs | SKA Khabarovsk |
12
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
16:00 | Yadanarbon | vs | Shan United |
14
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Essentuki | vs | Forte Taganrog |
11
|
05:00 | SKA Rostov | vs | Rotor Volgograd |
11
|
05:00 | Dinamo Stavropol | vs | Biolog |
11
|
05:00 | Chernomorets | vs | Kuban Pavlovskaya |
11
|
05:00 | Legion Dynamo | vs | Alaniya Vladikavkaz II |
11
|
05:00 | Druzhba | vs | Mashuk-KMV |
11
|
05:00 | Luki-Energiya | vs | Rodina Moskva III |
14
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Zenit Izhevsk | vs | Khimik Vurnary |
11
|
05:00 | Tyumen | vs | Ural II |
11
|
05:00 | Avangard Kursk | vs | Sakhalinets |
14
|
05:00 | Kosmos Dolgoprudny | vs | Kolomna |
14
|
05:00 | Torpedo Vladimir | vs | Tekstilshchik |
14
|
05:00 | Chertanovo | vs | Tver |
14
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Young Boys | vs | Aarau |
5
|
05:00 | St. Gallen | vs | Zürich |
5
|
05:00 | Grasshopper | vs | Rapperswil Jona |
5
|
05:00 | Luzern | vs | Yverdon |
5
|
05:00 | Basel | vs | Servette Chênois |
5
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Wolfsburg | vs | Bayer Leverkusen |
3
|
05:00 | Köln | vs | Turbine Potsdam |
3
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Tiszakécske | vs | Soroksár SC |
9
|
05:00 | Szeged-Csanád | vs | Budafoki MTE |
9
|
05:00 | Szentlőrinc SE | vs | Diósgyőr |
9
|
05:00 | Dorogi | vs | Kozármisleny |
9
|
05:00 | Békéscsaba | vs | MTE 1904 |
9
|
05:00 | Ajka | vs | Siófok |
9
|
05:00 | Pécsi MFC | vs | Szombathelyi Haladás |
9
|
05:00 | Kazincbarcika | vs | Győri ETO |
9
|
05:00 | Gyirmót | vs | Nyíregyháza Spartacus |
9
|
05:00 | MTK | vs | Csákvári TK |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
09:30 | Saint Vincent and the Grenadines | vs | Grenada |
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:30 | All Stars | vs | Uthongathi |
5
|
20:30 | Casric Stars | vs | Black Leopards |
5
|
20:30 | JDR Stars | vs | University of Pretoria |
5
|
20:30 | Magesi | vs | TTM |
5
|
20:30 | Pretoria Callies | vs | NB La Masia |
5
|
20:30 | Venda FC | vs | Baroka |
5
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Erzgebirge Aue | vs | Meppen |
10
|
19:00 | Borussia Dortmund II | vs | 1860 München |
10
|
19:00 | Bayreuth | vs | Dynamo Dresden |
10
|
19:00 | Saarbrücken | vs | Freiburg II |
10
|
19:00 | Elversberg | vs | Verl |
10
|
19:00 | MSV Duisburg | vs | Hallescher FC |
10
|
19:00 | Osnabrück | vs | Waldhof Mannheim |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
21:00 | Sittingbourne | vs | Chatham Town |
7
|
21:00 | Sheppey United | vs | Whitehawk |
7
|
21:00 | Littlehampton Town | vs | Ashford United |
7
|
21:00 | Lancing | vs | Cray Valley PM |
7
|
21:00 | Corinthian | vs | Haywards Heath Town |
7
|
21:00 | Burgess Hill Town | vs | East Grinstead Town |
7
|
21:00 | Beckenham Town | vs | Chichester City |
7
|
21:00 | Welwyn Garden City | vs | Highworth Town |
7
|
21:00 | Kidlington | vs | Thame United |
7
|
21:00 | Hertford Town | vs | Biggleswade |
7
|
21:00 | Harlow Town | vs | AFC Kempston Rovers |
7
|
21:00 | Didcot Town | vs | Ware |
7
|
21:00 | Cirencester Town | vs | Waltham Abbey |
7
|
21:00 | VCD Athletic | vs | Ramsgate |
7
|
21:00 | Loughborough Dynamo | vs | Coleshill Town |
9
|
21:00 | Bedworth United | vs | Corby Town |
9
|
21:00 | Spalding United | vs | Halesowen Town |
9
|
21:00 | Berkhamsted | vs | Barton Rovers |
7
|
21:00 | Yaxley | vs | Chasetown |
9
|
21:00 | Wroxham | vs | Felixstowe & Walton Utd |
7
|
21:00 | Stamford | vs | Daventry Town |
9
|
21:00 | Witham Town | vs | Lowestoft Town |
7
|
21:00 | St Neots Town | vs | Sporting Khalsa |
9
|
21:00 | Tilbury | vs | Grays Athletic |
7
|
21:00 | New Salamis | vs | Heybridge Swifts |
7
|
21:00 | Basildon United | vs | Stowmarket Town |
7
|
21:00 | Maldon & Tiptree | vs | Great Wakering Rovers |
7
|
21:00 | Harborough Town | vs | Hinckley Leicester Road |
9
|
21:00 | Gorleston | vs | Bury Town |
7
|
21:00 | Gresley Rovers | vs | Sutton Coldfield Town |
9
|
21:00 | East Thurrock United | vs | Hullbridge Sports |
7
|
21:00 | Cambridge City | vs | Shepshed Dynamo |
9
|
21:00 | Coggeshall Town | vs | Brentwood Town |
7
|
21:00 | Boldmere St. Michaels | vs | Dereham Town |
9
|
21:00 | Biggleswade Town | vs | Hadley |
7
|
21:00 | Sholing | vs | Bristol Manor Farm |
7
|
21:00 | AFC Dunstable | vs | Walthamstow |
7
|
21:00 | Ashford Town (Middlesex) | vs | Northwood |
7
|
21:00 | City of Liverpool | vs | Trafford |
9
|
21:00 | Sutton Common Rovers | vs | Southall |
7
|
21:00 | 1874 Northwich | vs | Skelmersdale United |
9
|
21:00 | Merstham | vs | Marlow |
7
|
21:00 | Leatherhead | vs | Basingstoke Town |
7
|
21:00 | Chipstead | vs | Uxbridge |
7
|
21:00 | Chertsey Town | vs | Guernsey |
7
|
21:00 | Willand Rovers | vs | Bashley |
7
|
21:00 | Clitheroe | vs | Hanley Town |
9
|
21:00 | Tavistock | vs | Bishop's Cleeve |
7
|
21:00 | Slimbridge | vs | Exmouth |
7
|
21:00 | AFC Totton | vs | Paulton Rovers |
7
|
21:00 | Melksham Town | vs | Wimborne Town |
7
|
21:00 | Larkhall Athletic | vs | Bideford |
7
|
21:00 | Frome Town | vs | Hamworthy United |
7
|
21:00 | Evesham United | vs | Lymington Town |
7
|
21:00 | Thatcham Town | vs | Bedfont Sports |
7
|
21:00 | Tooting & Mitcham United | vs | South Park |
7
|
21:00 | Sheffield | vs | Bridlington Town |
9
|
21:00 | Workington | vs | Leek Town |
9
|
21:00 | Pontefract Collieries | vs | Shildon AFC |
9
|
21:00 | Ossett United | vs | Grimsby Borough |
9
|
21:00 | North Shields | vs | Brighouse Town |
9
|
21:00 | Long Eaton United | vs | Dunston UTS |
9
|
21:00 | Lincoln United | vs | Stockton Town |
9
|
21:00 | Hebburn Town | vs | Grantham Town |
9
|
21:00 | Consett | vs | Stocksbridge Park Steels |
9
|
21:00 | Glossop North End | vs | Ramsbottom United |
9
|
21:00 | Runcorn Linnets | vs | Colne |
9
|
21:00 | Carlton Town | vs | Tadcaster Albion |
9
|
21:00 | Prescot Cables | vs | Newcastle Town |
9
|
21:00 | Mossley | vs | Widnes |
9
|
21:00 | Macclesfield | vs | Bootle |
9
|
21:00 | Kidsgrove Athletic | vs | Witton Albion |
9
|
21:00 | Walton & Hersham | vs | Hanworth Villa |
7
|
21:00 | Cinderford Town | vs | Westbury United |
7
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:45 | Europa | vs | Magpies |
1
|
21:00 | Mons Calpe | vs | Lynx |
1
|
23:30 | Lincoln Red Imps | vs | Manchester 62 |
1
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Pelister | vs | Voska Sport |
6
|
20:00 | Sloga Vinica | vs | KF Gostivari |
6
|
20:00 | Belasica | vs | Besa Dobërdoll |
6
|
20:00 | Teteks | vs | Kamenica Sasa |
6
|
20:00 | Vardar Skopje | vs | Pehchevo |
6
|
20:00 | Aresimi | vs | Borec Veles |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
09:00 | Mictlán | vs | Sacachispas |
15
|
22:00 | Comunicaciones II | vs | Deportivo Sanarate |
15
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
02:30 | Suchitepéquez | vs | Quiché |
15
|
09:00 | Zacapa Tellioz | vs | Juventud Pinulteca |
15
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Strømmen | vs | Øygarden |
23
|
19:00 | Kjelsås | vs | Levanger |
23
|
19:00 | Notodden | vs | Egersund |
23
|
19:00 | Ørn Horten | vs | Sotra |
23
|
20:00 | Moss | vs | Staal Jørpeland |
23
|
20:00 | Ullern | vs | Vard |
23
|
21:00 | Bærum | vs | Frigg |
23
|
21:00 | Arendal | vs | Kvik Halden |
23
|
22:00 | Gjøvik-Lyn | vs | Alta |
23
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
04:00 | Marathón | vs | Honduras Progreso |
11
|
08:00 | Victoria | vs | Olimpia |
11
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Bukovyna | vs | FSC Mariupol' |
6
|
05:00 | Dinaz Vyshhorod | vs | Polessya |
6
|
05:00 | Karpaty Lviv | vs | Prykarpattia |
6
|
05:00 | Epitsentr Dunayivtsi | vs | Nyva Ternopil |
6
|
05:00 | Metalurh Zaporizhya | vs | Hirnyk-Sport |
6
|
05:00 | LNZ Cherkasy | vs | Skoruk Tomakivka |
6
|
05:00 | SK Poltava | vs | Chernihiv |
6
|
05:00 | Kremin' | vs | Obolon' Kyiv |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | ŁKS Łódź | vs | Zagłębie Sosnowiec |
12
|
05:00 | Chojniczanka Chojnice | vs | Wisła Kraków |
12
|
05:00 | Stal Rzeszów | vs | Resovia Rzeszów |
12
|
05:00 | SKRA Częstochowa | vs | GKS Katowice |
12
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:45 | St Patrick's Athletic | vs | Derry City |
31
|
01:45 | Dundalk | vs | Drogheda United |
31
|
01:45 | Bohemians | vs | UCD |
31
|
02:00 | Finn Harps | vs | Shelbourne |
31
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:45 | Sligo Rovers | vs | Shamrock Rovers |
31
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
23:00 | FH | vs | Víkingur Reykjavík |
Chung kết
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Brighton U21 | vs | Tottenham Hotspur U21 |
6
|
01:00 | Fulham U21 | vs | Everton U21 |
6
|
01:00 | Aston Villa U21 | vs | West Bromwich Albion U21 |
4
|
01:00 | Leeds United U21 | vs | Stoke City U21 |
4
|
01:00 | Middlesbrough U21 | vs | Newcastle United U21 |
4
|
01:00 | Norwich City U21 | vs | Derby County U21 |
4
|
18:00 | Blackburn Rovers U21 | vs | Manchester United U21 |
6
|
18:00 | Chelsea U21 | vs | Leicester City U21 |
6
|
20:00 | Liverpool U21 | vs | Arsenal U21 |
6
|
20:00 | West Ham United U21 | vs | Crystal Palace U21 |
7
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Stomil Olsztyn | vs | Lech Poznań II |
13
|
05:00 | Pogoń Siedlce | vs | Wisła Puławy |
13
|
05:00 | Śląsk Wrocław II | vs | Znicz Pruszków |
13
|
05:00 | Motor Lublin | vs | Siarka Tarnobrzeg |
13
|
05:00 | Olimpia Elbląg | vs | Kotwica Kołobrzeg |
13
|
05:00 | Garbarnia Kraków | vs | Zagłębie Lubin II |
13
|
05:00 | Górnik Polkowice | vs | Radunia Stężyca |
13
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Qarabag | vs | Neftchi Baku |
8
|
05:00 | Səbail | vs | Qəbələ |
8
|
05:00 | Shamakhi | vs | Sabah |
8
|
05:00 | Turan | vs | Zira |
8
|
05:00 | Sumqayit | vs | Kapaz |
8
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Legia Warszawa II | vs | Warta Sieradz |
10
|
05:00 | Lechia T. Mazowiecki | vs | Legionovia Legionowo |
10
|
05:00 | Sokół Ostróda | vs | Unia Skierniewice |
10
|
05:00 | Ursus Warszawa | vs | ŁKS Łódź II |
10
|
05:00 | Broń Radom | vs | Concordia Elbląg |
10
|
05:00 | Swit | vs | Olimpia Zambrów |
10
|
05:00 | Mławianka Mława | vs | Pilica Białobrzegi |
10
|
05:00 | Lublinianka | vs | Czarni Połaniec |
10
|
05:00 | Orlęta Radzyń Podlaski | vs | Łagów |
10
|
05:00 | Unia Tarnów | vs | Wisłoka Dębica |
10
|
05:00 | Chełmianka Chełm | vs | Wieczysta Kraków |
10
|
05:00 | Sokół Kleczew | vs | Vineta Wolin |
10
|
05:00 | Błonianka Błonie | vs | Pogoń Grod. Mazowiecki |
10
|
05:00 | Stilon Gorzów | vs | Miedź Legnica II |
10
|
05:00 | Unia Solec Kujawski | vs | Jarota Jarocin |
10
|
05:00 | Gwarek Tarnowskie Góry | vs | Warta Gorzów |
10
|
05:00 | Chrobry Głogów II | vs | Goczałkowice Zdrój |
10
|
05:00 | Raków Częstochowa II | vs | Carina Gubin |
10
|
05:00 | Ślęza Wrocław | vs | Polonia Nysa |
10
|
05:00 | Stal Brzeg | vs | Odra Wodzisław Śląski |
10
|
05:00 | Kluczbork | vs | Rekord Bielsko-Biała |
10
|
05:00 | Lechia Zielona Góra | vs | Polonia Bytom |
10
|
05:00 | Przodkowo | vs | Zawisza Bydgoszcz |
10
|
05:00 | Polonia Środa | vs | Pogoń Szczecin II |
10
|
05:00 | Olimpia Grudziądz | vs | Starogard Gdański |
10
|
05:00 | Gedania Gdańsk | vs | Bałtyk Gdynia |
10
|
05:00 | Stolem Gniewino | vs | Unia Swarzędz |
10
|
05:00 | Świt Skolwin | vs | Pogoń Nowe Skalmierzyce |
10
|
05:00 | Błękitni Stargard | vs | Unia Janikowo |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
08:00 | Ind. Medellin | vs | Petrolera |
15
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | Cortulua | vs | Bucaramanga |
15
|
04:05 | Once Caldas | vs | Jaguares de Cordoba |
15
|
06:10 | La Equidad | vs | Millonarios |
15
|
08:15 | Aguilas | vs | Deportes Tolima |
15
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
12:00 | Montedio Yamagata | vs | Albirex Niigata |
39
|
12:00 | ThespaKusatsu Gunma | vs | Omiya Ardija |
39
|
12:00 | Ventforet Kofu | vs | Tochigi |
39
|
14:00 | Tokushima Vortis | vs | Machida Zelvia |
39
|
16:30 | Ryūkyū | vs | Yokohama |
39
|
17:00 | Oita Trinita | vs | V-Varen Nagasaki |
39
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
11:00 | Roasso Kumamoto | vs | Blaublitz Akita |
39
|
12:00 | Renofa Yamaguchi | vs | Iwate Grulla Morioka |
39
|
12:00 | Zweigen Kanazawa | vs | Fagiano Okayama |
39
|
12:00 | Mito Hollyhock | vs | JEF United |
39
|
12:00 | Vegalta Sendai | vs | Tokyo Verdy |
39
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Claypole | vs | General Lamadrid |
17
|
05:00 | Deportivo Laferrere | vs | Puerto Nuevo |
17
|
05:00 | Victoriano Arenas | vs | Berazategui |
17
|
05:00 | Excursionistas | vs | San Martín Burzaco |
17
|
05:00 | Liniers | vs | El Porvenir |
17
|
05:00 | Deportivo Español | vs | Sportivo Italiano |
17
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
12:00 | Fujieda MYFC | vs | YSCC |
27
|
17:00 | Kagoshima United | vs | Nagano Parceiro |
27
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
11:00 | Vanraure Hachinohe | vs | Ehime |
27
|
11:00 | Iwaki | vs | Kamatamare Sanuki |
27
|
11:00 | Azul Claro Numazu | vs | Matsumoto Yamaga |
27
|
11:00 | Imabari | vs | Gainare Tottori |
27
|
12:00 | Kataller Toyama | vs | Sagamihara |
27
|
12:00 | Gifu | vs | Fukushima United |
27
|
12:00 | Giravanz Kitakyushu | vs | Tegevajaro Miyazaki |
27
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Barcelona | vs | Madrid |
4
|
05:00 | Real Betis | vs | Granadilla Tenerife |
4
|
05:00 | Sporting de Huelva | vs | Valencia |
4
|
05:00 | Athletic Club | vs | Real Madrid |
4
|
05:00 | Deportivo Alavés | vs | Villarreal |
4
|
05:00 | Levante | vs | Atlético Madrid |
4
|
05:00 | Levante Las Planas | vs | Alhama |
4
|
05:00 | Sevilla | vs | Real Sociedad |
4
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
11:30 | Gimpo Citizen | vs | Chungnam Asan |
42
|
14:00 | Seoul E-Land | vs | Bucheon 1995 |
42
|
16:30 | Anyang | vs | Ansan Greeners |
42
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
11:30 | Daejeon Hana Citizen | vs | Gwangju |
42
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
22:30 | Al-Raed | vs | Al Adalh |
5
|
22:30 | Damac | vs | Al Taee |
5
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Al Khaleej | vs | Al Batin |
5
|
01:00 | Al Wehda | vs | Al-Ettifaq |
5
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
12:00 | Siheung Citizen | vs | Pocheon |
28
|
13:00 | Gyeongju HNP | vs | Hwaseong |
28
|
13:00 | Paju Citizen | vs | Daejeon Korail |
28
|
13:00 | Cheonan City | vs | Dangjin Citizen |
28
|
17:00 | Cheongju | vs | Gimhae City |
28
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
12:00 | Busan Transportation | vs | Ulsan Citizen |
28
|
12:00 | Yangju Citizen | vs | Changwon City |
28
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Inđija | vs | Jedinstvo Ub |
12
|
05:00 | Metalac GM | vs | Trayal Kruševac |
12
|
05:00 | Loznica | vs | Železničar Pančevo |
12
|
05:00 | Rad Beograd | vs | IMT Novi Beograd |
12
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | LaPa | vs | NJS |
14
|
05:00 | JIPPO | vs | KäPa |
14
|
05:00 | Futura | vs | PPJ |
14
|
05:00 | Kiffen | vs | PKKU |
14
|
05:00 | KuPS Akatemia | vs | Reipas |
14
|
05:00 | Atlantis | vs | PeKa |
14
|
05:00 | HJS Akatemia | vs | Ilves II |
16
|
05:00 | Tampere United | vs | EPS |
16
|
05:00 | KaaPo | vs | Klubi-04 |
16
|
05:00 | MuSa | vs | SalPa |
16
|
05:00 | GrIFK | vs | Jazz |
15
|
05:00 | I-Kissat | vs | VJS |
15
|
18:00 | FC Komeetat | vs | VIFK |
13
|
18:00 | KajHa | vs | RoPS |
13
|
18:00 | GBK | vs | JS Hercules |
14
|
18:00 | OLS | vs | OTP |
14
|
18:00 | JJK | vs | Kraft |
14
|
18:00 | Vaajakoski | vs | JBK |
14
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
21:00 | Ayr United | vs | Inverness CT |
9
|
21:00 | Cove Rangers | vs | Arbroath |
9
|
21:00 | Hamilton Academical | vs | Dundee |
9
|
21:00 | Partick Thistle | vs | Greenock Morton |
9
|
21:00 | Queen's Park | vs | Raith Rovers |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
18:00 | Ilves | vs | ONS |
4
|
19:00 | Honka | vs | NJS |
4
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
21:00 | Dunfermline Athletic | vs | Peterhead |
9
|
21:00 | Falkirk | vs | Clyde |
9
|
21:00 | Kelty Hearts | vs | Airdrieonians |
9
|
21:00 | Montrose | vs | FC Edinburgh |
9
|
21:00 | Queen of the South | vs | Alloa Athletic |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Taraz | vs | Maqtaaral |
21
|
05:00 | Kaspiy | vs | Aksu |
21
|
05:00 | Ordabasy | vs | Atyrau |
21
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Tobol | vs | Shakhter Karagandy |
21
|
05:00 | Kyzyl-Zhar | vs | Kairat |
21
|
05:00 | Turan Turkistan | vs | Astana |
21
|
05:00 | Akzhayik | vs | Aktobe |
21
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
18:30 | Hearts | vs | Rangers |
9
|
21:00 | Aberdeen | vs | Kilmarnock |
9
|
21:00 | Celtic | vs | Motherwell |
9
|
21:00 | Dundee United | vs | St. Johnstone |
9
|
21:00 | Ross County | vs | Hibernian |
9
|
21:00 | St. Mirren | vs | Livingston |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Drenica Skënderaj | vs | Ballkani |
11
|
05:00 | Malisheva | vs | Gjilani |
11
|
20:00 | Ballkani | vs | Gjilani |
9
|
20:00 | Drita | vs | Drenica Skënderaj |
9
|
20:00 | Llapi | vs | Malisheva |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Navalcarnero | vs | Guadalajara |
5
|
05:00 | Vélez | vs | San Roque Lepe |
5
|
05:00 | Xerez Deportivo | vs | Real Betis II |
5
|
05:00 | Alcorcón II | vs | Unión Adarve |
5
|
05:00 | Talavera | vs | Atlético Madrid II |
5
|
05:00 | CD Coria | vs | Gimnástica Segoviana |
5
|
05:00 | Leganés II | vs | Don Benito |
5
|
05:00 | Villanovense | vs | Cacereño |
5
|
05:00 | Atlético Paso | vs | Diocesano |
5
|
05:00 | UD Melilla | vs | Socuéllamos |
5
|
05:00 | Real Sociedad III | vs | Gernika |
5
|
05:00 | Polvorín | vs | Racing Santander II |
5
|
05:00 | Guijuelo | vs | Marino de Luanco |
5
|
05:00 | Zamora | vs | Compostela |
5
|
05:00 | Langreo | vs | Burgos Promesas |
5
|
05:00 | Real Oviedo II | vs | Ourense CF |
5
|
05:00 | Arenteiro | vs | Real Avilés |
5
|
05:00 | Gimnástica Torrelavega | vs | Cristo Atlético |
5
|
05:00 | Bergantiños | vs | Real Valladolid II |
5
|
05:00 | Coruxo | vs | Laredo |
5
|
05:00 | Montijo | vs | Estepona |
5
|
05:00 | Juventud Torremolinos | vs | Yeclano |
5
|
05:00 | Mancha Real | vs | UCAM Murcia |
5
|
05:00 | Utrera | vs | Granada II |
5
|
05:00 | Formentera | vs | Lleida Esportiu |
5
|
05:00 | Cartagena LU II | vs | El Ejido |
5
|
05:00 | Racing Rioja | vs | Deportivo Alavés II |
5
|
05:00 | Arnedo | vs | San Juan |
5
|
05:00 | Brea | vs | Mutilvera |
5
|
05:00 | Beasain | vs | Cirbonero |
5
|
05:00 | Tarazona | vs | Utebo |
5
|
05:00 | Tudelano | vs | UD Logroñés II |
5
|
05:00 | Sestao River | vs | Arenas Getxo |
5
|
05:00 | Manresa | vs | Terrassa |
5
|
05:00 | Izarra | vs | Alfaro |
5
|
05:00 | Peña Deportiva | vs | Olot |
5
|
05:00 | Saguntino | vs | Badalona |
5
|
05:00 | Valencia II | vs | Real Zaragoza II |
5
|
05:00 | Recreativo Huelva | vs | Cádiz II |
5
|
05:00 | Sevilla II | vs | Sanluqueño |
5
|
05:00 | Mar Menor | vs | Antequera |
5
|
05:00 | Prat | vs | Mallorca II |
5
|
05:00 | Espanyol II | vs | Ibiza Islas Pitiusas |
5
|
05:00 | Teruel | vs | Hércules |
5
|
05:00 | Ebro | vs | Alzira |
5
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
00:20 | Al Arabi | vs | Al Jahra |
5
|
22:00 | Al Nasar | vs | Al Qadsia |
5
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:20 | Kuwait SC | vs | Al Fahaheel |
5
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Domzale | vs | Mura |
11
|
22:30 | O. Ljubljana | vs | Tabor Sezana |
11
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:15 | Koper | vs | Bravo |
11
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Thy ThistedQ | vs | KoldingQ |
7
|
05:00 | Nordsjælland | vs | AGF |
7
|
05:00 | Fortuna Hjørring | vs | Brøndby |
7
|
05:00 | Køge | vs | Sundby |
7
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | Cosenza | vs | Como |
7
|
19:00 | Palermo | vs | Sudtirol |
7
|
19:00 | Spal | vs | Genoa |
7
|
19:00 | Parma | vs | Frosinone |
7
|
19:00 | Bari | vs | Brescia |
7
|
19:00 | Modena | vs | Reggina |
7
|
19:00 | Cittadella | vs | Ternana |
7
|
19:00 | Cagliari | vs | Venezia |
7
|
21:15 | Perugia | vs | Pisa |
7
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Abdish-Ata | vs | Alay |
20
|
05:00 | Kara-Balta | vs | Ilbirs |
20
|
05:00 | Alga | vs | Nur-Batken |
20
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
16:30 | Tanjong Pagar | vs | Young Lions |
11
|
16:30 | Tampines Rovers | vs | Geylang International |
11
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
18:00 | Greuther Fürth | vs | Sandhausen |
10
|
18:00 | Fortuna Düsseldorf | vs | Arminia Bielefeld |
10
|
18:00 | Holstein Kiel | vs | Hansa Rostock |
10
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | St. Pauli | vs | Heidenheim |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Poprad | vs | Novohrad Lučenec |
9
|
20:00 | Námestovo | vs | Svidník |
9
|
20:00 | Spišská Nová Ves | vs | Slovan Giraltovce |
9
|
20:00 | Partizán Bardejov | vs | Slávia TU Košice |
9
|
20:00 | Vranov nad Topľou | vs | Fiľakovo |
9
|
20:00 | Slovan Duslo Šaľa | vs | Nové Mesto nad Váhom |
9
|
20:00 | Fomat Martin | vs | Sereď |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Liezen | vs | TuS Heiligenkreuz |
11
|
00:00 | Fürstenfeld | vs | Mettersdorf |
11
|
00:00 | Voitsberg | vs | Gnas |
11
|
00:00 | Ilz | vs | Frauental |
11
|
00:00 | Union Gamlitz | vs | Köflach |
11
|
00:00 | Wildon | vs | Judenburg |
11
|
00:00 | Bruck an der Mur | vs | Fehring |
11
|
00:30 | Ritzing | vs | Rudersdorf |
11
|
05:00 | Wacker Innsbruck II | vs | Volders |
11
|
05:00 | Völs | vs | Oberperfuss |
11
|
05:00 | Kirchbichl | vs | Prutz / Serfaus |
11
|
05:00 | Kematen | vs | Natters |
11
|
05:00 | St. Johann in Tirol | vs | Mayrhofen |
11
|
05:00 | Ebbs | vs | Münster |
11
|
05:00 | Mils | vs | Innsbrucker AC |
11
|
05:00 | Union Innsbruck | vs | SV Innsbruck |
11
|
05:00 | Austria Lustenau II | vs | Höchst |
12
|
05:00 | Bezau | vs | Fussach |
12
|
05:00 | Lochau | vs | Koblach |
12
|
05:00 | Andelsbuch | vs | Brederis |
12
|
05:00 | Nenzing | vs | Bizau |
12
|
05:00 | Ludesch | vs | Hard |
12
|
05:00 | Lustenau | vs | Hittisau |
12
|
05:00 | Alberschwende | vs | Hörbranz |
12
|
20:30 | Horitschon | vs | Güssing |
11
|
20:30 | Leithaprodersdorf | vs | St. Margarethen / Bur |
11
|
20:30 | Bad Sauerbrunn | vs | Deutschkreutz |
11
|
20:30 | Markt Allhau | vs | Oberwart / Rotenturm |
11
|
20:30 | Klingenbach | vs | Andau |
11
|
20:30 | Pinkafeld | vs | Parndorf |
11
|
21:00 | Pregarten | vs | Mondsee |
9
|
21:00 | Grün Weiß Micheldorf | vs | St. Valentin |
9
|
21:00 | St. Martin im Mühlkreis | vs | Bad Ischl |
9
|
21:00 | Stadl-Paura | vs | Union Weißkirchen |
9
|
21:00 | Friedburg / Pöndorf | vs | Union Edelweiß |
9
|
21:00 | Schattendorf | vs | Kohfidisch |
11
|
21:00 | Union Perg | vs | SV Wallern |
9
|
21:00 | Wels | vs | Oedt |
9
|
21:00 | Ostermiething | vs | Wohnbau Dietach |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Lafnitz II | vs | Lebring |
11
|
05:00 | Austria Klagenfurt II | vs | KAC |
12
|
05:00 | Wienerberg | vs | 1980 Wien |
7
|
05:00 | Gmünd | vs | Spittal |
12
|
05:00 | St. Jakob Rosental | vs | ATUS Ferlach |
12
|
05:00 | Feldkirchen Kärnten | vs | Völkermarkt |
12
|
05:00 | Lendorf | vs | Wolfsberg |
12
|
05:00 | Kraig | vs | Köttmannsdorf |
12
|
05:00 | Landskron | vs | Bleiburg |
12
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | Tenerife | vs | Sporting Gijon |
8
|
21:15 | Racing Santander | vs | Malaga |
8
|
21:15 | Mirandes | vs | Las Palmas |
8
|
23:30 | FC Andorra | vs | Levante |
8
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | Villarreal II | vs | Burgos |
8
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
21:00 | Exeter | vs | Bristol Rovers |
12
|
21:00 | Port Vale | vs | Sheffield Wed |
12
|
21:00 | MK Dons | vs | Peterborough |
12
|
21:00 | Ipswich | vs | Portsmouth |
12
|
21:00 | Fleetwood | vs | Barnsley |
12
|
21:00 | Wycombe | vs | Plymouth |
12
|
21:00 | Cheltenham | vs | Shrewsbury |
12
|
21:00 | Charlton | vs | Oxford Utd |
12
|
21:00 | Cambridge Utd | vs | Derby |
12
|
21:00 | Burton | vs | Forest Green |
12
|
21:00 | Bolton | vs | Lincoln |
12
|
21:00 | Accrington | vs | Morecambe |
12
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
23:30 | Lamia | vs | Levadiakos |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:45 | Mansfield | vs | Hartlepool |
12
|
19:00 | Harrogate | vs | Bradford City |
12
|
21:00 | Crawley | vs | Stevenage |
12
|
21:00 | Stockport County | vs | Walsall |
12
|
21:00 | AFC Wimbledon | vs | Colchester |
12
|
21:00 | Gillingham | vs | Sutton |
12
|
21:00 | Swindon | vs | Northampton |
12
|
21:00 | Tranmere | vs | Barrow |
12
|
21:00 | Salford | vs | Grimsby |
12
|
21:00 | Rochdale | vs | Doncaster |
12
|
21:00 | Carlisle | vs | Crewe |
12
|
21:00 | Leyton Orient | vs | Newport |
12
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | TSC Backa Topola | vs | Radnik |
13
|
22:00 | Javor | vs | FK Vozdovac |
13
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Napredak | vs | Kolubara |
13
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
19:30 | Tripoli SC | vs | Al Hikma |
4
|
20:30 | Al Nejmeh | vs | Shabab Al Sahel |
4
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Laci | vs | Kukesi |
6
|
20:00 | Egnatia | vs | Kastrioti |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
15:30 | Borneo | vs | Madura United |
11
|
16:00 | Dewa United | vs | RANS Nusantara |
11
|
20:00 | Arema FC | vs | Persebaya |
11
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
23:00 | Basel | vs | St. Gallen |
9
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | Grasshopper | vs | Zürich |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Univ. Craiova | vs | FC Voluntari |
12
|
23:00 | Mioveni | vs | U Craiova 1948 |
12
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | CFR Cluj | vs | Petrolul |
12
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
17:00 | Benfica Castelo Branco | vs | Farense | |
20:00 | Lajense | vs | Moreirense | |
20:00 | Varzim | vs | Feirense | |
21:00 | Vasco da Gama Vidigueira | vs | Leixões | |
21:00 | Sanjoanense | vs | Os Marialvas | |
21:00 | Oliveira Hospital | vs | Estrela | |
21:00 | Joane | vs | Belenenses | |
21:00 | União de Leiria | vs | Montalegre | |
21:00 | 1º Maio Funchal | vs | FC Serpa | |
22:00 | Arronches e Benfica | vs | Vianense | |
22:45 | CF Os Belenenses | vs | Torreense |
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
07:00 | Puebla | vs | Club America |
17
|
09:00 | Juarez | vs | U.N.A.M.- Pumas |
17
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Atl. San Luis | vs | U.A.N.L.- Tigres |
17
|
05:05 | Monterrey | vs | Pachuca |
17
|
07:05 | Atlas | vs | Necaxa |
17
|
09:05 | Cruz Azul | vs | Guadalajara Chivas |
17
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
18:00 | Nakhonratchasima | vs | Khonkaen United |
7
|
18:30 | Police Tero | vs | Lamphun Warrior |
7
|
19:00 | Chiangrai United | vs | Sukhothai |
7
|
19:30 | BG Pathum United | vs | Muang Thong United |
7
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Querétaro | vs | Cruz Azul |
15
|
05:00 | Tijuana | vs | Toluca |
15
|
09:00 | Tigres UANL | vs | Monterrey |
15
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Pumas UNAM | vs | León |
15
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Roeselare Daisel | vs | Elene-Grotenberge |
5
|
00:30 | Sint-Lenaarts | vs | Wezel |
5
|
00:30 | Diest | vs | Eendracht Termien |
5
|
00:30 | Zwarte Leeuw | vs | Beringen |
5
|
00:30 | Eendracht Aalter | vs | Rumbeke |
5
|
00:30 | La Calamine | vs | Habay-la-Neuve |
6
|
01:00 | Tempo Overijse | vs | Wielsbeke |
5
|
01:00 | Esperanza Pelt | vs | Nijlen |
5
|
01:00 | Wellen | vs | Houtvenne |
5
|
01:00 | Betekom | vs | Geel |
5
|
01:00 | Rapid Symphorinois | vs | Tournai |
6
|
01:00 | Gosselies Sports | vs | Aische |
6
|
01:00 | Marloie Sport | vs | US Givry |
6
|
01:00 | Sprimont | vs | Libramont |
6
|
01:00 | Huy | vs | Aywaille |
6
|
01:00 | RES Durbuy | vs | Richelle United |
6
|
01:00 | Wallonne Ciney | vs | Meix-Devant-Virton |
6
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Xelajú | vs | Antigua GFC |
13
|
05:00 | Xinabajul | vs | Cobán Imperial |
13
|
05:00 | Santa Lucía | vs | Iztapa |
13
|
05:00 | Guastatoya | vs | Comunicaciones |
13
|
05:00 | Municipal | vs | Achuapa |
13
|
05:00 | Mixco | vs | Malacateco |
13
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Ciudad de Bolívar | vs | Ferro Carril Oeste LP |
32
|
05:00 | Olimpo | vs | Independiente Chivilcoy |
32
|
05:00 | Estudiantes de San Luis | vs | Sol de Mayo |
32
|
05:00 | Deportivo Camioneros | vs | Argentino Monte Maíz |
32
|
05:00 | Sportivo Desamparados | vs | Circulo Deportivo |
32
|
05:00 | Cipolletti | vs | Liniers Bahía Blanca |
32
|
05:00 | Villa Mitre | vs | Juventud Unida Univ. |
32
|
05:00 | Juventud Antoniana | vs | Sportivo Las Parejas |
32
|
05:00 | Sansinena | vs | Sportivo Peñarol |
32
|
05:00 | Sarmiento Resistencia | vs | Central Norte |
32
|
05:00 | Racing Córdoba | vs | Def. de Pronunciamiento |
32
|
05:00 | Gimnasia Concepción | vs | Unión Sunchales |
32
|
05:00 | Juventud Unida G. | vs | Gimnasia y Tiro |
32
|
05:00 | Boca Unidos | vs | Atlético Paraná |
32
|
05:00 | Douglas Haig | vs | Defensores Belgrano VR |
32
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
22:00 | Correcaminos UAT II | vs | Aguacateros CDU |
8
|
23:00 | Leones Negros II | vs | Tritons Vallarta |
8
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
04:00 | Halcones de Zapopan | vs | UA Zacatecas |
8
|
04:00 | Sporting Canamy | vs | Real de Arteaga |
8
|
05:00 | Los Cabos United | vs | Coras |
8
|
05:00 | Mineros de Fresnillo | vs | Chihuahua FC |
8
|
08:00 | Mexicali FC | vs | Tecos |
8
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
17:00 | Feyenoord U18 | vs | De Graafschap U18 |
4
|
19:30 | Ajax U18 | vs | PEC Zwolle U18 |
4
|
20:00 | ADO Den Haag U18 | vs | AZ U18 |
4
|
20:15 | Twente / Heracles U18 | vs | PSV U18 |
4
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Atlético Angelópolis | vs | Calor de San Pedro |
8
|
00:00 | Chilpancingo | vs | Thó Mayas |
8
|
04:00 | Huracanes Izcalli | vs | Cañoneros Marina |
8
|
04:30 | Mazorqueros | vs | Ciervos |
8
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
16:00 | Bayer Leverkusen U19 | vs | Bochum U19 |
5
|
16:00 | Hertha BSC U19 | vs | Hertha Zehlendorf U19 |
5
|
16:00 | Mainz 05 U19 | vs | Eintracht Frankf U19 |
5
|
16:00 | Bayern München U19 | vs | Hoffenheim U19 |
5
|
16:00 | St. Pauli U19 | vs | Energie Cottbus U19 |
5
|
16:00 | Hannover 96 U19 | vs | Hansa Rostock U19 |
5
|
17:00 | Heidenheim U19 | vs | Reutlingen U19 |
5
|
17:00 | Wolfsburg U19 | vs | Magdeburg U19 |
5
|
18:00 | Hilden U19 | vs | Fortuna Düsseldorf U19 |
5
|
18:00 | Borussia Dortmund U19 | vs | Bonner SC U19 |
5
|
18:00 | Freiburg U19 | vs | Astoria Walldorf U19 |
5
|
18:00 | RB Leipzig U19 | vs | BAK 07 U19 |
5
|
18:00 | Werder Bremen U19 | vs | Hamburger SV U19 |
5
|
18:00 | Augsburg U19 | vs | Stuttgart U19 |
5
|
19:00 | Darmstadt 98 U19 | vs | Nürnberg U19 |
5
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
07:00 | Gualaceo | vs | U. Catolica |
12
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:45 | Nueve de Octubre | vs | LDU Quito |
12
|
08:00 | Mushuc Runa | vs | Emelec |
12
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
19:30 | PEC Zwolle U21 | vs | De Graafschap U21 |
4
|
19:45 | Emmen U21 | vs | ADO Den Haag U21 |
4
|
20:00 | Willem II U21 | vs | Groningen U21 |
4
|
21:00 | Almere City U21 | vs | Feyenoord U21 |
4
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Estudiantes L.P. | vs | Colon Santa Fe |
22
|
05:00 | Tigre | vs | Aldosivi |
22
|
07:30 | Racing Club | vs | Rosario Central |
22
|
07:30 | Union de Santa Fe | vs | Newells Old Boys |
22
|
23:00 | Platense | vs | Defensa y Justicia |
21
|
23:00 | Central Cordoba | vs | Sarmiento Junin |
22
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | San Lorenzo | vs | Huracan |
22
|
04:00 | Banfield | vs | Godoy Cruz |
22
|
06:30 | Arsenal Sarandi | vs | Independiente |
22
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
18:00 | Blacks Power | vs | BUL |
1
|
20:00 | KCCA | vs | Wakiso Giants |
1
|
20:00 | Maroons | vs | Busoga United |
1
|
20:00 | UPDF | vs | Express |
1
|
20:00 | URA | vs | Onduparaka |
1
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
17:00 | Tukums | vs | Auda |
30
|
19:00 | Rigas FS | vs | Metta |
30
|
20:00 | Liepaja | vs | Spartaks Jūrmala |
30
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | City Torque | vs | Cerrito |
11
|
05:00 | Plaza Colonia | vs | Liverpool |
11
|
05:00 | Boston River | vs | Rentistas |
11
|
05:00 | River Plate | vs | Deportivo Maldonado |
11
|
05:00 | Cerro Largo | vs | Danubio |
11
|
05:00 | Fénix | vs | Nacional |
11
|
05:00 | Defensor Sporting | vs | Albion |
11
|
05:00 | Wanderers | vs | Peñarol |
11
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:45 | Airbus UK | vs | Bala Town |
10
|
01:45 | The New Saints | vs | Newtown |
10
|
20:30 | Pontypridd United | vs | Caernarfon Town |
10
|
20:30 | Cardiff MU | vs | Aberystwyth Town |
10
|
20:30 | Flint Town United | vs | Penybont |
10
|
20:30 | Connah's Quay | vs | Haverfordwest County |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
09:00 | Las Vegas Lights | vs | New Mexico United |
42
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:30 | Loudoun United | vs | Detroit City |
43
|
06:00 | Hartford Athletic | vs | Charleston Battery |
43
|
06:00 | Pittsburgh Riverhounds | vs | San Antonio |
43
|
06:00 | Indy Eleven | vs | FC Tulsa |
43
|
06:00 | Miami FC | vs | Memphis 901 |
43
|
07:30 | Rio Grande Valley | vs | Louisville City |
43
|
09:00 | Orange County SC | vs | San Diego Loyal |
43
|
09:00 | Monterey Bay | vs | Tampa Bay Rowdies |
43
|
09:00 | Oakland Roots | vs | Birmingham Legion |
43
|
09:30 | Phoenix Rising | vs | New York RB II |
43
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
19:00 | PIF | vs | SJK Akatemia |
1
|
19:00 | JäPS | vs | Jaro |
2
|
20:00 | PK-35 | vs | Gnistan |
2
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:30 | Bunyodkor | vs | Navbahor |
20
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
21:55 | Osijek | vs | Lok. Zagreb |
11
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:30 | D. Zagreb | vs | Slaven Belupo |
11
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
16:00 | Phú Thọ | vs | Bóng đá Huế |
17
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Vital'O | vs | Flambeau du Centre |
8
|
20:00 | Athlético New Oil | vs | Top Junior |
8
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:45 | St. Liege | vs | Seraing |
10
|
21:00 | Leuven | vs | Royale Union SG |
10
|
23:15 | Westerlo | vs | Waregem |
10
|
23:15 | Oostende | vs | Genk |
10
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
01:45 | Club Brugge KV | vs | KV Mechelen |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Zalgiris | vs | Kauno Zalgiris |
Bán kết
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Basel II | vs | Luzern II |
9
|
21:00 | Young Boys II | vs | Zurich II |
9
|
21:00 | Cham | vs | Rapperswil |
9
|
21:00 | Baden | vs | Etoile-Carouge |
9
|
22:00 | Stade Nyonnais | vs | Chiasso |
9
|
22:00 | Bulle | vs | YF Juventus |
9
|
22:30 | Kriens | vs | Bavois |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
14:00 | Deportivo del Este | vs | Árabe Unido |
13
|
16:15 | Herrera | vs | Veraguas United |
13
|
18:30 | Sporting San Miguelito | vs | Plaza Amador |
13
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
17:00 | Grobina | vs | Dinamo Riga |
20
|
18:00 | Riga FC 2 | vs | Salaspils FK |
20
|
20:00 | Valmiera 2 | vs | AFA Olaine |
20
|
22:00 | Rezekne | vs | FK Smiltene |
20
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Les Ardoisiers Perlé | vs | Jeunesse d'Esch | |
05:00 | Résidence Walferdange | vs | Mamer | |
05:00 | Wincrange | vs | Progrès Niederkorn | |
05:00 | URB | vs | Etzella Ettelbrück | |
05:00 | Sanem | vs | Marisca Mersch | |
05:00 | Luxembourg-Porto | vs | UN Käerjéng | |
05:00 | Kehlen | vs | Fola Esch | |
05:00 | Pratzerthal-Redange | vs | Berdenia Berbourg | |
05:00 | Munsbach | vs | F91 Dudelange | |
05:00 | Sporting Bertrange | vs | UNA Strassen | |
05:00 | Avenir Beggen | vs | Jeunesse Canach | |
05:00 | Young Boys | vs | Luxembourg City | |
05:00 | CeBra 01 | vs | Jeunesse Junglinster | |
05:00 | Bastendorf | vs | Racing Union Luxembourg | |
05:00 | Jeunesse Gilsdorf | vs | Wiltz | |
05:00 | Stengefort | vs | Monnerich | |
05:00 | Schengen | vs | Schifflange | |
05:00 | Racing Troisvierges | vs | Differdange 03 | |
05:00 | Sandweiler | vs | Jeunesse Schieren | |
05:00 | Norden | vs | Grevenmacher | |
05:00 | Sporting Mertzig | vs | Mondorf-les-Bains | |
05:00 | Feulen | vs | Yellow Boys Weiler | |
05:00 | Blo-Wäiss Izeg | vs | UT Pétange | |
05:00 | Red Black / Egalité | vs | Alisontia Steinsel | |
05:00 | Daring Echternach | vs | Atert Bissen | |
05:00 | Green Boys | vs | Swift Hesperange | |
05:00 | Koeppchen | vs | Hostert | |
05:00 | Red Star Merl-Belair | vs | Blô-Weiss Medernach | |
05:00 | Clemency | vs | Rumelange | |
05:00 | Lorentzweiler | vs | Victoria Rosport | |
05:00 | Syra Mensdorf | vs | Rodange | |
05:00 | Esch | vs | Bettembourg |
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
22:00 | Kiryat Shmona | vs | Hapoel Haifa |
6
|
23:15 | Ashdod | vs | Hapoel Hadera |
6
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Netanya | vs | H. Beer Sheva |
6
|
00:30 | Maccabi Haifa | vs | Maccabi Tel Aviv |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
19:50 | Dubrava | vs | Croatia Zmijavci |
8
|
20:30 | Vukovar 1991 | vs | Dragovoljac |
8
|
20:30 | Jarun | vs | Dugopolje |
8
|
20:30 | Bijelo Brdo | vs | Cibalia |
8
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
17:00 | Khujand | vs | Fayzkand |
16
|
17:00 | Ravshan | vs | Regar-TadAZ |
16
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | Namungo | vs | KMC |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
19:00 | Shabab Al-Dhahiriya | vs | Ahli Al-Khalil |
4
|
20:00 | Taraji Wadi Al-Nes | vs | Islami Kalkelea |
4
|
22:00 | Shabab Alsamu | vs | Jabal Al Mukaber |
4
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
20:00 | St Etienne | vs | Grenoble |
10
|
Giờ | 02/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Metz | vs | Pau FC |
10
|
00:00 | Annecy | vs | Bastia |
10
|
00:00 | Rodez | vs | Amiens |
10
|
00:00 | Valenciennes | vs | Sochaux |
10
|
00:00 | Niort | vs | Guingamp |
10
|
00:00 | Dijon | vs | Le Havre |
10
|
00:00 | Nimes | vs | Paris FC |
10
|
00:00 | Caen | vs | Quevilly Rouen |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
18:00 | Kansanshi Dynamos | vs | Green Eagles |
6
|
20:00 | Zanaco | vs | Red Arrows |
6
|
20:00 | Kabwe Warriors | vs | Lumwana Radiants |
6
|
20:00 | Green Buffaloes | vs | Prison Leopards |
6
|
20:00 | Chambishi | vs | Forest Rangers |
6
|
20:00 | Nchanga Rangers | vs | Nkana |
6
|
20:00 | NAPSA Stars | vs | Maestro United Zambia |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | BFA Vilnius | vs | FK Minija |
24
|
18:00 | Ekranas | vs | Neptunas |
24
|
19:00 | Garliava | vs | Babrungas |
24
|
Nội dung của lịch thi đấu
Dự đoán bóng đá
Nhận định, soi kèo Bournemouth vs Man City, 00h30 ngày 26/02/2023
Nhận định, soi kèo Bournemouth vs Man City, 00h30 26/02 Ngoại hạng Anh 2022/23. Dự đoán kết quả bóng đá Bournemouth vs Man City từ chuyên gia. Tình hình Bournemouth trước trận Bournemouth bước vào trận đấu này sau chiến thắng 1-0 trước Wolverhampton Wanderers của Julen Lopetegui trong giải đấu. Bàn thắng trong hiệp
Tin bóng đá
Giới thiệu về trang Tylekeovip, địa điểm cung cấp tỷ lệ kèo uy tín
Tylekeovip chắc chắn là website không còn quá xa lạ với những ai yêu thích đặt cược thể thao trực tuyến. Tại đây cung cấp hàng loạt dự đoán kèo cược có tính chính xác cao. Bài viết sau đây sẽ đi sâu chi tiết về website đặc biệt này. Chuyên trang Tylekeovip là gì?