LTĐ ngày 01-10-2022 | Lịch thi đấu bóng đá ngày 01-10-2022

vdqg-phap-ligue-1 Ligue 1
Giờ 01/10/2022 Vòng
02:00 Angers Angers vs Marseille Marseille
9
22:00 Strasbourg Strasbourg vs Rennes Rennes
9
Giờ 02/10/2022 Vòng
02:00 Paris SG Paris SG vs Nice Nice
9
Bundesliga
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:30 Bayern Munich Bayern Munich vs Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
8
20:30 Wolfsburg Wolfsburg vs Stuttgart Stuttgart
8
20:30 Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt vs Union Berlin Union Berlin
8
20:30 Freiburg Freiburg vs Mainz Mainz
8
20:30 RB Leipzig RB Leipzig vs Bochum Bochum
8
20:30 FC Koln FC Koln vs Dortmund Dortmund
8
23:30 Werder Bremen Werder Bremen vs B. Monchengladbach B. Monchengladbach
8
VĐQG Nhật Bản
Giờ 01/10/2022 Vòng
12:00 Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka vs Vissel Kobe Vissel Kobe
31
12:00 Cerezo Osaka Cerezo Osaka vs Shonan Bellmare Shonan Bellmare
31
13:00 Kashima Antlers Kashima Antlers vs Tokyo Tokyo
31
13:00 Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima vs Urawa Reds Urawa Reds
31
13:00 Sagan Tosu Sagan Tosu vs Kyoto Sanga Kyoto Sanga
31
14:00 Gamba Osaka Gamba Osaka vs Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
31
14:00 Consadole Sapporo Consadole Sapporo vs Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
31
14:00 Nagoya Grampus Nagoya Grampus vs Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
31
VĐQG Hàn Quốc
Giờ 01/10/2022 Vòng
12:00 Seoul Seoul vs Daegu Daegu
1
14:30 Incheon United Incheon United vs Ulsan Ulsan
1
17:00 Jeonbuk Motors Jeonbuk Motors vs Pohang Steelers Pohang Steelers
1
Giờ 02/10/2022 Vòng
12:00 Jeju United Jeju United vs Gangwon Gangwon
1
VĐQG Hà Lan
Giờ 01/10/2022 Vòng
21:30 Cambuur Cambuur vs PSV PSV
8
23:45 Groningen Groningen vs AZ Alkmaar AZ Alkmaar
8
Giờ 02/10/2022 Vòng
01:00 Ajax Ajax vs G.A. Eagles G.A. Eagles
8
02:00 Twente Twente vs Vitesse Vitesse
8
VĐQG Đan Mạch
Giờ 01/10/2022 Vòng
00:00 AaB AaB vs OB OB
11
VĐQG Brazil
Giờ 02/10/2022 Vòng
01:00 Ceará Ceará vs América Mineiro América Mineiro
29
01:00 Internacional Internacional vs Santos Santos
29
01:00 Atlético Mineiro Atlético Mineiro vs Fluminense Fluminense
29
05:00 Athletico Paranaense Athletico Paranaense vs Juventude Juventude
29
05:00 Avaí Avaí vs Atlético Goianiense Atlético Goianiense
29
05:00 Goiás Goiás vs Fortaleza Fortaleza
29
05:00 Flamengo Flamengo vs RB Bragantino RB Bragantino
29
07:00 Corinthians Corinthians vs Cuiabá Cuiabá
29
giai-dau-bong-da-V-League-1 V.League 1
Giờ 01/10/2022 Vòng
17:00 Thanh Hóa Thanh Hóa vs Binh Dinh Binh Dinh
17
18:00 Nam Dinh Nam Dinh vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
17
18:00 Song Lam Nghe An Song Lam Nghe An vs Viettel Viettel
17
19:15 Ha Noi Ha Noi vs Binh Duong Binh Duong
17
Serie-A Serie A
Giờ 01/10/2022 Vòng
20:00 Napoli Napoli vs Torino Torino
8
23:00 Inter Inter vs AS Roma AS Roma
8
Giờ 02/10/2022 Vòng
01:45 Empoli Empoli vs AC Milan AC Milan
8
Ngoai-hang-anh-Premier_League Ngoại Hạng Anh
Giờ 01/10/2022 Vòng
18:30 Arsenal Arsenal vs Tottenham Tottenham
9
21:00 Bournemouth Bournemouth vs Brentford Brentford
9
21:00 Crystal Palace Crystal Palace vs Chelsea Chelsea
9
21:00 Fulham Fulham vs Newcastle Newcastle
9
21:00 Liverpool Liverpool vs Brighton Brighton
9
21:00 Southampton Southampton vs Everton Everton
9
23:30 West Ham West Ham vs Wolves Wolves
9
MLS (Mỹ)
Giờ 01/10/2022 Vòng
06:30 Toronto FC Toronto FC vs Inter Miami Inter Miami
46
Giờ 02/10/2022 Vòng
00:30 New England Revolution New England Revolution vs Atlanta Utd Atlanta Utd
46
02:30 Colorado Rapids Colorado Rapids vs FC Dallas FC Dallas
46
04:30 Charlotte Charlotte vs Philadelphia Union Philadelphia Union
46
06:30 CF Montreal CF Montreal vs DC United DC United
46
06:30 FC Cincinnati FC Cincinnati vs Chicago Fire Chicago Fire
46
06:30 Columbus Crew Columbus Crew vs New York Red Bulls New York Red Bulls
46
09:00 Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps vs Austin FC Austin FC
46
09:00 San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes vs Minnesota United Minnesota United
46
09:30 Los Angeles Galaxy Los Angeles Galaxy vs Real Salt Lake Real Salt Lake
46
La Liga
Giờ 01/10/2022 Vòng
02:00 Ath Bilbao Ath Bilbao vs Almeria Almeria
7
19:00 Cadiz CF Cadiz CF vs Villarreal Villarreal
7
21:15 Getafe Getafe vs Valladolid Valladolid
7
23:30 Sevilla Sevilla vs Atl. Madrid Atl. Madrid
7
Giờ 02/10/2022 Vòng
02:00 Mallorca Mallorca vs Barcelona Barcelona
7
VĐQG Thụy Điển
Giờ 01/10/2022 Vòng
20:00 Malmo FF Malmo FF vs Hammarby Hammarby
24
22:30 Degerfors Degerfors vs Djurgarden Djurgarden
24
NISA
Giờ 02/10/2022 Vòng
06:00 Maryland Bobcats Maryland Bobcats vs ASC San Diego ASC San Diego
12
09:00 Bay Cities Bay Cities vs LA Force LA Force
13
09:00 Bay Cities Bay Cities vs LA Force LA Force
13
Malta - Premier League
Giờ 01/10/2022 Vòng
20:00 Hamrun Spartans Hamrun Spartans vs Floriana Floriana
5
20:00 Mosta Mosta vs Sirens Sirens
5
22:15 Santa Lucia Santa Lucia vs Gudja United Gudja United
5
22:15 Zebbug Rangers Zebbug Rangers vs Marsaxlokk Marsaxlokk
5
National 3
Giờ 01/10/2022 Vòng
20:00 Les Ulis Les Ulis vs Le Mée Le Mée
4
21:00 Aubervilliers Aubervilliers vs Entente SSG Entente SSG
4
21:30 Paris FC II Paris FC II vs Blanc Mesnil Blanc Mesnil
4
23:00 Colomiers Colomiers vs Salinieres Aigues Mortes
4
23:00 Montceau Montceau vs Pontarlier Pontarlier
4
23:00 Mâcon Mâcon vs Saint-Apollinaire Saint-Apollinaire
4
23:00 Union Cosnoise vs Quetigny
4
23:00 Schiltigheim Schiltigheim vs Reims Sainte-Anne
5
23:00 Onet-le-Château vs Toulouse II Toulouse II
4
23:00 Raon l'Etape Raon l'Etape vs Strasbourg II Strasbourg II
5
23:00 Agde Agde vs Alberes Argelès Alberes Argelès
4
23:00 Montpellier II Montpellier II vs Castanet Castanet
4
23:00 Troyes II Troyes II vs Prix-lès-Mézières Prix-lès-Mézières
5
23:00 Béziers Béziers vs Rodez II Rodez II
4
23:00 Grandvillars Grandvillars vs Sochaux II Sochaux II
4
23:00 Amiens AC Amiens AC vs Chantilly Chantilly
4
23:00 Jura Dolois Jura Dolois vs Besançon Besançon
4
23:00 Is-Selongey Is-Selongey vs Morteau Montlebon Morteau Montlebon
4
23:00 Stade Poitevin Stade Poitevin vs Guéret
4
23:00 Chauvigny Chauvigny vs Châtellerault Châtellerault
4
23:00 Aviron Bayonnais Aviron Bayonnais vs Stade Montois Stade Montois
4
23:00 Maubeuge Maubeuge vs Amiens SC II Amiens SC II
4
23:00 IC Croix IC Croix vs Lambresienne
4
23:00 Saint-Nazaire AF vs Beaucouzé
4
23:00 Valenciennes II Valenciennes II vs Olympique Marcquois Olympique Marcquois
4
23:00 La Roche VF La Roche VF vs Challans Challans
4
23:00 Sablé Sablé vs USSA Vertou USSA Vertou
4
23:00 Pouzauges Bocage Pouzauges Bocage vs St-Philbert Gd Lieu St-Philbert Gd Lieu
4
23:00 Thaon Thaon vs Épernay Épernay
5
23:00 Sarre Union Sarre Union vs Jarville Jarville
5
23:00 Tours Tours vs Drouais
3
23:00 Brest II Brest II vs Cesson Cesson
2
23:00 Clermont II Clermont II vs Montluçon Montluçon
4
23:00 Stade Briochin II Stade Briochin II vs Saint-Pierre Milizac Saint-Pierre Milizac
2
23:00 Le Mans II Le Mans II vs Laval II Laval II
4
23:00 Changé Changé vs Vendée Fontenay Vendée Fontenay
4
23:00 Orléans II Orléans II vs Saint-Jean-le-Blanc Saint-Jean-le-Blanc
3
23:00 Le Poiré sur Vie Le Poiré sur Vie vs La Roche-sur-Yon La Roche-sur-Yon
4
23:00 Oissel Oissel vs Alençon Alençon
4
23:00 Dieppe Dieppe vs Le Havre II Le Havre II
4
23:00 Vire Vire vs Quevilly II Quevilly II
4
23:00 Ain Sud Ain Sud vs Saint-Étienne II Saint-Étienne II
4
23:00 Bourgoin-Jallieu Bourgoin-Jallieu vs Aix Aix
4
23:00 Gonfreville Gonfreville vs Cherbourg Cherbourg
4
23:00 Montrouge vs Ivry Ivry
4
23:00 Feurs Feurs vs Limonest Limonest
4
23:00 Domerat vs Lyon La Duchere II Lyon La Duchere II
4
23:00 Stade Plabennec Stade Plabennec vs GSI Pontivy GSI Pontivy
2
23:00 ES Dol vs Vitré Vitré
2
23:00 Montagnarde Montagnarde vs Drapeau Fougères Drapeau Fougères
2
23:00 TA Rennes TA Rennes vs Lannion Lannion
2
23:00 Chambéry Chambéry vs Vaulx Vaulx
4
23:00 PSG II PSG II vs Brétigny Foot Brétigny Foot
4
23:00 Rumilly Vallières Rumilly Vallières vs Hauts Lyonnais Hauts Lyonnais
4
23:00 Drancy JA Drancy JA vs Linas-Montlhery Linas-Montlhery
4
23:00 Saint-Colomban Locminé Saint-Colomban Locminé vs Dinan Léhon Dinan Léhon
2
23:30 Avoine OCC Avoine OCC vs Ouest Tourangeau Ouest Tourangeau
3
23:30 Compiègne Compiègne vs Lille II Lille II
4
23:30 Dives-Cabourg Dives-Cabourg vs Grand-Quevilly
4
Giờ 02/10/2022 Vòng
00:00 Bagnols-Pont Bagnols-Pont vs Union Saint-Jean
4
00:00 Stade Beaucairois Stade Beaucairois vs Balma Balma
4
00:00 Avranches II Avranches II vs Saint-Lô Manche Saint-Lô Manche
4
05:00 Cannes Cannes vs Nice II Nice II
4
05:00 Ajaccio II Ajaccio II vs Balagne Balagne
4
05:00 Marignane Gignac CB II vs Ardziv
4
05:00 Rousset-Ste Victoire Rousset-Ste Victoire vs Istres Istres
4
05:00 Carnoux vs Cannet Rocheville Cannet Rocheville
4
05:00 Olympique Marseille II Olympique Marseille II vs Gallia Lucciana Gallia Lucciana
4
05:00 Corte Corte vs Gazélec Ajaccio Gazélec Ajaccio
4
Third League
Giờ 01/10/2022 Vòng
20:00 Slivnishki geroy Slivnishki geroy vs Marek Marek
9
20:00 Yantra Polski Trambesh Yantra Polski Trambesh vs Drenovets Drenovets
9
20:00 Septemvri Sofia II vs Pirin Gotse Delchev Pirin Gotse Delchev
9
20:00 Levski Rakovski vs Bansko Bansko
9
20:00 Botev Ihtiman Botev Ihtiman vs Chavdar Etropole Chavdar Etropole
9
20:00 Kostinbrod vs Granit Vladaya Granit Vladaya
9
20:00 CSKA 1948 Sofia III vs Slavia Sofia II
9
20:00 Nadezhda Dobroslavtsi Nadezhda Dobroslavtsi vs Oborishte Oborishte
9
20:00 Pirin Razlog Pirin Razlog vs Septemvri Simitli Septemvri Simitli
9
20:00 Levski Sofia II vs CSKA Sofia II
9
20:00 Boruna Tsareva livada vs Botev Vratsa II Botev Vratsa II
9
20:00 Pavlikeni Pavlikeni vs Akademik Svishtov Akademik Svishtov
9
20:00 Vihren Sandanski Vihren Sandanski vs Rilski sportist Rilski sportist
9
20:00 Juventus Malchika vs Levski 2007 Levski 2007
9
20:00 Partizan Cherven bryag Partizan Cherven bryag vs Lokomotiv Dryanovo Lokomotiv Dryanovo
9
20:00 Vihar Slavyanovo Vihar Slavyanovo vs Lokomotiv GO Lokomotiv GO
9
20:00 Sevlievo Sevlievo vs Etar VT II Etar VT II
9
20:00 Bdin Bdin vs Lokomotiv Mezdra Lokomotiv Mezdra
9
20:00 Spartak Plovdiv Spartak Plovdiv vs Rodopa Smolyan Rodopa Smolyan
10
20:00 Asenovets Asenovets vs Borislav 2009 Borislav 2009
10
20:00 Levski Karlovo Levski Karlovo vs Lokomotiv Plovdiv II
10
20:00 Beroe II Beroe II vs Atletik Kuklen Atletik Kuklen
10
20:00 Dimitrovgrad Dimitrovgrad vs Vereya Vereya
10
20:00 Gigant Saedinenie Gigant Saedinenie vs Rozova dolina Rozova dolina
10
20:00 Chernomorets Burgas Chernomorets Burgas vs Karnobat Karnobat
10
20:00 Nesebar Nesebar vs FK Sliven
10
20:00 Yambol 1915 Yambol 1915 vs Sokol Markovo Sokol Markovo
10
1. Liga Women
Giờ 01/10/2022 Vòng
15:30 Dukla Praha vs Viktoria Plzeň
6
15:30 Plzen W vs Dukla Prague W
6
18:00 Baník Ostrava vs Slavia Praha
6
Russia - Premier League
Giờ 02/10/2022 Vòng
05:00 Orenburg Orenburg vs Sochi Sochi
11
05:00 Fakel Fakel vs Torpedo Moskva Torpedo Moskva
11
05:00 Nizhny Novgorod Nizhny Novgorod vs Spartak Moscow Spartak Moscow
11
05:00 Khimki Khimki vs CSKA Moscow CSKA Moscow
11
05:00 Akhmat Grozny Akhmat Grozny vs Dinamo Moscow Dinamo Moscow
11
05:00 Zenit Zenit vs Rostov Rostov
11
05:00 Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow vs Ural Ural
11
Slovakia - Super Liga
Giờ 01/10/2022 Vòng
23:00 Dukla Banská Bystrica Dukla Banská Bystrica vs Zemplín Michalovce Zemplín Michalovce
12
23:00 Liptovský Mikuláš Liptovský Mikuláš vs DAC 1904 DAC 1904
12
23:00 Zilina Zilina vs Trenčín Trenčín
12
3. HNL
Giờ 01/10/2022 Vòng
21:00 Cres Cres vs Novigrad Novigrad
6
21:00 Vrapče Zagreb Vrapče Zagreb vs Vrbovec Vrbovec
8
21:00 Kurilovec Kurilovec vs Segesta Sisak Segesta Sisak
8
21:00 NK Lukavec vs Karlovac 1919 Karlovac 1919
8
21:00 HAŠK HAŠK vs Bistra Bistra
8
21:00 Mladost Petrinja Mladost Petrinja vs Tekstilac Ravnice Tekstilac Ravnice
8
21:00 Naprijed Hreljin Naprijed Hreljin vs Pomorac Kostrena Pomorac Kostrena
6
21:00 Crikvenica Crikvenica vs Kraljevica
6
21:00 Trešnjevka Trešnjevka vs Maksimir Zagreb Maksimir Zagreb
8
21:00 Buje Buje vs Krk Krk
6
21:00 Rudar Labin Rudar Labin vs Medulin Medulin
6
21:00 Virovitica Virovitica vs Radnik Križevci Radnik Križevci
7
21:00 Pazinka Pazinka vs Uljanik Uljanik
6
21:00 Koprivnica Koprivnica vs Dinamo Domašinec
7
21:00 Rudar Mursko Središće Rudar Mursko Središće vs Podravac Virje Podravac Virje
7
21:00 Varteks Varaždin Varteks Varaždin vs Polet Polet
7
21:00 Papuk Papuk vs Podravina Ludbreg Podravina Ludbreg
7
21:00 Nehaj Nehaj vs Vinodol Vinodol
6
21:30 Borac Kneževi Vinogradi vs Sloga Nova Gradiška Sloga Nova Gradiška
7
21:30 Oriolik Oriovac Oriolik Oriovac vs Omladinac Gornja Vrba
7
21:30 NAŠK Našice NAŠK Našice vs Čepin Čepin
7
21:30 Valpovka vs Darda
7
21:30 Slavonija Požega Slavonija Požega vs Kutjevo Kutjevo
7
3. liga
Giờ 01/10/2022 Vòng
15:15 Zbuzany Zbuzany vs Povltavska FA Povltavska FA
9
15:15 Motorlet Prague Motorlet Prague vs Dukla Prague B Dukla Prague B
9
15:15 Benesov Benesov vs Prepere Prepere
9
15:30 Ceske Budejovice B Ceske Budejovice B vs Plzen B Plzen B
9
15:30 Kraluv Dvur Kraluv Dvur vs Domazlice Domazlice
9
19:30 Prestice Prestice vs Vltavin Vltavin
9
20:00 Blansko Blansko vs Unicov Unicov
9
20:00 Hodonin Hodonin vs Vrchovina Vrchovina
9
20:00 Vitkovice Vitkovice vs Zlin B Zlin B
9
20:00 Frydlant n. O. Frydlant n. O. vs SK Hranice SK Hranice
9
20:00 Rosice Rosice vs Kvitkovice Kvitkovice
9
20:00 Uhersky Brod Uhersky Brod vs Slovacko B Slovacko B
9
20:30 Kromeriz Kromeriz vs Velke Mezirici Velke Mezirici
9
21:00 Velvary Velvary vs Usti nad Labem Usti nad Labem
9
21:00 Baník Souš Baník Souš vs Sokol Živanice Sokol Živanice
9
21:00 Karlovy Vary Karlovy Vary vs Admira Prague Admira Prague
9
2a Divisió
Giờ 02/10/2022 Vòng
05:00 Ranger's Ranger's vs FC Santa Coloma II FC Santa Coloma II
3
05:00 Carroi Carroi vs Ordino II Ordino II
3
3. Division
Giờ 01/10/2022 Vòng
18:00 Ready Ready vs Fyllingsdalen Fyllingsdalen
23
18:30 OS TF OS TF vs Lokomotiv Oslo Lokomotiv Oslo
23
19:00 Tiller Tiller vs Trygg/Lade Trygg/Lade
23
19:00 Pors Pors vs Jeloy Jeloy
23
19:00 Nardo Nardo vs Kolstad Kolstad
23
19:00 Lillehammer Lillehammer vs Volda TI Volda TI
23
19:00 Fram Fram vs Follo Follo
23
19:00 Randesund Randesund vs Halsen Halsen
23
19:00 Vindbjart Vindbjart vs Uradd Uradd
23
19:00 Senja Senja vs Floya Floya
23
19:00 Brodd Brodd vs Stord Stord
23
19:00 Nordstrand Nordstrand vs Grei Grei
23
19:00 Bjarg Bjarg vs Sola Sola
23
19:00 Steinkjer Steinkjer vs Melhus Melhus
23
19:30 Vidar Vidar vs Fana Fana
23
20:00 Fredrikstad 2 Fredrikstad 2 vs Mandalskameratene Mandalskameratene
23
20:00 Lorenskog Lorenskog vs Gjellerasen Gjellerasen
23
20:00 Bremnes Bremnes vs Akra Akra
23
20:00 Brann 2 Brann 2 vs Viking 2 Viking 2
23
20:30 Forde Forde vs Spjelkavik Spjelkavik
23
21:00 Aalesund 2 Aalesund 2 vs Honefoss Honefoss
23
21:00 Elverum Elverum vs Toten Toten
23
21:00 Djerv 1919 Djerv 1919 vs Lysekloster Lysekloster
23
22:00 Kjelsas 2 Kjelsas 2 vs Froya Froya
23
2. SNL
Giờ 01/10/2022 Vòng
20:30 Fuzinar Fuzinar vs Nafta Nafta
10
20:30 Dob Dob vs Ilirija Ilirija
10
20:30 Bilje Bilje vs Krsko Krsko
10
20:30 Primorje Primorje vs NK Krka NK Krka
10
2. Liga Interregional
Giờ 01/10/2022 Vòng
21:00 Frauenfeld vs Uster
7
21:00 Mendrisio Mendrisio vs Hergiswil Hergiswil
7
21:00 Old Boys Old Boys vs Bubendorf Bubendorf
7
21:00 Dietikon Dietikon vs Red Star Zürich Red Star Zürich
7
21:00 Muri-Gümligen vs Lausanne Sport II Lausanne Sport II
7
21:00 Chur 97 Chur 97 vs Rapperswil-Jona II
7
21:00 Balzers Balzers vs Amriswil Amriswil
7
21:00 Zug Zug vs Sursee Sursee
7
21:00 Thalwil Thalwil vs Adliswil Adliswil
7
22:00 Pratteln vs Zofingen Zofingen
7
22:00 Schöftland Schöftland vs Liestal Liestal
7
22:00 Perlen-Buchrain Perlen-Buchrain vs Cham II
7
22:00 Buochs Buochs vs Emmen Emmen
7
22:00 Romontois Romontois vs Matran
7
22:00 Ajoie-Monterri Ajoie-Monterri vs Spiez Spiez
7
22:00 Collex-Bossy Collex-Bossy vs Pully Football
7
22:00 UGS UGS vs Italien Italien
7
22:00 Echichens Echichens vs Plan-les-Ouates
7
22:00 Unterstrass vs Muttenz Muttenz
7
22:00 Wil II Wil II vs Lachen / Altendorf Lachen / Altendorf
7
22:15 Kickers Luzern Kickers Luzern vs Brunnen Brunnen
7
22:30 Veyrier Sports Veyrier Sports vs Olympique de Genève Olympique de Genève
7
22:30 Thierrens vs Printse-Nendaz
7
22:30 Regensdorf Regensdorf vs Mutschellen
7
22:30 Bazenheid Bazenheid vs Dardania St. Gallen
7
23:00 FC Windisch FC Windisch vs Binningen Binningen
7
23:00 Châtel-St-Denis vs Tavannes / Tramelan Tavannes / Tramelan
7
23:00 Farvagny / Ogoz Farvagny / Ogoz vs Düdingen Düdingen
7
23:00 Eschenbach vs Gambarogno - Contone Gambarogno - Contone
7
23:30 Besa Biel/Bienne vs Courtételle
7
Giờ 02/10/2022 Vòng
00:00 Prishtina Bern vs La Tour / Le Pâquier La Tour / Le Pâquier
7
2. Liga
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:30 St. Polten St. Polten vs Amstetten Amstetten
10
19:30 Admira Admira vs Liefering Liefering
10
19:30 Grazer AK Grazer AK vs Sturm Graz Sturm Graz
10
19:30 SK Rapid Vienna SK Rapid Vienna vs Lafnitz Lafnitz
10
Peru - Primera División
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:15 Alianza Atlético Alianza Atlético vs Universitario Universitario
13
03:30 UTC Cajamarca UTC Cajamarca vs César Vallejo César Vallejo
13
07:00 Carlos Mannucci Carlos Mannucci vs Ayacucho Ayacucho
13
Giờ 02/10/2022 Vòng
05:00 Deportivo Municipal Deportivo Municipal vs Carlos Stein Carlos Stein
14
05:00 César Vallejo César Vallejo vs ADT ADT
14
05:00 Cienciano Cienciano vs UTC Cajamarca UTC Cajamarca
14
05:00 Universitario Universitario vs Carlos Mannucci Carlos Mannucci
14
05:00 Sport Huancayo Sport Huancayo vs Cusco Cusco
14
05:00 Academia Cantolao Academia Cantolao vs Alianza Atlético Alianza Atlético
14
05:00 Melgar Melgar vs Sport Boys Sport Boys
14
05:00 Atlético Grau Atlético Grau vs Sporting Cristal Sporting Cristal
14
05:00 Ayacucho Ayacucho vs Alianza Lima Alianza Lima
14
4. liga
Giờ 01/10/2022 Vòng
15:15 Bohunice Bohunice vs Zdirec n. D. Zdirec n. D.
9
15:15 Marianske Lazne Marianske Lazne vs Pribram B Pribram B
9
15:15 Petrin Plzen Petrin Plzen vs Tochovice Tochovice
9
15:15 Brandys n. Labem Brandys n. Labem vs Letohrad Letohrad
9
15:15 Libis Libis vs Admira Prague B Admira Prague B
9
15:15 FK Ceska Lipa FK Ceska Lipa vs SK Kladno SK Kladno
9
15:15 Breclav Breclav vs Sperice Sperice
9
15:15 Opava B Opava B vs Karvina B Karvina B
9
15:30 Kosmonosy Kosmonosy vs Louny Louny
9
15:30 FK Komarov FK Komarov vs Sokol Lom Sokol Lom
9
15:30 Velke Hamry Velke Hamry vs Benatky n. Jiz. Benatky n. Jiz.
9
20:00 Havlickuv Brod Havlickuv Brod vs Zdar na Sazavou Zdar na Sazavou
9
20:00 Bzenec Bzenec vs Vsetin Vsetin
9
20:00 Batov Batov vs Holesov Holesov
9
20:00 Nove Sady Nove Sady vs Sumperk Sumperk
9
20:00 Prerov Prerov vs Sternberk Sternberk
9
20:00 Humpolec Humpolec vs Start Brno Start Brno
9
20:00 Bridlicna Bridlicna vs Krnov Krnov
9
20:00 Hlubina Hlubina vs Frenstat p. R. Frenstat p. R.
9
21:00 Nachod Nachod vs Usti nad Orlici Usti nad Orlici
9
21:00 Doubravka Doubravka vs Aritma Prague Aritma Prague
9
21:00 Sobeslav Sobeslav vs Horni Briza Horni Briza
9
21:00 Katovice Katovice vs Klatovy Klatovy
9
21:00 Horovice Horovice vs Cesky Krumlov Cesky Krumlov
9
21:00 Vysoke Myto Vysoke Myto vs Novy Bydzov Novy Bydzov
9
21:00 Trutnov Trutnov vs Caslav Caslav
9
21:00 Slany Slany vs Neratovice Neratovice
9
21:00 Hvezda Cheb Hvezda Cheb vs Steti Steti
9
21:00 Cesky Brod Cesky Brod vs Ujezd Prague Ujezd Prague
9
Primera B
Giờ 02/10/2022 Vòng
05:00 Unión San Felipe Unión San Felipe vs Magallanes Magallanes
30
05:00 Puerto Montt Puerto Montt vs Santiago Morning Santiago Morning
30
05:00 Copiapó Copiapó vs Rangers Rangers
30
05:00 Melipilla Melipilla vs Fernández Vial Fernández Vial
30
A Lyga
Giờ 01/10/2022 Vòng
19:00 Jonava Jonava vs Džiugas Telšiai Džiugas Telšiai
31
Senegal - Ligue 1
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Stade de Mbour Stade de Mbour vs Guédiawaye Guédiawaye
1
Albania - 1st Division
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Apolonia Fier Apolonia Fier vs Lushnja Lushnja
4
05:00 Luzi 2008 Luzi 2008 vs Skënderbeu Korçë Skënderbeu Korçë
4
05:00 Besëlidhja Lezhë Besëlidhja Lezhë vs Tërbuni Pukë Tërbuni Pukë
4
05:00 Tomori Berat Tomori Berat vs Dinamo Tirana Dinamo Tirana
4
05:00 Burreli Burreli vs Oriku Oriku
4
05:00 Korabi Peshkopi Korabi Peshkopi vs Turbina Cërrik Turbina Cërrik
4
05:00 Flamurtari Flamurtari vs Besa Kavajë Besa Kavajë
4
Switzerland - Challenge League
Giờ 01/10/2022 Vòng
00:30 Yverdon Sport Yverdon Sport vs Aarau Aarau
9
01:15 Thun Thun vs Neuchâtel Xamax Neuchâtel Xamax
9
01:15 Lausanne Sport Lausanne Sport vs Wil Wil
9
Algeria - Ligue 1
Giờ 01/10/2022 Vòng
02:00 ES Sétif ES Sétif vs CS Constantine CS Constantine
6
02:00 US Biskra US Biskra vs NC Magra NC Magra
6
22:00 HB Chelghoum Laïd HB Chelghoum Laïd vs Kabylie Kabylie
6
Giờ 02/10/2022 Vòng
02:00 MC Oran MC Oran vs USM Alger USM Alger
6
02:00 Saoura Saoura vs Belouizdad Belouizdad
6
U21 League 1
Giờ 01/10/2022 Vòng
23:00 JS Saoura U21 vs CR Belouizdad U21
6
Arabian Gulf League
Giờ 01/10/2022 Vòng
20:15 Bani Yas Bani Yas vs Al Jazira Al Jazira
4
20:15 Al Sharjah Al Sharjah vs Khorfakkan Khorfakkan
4
23:00 Al Nasr Al Nasr vs Al Wasl Al Wasl
4
23:00 Dibba Al Fujairah Dibba Al Fujairah vs Ajman Ajman
4
1. Lig
Giờ 01/10/2022 Vòng
17:30 Pendikspor Pendikspor vs Goztepe Goztepe
7
20:00 Sakaryaspor Sakaryaspor vs Yeni Malatyaspor Yeni Malatyaspor
7
23:00 Altay Altay vs Eyupspor Eyupspor
7
23:00 Rizespor Rizespor vs Bodrumspor Bodrumspor
7
Austria - Bundesliga
Giờ 01/10/2022 Vòng
22:00 Salzburg Salzburg vs LASK LASK
10
22:00 Austria Lustenau Austria Lustenau vs Wolfsberger AC Wolfsberger AC
10
22:00 WSG Tirol WSG Tirol vs Rapid Vienna Rapid Vienna
10
Mongolia - Premier League
Giờ 01/10/2022 Vòng
15:00 Khovd Khovd vs Ulaanbaatar City Ulaanbaatar City
4
18:00 Lions Lions vs Khoromkhon Khoromkhon
4
Giờ 02/10/2022 Vòng
12:00 Khaan Khuns / Erchim Khaan Khuns / Erchim vs Khangarid Khangarid
4
Belarus - 1. Division
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Osipovichy Osipovichy vs Smorgon Smorgon
20
05:00 Naftan Naftan vs ML Rogachev ML Rogachev
20
05:00 Lida Lida vs Ostrovets Ostrovets
20
05:00 Shakhtyor Petrikov Shakhtyor Petrikov vs Molodechno Molodechno
20
05:00 Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel vs Slonim Slonim
20
21:00 Volna Volna vs Baranovichi Baranovichi
20
NB I
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:00 Mezokovesd-Zsory Mezokovesd-Zsory vs Paks Paks
9
05:00 Kisvárda Kisvárda vs Ujpest Ujpest
9
19:30 Ujpest Ujpest vs Kisvarda Kisvarda
9
22:00 Debrecen Debrecen vs Honved Honved
9
Giờ 02/10/2022 Vòng
00:30 Vasas Vasas vs Zalaegerszegi Zalaegerszegi
9
Belarus - Premier League
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Belshina Belshina vs Dinamo Brest Dinamo Brest
23
05:00 Minsk Minsk vs Energetyk-BGU Energetyk-BGU
23
05:00 Slavia Slavia vs Isloch Isloch
23
05:00 Arsenal Arsenal vs Neman Grodno Neman Grodno
23
05:00 Dnepr Mogilev Dnepr Mogilev vs Slutsk Slutsk
23
05:00 Gomel Gomel vs Vitebsk Vitebsk
23
05:00 Dinamo Minsk Dinamo Minsk vs Shakhtyor Shakhtyor
23
05:00 BATE BATE vs Torpedo BelAZ Torpedo BelAZ
23
Northern Ireland - Premiership
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:45 Glentoran Glentoran vs Ballymena United Ballymena United
9
01:45 Portadown Portadown vs Glenavon Glenavon
9
21:00 Carrick Rangers Carrick Rangers vs Crusaders Crusaders
9
21:00 Cliftonville Cliftonville vs Newry City Newry City
9
21:00 Dungannon Swifts Dungannon Swifts vs Linfield Linfield
9
23:30 Larne Larne vs Coleraine Coleraine
9
Belgium - Super League
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:00 Charleroi W vs Waregem W
6
01:30 Genk W vs RSC Anderlecht W
6
18:30 Mechelen vs Club Brugge
6
20:30 Eendracht Aalst vs OH Leuven
6
20:30 Standard Liège vs White Star Woluwe
6
Premijer Liga
Giờ 01/10/2022 Vòng
22:00 Borac Banja Luka Borac Banja Luka vs Sloga Doboj Sloga Doboj
12
22:00 Leotar Leotar vs Željezničar Željezničar
12
22:00 Zrinjski Zrinjski vs Sloboda Tuzla Sloboda Tuzla
12
22:00 Tuzla City Tuzla City vs Sarajevo Sarajevo
12
22:00 Siroki Brijeg Siroki Brijeg vs Igman Konjic Igman Konjic
12
22:00 Velez Velez vs Posušje Posušje
12
Belize - Premier League
Giờ 02/10/2022 Vòng
08:30 Benque vs Verdes Verdes
10
08:30 San Pedro Pirates San Pedro Pirates vs Port Layola
10
08:30 Altitude Altitude vs Bandits Bandits
10
Primera División RFEF
Giờ 02/10/2022 Vòng
05:00 Ceuta Ceuta vs Algeciras Algeciras
6
05:00 Unionistas de Salamanca Unionistas de Salamanca vs Rayo Majadahonda Rayo Majadahonda
6
05:00 Linense Linense vs Celta de Vigo II Celta de Vigo II
6
05:00 Mérida Mérida vs Pontevedra Pontevedra
6
05:00 Badajoz Badajoz vs Racing Ferrol Racing Ferrol
6
05:00 Córdoba Córdoba vs SS Reyes SS Reyes
6
05:00 Fuenlabrada Fuenlabrada vs Linares Deportivo Linares Deportivo
6
05:00 Inter de Madrid Inter de Madrid vs Cultural Leonesa Cultural Leonesa
6
05:00 Alcorcon Alcorcon vs Real Madrid II Real Madrid II
6
05:00 Calahorra Calahorra vs Athletic Club II Athletic Club II
6
05:00 Deportivo La Coruña Deportivo La Coruña vs San Fernando CD San Fernando CD
6
05:00 Eldense Eldense vs Gimnàstic Tarragona Gimnàstic Tarragona
6
05:00 Intercity Intercity vs Cornellà Cornellà
6
05:00 Alcoyano Alcoyano vs Atlético Baleares Atlético Baleares
6
05:00 La Nucía La Nucía vs Real Unión Real Unión
6
05:00 Castellón Castellón vs Osasuna II Osasuna II
6
05:00 Real Murcia Real Murcia vs SD Logroñés SD Logroñés
6
05:00 Amorebieta Amorebieta vs Numancia Numancia
6
05:00 Real Sociedad B Real Sociedad B vs Barcelona II Barcelona II
6
05:00 UD Logroñés UD Logroñés vs Sabadell Sabadell
6
Brazil - Serie B
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 CSA CSA vs Guarani Guarani
32
05:00 Operário PR Operário PR vs Vila Nova Vila Nova
32
05:00 Sampaio Corrêa vs Grêmio Grêmio
32
07:30 Chapecoense Chapecoense vs Bahia Bahia
32
21:00 Brusque Brusque vs Criciúma Criciúma
32
Giờ 02/10/2022 Vòng
01:00 Sport Recife Sport Recife vs Náutico Náutico
32
04:30 Ituano Ituano vs CRB CRB
32
Scotland - League Two
Giờ 01/10/2022 Vòng
21:00 Bonnyrigg Rose Bonnyrigg Rose vs Stenhousemuir Stenhousemuir
9
21:00 East Fife East Fife vs Stirling Albion Stirling Albion
9
21:00 Elgin City Elgin City vs Annan Athletic Annan Athletic
9
21:00 Forfar Athletic Forfar Athletic vs Dumbarton Dumbarton
9
21:00 Stranraer Stranraer vs Albion Rovers Albion Rovers
9
Bulgaria - First League
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Botev Plovdiv Botev Plovdiv vs Slavia Sofia Slavia Sofia
12
05:00 Septemvri Sofia Septemvri Sofia vs Spartak Varna Spartak Varna
12
05:00 Arda Arda vs Hebar 1918 Hebar 1918
12
05:00 Lokomotiv Sofia 1929 Lokomotiv Sofia 1929 vs Ludogorets Ludogorets
12
05:00 Cherno more Cherno more vs Botev Vratsa Botev Vratsa
12
Serie C
Giờ 02/10/2022 Vòng
05:00 Crotone Crotone vs Juve Stabia Juve Stabia
6
05:00 Torres Torres vs Vis Pesaro Vis Pesaro
6
05:00 Virtus Entella Virtus Entella vs Imolese Imolese
6
05:00 Messina Messina vs Giugliano Giugliano
6
05:00 Audace Cerignola Audace Cerignola vs Gelbison Gelbison
6
05:00 Avellino Avellino vs Potenza Calcio Potenza Calcio
6
05:00 Rimini Rimini vs Alessandria Alessandria
6
05:00 Pescara Pescara vs Monterosi Tuscia Monterosi Tuscia
6
05:00 Picerno Picerno vs Monopoli Monopoli
6
05:00 Taranto Taranto vs Foggia Foggia
6
05:00 Turris Turris vs Catanzaro Catanzaro
6
05:00 Virtus Francavilla Virtus Francavilla vs Fidelis Andria Fidelis Andria
6
05:00 Viterbese Viterbese vs Latina Latina
6
05:00 San Donato Tavarnelle San Donato Tavarnelle vs Lucchese Lucchese
6
05:00 Novara Novara vs Vicenza Vicenza
6
05:00 Pontedera Pontedera vs Siena Siena
6
05:00 Pro Patria Pro Patria vs Pro Vercelli Pro Vercelli
6
05:00 Fiorenzuola Fiorenzuola vs Reggiana Reggiana
6
05:00 Arzignano Valchiampo Arzignano Valchiampo vs Trento Trento
6
05:00 Juventus II Juventus II vs Pergolettese Pergolettese
6
05:00 Mantova Mantova vs Pro Sesto Pro Sesto
6
05:00 AlbinoLeffe AlbinoLeffe vs Lecco Lecco
6
05:00 Renate Renate vs Pordenone Pordenone
6
05:00 Triestina Triestina vs Virtus Verona Virtus Verona
6
05:00 Ancona-Matelica Ancona-Matelica vs Montevarchi Calcio Montevarchi Calcio
6
05:00 Carrarese Carrarese vs Gubbio Gubbio
6
05:00 Cesena Cesena vs Recanatese Recanatese
6
05:00 Fermana Fermana vs Olbia Olbia
6
05:00 Sangiuliano City Sangiuliano City vs Piacenza Piacenza
6
2. Division
Giờ 01/10/2022 Vòng
20:00 Anagennisi Derynia Anagennisi Derynia vs M.E.A.P. Nisou M.E.A.P. Nisou
3
20:00 Peyia 2014 FC Peyia 2014 FC vs PAEEK PAEEK
3
20:00 Ermis Ermis vs Zakakiou Zakakiou
3
20:00 Ypsonas Ypsonas vs Ayia Napa Ayia Napa
3
Süper Lig
Giờ 01/10/2022 Vòng
18:30 Kasimpasa Kasimpasa vs Gaziantep Gaziantep
8
21:00 Kayserispor Kayserispor vs Trabzonspor Trabzonspor
8
21:00 Ankaragucu Ankaragucu vs Basaksehir Basaksehir
8
Giờ 02/10/2022 Vòng
00:00 Adana Demirspor Adana Demirspor vs Galatasaray Galatasaray
8
Burkina Faso - Ligue 1
Giờ 01/10/2022 Vòng
23:00 Rahimo Rahimo vs RCK RCK
3
23:00 Majestic Majestic vs Vitesse Vitesse
3
23:00 ASEC-K ASEC-K vs USFA USFA
3
Tercera División RFEF
Giờ 01/10/2022 Vòng
17:00 Arucas Arucas vs Unión Sur Yaiza
4
21:00 Binissalem Binissalem vs Portmany Portmany
4
22:00 PE Sant Jordi PE Sant Jordi vs Constància Constància
4
22:30 Santa Úrsula Santa Úrsula vs Tamaraceite Tamaraceite
4
23:00 Villa Santa Brígida Villa Santa Brígida vs Tenerife II Tenerife II
4
23:00 Ibarra Ibarra vs Panadería Pulido Panadería Pulido
4
Giờ 02/10/2022 Vòng
05:00 Silla Silla vs Acero Acero
4
05:00 Villarreal III Villarreal III vs Castellón II Castellón II
4
05:00 Hércules II Hércules II vs Rayo Ibense Rayo Ibense
4
05:00 Orihuela Orihuela vs Roda Roda
4
05:00 Torrellano vs Elche II Elche II
4
05:00 Torrent Torrent vs Jove Español Jove Español
4
05:00 Deusto Deusto vs Vitoria Vitoria
4
05:00 Anaitasuna Anaitasuna vs Aurrerá Ondarroa Aurrerá Ondarroa
4
05:00 Padura vs Leioa Leioa
4
05:00 Durango Durango vs Portugalete Portugalete
4
05:00 Aurrerá Vitoria vs Pasaia KE Pasaia KE
4
05:00 CF Gandía CF Gandía vs Levante II Levante II
4
05:00 Barakaldo Barakaldo vs Basconia Basconia
4
05:00 Urduliz Urduliz vs Lagun Onak Lagun Onak
4
05:00 Atzeneta Atzeneta vs Patacona
4
05:00 Trival Valderas Trival Valderas vs Móstoles Móstoles
4
05:00 Getafe II Getafe II vs Pozuelo Alarcón Pozuelo Alarcón
4
05:00 Madrid 2021 FP Madrid 2021 FP vs Canillas Canillas
4
05:00 Real Aranjuez Real Aranjuez vs Collado Villalba
4
05:00 Textil Escudo Textil Escudo vs Tropezón Tropezón
4
05:00 Rayo Vallecano II Rayo Vallecano II vs Torrejón Torrejón
4
05:00 Galapagar Galapagar vs Paracuellos Antamira Paracuellos Antamira
4
05:00 Las Rozas Las Rozas vs Ursaria Ursaria
4
05:00 RSD Alcalá RSD Alcalá vs RSC Internacional
4
05:00 Salamanca II Salamanca II vs Cultural Leonesa II Cultural Leonesa II
4
05:00 Atlético Tordesillas Atlético Tordesillas vs Mirandés II Mirandés II
4
05:00 Numancia II Numancia II vs La Virgen del Camino La Virgen del Camino
4
05:00 Unami Unami vs Real Ávila Real Ávila
4
05:00 Arandina Arandina vs Almazán Almazán
4
05:00 Atlético Astorga Atlético Astorga vs UD Santa Marta