LTĐ ngày 30-09-2022 | Lịch thi đấu bóng đá ngày 30-09-2022

VĐQG Hàn Quốc
Giờ 01/10/2022 Vòng
12:00 Seoul Seoul vs Daegu Daegu
1
Bundesliga
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:30 Bayern Munich Bayern Munich vs Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
8
MLS (Mỹ)
Giờ 01/10/2022 Vòng
06:30 Toronto FC Toronto FC vs Inter Miami Inter Miami
46
vdqg-phap-ligue-1 Ligue 1
Giờ 01/10/2022 Vòng
02:00 Angers Angers vs Marseille Marseille
9
VĐQG Nhật Bản
Giờ 01/10/2022 Vòng
12:00 Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka vs Vissel Kobe Vissel Kobe
31
12:00 Cerezo Osaka Cerezo Osaka vs Shonan Bellmare Shonan Bellmare
31
VĐQG Đan Mạch
Giờ 01/10/2022 Vòng
00:00 AaB AaB vs OB OB
11
La Liga
Giờ 01/10/2022 Vòng
02:00 Ath Bilbao Ath Bilbao vs Almeria Almeria
7
giai-dau-bong-da-V-League-1 V.League 1
Giờ 30/09/2022 Vòng
18:00 Hai Phong Hai Phong vs Hoang Anh Gia Lai Hoang Anh Gia Lai
17
19:15 Ho Chi Minh City Ho Chi Minh City vs Sai Gon Sai Gon
17
Liga Premier Serie A
Giờ 30/09/2022 Vòng
00:00 CD Tulancingo vs CDS Tampico Madero
7
04:00 Yalmakan vs Cafetaleros de Chiapas Cafetaleros de Chiapas
7
04:00 Real de Arteaga vs Deportivo Dongu Deportivo Dongu
7
04:00 Montañeses vs Pachuca Premier
7
04:00 Lobos ULMX vs Gavilanes FC Matamoros Gavilanes FC Matamoros
7
04:30 Catedráticos Elite vs Reboceros La Piedad Reboceros La Piedad
7
Ýokary Liga
Giờ 30/09/2022 Vòng
05:00 Köpetdag Köpetdag vs Altyn Asyr Altyn Asyr
11
05:00 Şagadam Şagadam vs Ahal Ahal
11
Ukraine - Premier League
Giờ 30/09/2022 Vòng
17:00 Veres Rivne Veres Rivne vs Rukh Vynnyky Rukh Vynnyky
5
21:00 Metalist 1925 Kharkiv Metalist 1925 Kharkiv vs Kolos Kovalivka Kolos Kovalivka
5
Super Liga
Giờ 30/09/2022 Vòng
22:00 Novi Pazar Novi Pazar vs Mladost Mladost
13
Scotland - Football League
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Huntly Huntly vs Strathspey Thistle Strathspey Thistle
11
05:00 Nairn County Nairn County vs Wick Academy Wick Academy
11
05:00 Keith Keith vs Fraserburgh Fraserburgh
11
05:00 Inverurie Loco Works Inverurie Loco Works vs Brechin City Brechin City
11
05:00 Buckie Thistle Buckie Thistle vs Turriff United Turriff United
11
05:00 Forres Mechanics Forres Mechanics vs Rothes Rothes
11
05:00 Formartine United Formartine United vs Banks O' Dee Banks O' Dee
11
05:00 Brora Rangers Brora Rangers vs Lossiemouth Lossiemouth
11
Premier League 2 Division One
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:00 Brighton U21 vs Tottenham Hotspur U21
6
01:00 Fulham U21 Fulham U21 vs Everton U21 Everton U21
6
01:00 Aston Villa U21 Aston Villa U21 vs West Bromwich Albion U21
4
01:00 Leeds United U21 vs Stoke City U21 Stoke City U21
4
01:00 Middlesbrough U21 Middlesbrough U21 vs Newcastle United U21
4
01:00 Norwich City U21 vs Derby County U21
4
Nationalliga A Women
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Young Boys vs Aarau
5
05:00 St. Gallen vs Zürich
5
05:00 Grasshopper vs Rapperswil Jona
5
05:00 Luzern vs Yverdon
5
05:00 Basel vs Servette Chênois
5
Belarus - Premier League
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Belshina Belshina vs Dinamo Brest Dinamo Brest
23
05:00 Minsk Minsk vs Energetyk-BGU Energetyk-BGU
23
05:00 Slavia Slavia vs Isloch Isloch
23
05:00 Arsenal Arsenal vs Neman Grodno Neman Grodno
23
05:00 Dnepr Mogilev Dnepr Mogilev vs Slutsk Slutsk
23
05:00 Gomel Gomel vs Vitebsk Vitebsk
23
05:00 Dinamo Minsk Dinamo Minsk vs Shakhtyor Shakhtyor
23
05:00 BATE BATE vs Torpedo BelAZ Torpedo BelAZ
23
Belarus - 1. Division
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Osipovichy Osipovichy vs Smorgon Smorgon
20
05:00 Naftan Naftan vs ML Rogachev ML Rogachev
20
05:00 Lida Lida vs Ostrovets Ostrovets
20
05:00 Shakhtyor Petrikov Shakhtyor Petrikov vs Molodechno Molodechno
20
05:00 Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel vs Slonim Slonim
20
Armenia - Premier League
Giờ 30/09/2022 Vòng
05:00 Pyunik Pyunik vs Alashkert Alashkert
9
05:00 Ararat Ararat vs Urartu Urartu
9
05:00 Ararat-Armenia Ararat-Armenia vs BKMA BKMA
9
05:00 Shirak Shirak vs Lernayin Artsakh Lernayin Artsakh
9
05:00 Van Van vs Noah Noah
9
Algeria - Ligue 1
Giờ 30/09/2022 Vòng
22:00 RC Arbaâ RC Arbaâ vs El Bayadh El Bayadh
6
22:00 Paradou AC Paradou AC vs Khenchela Khenchela
6
Giờ 01/10/2022 Vòng
02:00 ES Sétif ES Sétif vs CS Constantine CS Constantine
6
02:00 US Biskra US Biskra vs NC Magra NC Magra
6
Albania - 1st Division
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Apolonia Fier Apolonia Fier vs Lushnja Lushnja
4
05:00 Luzi 2008 Luzi 2008 vs Skënderbeu Korçë Skënderbeu Korçë
4
05:00 Besëlidhja Lezhë Besëlidhja Lezhë vs Tërbuni Pukë Tërbuni Pukë
4
05:00 Tomori Berat Tomori Berat vs Dinamo Tirana Dinamo Tirana
4
05:00 Burreli Burreli vs Oriku Oriku
4
05:00 Korabi Peshkopi Korabi Peshkopi vs Turbina Cërrik Turbina Cërrik
4
05:00 Flamurtari Flamurtari vs Besa Kavajë Besa Kavajë
4
4. liga
Giờ 30/09/2022 Vòng
23:30 Chomutov Chomutov vs Olympie Brezova Olympie Brezova
9
Ligi kuu Bara
Giờ 30/09/2022 Vòng
20:00 Tanzania Prisons Tanzania Prisons vs Azam Azam
5
Malaysia - Premier League
Giờ 30/09/2022 Vòng
20:00 Kelantan United Kelantan United vs Kelantan Kelantan
18
20:00 Selangor II Selangor II vs Johor Darul Ta'zim II Johor Darul Ta'zim II
18
Belgium - Super League
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:00 Charleroi W vs Waregem W
6
01:30 Genk W vs RSC Anderlecht W
6
NWSL
Giờ 01/10/2022 Vòng
09:00 San Diego Wave vs North Carolina Courage
14
Brazil - Serie B
Giờ 30/09/2022 Vòng
05:00 Tombense Tombense vs Novorizontino Novorizontino
32
07:30 Vasco da Gama Vasco da Gama vs Londrina Londrina
32
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 CSA CSA vs Guarani Guarani
32
05:00 Operário PR Operário PR vs Vila Nova Vila Nova
32
05:00 Sampaio Corrêa vs Grêmio Grêmio
32
07:30 Chapecoense Chapecoense vs Bahia Bahia
32
Primera C
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Claypole Claypole vs General Lamadrid General Lamadrid
17
05:00 Deportivo Laferrere Deportivo Laferrere vs Puerto Nuevo Puerto Nuevo
17
05:00 Victoriano Arenas Victoriano Arenas vs Berazategui Berazategui
17
05:00 Excursionistas Excursionistas vs San Martín Burzaco San Martín Burzaco
17
05:00 Liniers Liniers vs El Porvenir El Porvenir
17
05:00 Deportivo Español Deportivo Español vs Sportivo Italiano Sportivo Italiano
17
Bulgaria - First League
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Botev Plovdiv Botev Plovdiv vs Slavia Sofia Slavia Sofia
12
05:00 Septemvri Sofia Septemvri Sofia vs Spartak Varna Spartak Varna
12
05:00 Arda Arda vs Hebar 1918 Hebar 1918
12
05:00 Lokomotiv Sofia 1929 Lokomotiv Sofia 1929 vs Ludogorets Ludogorets
12
05:00 Cherno more Cherno more vs Botev Vratsa Botev Vratsa
12
Slovakia - 2. liga
Giờ 30/09/2022 Vòng
20:00 Pohronie Pohronie vs Slovan Bratislava II Slovan Bratislava II
11
Bulgaria - Second League
Giờ 30/09/2022 Vòng
20:00 Spartak Pleven Spartak Pleven vs Belasitsa Belasitsa
11
20:00 Lovech Lovech vs Sportist Svoge Sportist Svoge
11
20:00 Dunav ot Ruse Dunav ot Ruse vs Vitosha Bistritsa Vitosha Bistritsa
11
20:00 Yantra 2019 Yantra 2019 vs Krumovgrad Krumovgrad
11
U20 League
Giờ 30/09/2022 Vòng
21:00 Puebla U20 vs América U20
17
22:00 Juárez U20 vs Pumas UNAM U20
17
2. HNL
Giờ 30/09/2022 Vòng
20:30 Orijent Orijent vs Kustosija Kustosija
8
3. liga
Giờ 30/09/2022 Vòng
23:30 Pisek Pisek vs Hostoun Hostoun
9
Campionato
Giờ 01/10/2022 Vòng
06:00 Domagnano Domagnano vs Fiorentino Fiorentino
4
06:00 Tre Penne Tre Penne vs Tre Fiori Tre Fiori
4
06:00 Cailungo Cailungo vs San Giovanni San Giovanni
4
06:00 Faetano Faetano vs Folgore Folgore
4
06:00 Juvenes / Dogana Juvenes / Dogana vs Murata Murata
4
06:00 Virtus Virtus vs Libertas Libertas
4
06:00 La Fiorita La Fiorita vs Cosmos Cosmos
4
Liga MX
Giờ 01/10/2022 Vòng
07:00 Puebla Puebla vs Club America Club America
17
09:00 Juarez Juarez vs U.N.A.M.- Pumas U.N.A.M.- Pumas
17
Campionato Primavera 1
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Torino U19 vs Juventus U19 Juventus U19
6
05:00 Sampdoria U19 vs Frosinone U19
6
05:00 Internazionale U19 vs Atalanta U19
6
05:00 Fiorentina U19 vs Verona U19
6
05:00 Cesena U19 vs Sassuolo U19
6
05:00 Cagliari U19 vs Napoli U19 Napoli U19
6
05:00 Bologna U19 vs Milan U19 Milan U19
6
Liga Pro
Giờ 01/10/2022 Vòng
07:00 Gualaceo Gualaceo vs U. Catolica U. Catolica
12
Canadian Premier League
Giờ 01/10/2022 Vòng
09:00 Pacific Pacific vs Edmonton Edmonton
11
Lithuania - Cup
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Zalgiris Zalgiris vs Kauno Zalgiris Kauno Zalgiris
Bán kết
Central Youth League
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Wisła Kraków U18 vs Arka Gdynia U18
8
05:00 Korona Kielce U18 vs Lech Poznań U18
8
05:00 Zagłębie Lubin U18 vs Cracovia U18
8
05:00 Escola Varsovia U18 vs Lechia Gdańsk U18
8
05:00 Jagiellonia U18 vs Polonia Warszawa U18
8
05:00 Pogoń Szczecin U18 vs Raków Częstochowa U18
8
05:00 Legia Warszawa U18 vs Śląsk Wrocław U18
8
05:00 Miedź Legnica U18 vs Górnik Zabrze U18
8
1. Liga
Giờ 30/09/2022 Vòng
20:00 Rigas 2 Rigas 2 vs Skanstes Skanstes
20
Chile - Primera División
Giờ 01/10/2022 Vòng
06:00 Unión La Calera Unión La Calera vs Coquimbo Unido Coquimbo Unido
26
Northern Ireland - Premiership
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:45 Glentoran Glentoran vs Ballymena United Ballymena United
9
01:45 Portadown Portadown vs Glenavon Glenavon
9
Colombia - Primera B
Giờ 01/10/2022 Vòng
03:00 Orsomarso Orsomarso vs Fortaleza CEIF Fortaleza CEIF
15
06:00 Tigres Tigres vs Bogotá Bogotá
15
Peru - Primera División
Giờ 30/09/2022 Vòng
01:00 Atlético Grau Atlético Grau vs Sport Boys Sport Boys
13
03:30 Melgar Melgar vs Deportivo Binacional Deportivo Binacional
13
08:00 Sporting Cristal Sporting Cristal vs ADT ADT
13
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:15 Alianza Atlético Alianza Atlético vs Universitario Universitario
13
03:30 UTC Cajamarca UTC Cajamarca vs César Vallejo César Vallejo
13
07:00 Carlos Mannucci Carlos Mannucci vs Ayacucho Ayacucho
13
Costa Rica - Primera División
Giờ 30/09/2022 Vòng
09:00 Cartaginés Cartaginés vs Alajuelense Alajuelense
15
09:00 Sporting San José Sporting San José vs San Carlos San Carlos
15
Prim B Metro
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 San Miguel San Miguel vs Ituzaingó Ituzaingó
17
05:00 Deportivo Armenio Deportivo Armenio vs Los Andes Los Andes
17
05:00 UAI Urquiza UAI Urquiza vs Cañuelas Cañuelas
17
05:00 Villa San Carlos Villa San Carlos vs JJ Urquiza JJ Urquiza
17
05:00 Defensores Unidos Defensores Unidos vs Argentino Quilmes Argentino Quilmes
17
05:00 Talleres Remedios Talleres Remedios vs Acassuso Acassuso
17
05:00 Deportivo Merlo Deportivo Merlo vs Colegiales Colegiales
17
CSL
Giờ 30/09/2022 Vòng
16:30 Changchun Yatai Changchun Yatai vs Shenzhen Shenzhen
18
Professional Development League
Giờ 30/09/2022 Vòng
19:00 Coventry City U21 vs Barnsley U21
8
19:00 Ipswich Town U21 vs Watford U21
9
Cyprus - 1. Division
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 APOEL APOEL vs AEL AEL
5
05:00 Akritas Akritas vs Aris Limassol Aris Limassol
5
05:00 AEK Larnaca AEK Larnaca vs Anorthosis Anorthosis
5
05:00 Apollon Apollon vs Pafos Pafos
5
05:00 Doxa Doxa vs Omonia Nicosia Omonia Nicosia
5
Serie A Women
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Roma vs Parma
5
05:00 Milan vs Sampdoria
5
05:00 Juventus vs Pomigliano
5
05:00 Como vs Internazionale
5
05:00 Fiorentina vs Sassuolo
5
Czech Republic - FNL
Giờ 30/09/2022 Vòng
21:30 Dukla Praha Dukla Praha vs Vysočina Jihlava Vysočina Jihlava
10
22:30 Příbram Příbram vs Sigma Olomouc II Sigma Olomouc II
10
23:00 Opava Opava vs Táborsko Táborsko
10
Spain - Segunda División
Giờ 01/10/2022 Vòng
02:00 Tenerife Tenerife vs Sporting Gijon Sporting Gijon
8
Denmark - 1. Division
Giờ 30/09/2022 Vòng
00:00 Hobro Hobro vs Fremad Amager Fremad Amager
11
23:30 Hvidovre Hvidovre vs Vejle Vejle
11
Switzerland - Challenge League
Giờ 01/10/2022 Vòng
00:30 Yverdon Sport Yverdon Sport vs Aarau Aarau
9
01:15 Thun Thun vs Neuchâtel Xamax Neuchâtel Xamax
9
01:15 Lausanne Sport Lausanne Sport vs Wil Wil
9
Denmark Series
Giờ 01/10/2022 Vòng
00:00 Holbæk B&I Holbæk B&I vs KFUM Roskilde KFUM Roskilde
10
UEFA Women's Champions League
Giờ 30/09/2022 Vòng
00:00 Bayern München vs Real Sociedad
Druha Liga
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Rubikon Rubikon vs Real Pharm Real Pharm
5
Uzbekistan - Super League
Giờ 30/09/2022 Vòng
20:00 Sogdiana Sogdiana vs AGMK AGMK
20
Eerste Divisie
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:00 Maastricht Maastricht vs Willem II Willem II
9
01:00 Telstar Telstar vs Jong Utrecht Jong Utrecht
9
01:00 Zwolle Zwolle vs Jong Ajax Jong Ajax
9
01:00 Breda Breda vs Venlo Venlo
9
01:00 Helmond Helmond vs Oss Oss
9
01:00 Graafschap Graafschap vs Jong AZ Jong AZ
9
01:00 Eindhoven FC Eindhoven FC vs Dordrecht Dordrecht
9
01:00 Den Bosch Den Bosch vs Heracles Heracles
9
01:00 Almere City Almere City vs Roda Roda
9
01:00 Den Haag Den Haag vs Jong PSV Jong PSV
9
West Bank Premier League
Giờ 30/09/2022 Vòng
19:00 Shabab Al Am'ari Shabab Al Am'ari vs Al-Birah Institution Al-Birah Institution
4
20:00 Thaqafi Tulkarem Thaqafi Tulkarem vs Markez Balata Markez Balata
4
22:00 Hilal Al-Quds Hilal Al-Quds vs Shabab Al Khaleel Shabab Al Khaleel
4
Ekstraklasa
Giờ 30/09/2022 Vòng
23:00 Radomiak Radom Radomiak Radom vs Cracovia Cracovia
11
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:30 Wisla Plock Wisla Plock vs Piast Gliwice Piast Gliwice
11
1. HNL
Giờ 30/09/2022 Vòng
23:00 Varazdin Varazdin vs Istra 1961 Istra 1961
11
England - Championship
Giờ 01/10/2022 Vòng
02:00 Hull City Hull City vs Luton Town Luton Town
12
Liga MX Femenil
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Querétaro vs Cruz Azul
15
05:00 Tijuana vs Toluca
15
09:00 Tigres UANL vs Monterrey
15
Eswatini - Premier League
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Green Mamba vs Seven Dreams
1
05:00 Denver vs Nsingizini Hotspurs
1
05:00 Highlanders Highlanders vs Tambankulu Callies
1
05:00 Moneni Pirates vs Tambuti
1
Liga Premier Serie B
Giờ 30/09/2022 Vòng
05:00 Alebrijes de Oaxaca II vs Pioneros de Cancún
7
Ethiopia - Premier League
Giờ 30/09/2022 Vòng
17:00 Wolkite Ketema Wolkite Ketema vs Arba Minch Kenema Arba Minch Kenema
1
20:00 Bahardar Bahardar vs Mebrat Hayl Mebrat Hayl
1
Liga Profesional Argentina
Giờ 30/09/2022 Vòng
01:30 Barracas Central Barracas Central vs Gimnasia L.P. Gimnasia L.P.
22
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Estudiantes L.P. Estudiantes L.P. vs Colon Santa Fe Colon Santa Fe
22
05:00 Tigre Tigre vs Aldosivi Aldosivi
22
07:30 Racing Club Racing Club vs Rosario Central Rosario Central
22
07:30 Union de Santa Fe Union de Santa Fe vs Newells Old Boys Newells Old Boys
22
Faroe Islands - 1. Deild
Giờ 30/09/2022 Vòng
05:00 NSÍ II NSÍ II vs KÍ II KÍ II
24
05:00 Undrid Undrid vs HB II HB II
24
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 B36 II B36 II vs B71 B71
24
05:00 ÍF ÍF vs 07 Vestur II 07 Vestur II
24
05:00 Víkingur II Víkingur II vs TB TB
24
1. Liga Promotion
Giờ 01/10/2022 Vòng
00:00 Basel II Basel II vs Luzern II Luzern II
9
FNL 2
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Essentuki Essentuki vs Forte Taganrog Forte Taganrog
11
05:00 SKA Rostov SKA Rostov vs Rotor Volgograd Rotor Volgograd
11
05:00 Dinamo Stavropol Dinamo Stavropol vs Biolog Biolog
11
05:00 Chernomorets Chernomorets vs Kuban Pavlovskaya Kuban Pavlovskaya
11
05:00 Legion Dynamo Legion Dynamo vs Alaniya Vladikavkaz II Alaniya Vladikavkaz II
11
05:00 Druzhba Druzhba vs Mashuk-KMV Mashuk-KMV
11
05:00 Luki-Energiya Luki-Energiya vs Rodina Moskva III Rodina Moskva III
14
LPF
Giờ 30/09/2022 Vòng
18:00 San Francisco San Francisco vs Independiente Independiente
13
Frauenliga
Giờ 30/09/2022 Vòng
23:00 Neulengbach vs Altenmarkt
5
Meistaradeildin
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 NSÍ NSÍ vs KÍ
24
05:00 HB HB vs B68 B68
24
Germany - 3. Liga
Giờ 01/10/2022 Vòng
00:00 Erzgebirge Aue Erzgebirge Aue vs Meppen Meppen
10
National 1
Giờ 01/10/2022 Vòng
00:30 Le Puy Foot Le Puy Foot vs Red Star Red Star
8
00:30 Bastia-Borgo Bastia-Borgo vs Versailles Versailles
8
00:30 Nancy Nancy vs Cholet Cholet
8
00:30 Martigues Martigues vs Paris 13 Atletico Paris 13 Atletico
8
00:30 Le Mans Le Mans vs Avranches Avranches
8
00:30 Dunkerque Dunkerque vs Stade Briochin Stade Briochin
8
00:30 Orléans Orléans vs Villefranche Beaujolais Villefranche Beaujolais
8
00:30 Bourg-en-Bresse Péronnas Bourg-en-Bresse Péronnas vs Sedan Sedan
8
Gibraltar - Premier Division
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:45 Europa Europa vs Magpies Magpies
1
NB I
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:00 Mezokovesd-Zsory Mezokovesd-Zsory vs Paks Paks
9
05:00 Kisvárda Kisvárda vs Ujpest Ujpest
9
Guatemala - Primera Division
Giờ 01/10/2022 Vòng
09:00 Mictlán Mictlán vs Sacachispas Sacachispas
15
Norway - 2. Division
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Strømmen Strømmen vs Øygarden Øygarden
23
I Liga
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 ŁKS Łódź ŁKS Łódź vs Zagłębie Sosnowiec Zagłębie Sosnowiec
12
05:00 Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice vs Wisła Kraków Wisła Kraków
12
05:00 Stal Rzeszów Stal Rzeszów vs Resovia Rzeszów Resovia Rzeszów
12
05:00 SKRA Częstochowa SKRA Częstochowa vs GKS Katowice GKS Katowice
12
Persha Liga
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Bukovyna Bukovyna vs FSC Mariupol' FSC Mariupol'
6
05:00 Dinaz Vyshhorod Dinaz Vyshhorod vs Polessya Polessya
6
05:00 Karpaty Lviv Karpaty Lviv vs Prykarpattia Prykarpattia
6
05:00 Epitsentr Dunayivtsi Epitsentr Dunayivtsi vs Nyva Ternopil Nyva Ternopil
6
05:00 Metalurh Zaporizhya Metalurh Zaporizhya vs Hirnyk-Sport Hirnyk-Sport
6
05:00 LNZ Cherkasy LNZ Cherkasy vs Skoruk Tomakivka Skoruk Tomakivka
6
05:00 SK Poltava SK Poltava vs Chernihiv Chernihiv
6
05:00 Kremin' Kremin' vs Obolon' Kyiv Obolon' Kyiv
6
II Liga
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Stomil Olsztyn Stomil Olsztyn vs Lech Poznań II Lech Poznań II
13
05:00 Pogoń Siedlce Pogoń Siedlce vs Wisła Puławy Wisła Puławy
13
05:00 Śląsk Wrocław II Śląsk Wrocław II vs Znicz Pruszków Znicz Pruszków
13
05:00 Motor Lublin Motor Lublin vs Siarka Tarnobrzeg Siarka Tarnobrzeg
13
05:00 Olimpia Elbląg Olimpia Elbląg vs Kotwica Kołobrzeg Kotwica Kołobrzeg
13
05:00 Garbarnia Kraków Garbarnia Kraków vs Zagłębie Lubin II Zagłębie Lubin II
13
05:00 Górnik Polkowice Górnik Polkowice vs Radunia Stężyca Radunia Stężyca
13
Premier Division
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:45 St Patrick's Athletic St Patrick's Athletic vs Derry City Derry City
31
01:45 Dundalk Dundalk vs Drogheda United Drogheda United
31
01:45 Bohemians Bohemians vs UCD UCD
31
02:00 Finn Harps Finn Harps vs Shelbourne Shelbourne
31
III Liga
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Legia Warszawa II Legia Warszawa II vs Warta Sieradz Warta Sieradz
10
05:00 Lechia T. Mazowiecki Lechia T. Mazowiecki vs Legionovia Legionowo Legionovia Legionowo
10
05:00 Sokół Ostróda Sokół Ostróda vs Unia Skierniewice Unia Skierniewice
10
05:00 Ursus Warszawa Ursus Warszawa vs ŁKS Łódź II ŁKS Łódź II
10
05:00 Broń Radom Broń Radom vs Concordia Elbląg Concordia Elbląg
10
05:00 Swit Swit vs Olimpia Zambrów Olimpia Zambrów
10
05:00 Mławianka Mława vs Pilica Białobrzegi
10
05:00 Lublinianka vs Czarni Połaniec Czarni Połaniec
10
05:00 Orlęta Radzyń Podlaski Orlęta Radzyń Podlaski vs Łagów Łagów
10
05:00 Unia Tarnów Unia Tarnów vs Wisłoka Dębica Wisłoka Dębica
10
05:00 Chełmianka Chełm Chełmianka Chełm vs Wieczysta Kraków Wieczysta Kraków
10
05:00 Sokół Kleczew Sokół Kleczew vs Vineta Wolin Vineta Wolin
10
05:00 Błonianka Błonie Błonianka Błonie vs Pogoń Grod. Mazowiecki Pogoń Grod. Mazowiecki
10
05:00 Stilon Gorzów vs Miedź Legnica II Miedź Legnica II
10
05:00 Unia Solec Kujawski Unia Solec Kujawski vs Jarota Jarocin Jarota Jarocin
10
05:00 Gwarek Tarnowskie Góry Gwarek Tarnowskie Góry vs Warta Gorzów Warta Gorzów
10
05:00 Chrobry Głogów II vs Goczałkowice Zdrój Goczałkowice Zdrój
10
05:00 Raków Częstochowa II vs Carina Gubin Carina Gubin
10
05:00 Ślęza Wrocław Ślęza Wrocław vs Polonia Nysa Polonia Nysa
10
05:00 Stal Brzeg Stal Brzeg vs Odra Wodzisław Śląski Odra Wodzisław Śląski
10
05:00 Kluczbork Kluczbork vs Rekord Bielsko-Biała Rekord Bielsko-Biała
10
05:00 Lechia Zielona Góra Lechia Zielona Góra vs Polonia Bytom Polonia Bytom
10
05:00 Przodkowo Przodkowo vs Zawisza Bydgoszcz Zawisza Bydgoszcz
10
05:00 Polonia Środa Polonia Środa vs Pogoń Szczecin II Pogoń Szczecin II
10
05:00 Olimpia Grudziądz Olimpia Grudziądz vs Starogard Gdański Starogard Gdański
10
05:00 Gedania Gdańsk Gedania Gdańsk vs Bałtyk Gdynia Bałtyk Gdynia
10
05:00 Stolem Gniewino Stolem Gniewino vs Unia Swarzędz Unia Swarzędz
10
05:00 Świt Skolwin Świt Skolwin vs Pogoń Nowe Skalmierzyce
10
05:00 Błękitni Stargard Błękitni Stargard vs Unia Janikowo Unia Janikowo
10
Premyer Liqa
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Qarabag Qarabag vs Neftchi Baku Neftchi Baku
8
05:00 Səbail Səbail vs Qəbələ Qəbələ
8
05:00 Shamakhi Shamakhi vs Sabah Sabah
8
05:00 Turan Turan vs Zira Zira
8
05:00 Sumqayit Sumqayit vs Kapaz Kapaz
8
J2 League
Giờ 01/10/2022 Vòng
12:00 Montedio Yamagata Montedio Yamagata vs Albirex Niigata Albirex Niigata
39
12:00 ThespaKusatsu Gunma ThespaKusatsu Gunma vs Omiya Ardija Omiya Ardija
39
12:00 Ventforet Kofu Ventforet Kofu vs Tochigi Tochigi
39
Primera A
Giờ 30/09/2022 Vòng
08:00 Santa Fe Santa Fe vs Atl. Nacional Atl. Nacional
13
Giờ 01/10/2022 Vòng
08:00 Ind. Medellin Ind. Medellin vs Petrolera Petrolera
15
J3 League
Giờ 01/10/2022 Vòng
12:00 Fujieda MYFC Fujieda MYFC vs YSCC YSCC
27
Primera División
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Platense Platense vs Atlético Marte Atlético Marte
18
05:00 Dragón Dragón vs Firpo Firpo
18
05:00 Alianza Alianza vs Chalatenango Chalatenango
18
05:00 Isidro Metapán Isidro Metapán vs Águila Águila
18
05:00 Jocoro Jocoro vs FAS FAS
18
K League 2
Giờ 01/10/2022 Vòng
11:30 Gimpo Citizen Gimpo Citizen vs Chungnam Asan Chungnam Asan
42
Reserve League
Giờ 30/09/2022 Vòng
05:00 Gomel Res. Gomel Res. vs Vitebsk Res. Vitebsk Res.
23
05:00 Belshina Res. Belshina Res. vs Dinamo Brest Res. Dinamo Brest Res.
23
05:00 Dnepr Mogilev Res. Dnepr Mogilev Res. vs Slutsk Res. Slutsk Res.
23
05:00 BATE Res. BATE Res. vs Torpedo Zhodino Res. Torpedo Zhodino Res.
23
05:00 Dinamo Minsk Res. Dinamo Minsk Res. vs Shakhtyor Res. Shakhtyor Res.
23
K3 League
Giờ 01/10/2022 Vòng
12:00 Siheung Citizen Siheung Citizen vs Pocheon Pocheon
28
Senegal - Ligue 1
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Stade de Mbour Stade de Mbour vs Guédiawaye Guédiawaye
1
Kakkonen
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 LaPa LaPa vs NJS NJS
14
05:00 JIPPO JIPPO vs KäPa KäPa
14
05:00 Futura Futura vs PPJ
14
05:00 Kiffen Kiffen vs PKKU PKKU
14
05:00 KuPS Akatemia KuPS Akatemia vs Reipas Reipas
14
05:00 Atlantis Atlantis vs PeKa PeKa
14
05:00 HJS Akatemia HJS Akatemia vs Ilves II Ilves II
16
05:00 Tampere United Tampere United vs EPS EPS
16
05:00 KaaPo KaaPo vs Klubi-04 Klubi-04
16
05:00 MuSa MuSa vs SalPa SalPa
16
05:00 GrIFK GrIFK vs Jazz Jazz
15
05:00 I-Kissat I-Kissat vs VJS VJS
15
Serie B
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:30 Cosenza Cosenza vs Como Como
7
Kazakhstan - 1. Division
Giờ 30/09/2022 Vòng
05:00 Igilik Igilik vs Okzhetpes Okzhetpes
21
05:00 Astana II Astana II vs Kyran Kyran
21
05:00 Shakhter II Shakhter II vs Taraz II Taraz II
21
05:00 Kaisar Kaisar vs Kairat II Kairat II
21
05:00 Yassy Turkistan Yassy Turkistan vs Ekibastuz Ekibastuz
21
05:00 Akademiya Ontustik Akademiya Ontustik vs Baykonur Baykonur
21
05:00 Zhetysu Zhetysu vs Zhenys Zhenys
21
Slovakia - Super Liga
Giờ 30/09/2022 Vòng
22:30 Ružomberok Ružomberok vs Skalica Skalica
12
Kazakhstan - Premier League
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Taraz Taraz vs Maqtaaral Maqtaaral
21
05:00 Kaspiy Kaspiy vs Aksu Aksu
21
05:00 Ordabasy Ordabasy vs Atyrau Atyrau
21
Srpska Liga
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 BASK BASK vs Stepojevac Vaga Stepojevac Vaga
8
05:00 Borac Lazarevac vs Zvezdara Zvezdara
8
05:00 Sinđelić Beograd Sinđelić Beograd vs Teleoptik Teleoptik
8
05:00 Budućnost Dobanovci Budućnost Dobanovci vs Zemun Zemun
8
Kosovo - Superliga
Giờ 01/10/2022 Vòng
05:00 Drenica Skënderaj Drenica Skënderaj vs Ballkani Ballkani
11
05:00 Malisheva Malisheva vs Gjilani Gjilani
11
Superliga
Giờ 30/09/2022 Vòng
20:00 Bylis Bylis vs Erzeni Erzeni
6
22:45 Teuta Teuta vs Vllaznia Vllaznia
6
Kuwait - Premier League
Giờ 30/09/2022 Vòng
22:00 Al Tadhamon Al Tadhamon vs Al Sahel Al Sahel
5
Giờ 01/10/2022 Vòng
00:20 Al Arabi Al Arabi vs Al Jahra Al Jahra
5
Thai League 2
Giờ 30/09/2022 Vòng
18:00 Nakhon Pathom Nakhon Pathom vs Rayong Rayong
7
Kyrgyzstan - Premier League
Giờ 30/09/2022 Vòng
18:00 Nur-Batken Nur-Batken vs Ilbirs Ilbirs
19
U21 League 1
Giờ 30/09/2022 Vòng
22:00 MC Alger U21 vs ASO Chlef U21
6
22:00 HB Chelghoum Laïd U21 vs JS Kabylie U21
6
23:00 MC Oran U21 vs USM Alger U21
6
vdqg-bdn-primeira-liga VĐQG BĐN
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:00 Sporting CP Sporting CP vs Gil Vicente Gil Vicente
8
03:15 FC Porto FC Porto vs Braga Braga
8
Uganda - Premier League
Giờ 30/09/2022 Vòng
20:00 Vipers Vipers vs Bright Stars Bright Stars
1
2. Division
Giờ 30/09/2022 Vòng
23:00 Omonia 29th May Omonia 29th May vs Omonia Aradippou Omonia Aradippou
3
23:00 Achnas Achnas vs Othellos Athienou Othellos Athienou
3
USL Championship
Giờ 01/10/2022 Vòng
09:00 Las Vegas Lights Las Vegas Lights vs New Mexico United New Mexico United
42
2. Bundesliga
Giờ 30/09/2022 Vòng
23:30 Hannover 96 Hannover 96 vs Hamburg Hamburg
10
23:30 Paderborn Paderborn vs Darmstadt Darmstadt
10
Vysshaya Liga
Giờ 30/09/2022 Vòng
17:00 Eskhata Eskhata vs Khatlon Khatlon
16
2. Liga
Giờ 30/09/2022 Vòng
23:10 First Vienna First Vienna vs Kapfenberg Kapfenberg
10
23:10 Dornbirn Dornbirn vs Austria Vienna II Austria Vienna II
10
23:10 Vorwarts Steyr Vorwarts Steyr vs Horn Horn
10
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:30 St. Polten St. Polten vs Amstetten Amstetten
10
VĐQG Bỉ
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:45 St. Liege St. Liege vs Seraing Seraing
10
Landesliga
Giờ 01/10/2022 Vòng
00:00 Liezen Liezen vs TuS Heiligenkreuz TuS Heiligenkreuz
11
00:00 Fürstenfeld Fürstenfeld vs Mettersdorf Mettersdorf
11
00:00 Voitsberg Voitsberg vs Gnas Gnas
11
00:00 Ilz Ilz vs Frauental Frauental
11
00:00 Union Gamlitz Union Gamlitz vs Köflach Köflach
11
00:00 Wildon Wildon vs Judenburg
11
00:00 Bruck an der Mur Bruck an der Mur vs Fehring Fehring
11
00:30 Ritzing Ritzing vs Rudersdorf
11
05:00 Wacker Innsbruck II Wacker Innsbruck II vs Volders Volders
11
05:00 Völs Völs vs Oberperfuss Oberperfuss
11
05:00 Kirchbichl Kirchbichl vs Prutz / Serfaus
11
05:00 Kematen Kematen vs Natters Natters
11
05:00 St. Johann in Tirol St. Johann in Tirol vs Mayrhofen
11
05:00 Ebbs Ebbs vs Münster
11
05:00 Mils Mils vs Innsbrucker AC Innsbrucker AC
11
05:00 Union Innsbruck Union Innsbruck vs SV Innsbruck SV Innsbruck
11
05:00 Austria Lustenau II Austria Lustenau II vs Höchst Höchst
12
05:00 Bezau Bezau vs Fussach Fussach
12
05:00 Lochau Lochau vs Koblach Koblach
12
05:00 Andelsbuch Andelsbuch vs Brederis
12
05:00 Nenzing Nenzing vs Bizau Bizau
12
05:00 Ludesch Ludesch vs Hard Hard
12
05:00 Lustenau Lustenau vs Hittisau
12
05:00 Alberschwende Alberschwende vs Hörbranz
12
League Two
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:45 Mansfield Mansfield vs Hartlepool Hartlepool
12
Lebanon - Premier League
Giờ 30/09/2022 Vòng
19:30 Al Ansar Al Ansar vs Shabab Al Ghazieh Shabab Al Ghazieh
4
20:30 Safa Safa vs Bourj Bourj
4
Virsliga
Giờ 30/09/2022 Vòng
22:00 Super Nova Super Nova vs Riga Riga
30
Liga 1
Giờ 30/09/2022 Vòng
16:00 RANS Nusantara RANS Nusantara vs Dewa United Dewa United
11
20:30 Bali United Bali United vs Persikabo 1973 Persikabo 1973
11
Wales - Premier League
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:45 Airbus UK Airbus UK vs Bala Town Bala Town
10
01:45 The New Saints The New Saints vs Newtown Newtown
10
Liga I
Giờ 01/10/2022 Vòng
01:00 Univ. Craiova Univ. Craiova vs FC Voluntari FC Voluntari
12
Ykkönen
Giờ 30/09/2022 Vòng
22:30 TPS TPS vs KPV KPV
1
Liga Leumit
Giờ 30/09/2022 Vòng
20:00 Kafr Qasim Kafr Qasim vs Bnei Yehuda Bnei Yehuda
7
20:00 Hapoel Umm al-Fahm Hapoel Umm al-Fahm vs Agudat Sport Ashdod Agudat Sport Ashdod
7
20:00 Hapoel Afula Hapoel Afula vs Maccabi Petah Tikva Maccabi Petah Tikva
7
20:00 Hapoel Rishon LeZion Hapoel Rishon LeZion vs Maccabi Ahi Nazareth Maccabi Ahi Nazareth
7
20:00 Hapoel Ramat HaSharon Hapoel Ramat HaSharon vs Hapoel Acre Hapoel Acre
7
Youth Championship
Giờ 30/09/2022 Vòng
05:00 Fakel U19 vs Dinamo Moskva U19
12
05:00 Akhmat Grozny U19 vs Kuban U19
12
05:00 Sochi U19 vs Chertanovo U19
12
05:00 Khimki U19 vs Rostov U19
12
05:00 Ural U19 vs Krylya Sovetov U19
12
05:00 Krasnodar U19 vs Lokomotiv Moskva U19
12
05:00 Strogino U19 vs Spartak Moskva U19
12
05:00 Master Saturn U19 vs Nizhny Novgorod U19
12
05:00 Orenburg U19 vs Zenit U19
12
05:00 Torpedo Moskva U19 vs CSKA Moskva U19
12
1 Lyga
Giờ 30/09/2022 Vòng
20:30 Nevezis Kedainiai Nevezis Kedainiai vs Banga 2 Banga 2
24
21:00 Marijampole City Marijampole City vs Zalgiris 2 Zalgiris 2
24
23:00 Dainava Alytus Dainava Alytus vs Atmosfera Atmosfera
24
Giờ 01/10/2022 Vòng
00:00 BFA Vilnius BFA Vilnius vs FK Minija FK Minija
24

Nội dung của lịch thi đấu

Dự đoán bóng đá

Nhận định, soi kèo Fulham vs Man United, 23h30 ngày 13/11/2022
Nhận định, soi kèo Fulham vs Man United, 23h30 ngày 13/11/2022

Nhận định, soi kèo Fulham vs Man United, 23h30 13/11 Ngoại hạng Anh. Dự đoán kết quả bóng đá Fulham vs Man United từ chuyên gia. Tình hình Fulham trước trận Thầy trò HLV Marco Silva đã có những trận đấu hết sức khởi sắc ở giai đoạn nửa sau của tháng 10, khi Fulham

Tin bóng đá

Nhà cái 12Bet - Thiên đường giải trí cực đỉnh hiện nay
Nhà cái 12Bet – Đánh giá 2022 – Ưu và nhược điểm

Nhà cái 12Bet được biết đến là thiên đường vui chơi và đặt cược hàng đầu mà nhiều anh em yêu thích đỏ đen thường xuyên lựa chọn. Là một trong những nhà cái uy tín hàng đầu thị trường, 12Bet mang đến cho anh em những trò chơi cá cược thịnh hành, hấp dẫn