LTĐ ngày 30-09-2022 | Lịch thi đấu bóng đá ngày 30-09-2022
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
12:00 | Seoul | vs | Daegu |
1
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | Bayern Munich | vs | Bayer Leverkusen |
8
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
06:30 | Toronto FC | vs | Inter Miami |
46
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | Angers | vs | Marseille |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
12:00 | Avispa Fukuoka | vs | Vissel Kobe |
31
|
12:00 | Cerezo Osaka | vs | Shonan Bellmare |
31
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | AaB | vs | OB |
11
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | Ath Bilbao | vs | Almeria |
7
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
18:00 | Hai Phong | vs | Hoang Anh Gia Lai |
17
|
19:15 | Ho Chi Minh City | vs | Sai Gon |
17
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
00:00 | CD Tulancingo | vs | CDS Tampico Madero |
7
|
04:00 | Yalmakan | vs | Cafetaleros de Chiapas |
7
|
04:00 | Real de Arteaga | vs | Deportivo Dongu |
7
|
04:00 | Montañeses | vs | Pachuca Premier |
7
|
04:00 | Lobos ULMX | vs | Gavilanes FC Matamoros |
7
|
04:30 | Catedráticos Elite | vs | Reboceros La Piedad |
7
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
05:00 | Köpetdag | vs | Altyn Asyr |
11
|
05:00 | Şagadam | vs | Ahal |
11
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
17:00 | Veres Rivne | vs | Rukh Vynnyky |
5
|
21:00 | Metalist 1925 Kharkiv | vs | Kolos Kovalivka |
5
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
22:00 | Novi Pazar | vs | Mladost |
13
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Huntly | vs | Strathspey Thistle |
11
|
05:00 | Nairn County | vs | Wick Academy |
11
|
05:00 | Keith | vs | Fraserburgh |
11
|
05:00 | Inverurie Loco Works | vs | Brechin City |
11
|
05:00 | Buckie Thistle | vs | Turriff United |
11
|
05:00 | Forres Mechanics | vs | Rothes |
11
|
05:00 | Formartine United | vs | Banks O' Dee |
11
|
05:00 | Brora Rangers | vs | Lossiemouth |
11
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Brighton U21 | vs | Tottenham Hotspur U21 |
6
|
01:00 | Fulham U21 | vs | Everton U21 |
6
|
01:00 | Aston Villa U21 | vs | West Bromwich Albion U21 |
4
|
01:00 | Leeds United U21 | vs | Stoke City U21 |
4
|
01:00 | Middlesbrough U21 | vs | Newcastle United U21 |
4
|
01:00 | Norwich City U21 | vs | Derby County U21 |
4
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Young Boys | vs | Aarau |
5
|
05:00 | St. Gallen | vs | Zürich |
5
|
05:00 | Grasshopper | vs | Rapperswil Jona |
5
|
05:00 | Luzern | vs | Yverdon |
5
|
05:00 | Basel | vs | Servette Chênois |
5
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Belshina | vs | Dinamo Brest |
23
|
05:00 | Minsk | vs | Energetyk-BGU |
23
|
05:00 | Slavia | vs | Isloch |
23
|
05:00 | Arsenal | vs | Neman Grodno |
23
|
05:00 | Dnepr Mogilev | vs | Slutsk |
23
|
05:00 | Gomel | vs | Vitebsk |
23
|
05:00 | Dinamo Minsk | vs | Shakhtyor |
23
|
05:00 | BATE | vs | Torpedo BelAZ |
23
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Osipovichy | vs | Smorgon |
20
|
05:00 | Naftan | vs | ML Rogachev |
20
|
05:00 | Lida | vs | Ostrovets |
20
|
05:00 | Shakhtyor Petrikov | vs | Molodechno |
20
|
05:00 | Lokomotiv Gomel | vs | Slonim |
20
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
05:00 | Pyunik | vs | Alashkert |
9
|
05:00 | Ararat | vs | Urartu |
9
|
05:00 | Ararat-Armenia | vs | BKMA |
9
|
05:00 | Shirak | vs | Lernayin Artsakh |
9
|
05:00 | Van | vs | Noah |
9
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
22:00 | RC Arbaâ | vs | El Bayadh |
6
|
22:00 | Paradou AC | vs | Khenchela |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | ES Sétif | vs | CS Constantine |
6
|
02:00 | US Biskra | vs | NC Magra |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Apolonia Fier | vs | Lushnja |
4
|
05:00 | Luzi 2008 | vs | Skënderbeu Korçë |
4
|
05:00 | Besëlidhja Lezhë | vs | Tërbuni Pukë |
4
|
05:00 | Tomori Berat | vs | Dinamo Tirana |
4
|
05:00 | Burreli | vs | Oriku |
4
|
05:00 | Korabi Peshkopi | vs | Turbina Cërrik |
4
|
05:00 | Flamurtari | vs | Besa Kavajë |
4
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
23:30 | Chomutov | vs | Olympie Brezova |
9
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
20:00 | Tanzania Prisons | vs | Azam |
5
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
20:00 | Kelantan United | vs | Kelantan |
18
|
20:00 | Selangor II | vs | Johor Darul Ta'zim II |
18
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Charleroi W | vs | Waregem W |
6
|
01:30 | Genk W | vs | RSC Anderlecht W |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
09:00 | San Diego Wave | vs | North Carolina Courage |
14
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
05:00 | Tombense | vs | Novorizontino |
32
|
07:30 | Vasco da Gama | vs | Londrina |
32
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | CSA | vs | Guarani |
32
|
05:00 | Operário PR | vs | Vila Nova |
32
|
05:00 | Sampaio Corrêa | vs | Grêmio |
32
|
07:30 | Chapecoense | vs | Bahia |
32
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Claypole | vs | General Lamadrid |
17
|
05:00 | Deportivo Laferrere | vs | Puerto Nuevo |
17
|
05:00 | Victoriano Arenas | vs | Berazategui |
17
|
05:00 | Excursionistas | vs | San Martín Burzaco |
17
|
05:00 | Liniers | vs | El Porvenir |
17
|
05:00 | Deportivo Español | vs | Sportivo Italiano |
17
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Botev Plovdiv | vs | Slavia Sofia |
12
|
05:00 | Septemvri Sofia | vs | Spartak Varna |
12
|
05:00 | Arda | vs | Hebar 1918 |
12
|
05:00 | Lokomotiv Sofia 1929 | vs | Ludogorets |
12
|
05:00 | Cherno more | vs | Botev Vratsa |
12
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
20:00 | Pohronie | vs | Slovan Bratislava II |
11
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
20:00 | Spartak Pleven | vs | Belasitsa |
11
|
20:00 | Lovech | vs | Sportist Svoge |
11
|
20:00 | Dunav ot Ruse | vs | Vitosha Bistritsa |
11
|
20:00 | Yantra 2019 | vs | Krumovgrad |
11
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
21:00 | Puebla U20 | vs | América U20 |
17
|
22:00 | Juárez U20 | vs | Pumas UNAM U20 |
17
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
20:30 | Orijent | vs | Kustosija |
8
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
23:30 | Pisek | vs | Hostoun |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
06:00 | Domagnano | vs | Fiorentino |
4
|
06:00 | Tre Penne | vs | Tre Fiori |
4
|
06:00 | Cailungo | vs | San Giovanni |
4
|
06:00 | Faetano | vs | Folgore |
4
|
06:00 | Juvenes / Dogana | vs | Murata |
4
|
06:00 | Virtus | vs | Libertas |
4
|
06:00 | La Fiorita | vs | Cosmos |
4
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
07:00 | Puebla | vs | Club America |
17
|
09:00 | Juarez | vs | U.N.A.M.- Pumas |
17
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Torino U19 | vs | Juventus U19 |
6
|
05:00 | Sampdoria U19 | vs | Frosinone U19 |
6
|
05:00 | Internazionale U19 | vs | Atalanta U19 |
6
|
05:00 | Fiorentina U19 | vs | Verona U19 |
6
|
05:00 | Cesena U19 | vs | Sassuolo U19 |
6
|
05:00 | Cagliari U19 | vs | Napoli U19 |
6
|
05:00 | Bologna U19 | vs | Milan U19 |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
07:00 | Gualaceo | vs | U. Catolica |
12
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
09:00 | Pacific | vs | Edmonton |
11
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Zalgiris | vs | Kauno Zalgiris |
Bán kết
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Wisła Kraków U18 | vs | Arka Gdynia U18 |
8
|
05:00 | Korona Kielce U18 | vs | Lech Poznań U18 |
8
|
05:00 | Zagłębie Lubin U18 | vs | Cracovia U18 |
8
|
05:00 | Escola Varsovia U18 | vs | Lechia Gdańsk U18 |
8
|
05:00 | Jagiellonia U18 | vs | Polonia Warszawa U18 |
8
|
05:00 | Pogoń Szczecin U18 | vs | Raków Częstochowa U18 |
8
|
05:00 | Legia Warszawa U18 | vs | Śląsk Wrocław U18 |
8
|
05:00 | Miedź Legnica U18 | vs | Górnik Zabrze U18 |
8
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
20:00 | Rigas 2 | vs | Skanstes |
20
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
06:00 | Unión La Calera | vs | Coquimbo Unido |
26
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:45 | Glentoran | vs | Ballymena United |
9
|
01:45 | Portadown | vs | Glenavon |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
03:00 | Orsomarso | vs | Fortaleza CEIF |
15
|
06:00 | Tigres | vs | Bogotá |
15
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
01:00 | Atlético Grau | vs | Sport Boys |
13
|
03:30 | Melgar | vs | Deportivo Binacional |
13
|
08:00 | Sporting Cristal | vs | ADT |
13
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:15 | Alianza Atlético | vs | Universitario |
13
|
03:30 | UTC Cajamarca | vs | César Vallejo |
13
|
07:00 | Carlos Mannucci | vs | Ayacucho |
13
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
09:00 | Cartaginés | vs | Alajuelense |
15
|
09:00 | Sporting San José | vs | San Carlos |
15
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | San Miguel | vs | Ituzaingó |
17
|
05:00 | Deportivo Armenio | vs | Los Andes |
17
|
05:00 | UAI Urquiza | vs | Cañuelas |
17
|
05:00 | Villa San Carlos | vs | JJ Urquiza |
17
|
05:00 | Defensores Unidos | vs | Argentino Quilmes |
17
|
05:00 | Talleres Remedios | vs | Acassuso |
17
|
05:00 | Deportivo Merlo | vs | Colegiales |
17
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
16:30 | Changchun Yatai | vs | Shenzhen |
18
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
19:00 | Coventry City U21 | vs | Barnsley U21 |
8
|
19:00 | Ipswich Town U21 | vs | Watford U21 |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | APOEL | vs | AEL |
5
|
05:00 | Akritas | vs | Aris Limassol |
5
|
05:00 | AEK Larnaca | vs | Anorthosis |
5
|
05:00 | Apollon | vs | Pafos |
5
|
05:00 | Doxa | vs | Omonia Nicosia |
5
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Roma | vs | Parma |
5
|
05:00 | Milan | vs | Sampdoria |
5
|
05:00 | Juventus | vs | Pomigliano |
5
|
05:00 | Como | vs | Internazionale |
5
|
05:00 | Fiorentina | vs | Sassuolo |
5
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
21:30 | Dukla Praha | vs | Vysočina Jihlava |
10
|
22:30 | Příbram | vs | Sigma Olomouc II |
10
|
23:00 | Opava | vs | Táborsko |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | Tenerife | vs | Sporting Gijon |
8
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
00:00 | Hobro | vs | Fremad Amager |
11
|
23:30 | Hvidovre | vs | Vejle |
11
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
00:30 | Yverdon Sport | vs | Aarau |
9
|
01:15 | Thun | vs | Neuchâtel Xamax |
9
|
01:15 | Lausanne Sport | vs | Wil |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Holbæk B&I | vs | KFUM Roskilde |
10
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
00:00 | Bayern München | vs | Real Sociedad |
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Rubikon | vs | Real Pharm |
5
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
20:00 | Sogdiana | vs | AGMK |
20
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Maastricht | vs | Willem II |
9
|
01:00 | Telstar | vs | Jong Utrecht |
9
|
01:00 | Zwolle | vs | Jong Ajax |
9
|
01:00 | Breda | vs | Venlo |
9
|
01:00 | Helmond | vs | Oss |
9
|
01:00 | Graafschap | vs | Jong AZ |
9
|
01:00 | Eindhoven FC | vs | Dordrecht |
9
|
01:00 | Den Bosch | vs | Heracles |
9
|
01:00 | Almere City | vs | Roda |
9
|
01:00 | Den Haag | vs | Jong PSV |
9
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
19:00 | Shabab Al Am'ari | vs | Al-Birah Institution |
4
|
20:00 | Thaqafi Tulkarem | vs | Markez Balata |
4
|
22:00 | Hilal Al-Quds | vs | Shabab Al Khaleel |
4
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
23:00 | Radomiak Radom | vs | Cracovia |
11
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | Wisla Plock | vs | Piast Gliwice |
11
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
23:00 | Varazdin | vs | Istra 1961 |
11
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
02:00 | Hull City | vs | Luton Town |
12
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Querétaro | vs | Cruz Azul |
15
|
05:00 | Tijuana | vs | Toluca |
15
|
09:00 | Tigres UANL | vs | Monterrey |
15
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Green Mamba | vs | Seven Dreams |
1
|
05:00 | Denver | vs | Nsingizini Hotspurs |
1
|
05:00 | Highlanders | vs | Tambankulu Callies |
1
|
05:00 | Moneni Pirates | vs | Tambuti |
1
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
05:00 | Alebrijes de Oaxaca II | vs | Pioneros de Cancún |
7
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
17:00 | Wolkite Ketema | vs | Arba Minch Kenema |
1
|
20:00 | Bahardar | vs | Mebrat Hayl |
1
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
01:30 | Barracas Central | vs | Gimnasia L.P. |
22
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Estudiantes L.P. | vs | Colon Santa Fe |
22
|
05:00 | Tigre | vs | Aldosivi |
22
|
07:30 | Racing Club | vs | Rosario Central |
22
|
07:30 | Union de Santa Fe | vs | Newells Old Boys |
22
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
05:00 | NSÍ II | vs | KÍ II |
24
|
05:00 | Undrid | vs | HB II |
24
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | B36 II | vs | B71 |
24
|
05:00 | ÍF | vs | 07 Vestur II |
24
|
05:00 | Víkingur II | vs | TB |
24
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Basel II | vs | Luzern II |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Essentuki | vs | Forte Taganrog |
11
|
05:00 | SKA Rostov | vs | Rotor Volgograd |
11
|
05:00 | Dinamo Stavropol | vs | Biolog |
11
|
05:00 | Chernomorets | vs | Kuban Pavlovskaya |
11
|
05:00 | Legion Dynamo | vs | Alaniya Vladikavkaz II |
11
|
05:00 | Druzhba | vs | Mashuk-KMV |
11
|
05:00 | Luki-Energiya | vs | Rodina Moskva III |
14
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
18:00 | San Francisco | vs | Independiente |
13
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
23:00 | Neulengbach | vs | Altenmarkt |
5
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | NSÍ | vs | KÍ |
24
|
05:00 | HB | vs | B68 |
24
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Erzgebirge Aue | vs | Meppen |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
00:30 | Le Puy Foot | vs | Red Star |
8
|
00:30 | Bastia-Borgo | vs | Versailles |
8
|
00:30 | Nancy | vs | Cholet |
8
|
00:30 | Martigues | vs | Paris 13 Atletico |
8
|
00:30 | Le Mans | vs | Avranches |
8
|
00:30 | Dunkerque | vs | Stade Briochin |
8
|
00:30 | Orléans | vs | Villefranche Beaujolais |
8
|
00:30 | Bourg-en-Bresse Péronnas | vs | Sedan |
8
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:45 | Europa | vs | Magpies |
1
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Mezokovesd-Zsory | vs | Paks |
9
|
05:00 | Kisvárda | vs | Ujpest |
9
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
09:00 | Mictlán | vs | Sacachispas |
15
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Strømmen | vs | Øygarden |
23
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | ŁKS Łódź | vs | Zagłębie Sosnowiec |
12
|
05:00 | Chojniczanka Chojnice | vs | Wisła Kraków |
12
|
05:00 | Stal Rzeszów | vs | Resovia Rzeszów |
12
|
05:00 | SKRA Częstochowa | vs | GKS Katowice |
12
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Bukovyna | vs | FSC Mariupol' |
6
|
05:00 | Dinaz Vyshhorod | vs | Polessya |
6
|
05:00 | Karpaty Lviv | vs | Prykarpattia |
6
|
05:00 | Epitsentr Dunayivtsi | vs | Nyva Ternopil |
6
|
05:00 | Metalurh Zaporizhya | vs | Hirnyk-Sport |
6
|
05:00 | LNZ Cherkasy | vs | Skoruk Tomakivka |
6
|
05:00 | SK Poltava | vs | Chernihiv |
6
|
05:00 | Kremin' | vs | Obolon' Kyiv |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Stomil Olsztyn | vs | Lech Poznań II |
13
|
05:00 | Pogoń Siedlce | vs | Wisła Puławy |
13
|
05:00 | Śląsk Wrocław II | vs | Znicz Pruszków |
13
|
05:00 | Motor Lublin | vs | Siarka Tarnobrzeg |
13
|
05:00 | Olimpia Elbląg | vs | Kotwica Kołobrzeg |
13
|
05:00 | Garbarnia Kraków | vs | Zagłębie Lubin II |
13
|
05:00 | Górnik Polkowice | vs | Radunia Stężyca |
13
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:45 | St Patrick's Athletic | vs | Derry City |
31
|
01:45 | Dundalk | vs | Drogheda United |
31
|
01:45 | Bohemians | vs | UCD |
31
|
02:00 | Finn Harps | vs | Shelbourne |
31
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Legia Warszawa II | vs | Warta Sieradz |
10
|
05:00 | Lechia T. Mazowiecki | vs | Legionovia Legionowo |
10
|
05:00 | Sokół Ostróda | vs | Unia Skierniewice |
10
|
05:00 | Ursus Warszawa | vs | ŁKS Łódź II |
10
|
05:00 | Broń Radom | vs | Concordia Elbląg |
10
|
05:00 | Swit | vs | Olimpia Zambrów |
10
|
05:00 | Mławianka Mława | vs | Pilica Białobrzegi |
10
|
05:00 | Lublinianka | vs | Czarni Połaniec |
10
|
05:00 | Orlęta Radzyń Podlaski | vs | Łagów |
10
|
05:00 | Unia Tarnów | vs | Wisłoka Dębica |
10
|
05:00 | Chełmianka Chełm | vs | Wieczysta Kraków |
10
|
05:00 | Sokół Kleczew | vs | Vineta Wolin |
10
|
05:00 | Błonianka Błonie | vs | Pogoń Grod. Mazowiecki |
10
|
05:00 | Stilon Gorzów | vs | Miedź Legnica II |
10
|
05:00 | Unia Solec Kujawski | vs | Jarota Jarocin |
10
|
05:00 | Gwarek Tarnowskie Góry | vs | Warta Gorzów |
10
|
05:00 | Chrobry Głogów II | vs | Goczałkowice Zdrój |
10
|
05:00 | Raków Częstochowa II | vs | Carina Gubin |
10
|
05:00 | Ślęza Wrocław | vs | Polonia Nysa |
10
|
05:00 | Stal Brzeg | vs | Odra Wodzisław Śląski |
10
|
05:00 | Kluczbork | vs | Rekord Bielsko-Biała |
10
|
05:00 | Lechia Zielona Góra | vs | Polonia Bytom |
10
|
05:00 | Przodkowo | vs | Zawisza Bydgoszcz |
10
|
05:00 | Polonia Środa | vs | Pogoń Szczecin II |
10
|
05:00 | Olimpia Grudziądz | vs | Starogard Gdański |
10
|
05:00 | Gedania Gdańsk | vs | Bałtyk Gdynia |
10
|
05:00 | Stolem Gniewino | vs | Unia Swarzędz |
10
|
05:00 | Świt Skolwin | vs | Pogoń Nowe Skalmierzyce |
10
|
05:00 | Błękitni Stargard | vs | Unia Janikowo |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Qarabag | vs | Neftchi Baku |
8
|
05:00 | Səbail | vs | Qəbələ |
8
|
05:00 | Shamakhi | vs | Sabah |
8
|
05:00 | Turan | vs | Zira |
8
|
05:00 | Sumqayit | vs | Kapaz |
8
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
12:00 | Montedio Yamagata | vs | Albirex Niigata |
39
|
12:00 | ThespaKusatsu Gunma | vs | Omiya Ardija |
39
|
12:00 | Ventforet Kofu | vs | Tochigi |
39
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
08:00 | Santa Fe | vs | Atl. Nacional |
13
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
08:00 | Ind. Medellin | vs | Petrolera |
15
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
12:00 | Fujieda MYFC | vs | YSCC |
27
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Platense | vs | Atlético Marte |
18
|
05:00 | Dragón | vs | Firpo |
18
|
05:00 | Alianza | vs | Chalatenango |
18
|
05:00 | Isidro Metapán | vs | Águila |
18
|
05:00 | Jocoro | vs | FAS |
18
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
11:30 | Gimpo Citizen | vs | Chungnam Asan |
42
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
05:00 | Gomel Res. | vs | Vitebsk Res. |
23
|
05:00 | Belshina Res. | vs | Dinamo Brest Res. |
23
|
05:00 | Dnepr Mogilev Res. | vs | Slutsk Res. |
23
|
05:00 | BATE Res. | vs | Torpedo Zhodino Res. |
23
|
05:00 | Dinamo Minsk Res. | vs | Shakhtyor Res. |
23
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
12:00 | Siheung Citizen | vs | Pocheon |
28
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Stade de Mbour | vs | Guédiawaye |
1
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | LaPa | vs | NJS |
14
|
05:00 | JIPPO | vs | KäPa |
14
|
05:00 | Futura | vs | PPJ |
14
|
05:00 | Kiffen | vs | PKKU |
14
|
05:00 | KuPS Akatemia | vs | Reipas |
14
|
05:00 | Atlantis | vs | PeKa |
14
|
05:00 | HJS Akatemia | vs | Ilves II |
16
|
05:00 | Tampere United | vs | EPS |
16
|
05:00 | KaaPo | vs | Klubi-04 |
16
|
05:00 | MuSa | vs | SalPa |
16
|
05:00 | GrIFK | vs | Jazz |
15
|
05:00 | I-Kissat | vs | VJS |
15
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | Cosenza | vs | Como |
7
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
05:00 | Igilik | vs | Okzhetpes |
21
|
05:00 | Astana II | vs | Kyran |
21
|
05:00 | Shakhter II | vs | Taraz II |
21
|
05:00 | Kaisar | vs | Kairat II |
21
|
05:00 | Yassy Turkistan | vs | Ekibastuz |
21
|
05:00 | Akademiya Ontustik | vs | Baykonur |
21
|
05:00 | Zhetysu | vs | Zhenys |
21
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
22:30 | Ružomberok | vs | Skalica |
12
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Taraz | vs | Maqtaaral |
21
|
05:00 | Kaspiy | vs | Aksu |
21
|
05:00 | Ordabasy | vs | Atyrau |
21
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | BASK | vs | Stepojevac Vaga |
8
|
05:00 | Borac Lazarevac | vs | Zvezdara |
8
|
05:00 | Sinđelić Beograd | vs | Teleoptik |
8
|
05:00 | Budućnost Dobanovci | vs | Zemun |
8
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
05:00 | Drenica Skënderaj | vs | Ballkani |
11
|
05:00 | Malisheva | vs | Gjilani |
11
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
20:00 | Bylis | vs | Erzeni |
6
|
22:45 | Teuta | vs | Vllaznia |
6
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
22:00 | Al Tadhamon | vs | Al Sahel |
5
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
00:20 | Al Arabi | vs | Al Jahra |
5
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
18:00 | Nakhon Pathom | vs | Rayong |
7
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
18:00 | Nur-Batken | vs | Ilbirs |
19
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
22:00 | MC Alger U21 | vs | ASO Chlef U21 |
6
|
22:00 | HB Chelghoum Laïd U21 | vs | JS Kabylie U21 |
6
|
23:00 | MC Oran U21 | vs | USM Alger U21 |
6
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Sporting CP | vs | Gil Vicente |
8
|
03:15 | FC Porto | vs | Braga |
8
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
20:00 | Vipers | vs | Bright Stars |
1
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
23:00 | Omonia 29th May | vs | Omonia Aradippou |
3
|
23:00 | Achnas | vs | Othellos Athienou |
3
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
09:00 | Las Vegas Lights | vs | New Mexico United |
42
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
23:30 | Hannover 96 | vs | Hamburg |
10
|
23:30 | Paderborn | vs | Darmstadt |
10
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
17:00 | Eskhata | vs | Khatlon |
16
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
23:10 | First Vienna | vs | Kapfenberg |
10
|
23:10 | Dornbirn | vs | Austria Vienna II |
10
|
23:10 | Vorwarts Steyr | vs | Horn |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:30 | St. Polten | vs | Amstetten |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:45 | St. Liege | vs | Seraing |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | Liezen | vs | TuS Heiligenkreuz |
11
|
00:00 | Fürstenfeld | vs | Mettersdorf |
11
|
00:00 | Voitsberg | vs | Gnas |
11
|
00:00 | Ilz | vs | Frauental |
11
|
00:00 | Union Gamlitz | vs | Köflach |
11
|
00:00 | Wildon | vs | Judenburg |
11
|
00:00 | Bruck an der Mur | vs | Fehring |
11
|
00:30 | Ritzing | vs | Rudersdorf |
11
|
05:00 | Wacker Innsbruck II | vs | Volders |
11
|
05:00 | Völs | vs | Oberperfuss |
11
|
05:00 | Kirchbichl | vs | Prutz / Serfaus |
11
|
05:00 | Kematen | vs | Natters |
11
|
05:00 | St. Johann in Tirol | vs | Mayrhofen |
11
|
05:00 | Ebbs | vs | Münster |
11
|
05:00 | Mils | vs | Innsbrucker AC |
11
|
05:00 | Union Innsbruck | vs | SV Innsbruck |
11
|
05:00 | Austria Lustenau II | vs | Höchst |
12
|
05:00 | Bezau | vs | Fussach |
12
|
05:00 | Lochau | vs | Koblach |
12
|
05:00 | Andelsbuch | vs | Brederis |
12
|
05:00 | Nenzing | vs | Bizau |
12
|
05:00 | Ludesch | vs | Hard |
12
|
05:00 | Lustenau | vs | Hittisau |
12
|
05:00 | Alberschwende | vs | Hörbranz |
12
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:45 | Mansfield | vs | Hartlepool |
12
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
19:30 | Al Ansar | vs | Shabab Al Ghazieh |
4
|
20:30 | Safa | vs | Bourj |
4
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
22:00 | Super Nova | vs | Riga |
30
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
16:00 | RANS Nusantara | vs | Dewa United |
11
|
20:30 | Bali United | vs | Persikabo 1973 |
11
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:45 | Airbus UK | vs | Bala Town |
10
|
01:45 | The New Saints | vs | Newtown |
10
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
01:00 | Univ. Craiova | vs | FC Voluntari |
12
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
22:30 | TPS | vs | KPV |
1
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
20:00 | Kafr Qasim | vs | Bnei Yehuda |
7
|
20:00 | Hapoel Umm al-Fahm | vs | Agudat Sport Ashdod |
7
|
20:00 | Hapoel Afula | vs | Maccabi Petah Tikva |
7
|
20:00 | Hapoel Rishon LeZion | vs | Maccabi Ahi Nazareth |
7
|
20:00 | Hapoel Ramat HaSharon | vs | Hapoel Acre |
7
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
05:00 | Fakel U19 | vs | Dinamo Moskva U19 |
12
|
05:00 | Akhmat Grozny U19 | vs | Kuban U19 |
12
|
05:00 | Sochi U19 | vs | Chertanovo U19 |
12
|
05:00 | Khimki U19 | vs | Rostov U19 |
12
|
05:00 | Ural U19 | vs | Krylya Sovetov U19 |
12
|
05:00 | Krasnodar U19 | vs | Lokomotiv Moskva U19 |
12
|
05:00 | Strogino U19 | vs | Spartak Moskva U19 |
12
|
05:00 | Master Saturn U19 | vs | Nizhny Novgorod U19 |
12
|
05:00 | Orenburg U19 | vs | Zenit U19 |
12
|
05:00 | Torpedo Moskva U19 | vs | CSKA Moskva U19 |
12
|
Giờ | 30/09/2022 | Vòng | ||
20:30 | Nevezis Kedainiai | vs | Banga 2 |
24
|
21:00 | Marijampole City | vs | Zalgiris 2 |
24
|
23:00 | Dainava Alytus | vs | Atmosfera |
24
|
Giờ | 01/10/2022 | Vòng | ||
00:00 | BFA Vilnius | vs | FK Minija |
24
|
Nội dung của lịch thi đấu
Dự đoán bóng đá
Nhận định, soi kèo Bournemouth vs Man City, 00h30 ngày 26/02/2023
Nhận định, soi kèo Bournemouth vs Man City, 00h30 26/02 Ngoại hạng Anh 2022/23. Dự đoán kết quả bóng đá Bournemouth vs Man City từ chuyên gia. Tình hình Bournemouth trước trận Bournemouth bước vào trận đấu này sau chiến thắng 1-0 trước Wolverhampton Wanderers của Julen Lopetegui trong giải đấu. Bàn thắng trong hiệp
Tin bóng đá
Giới thiệu về trang Tylekeovip, địa điểm cung cấp tỷ lệ kèo uy tín
Tylekeovip chắc chắn là website không còn quá xa lạ với những ai yêu thích đặt cược thể thao trực tuyến. Tại đây cung cấp hàng loạt dự đoán kèo cược có tính chính xác cao. Bài viết sau đây sẽ đi sâu chi tiết về website đặc biệt này. Chuyên trang Tylekeovip là gì?