LTĐ ngày 17-08-2022 | Lịch thi đấu bóng đá ngày 17-08-2022

Slovakia - Cup
Giờ 17/08/2022 Vòng
22:30 Lozorno vs Dunajská Lužná Dunajská Lužná
Primera División
Giờ 17/08/2022 Vòng
05:00 Platense Platense vs Santa Tecla Santa Tecla
9
05:00 Atlético Marte Atlético Marte vs Dragón
9
05:00 Once Deportivo Once Deportivo vs Chalatenango Chalatenango
9
05:00 Firpo Firpo vs Isidro Metapán Isidro Metapán
9
05:00 Alianza Alianza vs Jocoro Jocoro
9
05:00 FAS FAS vs Águila Águila
9
Russia - Cup
Giờ 17/08/2022 Vòng
18:30 Temp Barnaul vs Dinamo Barnaul Dinamo Barnaul
1st Round
19:00 Kolomna Kolomna vs Saturn Ramenskoye Saturn Ramenskoye
1st Round
21:00 Essentuki Essentuki vs StavAgrosoyuz
1st Round
22:00 Dinamo Stavropol Dinamo Stavropol vs Armavir Armavir
1st Round
22:30 2Drots vs Chertanovo Chertanovo
1st Round
23:00 FK Elektron FK Elektron vs SSh 7 Petrozavodsk
1st Round
23:00 Nefis Kazan vs Khimik Vurnary Khimik Vurnary
1st Round
23:30 Sakhalinets Sakhalinets vs Balashikha Balashikha
1st Round
Non League Div One
Giờ 17/08/2022 Vòng
01:45 Hullbridge Sports Hullbridge Sports vs Great Wakering Rovers Great Wakering Rovers
2
01:45 Hinckley Leicester Road vs Corby Town Corby Town
2
01:45 Hebburn Town Hebburn Town vs Pontefract Collieries Pontefract Collieries
2
Giờ 18/08/2022 Vòng
01:45 Tavistock Tavistock vs Paulton Rovers Paulton Rovers
2
01:45 Exmouth Exmouth vs Wimborne Town Wimborne Town
2
01:45 New Salamis New Salamis vs Brentwood Town Brentwood Town
2
01:45 Cambridge City Cambridge City vs Spalding United Spalding United
2
01:45 Grays Athletic Grays Athletic vs Maldon & Tiptree Maldon & Tiptree
2
01:45 Sutton Common Rovers Sutton Common Rovers vs Guernsey Guernsey
2
01:45 FC Romania FC Romania vs Barton Rovers Barton Rovers
2
01:45 Southall Southall vs Uxbridge Uxbridge
2
01:45 Bedfont Sports Bedfont Sports vs Northwood Northwood
2
01:45 Grimsby Borough vs Carlton Town Carlton Town
2
01:45 Biggleswade Biggleswade vs Waltham Abbey Waltham Abbey
2
Oberliga
Giờ 17/08/2022 Vòng
23:30 Mutschelbach vs Offenburger FV Offenburger FV
3
23:30 Bietigheim-Bissingen Bietigheim-Bissingen vs Stutt. Kickers Stutt. Kickers
3
23:30 Hollenbach vs SU Neckarsulm SU Neckarsulm
3
23:30 Backnang Backnang vs Grossaspach Grossaspach
3
23:30 Oberachern Oberachern vs Goppinger SV Goppinger SV
3
23:30 Ravensburg Ravensburg vs Rielasingen-Arlen Rielasingen-Arlen
3
Giờ 18/08/2022 Vòng
00:00 Pforzheim Pforzheim vs Reutlingen Reutlingen
3
00:00 Nottingen Nottingen vs Freiburger Freiburger
3
00:30 Engers Engers vs Eisbachtal Eisbachtal
1
01:00 Baunatal Baunatal vs Hanau Hanau
5
1st League
Giờ 17/08/2022 Vòng
22:00 Tekstilac Derventa Tekstilac Derventa vs Rudar Prijedor Rudar Prijedor
3
22:00 Famos Vojkovići Famos Vojkovići vs Drina Zvornik Drina Zvornik
3
22:00 Radnik Bijeljina Radnik Bijeljina vs Ljubić Prnjavor Ljubić Prnjavor
3
22:00 Laktaši Laktaši vs Sloboda Mrkonjić Grad Sloboda Mrkonjić Grad
3
22:00 Kozara Gradiška Kozara Gradiška vs Podrinje Janja Podrinje Janja
3
22:00 Omarska vs Sloboda Novi Grad Sloboda Novi Grad
3
22:00 Modriča Modriča vs Slavija Slavija
3
22:00 Krupa na Vrbasu Krupa na Vrbasu vs Zvijezda 09 Zvijezda 09
3
NB III
Giờ 17/08/2022 Vòng
22:30 Teskánd vs Zalaegerszegi TE II Zalaegerszegi TE II
4
22:30 Pénzügyőr Pénzügyőr vs Békéscsaba II Békéscsaba II
4
22:30 Körösladány Körösladány vs Tiszafuredi VSE Tiszafuredi VSE
4
22:30 Jászberényi Jászberényi vs Sényő Carnifex Sényő Carnifex
4
22:30 Tiszaújváros Tiszaújváros vs FC Hatvan FC Hatvan
4
22:30 Egri Egri vs Füzesgyarmati Füzesgyarmati
4
22:30 MTK II MTK II vs Majosi Majosi
4
22:30 Újpest II Újpest II vs ESMTK ESMTK
4
22:30 Iváncsa Iváncsa vs Bánk Dalnoki Akadémia Bánk Dalnoki Akadémia
4
22:30 Dunaújváros SE Dunaújváros SE vs Szolnoki MÁV Szolnoki MÁV
4
23:00 Bicskei Bicskei vs Komárom Komárom
4
III Liga
Giờ 17/08/2022 Vòng
05:00 Wiązownica Wiązownica vs Lublinianka
3
05:00 Olimpia Zambrów Olimpia Zambrów vs Jagiellonia II Jagiellonia II
3
05:00 Concordia Elbląg Concordia Elbląg vs Legionovia Legionowo Legionovia Legionowo
3
05:00 ŁKS Łódź II ŁKS Łódź II vs Unia Skierniewice Unia Skierniewice
3
05:00 Cracovia Kraków II Cracovia Kraków II vs Wisła Sandomierz Wisła Sandomierz
3
05:00 Wisłoka Dębica Wisłoka Dębica vs Podlasie Biała Podlaska Podlasie Biała Podlaska
3
05:00 Unia Tarnów Unia Tarnów vs Stal Stalowa Wola Stal Stalowa Wola
3
05:00 Chełmianka Chełm Chełmianka Chełm vs Orlęta Radzyń Podlaski Orlęta Radzyń Podlaski
3
05:00 Wieczysta Kraków Wieczysta Kraków vs Sokół Sieniawa Sokół Sieniawa
3
05:00 Korona Kielce II Korona Kielce II vs KSZO 1929 KSZO 1929
3
05:00 Avia Świdnik Avia Świdnik vs Łagów Łagów
3
05:00 Czarni Połaniec Czarni Połaniec vs Podhale Nowy Targ Podhale Nowy Targ
3
05:00 Warta Sieradz Warta Sieradz vs Pelikan Łowicz Pelikan Łowicz
3
05:00 Mławianka Mława vs Sokół Ostróda Sokół Ostróda
3
05:00 Unia Solec Kujawski Unia Solec Kujawski vs Olimpia Grudziądz Olimpia Grudziądz
3
05:00 Swit Swit vs Ursus Warszawa Ursus Warszawa
3
05:00 Ślęza Wrocław Ślęza Wrocław vs Kluczbork Kluczbork
3
05:00 Stal Brzeg Stal Brzeg vs Raków Częstochowa II
3
05:00 Polonia Nysa Polonia Nysa vs Goczałkowice Zdrój Goczałkowice Zdrój
3
05:00 Carina Gubin Carina Gubin vs Pawłowice Śląskie Pawłowice Śląskie
3
05:00 Świt Skolwin Świt Skolwin vs Gedania Gdańsk Gedania Gdańsk
3
05:00 Stolem Gniewino Stolem Gniewino vs Błękitni Stargard Błękitni Stargard
3
05:00 Sokół Kleczew Sokół Kleczew vs Polonia Środa Polonia Środa
3
05:00 Vineta Wolin Vineta Wolin vs Cartusia Kartuzy Cartusia Kartuzy
3
05:00 Jarota Jarocin Jarota Jarocin vs Unia Janikowo Unia Janikowo
3
05:00 Pogoń Nowe Skalmierzyce vs Zawisza Bydgoszcz Zawisza Bydgoszcz
3
05:00 Unia Swarzędz Unia Swarzędz vs Pogoń Szczecin II Pogoń Szczecin II
3
05:00 Bałtyk Gdynia Bałtyk Gdynia vs Starogard Gdański Starogard Gdański
3
05:00 Broń Radom Broń Radom vs Błonianka Błonie Błonianka Błonie
3
22:00 Pilica Białobrzegi vs Pogoń Grod. Mazowiecki Pogoń Grod. Mazowiecki
3
Liga de Expansión MX
Giờ 18/08/2022 Vòng
09:05 Dorados de Sinaloa Dorados de Sinaloa vs Tapatio Tapatio
8
Denmark Series
Giờ 17/08/2022 Vòng
23:30 Gørslev vs Karlslunde Karlslunde
3
23:30 ASA Aarhus ASA Aarhus vs Aarhus Fremad II Aarhus Fremad II
3
23:30 Tårnby FF Tårnby FF vs GVI GVI
3
23:30 Varde Varde vs Hedensted Hedensted
3
23:30 Greve Greve vs Holbæk B&I Holbæk B&I
3
23:30 Herstedøster Herstedøster vs B 1908 B 1908
3
23:30 KFUM Roskilde KFUM Roskilde vs Brønshøj Brønshøj
3
23:30 Otterup Otterup vs Tarup-Paarup Tarup-Paarup
3
23:30 Kjellerup Kjellerup vs Odder Odder
3
23:30 Vejgaard Vejgaard vs Djursland Djursland
3
23:30 AaB II AaB II vs Nørresundby Nørresundby
3
23:30 Slagelse B&I Slagelse B&I vs Næstved II Næstved II
3
23:30 VB 1968 vs Allerød Allerød
3
23:30 LSF LSF vs Avarta Avarta
3
23:30 B 1909 B 1909 vs Marienlyst Marienlyst
3
23:30 Brabrand II Brabrand II vs Ringkøbing Ringkøbing
3
23:30 B 1913 B 1913 vs OKS OKS
3
Giờ 18/08/2022 Vòng
00:00 Herlev Herlev vs Frederikssund Frederikssund
3
00:30 Skjold Skjold vs KFUM KFUM
3
Division 2
Giờ 18/08/2022 Vòng
00:30 Värmbols Värmbols vs Karlberg Karlberg
15
Cupa României
Giờ 17/08/2022 Vòng
21:30 Sportul Chiscani Sportul Chiscani vs Viitorul Ianca Viitorul Ianca
21:30 Olteniţa Olteniţa vs Înainte Modelu Înainte Modelu
21:30 CSM Fetești vs Agricola Borcea Agricola Borcea
21:30 Dunărea Turris vs Alexandria Alexandria
21:30 Gilortul Gilortul vs Viitorul Şimian
21:30 CSM Lugoj CSM Lugoj vs Armata Aurul Brad
21:30 Crişul Sântandrei vs Lotus Băile Felix Lotus Băile Felix
21:30 Atletic United Ploiesti vs Flacăra Moreni Flacăra Moreni
21:30 Real Bradu vs Unirea Bascov Unirea Bascov
21:30 Avântul Reghin Avântul Reghin vs Gloria Bistriţa Gloria Bistriţa
21:30 Paşcani Paşcani vs Ştiinţa Miroslava Ştiinţa Miroslava
21:30 Sporting Vaslui Sporting Vaslui vs Husana Husi Husana Husi
Copa Paulista
Giờ 17/08/2022 Vòng
05:30 Noroeste Noroeste vs Botafogo SP B
7
2. Deild
Giờ 18/08/2022 Vòng
01:00 Magni Magni vs KF KF
17
01:00 Víkingur Ólafsvík Víkingur Ólafsvík vs Thróttur Reykjavík Thróttur Reykjavík
17
02:15 KFA KFA vs Höttur / Huginn Höttur / Huginn
17
Somali Premier League
Giờ 17/08/2022 Vòng
05:00 Badbaado vs Elman Elman
4
05:00 Heegan Heegan vs Jazeera Jazeera
4
Giờ 18/08/2022 Vòng
05:00 Jeenyo Jeenyo vs Mogadishu City Mogadishu City
4
05:00 Badbaado vs Mogadishu City Mogadishu City
4
Nasjonal U19 Champions League
Giờ 17/08/2022 Vòng
19:00 Start U19 vs Tromsø U19
1
19:00 Bodø / Glimt U19 vs Mjøndalen U19
1
22:00 Lillestrom U19 vs Kristiansund U19
Tứ kết
Svenska Cupen Women
Giờ 18/08/2022 Vòng
00:00 Färjestaden vs Växjö
00:00 Säffle vs Mallbacken
00:15 Rosengard 1917 W vs Bromolla W
00:30 Goteborgs DFF W vs Jitex W
01:00 Sollentuna W vs Alvsjo W
1. Liga Classic
Giờ 18/08/2022 Vòng
00:00 Uzwil Uzwil vs Winterthur II Winterthur II
1

Nội dung của lịch thi đấu

Dự đoán bóng đá

Dự đoán, soi kèo Fulham vs Newcastle 21h00 ngày 01/10 - Ngoại hạng Anh
Dự đoán, soi kèo Fulham vs Newcastle 21h00 ngày 01/10 – Ngoại hạng Anh

Nhận định, soi kèo Fulham vs Newcastle, 21h00 01/10 Ngoại hạng Anh. Dự đoán kết quả bóng đá Fulham vs Newcastle từ chuyên gia. Tình hình Fulham trước trận Fulham đang khiến các người hâm mộ cảm thấy vô cùng hài lòng với những gì thầy trò HLV Marco Silva đã thể hiện trong giai

Tin bóng đá

Hướng dẫn xem thông tin Câu lạc bộ bóng đá tại website Ketquabongda1.com
Hướng dẫn xem thông tin Câu lạc bộ bóng đá tại website Ketquabongda1.com

Hôm nay, chúng tôi sẽ hướng dẫn các bạn xem thông tin Câu lạc bộ bóng đá tại website Ketquabongda1.com. Tất cả những điều cần biết về 1 CLB bóng đá nào đó, cứ truy cập Ketquabongda1 là ra. Câu lạc bộ bóng đá là gì? Câu lạc bộ bóng đá chuyên nghiệp nghĩa là