LTĐ 3. liga | Lịch thi đấu bóng đá 3. liga

3. liga
Giờ 30/09/2022 Vòng
23:30 Písek Písek vs Sokol Hostouň Sokol Hostouň
9
Giờ 01/10/2022 Vòng
15:15 Zbuzany Zbuzany vs Povltava FA Povltava FA
9
15:15 Motorlet Praha Motorlet Praha vs Dukla Praha II Dukla Praha II
9
21:00 Slovan Velvary Slovan Velvary vs Ústí nad Labem Ústí nad Labem
9
21:00 Teplice II Teplice II vs Jablonec II Jablonec II
9
21:00 Mladá Boleslav II Mladá Boleslav II vs Viktoria Žižkov Viktoria Žižkov
9
21:00 Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou vs Zápy Zápy
9
21:00 Sokol Brozany Sokol Brozany vs Pardubice II Pardubice II
9
21:00 České Budějovice II České Budějovice II vs Viktoria Plzeň II Viktoria Plzeň II
9
21:00 Benešov Benešov vs Přepeře Přepeře
9
21:00 Přeštice Přeštice vs Loko Vltavín Loko Vltavín
9
21:00 Králův Dvůr Králův Dvůr vs Jiskra Domažlice Jiskra Domažlice
9
21:00 Bohemians 1905 II Bohemians 1905 II vs Baník Sokolov Baník Sokolov
9
21:00 Baník Souš Baník Souš vs Sokol Živanice Sokol Živanice
9
23:00 Slavia Karlovy Vary Slavia Karlovy Vary vs Admira Praha Admira Praha
9
Giờ 02/10/2022 Vòng
15:15 Hradec Králové II Hradec Králové II vs Sparta Kolín Sparta Kolín
9
20:00 Blansko Blansko vs Uničov Uničov
9
20:00 Hodonín Hodonín vs Vrchovina Vrchovina
9
20:00 Znojmo Znojmo vs Hlučín Hlučín
9
20:00 Vítkovice Vítkovice vs Zlín II Zlín II
9
20:00 Frýdlant Frýdlant vs Hranice Hranice
9
20:00 Slovan Rosice Slovan Rosice vs Viktoria Otrokovice Viktoria Otrokovice
9
20:00 Uherský Brod Uherský Brod vs Slovácko II Slovácko II
9
20:00 Hanácká Hanácká vs Velké Meziříčí Velké Meziříčí
9
20:00 Baník Ostrava II Baník Ostrava II vs Frýdek-Místek Frýdek-Místek
9
Giờ 08/10/2022 Vòng
15:15 Loko Vltavín Loko Vltavín vs Slavia Karlovy Vary Slavia Karlovy Vary
10
19:30 Viktoria Otrokovice Viktoria Otrokovice vs Hanácká Hanácká
10
21:00 Přepeře Přepeře vs Teplice II Teplice II
10
21:00 Sparta Kolín Sparta Kolín vs Viktoria Žižkov Viktoria Žižkov
10
21:00 Ústí nad Labem Ústí nad Labem vs Mladá Boleslav II Mladá Boleslav II
10
21:00 Sokol Živanice Sokol Živanice vs Sokol Brozany Sokol Brozany
10
21:00 Viktoria Plzeň II Viktoria Plzeň II vs Sokol Hostouň Sokol Hostouň
10
21:00 Admira Praha Admira Praha vs Bohemians 1905 II Bohemians 1905 II
10
21:00 Povltava FA Povltava FA vs Přeštice Přeštice
10
21:00 České Budějovice II České Budějovice II vs Zbuzany Zbuzany
10
21:00 Jiskra Domažlice Jiskra Domažlice vs Písek Písek
10
21:00 Baník Sokolov Baník Sokolov vs Motorlet Praha Motorlet Praha
10
21:00 Dukla Praha II Dukla Praha II vs Králův Dvůr Králův Dvůr
10
21:00 Pardubice II Pardubice II vs Slovan Velvary Slovan Velvary
10
21:00 Zápy Zápy vs Baník Souš Baník Souš
10
21:00 Jablonec II Jablonec II vs Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou
10
Giờ 09/10/2022 Vòng
15:15 Hradec Králové II Hradec Králové II vs Benešov Benešov
10
19:30 Hlučín Hlučín vs Vítkovice Vítkovice
10
19:30 Zlín II Zlín II vs Slovan Rosice Slovan Rosice
10
19:30 Vrchovina Vrchovina vs Znojmo Znojmo
10
19:30 Uherský Brod Uherský Brod vs Blansko Blansko
10
19:30 Uničov Uničov vs Baník Ostrava II Baník Ostrava II
10
19:30 Hranice Hranice vs Hodonín Hodonín
10
19:30 Slovácko II Slovácko II vs Velké Meziříčí Velké Meziříčí
10
19:30 Frýdek-Místek Frýdek-Místek vs Frýdlant Frýdlant
10
Giờ 15/10/2022 Vòng
20:30 Viktoria Žižkov Viktoria Žižkov vs Ústí nad Labem Ústí nad Labem
11
20:30 Teplice II Teplice II vs Hradec Králové II Hradec Králové II
11
20:30 Mladá Boleslav II Mladá Boleslav II vs Pardubice II Pardubice II
11
20:30 Slovan Velvary Slovan Velvary vs Sokol Živanice Sokol Živanice
11
20:30 Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou vs Přepeře Přepeře
11
20:30 Sokol Brozany Sokol Brozany vs Zápy Zápy
11
20:30 Benešov Benešov vs Sparta Kolín Sparta Kolín
11
20:30 Slavia Karlovy Vary Slavia Karlovy Vary vs Povltava FA Povltava FA
11
20:30 Baník Souš Baník Souš vs Jablonec II Jablonec II
11
20:30 Sokol Hostouň Sokol Hostouň vs Jiskra Domažlice Jiskra Domažlice
11
20:30 Králův Dvůr Králův Dvůr vs Baník Sokolov Baník Sokolov
11
20:30 Zbuzany Zbuzany vs Viktoria Plzeň II Viktoria Plzeň II
11
20:30 Motorlet Praha Motorlet Praha vs Admira Praha Admira Praha
11
20:30 Bohemians 1905 II Bohemians 1905 II vs Loko Vltavín Loko Vltavín
11
20:30 Písek Písek vs Dukla Praha II Dukla Praha II
11
20:30 Přeštice Přeštice vs České Budějovice II České Budějovice II
11
Giờ 16/10/2022 Vòng
19:30 Blansko Blansko vs Slovácko II Slovácko II
11
19:30 Vítkovice Vítkovice vs Vrchovina Vrchovina
11
19:30 Znojmo Znojmo vs Hranice Hranice
11
19:30 Velké Meziříčí Velké Meziříčí vs Viktoria Otrokovice Viktoria Otrokovice
11
19:30 Frýdlant Frýdlant vs Uničov Uničov
11
19:30 Slovan Rosice Slovan Rosice vs Hlučín Hlučín
11
19:30 Hodonín Hodonín vs Frýdek-Místek Frýdek-Místek
11
19:30 Baník Ostrava II Baník Ostrava II vs Uherský Brod Uherský Brod
11
19:30 Hanácká Hanácká vs Zlín II Zlín II
11
Giờ 22/10/2022 Vòng
19:30 Hranice Hranice vs Vítkovice Vítkovice
12
20:30 Jablonec II Jablonec II vs Sokol Brozany Sokol Brozany
12
20:30 Přepeře Přepeře vs Baník Souš Baník Souš
12
20:30 Sokol Živanice Sokol Živanice vs Mladá Boleslav II Mladá Boleslav II
12
20:30 Sparta Kolín Sparta Kolín vs Ústí nad Labem Ústí nad Labem
12
20:30 Benešov Benešov vs Teplice II Teplice II
12
20:30 Pardubice II Pardubice II vs Viktoria Žižkov Viktoria Žižkov
12
20:30 Zápy Zápy vs Slovan Velvary Slovan Velvary
12
20:30 Zbuzany Zbuzany vs Přeštice Přeštice
12
20:30 Viktoria Plzeň II Viktoria Plzeň II vs Jiskra Domažlice Jiskra Domažlice
12
20:30 Admira Praha Admira Praha vs Králův Dvůr Králův Dvůr
12
20:30 Povltava FA Povltava FA vs Bohemians 1905 II Bohemians 1905 II
12
20:30 České Budějovice II České Budějovice II vs Slavia Karlovy Vary Slavia Karlovy Vary
12
20:30 Loko Vltavín Loko Vltavín vs Motorlet Praha Motorlet Praha
12
20:30 Dukla Praha II Dukla Praha II vs Sokol Hostouň Sokol Hostouň
12
20:30 Baník Sokolov Baník Sokolov vs Písek Písek
12
Giờ 23/10/2022 Vòng
15:15 Hradec Králové II Hradec Králové II vs Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou
12
19:30 Slovácko II Slovácko II vs Viktoria Otrokovice Viktoria Otrokovice
12
19:30 Uničov Uničov vs Hodonín Hodonín
12
19:30 Vrchovina Vrchovina vs Slovan Rosice Slovan Rosice
12
19:30 Uherský Brod Uherský Brod vs Frýdlant Frýdlant
12
19:30 Hlučín Hlučín vs Hanácká Hanácká
12
19:30 Zlín II Zlín II vs Velké Meziříčí Velké Meziříčí
12
19:30 Frýdek-Místek Frýdek-Místek vs Znojmo Znojmo
12
19:30 Blansko Blansko vs Baník Ostrava II Baník Ostrava II
12

Nội dung của lịch thi đấu

Dự đoán bóng đá

Dự đoán, soi kèo Fulham vs Newcastle 21h00 ngày 01/10 - Ngoại hạng Anh
Dự đoán, soi kèo Fulham vs Newcastle 21h00 ngày 01/10 – Ngoại hạng Anh

Nhận định, soi kèo Fulham vs Newcastle, 21h00 01/10 Ngoại hạng Anh. Dự đoán kết quả bóng đá Fulham vs Newcastle từ chuyên gia. Tình hình Fulham trước trận Fulham đang khiến các người hâm mộ cảm thấy vô cùng hài lòng với những gì thầy trò HLV Marco Silva đã thể hiện trong giai

Tin bóng đá

Hướng dẫn xem thông tin Câu lạc bộ bóng đá tại website Ketquabongda1.com
Hướng dẫn xem thông tin Câu lạc bộ bóng đá tại website Ketquabongda1.com

Hôm nay, chúng tôi sẽ hướng dẫn các bạn xem thông tin Câu lạc bộ bóng đá tại website Ketquabongda1.com. Tất cả những điều cần biết về 1 CLB bóng đá nào đó, cứ truy cập Ketquabongda1 là ra. Câu lạc bộ bóng đá là gì? Câu lạc bộ bóng đá chuyên nghiệp nghĩa là