KQBD ngày 28-01-2023 | Kết quả bóng đá ngày 28-01-2023 hôm nay
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | AZ Alkmaar | 5 - 5 | Utrecht |
19
|
FT | Nijmegen | 1 - 1 | Sparta Rotterdam |
19
|
FT | Heerenveen | 1 - 3 | Vitesse |
19
|
FT | Waalwijk | 2 - 0 | FC Emmen |
19
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | PSV | 2 - 0 | G.A. Eagles |
19
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Bayern Munich | 1 - 1 | Eintracht Frankfurt |
18
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Werder Bremen | 2 - 1 | Wolfsburg |
18
|
FT | Hertha Berlin | 0 - 2 | Union Berlin |
18
|
FT | Hoffenheim | 1 - 4 | B. Monchengladbach |
18
|
FT | Mainz | 5 - 2 | Bochum |
18
|
FT | Freiburg | 3 - 1 | Augsburg |
18
|
FT | RB Leipzig | 2 - 1 | Stuttgart |
18
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Atalanta | 2 - 0 | Sampdoria |
20
|
FT | Cremonese | 1 - 2 | Inter |
20
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Empoli | 2 - 2 | Torino |
20
|
FT | Lecce | 1 - 2 | Salernitana |
20
|
FT | Bologna | 2 - 0 | Spezia |
20
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Marseille | 1 - 1 | Monaco |
20
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Troyes | 1 - 1 | Lens |
20
|
FT | Lorient | 2 - 1 | Rennes |
20
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Melbourne City | 3 - 3 | Adelaide United |
14
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Central Coast Mariners | 2 - 2 | WS Wanderers |
14
|
FT | Macarthur FC | 2 - 2 | Western United |
14
|
FT | Wellington Phoenix | 2 - 2 | Perth Glory |
14
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Charleroi | 0 - 1 | Royale Union SG |
23
|
FT | Leuven | 1 - 1 | St. Truiden |
23
|
FT | Kortrijk | 2 - 2 | Oostende |
23
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Westerlo | 2 - 0 | KV Mechelen |
23
|
FT | St. Liege | 3 - 1 | Eupen |
23
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Getafe | 0 - 1 | Betis |
19
|
FT | Sevilla | 3 - 0 | Elche |
19
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Girona | 0 - 1 | Barcelona |
19
|
FT | Cadiz CF | 2 - 0 | Mallorca |
19
|
FT | Almeria | 3 - 1 | Espanyol |
19
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Jabal Al Mukaber | 1 - 0 | Islami Kalkelea |
16
|
FT | Shabab Alsamu | 2 - 3 | Merkaz |
16
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Fiorentina W | 2 - 0 | Pomigliano W |
15
|
FT | AC Milan W | 1 - 4 | Inter W |
15
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | De Treffers | 2 - 1 | IJsselmeervogels |
20
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | AFC | 2 - 1 | TEC |
20
|
FT | Jong Volendam | 2 - 1 | Jong Sparta Rotterdam |
20
|
FT | Spakenburg | 1 - 1 | Kozakken Boys |
20
|
FT | Quick Boys | 1 - 1 | Hardenberg |
20
|
FT | Excelsior Maassluis | 0 - 1 | Lisse |
20
|
FT | Scheveningen | 1 - 3 | Katwijk |
20
|
FT | Noordwijk | 2 - 1 | HFC |
20
|
FT | Oostzaan | 2 - 3 | Rijnsburgse Boys |
20
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | QPR U21 | 3 - 1 | Bournemouth U21 |
10
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Al Akhdoud | 0 - 0 | Al Qadisiya |
18
|
FT | Al Orubah | 2 - 0 | Al-Shoalah |
18
|
FT | Al-Qaisumah | 0 - 2 | Al Ahli SC |
18
|
FT | Al-Sahel | 0 - 0 | Al Jabalain |
18
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Hereford | 2 - 3 | Banbury |
30
|
FT | Darlington | 3 - 2 | Spennymoor |
30
|
FT | Curzon Ashton | 5 - 2 | Farsley |
30
|
FT | Bradford PA | 0 - 0 | Chorley |
30
|
FT | Brackley Town | 4 - 0 | Gloucester |
30
|
FT | Blyth | 0 - 3 | Buxton |
30
|
FT | Peterborough Sports | 1 - 2 | Kidderminster |
30
|
FT | Alfreton | 2 - 0 | Kettering |
30
|
FT | AFC Telford | 1 - 1 | Southport |
30
|
FT | AFC Fylde | 1 - 1 | Chester |
30
|
FT | Boston Utd | 2 - 2 | Scarborough |
30
|
FT | Bath | 0 - 1 | Farnborough |
30
|
FT | Leamington | 0 - 3 | King?s Lynn |
30
|
FT | Taunton | 0 - 1 | St. Albans |
30
|
FT | Worthing | 3 - 0 | Dartford |
30
|
FT | Tonbridge | 0 - 0 | Braintree |
30
|
FT | Oxford City | 3 - 1 | Weymouth |
30
|
FT | Hungerford | 1 - 1 | Chippenham |
30
|
FT | Hemel Hempstead | 0 - 0 | Dover |
30
|
FT | Chelmsford | 0 - 1 | Welling |
30
|
FT | Ebbsfleet | 4 - 1 | Concord |
30
|
FT | Dulwich Hamlet | 1 - 3 | Eastbourne Boro |
30
|
FT | Cheshunt | 1 - 1 | Slough |
30
|
FT | Havant & W | 1 - 1 | Hampton & Richmond |
30
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Campinense | 0 - 0 | Serra Branca |
6
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Mechelen W | 0 - 4 | Genk W |
18
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Gent W | 1 - 4 | St. Liege W |
18
|
FT | Femina Woluwe W | 0 - 2 | Leuven W |
18
|
FT | Charleroi W | 0 - 4 | RSC Anderlecht W |
18
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Jeunesse Sportive Soualem | 2 - 0 | IR Tanger |
16
|
FT | Olympique de Safi | 3 - 1 | Raja Casablanca |
16
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Moghreb Tetouan | 1 - 1 | Maghreb Fez |
16
|
FT | FAR Rabat | 3 - 2 | Mouloudia Oujda |
16
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Jacuipense | 1 - 1 | Itabuna |
5
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Fortis | 1 - 1 | Bangladesh Police |
7
|
FT | Bashundara Kings | 3 - 1 | Sheikh Russel |
7
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Al-Muharraq | 0 - 0 | Sitra |
11
|
FT | Al-Hidd | 2 - 1 | Al-Budaiya |
11
|
FT | Al Riffa | 3 - 1 | Al Khalidiyah |
11
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Al Wahda | 3 - 3 | Al Wasl |
14
|
FT | Dibba Al Fujairah | 0 - 1 | Al Jazira |
14
|
FT | Al Bataeh | 2 - 2 | Ittihad Kalba |
14
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Oriku | 0 - 0 | Terbuni |
13
|
FT | Beselidhja Lezha | 0 - 1 | Korabi Peshkopi |
13
|
FT | Tomori Berat | 2 - 0 | Turbina Cerrik |
13
|
FT | Apolonia Fier | 1 - 0 | Flamurtari |
13
|
FT | Skenderbeu | 2 - 0 | Lushnja |
13
|
FT | Dinamo Tirana | 2 - 1 | Luzi |
13
|
FT | Burreli | 1 - 0 | Besa Kavaje |
13
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Hannover | 1 - 3 | Kaiserslautern |
18
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Holstein Kiel | 2 - 1 | Greuther Furth |
18
|
FT | Darmstadt | 2 - 0 | Regensburg |
18
|
FT | Heidenheim | 2 - 0 | Hansa Rostock |
18
|
FT | Dusseldorf | 3 - 2 | Magdeburg |
18
|
FT | Karlsruher SC | 0 - 1 | Paderborn |
18
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Santa Maria | 1 - 2 | Paranoa |
1
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Zebbug | 2 - 0 | Gudja |
17
|
FT | Mosta | 4 - 0 | Pieta Hotspurs |
17
|
FT | Gzira | 2 - 0 | Hibernians |
17
|
FT | Birkirkara | 2 - 0 | Santa Lucia |
17
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Kestel | 0 - 0 | Gumushanespor |
20
|
FT | Catalca | 1 - 0 | Yeni Mersin Idmanyurdu |
20
|
FT | Karsiyaka | 2 - 0 | 1922 Konyaspor |
20
|
FT | Bulvarspor | 1 - 0 | Kusadasispor |
20
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | AS Police | 0 - 3 | Rahimo |
18
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Salgueiro | 1 - 1 | Central SC |
6
|
FT | Sport Recife | 1 - 0 | Retro |
6
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Pennarossa | 2 - 3 | Murata |
17
|
FT | Tre Penne | 3 - 0 | Cailungo |
17
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Barcelona B | 1 - 1 | R. Sociedad B |
21
|
FT | Rayo Majadahonda | 1 - 0 | Unionistas |
21
|
FT | Ferrol | 1 - 1 | Ceuta |
21
|
FT | Eldense | 0 - 0 | Osasuna B |
21
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Fuenlabrada | 0 - 0 | Leonesa |
21
|
FT | SD Logrones | 1 - 0 | Murcia |
21
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Vilavelhense | 3 - 0 | Rio Branco ES |
2
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Serra | 1 - 2 | Real Noroeste |
2
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Ross County | 3 - 0 | Kilmarnock |
23
|
FT | St. Mirren | 1 - 0 | Motherwell |
23
|
FT | Hibernian | 6 - 0 | Aberdeen |
23
|
FT | Rangers | 2 - 0 | St Johnstone |
23
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Caucaia | 1 - 2 | Ferroviario |
3
|
FT | Ceara | 2 - 1 | Maracana |
3
|
FT | Pacajus | 1 - 2 | Iguatu |
3
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Al Jaish | 2 - 0 | Al Taliya |
10
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Warrenpoint | 2 - 0 | Newington |
25
|
FT | Institute | 1 - 1 | Ards |
25
|
FT | H&W Welders | 3 - 0 | Dergview |
25
|
FT | Dundela | 0 - 3 | Annagh |
25
|
FT | Ballyclare | 1 - 2 | Knockbreda |
25
|
FT | Ballinamallard | 0 - 2 | Loughgall |
25
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Inegolspor | 1 - 1 | 24 Erzincanspor |
22
|
FT | Ankaraspor | 1 - 2 | Isparta 32 Spor |
22
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | U. Catolica | 3 - 1 | Curico Unido |
2
|
FT | U. De Chile | 1 - 0 | U. Espanola |
2
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Coquimbo | 1 - 1 | Palestino |
2
|
FT | Union La Calera | 3 - 2 | Everton |
2
|
FT | Nublense | 3 - 2 | Magallanes |
2
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Central Cordoba | 0 - 2 | River Plate |
1
|
FT | Talleres Cordoba | 0 - 1 | Independiente |
1
|
FT | Estudiantes L.P. | 1 - 2 | Tigre |
1
|
FT | San Lorenzo | 1 - 0 | Arsenal Sarandi |
1
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Defensa y Justicia | 2 - 4 | Huracan |
1
|
FT | Rosario Central | 1 - 0 | Argentinos Jrs |
1
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Magara Young Boys | 2 - 1 | Bujumbura C. |
17
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Herediano | 0 - 1 | Guanacasteca |
4
|
FT | AD Santos | 0 - 0 | Saprissa |
4
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Caldense | 2 - 2 | Democrata GV |
2
|
FT | Democrata SL | 0 - 0 | Pouso Alegre |
2
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Cruzeiro | 1 - 1 | Athletic Club |
2
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Doxa | 0 - 0 | Anorthosis |
21
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | AEK Larnaca | 2 - 1 | APOEL |
21
|
FT | Chloraka | 0 - 2 | Karmiotissa |
21
|
FT | Apollon | 2 - 1 | Ol. Nicosia |
21
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Ferencvaros | 0 - 0 | Vasas |
17
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Debrecen | 3 - 0 | Zalaegerszegi |
17
|
FT | Kisvarda | 2 - 2 | Paks |
17
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Sigma Olomouc | 1 - 1 | Sparta Prague |
17
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Plzen | 1 - 2 | Hradec Kralove |
17
|
FT | Slovacko | 1 - 0 | Ceske Budejovice |
17
|
FT | Bohemians | 2 - 0 | Teplice |
17
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Dakkada FC | 1 - 2 | Rivers United |
4
|
FT | Bendel | 3 - 0 | Remo Stars |
4
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | VVSB | 2 - 1 | UNA |
20
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Sparta Nijkerk | 1 - 3 | Rijnvogels |
20
|
FT | ASWH | 1 - 2 | Staphorst |
20
|
FT | Sportlust | 2 - 0 | DVS '33 Ermelo |
20
|
FT | Ter Leede | 2 - 0 | Excelsior 31 |
20
|
FT | VVOG | 1 - 2 | Urk |
20
|
FT | ACV Assen | 2 - 1 | Harkemase Boys |
20
|
FT | VV DOVO | 3 - 0 | RKAV Volendam |
20
|
FT | SteDoCo | 0 - 0 | Barendrecht |
20
|
FT | Hoek | 4 - 7 | GVVV |
20
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Botafogo SP | 3 - 2 | Guarani |
5
|
FT | Bragantino | 0 - 1 | Santo Andre |
5
|
FT | Santos | 1 - 1 | Ferroviaria |
5
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Orlando Pirates U23 | 2 - 0 | Richards Bay U23 |
15
|
FT | Royal AM U23 | 2 - 0 | Swallows U23 |
15
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Globo | 2 - 0 | Potyguar |
5
|
FT | CE Forca E Luz | 1 - 1 | Santa Cruz de Natal |
5
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Dibba Al Hisn | 1 - 2 | Al Rams |
19
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Berazategui | 0 - 1 | Leandro N. Alem |
1
|
FT | Justo Jose de Urquiza | 2 - 0 | General Lamadrid |
1
|
FT | Liniers | 2 - 1 | Excursionistas |
1
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Real Pilar | 0 - 1 | Laferrere |
1
|
FT | Sportivo Italiano | 0 - 0 | Atlas |
1
|
FT | Deportivo Espanol | 3 - 0 | Yupanqui |
1
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Guairena FC | 1 - 3 | Nacional Asuncion |
1
|
FT | Sportivo Trinidense | 2 - 0 | Tacuary |
1
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Marumo Gallants | 0 - 2 | Orlando Pirates |
15
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Swallows | 0 - 0 | Supersport Utd |
15
|
FT | Mamelodi Sundowns | 2 - 0 | Sekhukhune |
15
|
FT | Stellenbosch | 3 - 2 | Cape Town City |
15
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Telstar | 0 - 1 | Almere City |
22
|
FT | Breda | 5 - 1 | Jong AZ |
22
|
FT | Venlo | 0 - 0 | Den Haag |
22
|
FT | Roda | 1 - 0 | Dordrecht |
22
|
FT | Zwolle | 4 - 1 | Oss |
22
|
FT | Helmond | 1 - 1 | Jong Ajax |
22
|
FT | Eindhoven FC | 1 - 0 | Heracles |
22
|
FT | Den Bosch | 3 - 3 | Maastricht |
22
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Clyde | 1 - 1 | Dunfermline |
23
|
FT | Montrose | 3 - 3 | Kelty Hearts |
23
|
FT | Peterhead | 1 - 3 | Queen of South |
23
|
FT | Airdrieonians | 4 - 0 | Alloa |
23
|
FT | FC Edinburgh | 1 - 2 | Falkirk |
23
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Al Masry | 1 - 2 | Pharco |
16
|
FT | Arab Contractors | 0 - 0 | Al Ittihad |
16
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Falcon | 3 - 0 | Dorense |
3
|
FT | Frei Paulistano | 1 - 2 | Atletico Gloriense |
3
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Slask Wroclaw | 0 - 3 | Zaglebie |
18
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Widzew Lodz | 3 - 3 | Pogon Szczecin |
18
|
FT | Warta Poznan | 1 - 1 | Rakow |
18
|
FT | Stal Mielec | 0 - 0 | Lech Poznan |
18
|
FT | Legnica | 0 - 0 | Radomiak Radom |
18
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Coruripe | 2 - 1 | Alianca |
4
|
FT | Murici | 3 - 2 | ASA |
4
|
FT | CRB | 3 - 1 | CSA |
4
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Dynamo Douala | 0 - 1 | Stade de Bertoua |
13
|
FT | Aigle Moungo | 1 - 2 | Bafang |
13
|
FT | Leopard de Douala | 2 - 1 | FC Rangers of Bafut |
13
|
FT | Tonnerre | 3 - 0 | Foncha |
13
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Nong Bua Pitchaya | 1 - 2 | Chiangrai Utd |
17
|
FT | Prachuap | 1 - 1 | Port MTI FC |
17
|
FT | Muang Thong Utd | 3 - 0 | Nakhon Ratchasima FC |
17
|
FT | Bangkok Utd | 1 - 0 | Lampang |
17
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Middlesbrough | 2 - 0 | Watford |
29
|
FT | Hull | 3 - 0 | QPR |
29
|
FT | Coventry | 2 - 0 | Huddersfield |
5
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Bayern U19 | 1 - 1 | Ingolstadt U19 |
11
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Manchester Utd | 3 - 1 | Reading | |
FT | Preston | 0 - 3 | Tottenham | |
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Blackburn | 2 - 2 | Birmingham | |
FT | Bristol City | 3 - 0 | West Brom | |
FT | Luton | 2 - 2 | Grimsby | |
FT | Southampton | 2 - 1 | Blackpool | |
FT | Fulham | 1 - 1 | Sunderland | |
FT | Sheffield Wed | 1 - 1 | Fleetwood | |
FT | Ipswich | 0 - 0 | Burnley | |
FT | Accrington | 1 - 3 | Leeds | |
FT | Walsall | 0 - 1 | Leicester | |
FT | Manchester City | 1 - 0 | Arsenal |
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Achyronas-Onisilos | 0 - 0 | Omonia Aradippou |
3
|
FT | Ermis | 0 - 0 | Olympias Lympion |
3
|
FT | Ayia Napa | 0 - 1 | Anagennisi Derynia |
3
|
FT | Ypsonas | 3 - 1 | PAEEK |
3
|
FT | Othellos Athienou | 2 - 3 | M.E.A.P. Nisou |
3
|
FT | Achnas | 1 - 0 | Zakakiou |
3
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Dorking | 0 - 3 | Solihull Moors |
30
|
FT | Aldershot | 1 - 1 | Oldham |
30
|
FT | Altrincham | 0 - 2 | Boreham Wood |
30
|
FT | Barnet | 3 - 0 | Chesterfield |
30
|
FT | Dag & Red | 0 - 2 | Yeovil |
30
|
FT | Notts Co | 1 - 0 | FC Halifax |
30
|
FT | Wealdstone | 1 - 2 | Gateshead |
30
|
FT | Southend | 1 - 3 | Eastleigh |
30
|
FT | Torquay | 1 - 0 | Maidstone |
30
|
FT | York City | 1 - 2 | Maidenhead |
30
|
FT | Scunthorpe | 1 - 1 | Bromley |
30
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Pendikspor | 0 - 1 | Genclerbirligi |
22
|
FT | Altinordu | 1 - 1 | Boluspor |
22
|
FT | Tuzlaspor | 2 - 3 | Sakaryaspor |
22
|
FT | Goztepe | 3 - 1 | Bandirmaspor |
22
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Twente W | 7 - 0 | Heerenveen W |
13
|
FT | Excelsior W | 1 - 2 | VV Alkmaar W |
13
|
FT | Den Haag W | 2 - 2 | PEC Zwolle W |
13
|
FT | Ajax W | 1 - 0 | Telstar W |
13
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Hapoel Tel Aviv | 0 - 0 | Maccabi Tel Aviv |
20
|
FT | Beitar Jerusalem | 0 - 2 | Hapoel Hadera |
20
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Netanya | 3 - 0 | Nes Tziona |
20
|
FT | SC Ashdod | 1 - 1 | Kiryat Shmona |
20
|
FT | Maccabi Haifa | 0 - 0 | Maccabi Bnei Raina |
20
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Porthmadog | 0 - 4 | Ruthin |
23
|
FT | Penrhyncoch | 2 - 1 | Holyhead |
23
|
FT | Guilsfield | 2 - 2 | Conwy Borough |
23
|
FT | Llanelli | 1 - 1 | Barry |
22
|
FT | Chirk AAA FC | 1 - 2 | Colwyn Bay |
23
|
FT | Llanidloes | 0 - 3 | Holywell |
23
|
FT | Carmarthen Town | 4 - 3 | Cwmbran Celtic |
22
|
FT | Llantwit Major | 4 - 1 | Pontardawe |
22
|
FT | Cambrian & Clydach | 3 - 2 | Briton Ferry |
22
|
FT | Trefelin | 1 - 3 | Abergavenny Town |
22
|
FT | Swansea University | 2 - 1 | Ammanford |
22
|
FT | Goytre Utd | 2 - 5 | Afan Lido |
22
|
FT | Buckley | 5 - 0 | Druids |
23
|
FT | Mold Alexandra | 1 - 1 | Prestatyn |
23
|
FT | Taffs Well | 3 - 1 | Ynyshir Albions |
22
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Pau FC | 2 - 2 | Annecy |
20
|
FT | Dijon | 0 - 3 | Bordeaux |
20
|
FT | Caen | 0 - 0 | Laval |
20
|
FT | Nimes | 3 - 2 | Niort |
20
|
FT | Amiens | 1 - 1 | Le Havre |
20
|
FT | Valenciennes | 1 - 1 | Metz |
20
|
FT | Rodez | 0 - 1 | Guingamp |
20
|
FT | Quevilly Rouen | 3 - 1 | Paris FC |
20
|
FT | Grenoble | 0 - 1 | Bastia |
20
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | St Etienne | 2 - 3 | Sochaux |
20
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Hoogstraten | 1 - 0 | Boom |
22
|
FT | Heist | 1 - 1 | RFC Liege |
22
|
FT | Patro Eisden | 2 - 1 | Tienen |
22
|
FT | RAAL La Louviere | 1 - 1 | Thes Sport |
22
|
FT | Francs Borains | 3 - 1 | OC Charleroi |
22
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Tauro | 2 - 0 | Potros del Este |
3
|
FT | Herrera | 3 - 4 | Deportivo Universitario |
3
|
FT | Plaza Amador | 3 - 1 | Alianza |
3
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | San Francisco | 2 - 2 | Independiente |
3
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Lommel SK | 1 - 1 | Dender |
20
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Virton | 1 - 3 | Anderlecht U23 |
20
|
FT | Beerschot VA | 3 - 2 | Genk U23 |
20
|
FT | Deinze | 2 - 1 | Club Brugge KV U23 |
20
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Nova Mutum | 1 - 1 | Sport Sinop |
2
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Dom Bosco | 1 - 1 | Uniao Rondonopolis |
2
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Sofapaka | 2 - 0 | Vihiga |
11
|
FT | Posta Rangers | 1 - 1 | Talanta FC |
11
|
FT | Wazito | 1 - 1 | KCB |
11
|
FT | Police FC | 3 - 0 | Tusker |
11
|
FT | Ulinzi Stars | 1 - 2 | Nzoia Sugar |
11
|
FT | Mathare Utd. | 1 - 5 | Kakamega Homeboyz |
11
|
FT | Kariobangi Sharks | 1 - 1 | Bidco United |
11
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Versailles | 1 - 1 | Le Puy-en-Velay |
18
|
FT | Cholet | 2 - 0 | Martigues |
18
|
FT | Chateauroux | 1 - 0 | Avranches |
18
|
FT | Dunkerque | 1 - 1 | Bourg en Bresse |
16
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | USA | 0 - 0 | Colombia | |
FT | Trinidad and Tobago | 2 - 0 | Saint Martin | |
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Syria U20 | 2 - 1 | China U20 |
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Mukura Victory Sports | 1 - 1 | Rayon Sport |
17
|
FT | Kiyovu | 2 - 3 | APR |
17
|
FT | Musanze | 0 - 1 | Rutsiro |
17
|
FT | Rwamagana City | 1 - 0 | AS Kigali |
17
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Caxias | 2 - 1 | Aimoré |
3
|
FT | Internacional | 4 - 0 | Sao Luiz |
3
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Esteli | 3 - 1 | Ocotal |
2
|
FT | Diriangen | 2 - 1 | UNAN-Managua |
2
|
FT | Sport Sebaco | 1 - 2 | Ferretti |
2
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | SpVgg Bayreuth | 1 - 0 | Ingolstadt |
20
|
FT | Verl | 2 - 0 | Saarbrucken |
20
|
FT | Hallescher | 0 - 2 | Zwickau |
20
|
FT | Duisburg | 1 - 2 | VfL Osnabruck |
20
|
FT | Aue | 0 - 0 | Freiburg II |
20
|
FT | Meppen | 1 - 1 | VfB Oldenburg |
20
|
FT | Elversberg | 3 - 0 | RW Essen |
20
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Cliftonville | 4 - 0 | Ballymena |
26
|
FT | Dungannon | 0 - 3 | Coleraine |
26
|
FT | Portadown | 1 - 6 | Linfield |
26
|
FT | Carrick Rangers | 1 - 1 | Glenavon |
26
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Tamale City | 2 - 3 | Bibiani Gold Stars |
14
|
FT | Medeama | 0 - 1 | Hearts of Oak |
14
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Dynamo Schwerin | 2 - 0 | Blau Weiss Berlin |
18
|
FT | Staaken | 0 - 2 | Rathenow |
18
|
FT | RSV Eintracht | 1 - 1 | Tasmania Berlin |
18
|
FT | Oberlausitz | 0 - 1 | Freital |
18
|
FT | Plauen | 6 - 2 | Blau-Weiss Zorbau |
18
|
FT | Auerbach | 1 - 0 | Sandersdorf |
18
|
FT | Dassendorf | 3 - 3 | Suderelbe |
25
|
FT | Eimsbutteler | 2 - 0 | SC Victoria Hamburg |
25
|
FT | Hamburger SV III | 3 - 0 | Harksheide |
25
|
FT | Schwerin | 0 - 4 | MSV Neuruppin |
18
|
FT | Furstenwalde | 2 - 1 | Hertha Zehlendorf |
18
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Lions Gibraltar | 2 - 5 | Mons Calpe |
3
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | St Josephs | 2 - 0 | Europa FC |
3
|
FT | Lincoln Red Imps | 4 - 1 | Glacis United |
3
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Cianorte | 3 - 1 | Foz do Iguacu |
5
|
FT | Sao Joseense | 2 - 3 | Athletico-PR |
5
|
FT | Rio Branco PR | 0 - 1 | Cascavel |
5
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Gremio Anapolis | 5 - 2 | Inhumas |
6
|
FT | Goiania | 1 - 1 | Goianesia |
6
|
FT | Atletico GO | 3 - 1 | Aparecidense |
6
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Novorizontino | 1 - 1 | Sao Caetano |
5
|
FT | Linense | 0 - 0 | Portuguesa Santista |
5
|
FT | Piracicaba | 0 - 0 | Juventus-SP |
5
|
FT | Ponte Preta | 2 - 1 | Taubate |
5
|
FT | Rio Claro | 3 - 0 | EC Lemense |
5
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Oeste | 0 - 0 | Comercial |
5
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Victoria | 2 - 2 | Motagua |
3
|
FT | Honduras Progreso | 0 - 2 | UPNFM |
3
|
FT | Olancho | 3 - 1 | Vida |
3
|
FT | Olimpia | 0 - 0 | Marathon |
3
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | River-PI | 2 - 2 | Fluminense-PI |
5
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Resources Capital | 0 - 5 | Kitchee |
9
|
FT | Southern District | 2 - 1 | Hong Kong Rangers |
9
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | West Brom U21 | 0 - 4 | Aston Villa U21 |
7
|
FT | Arsenal U21 | 1 - 2 | Tottenham U21 |
11
|
FT | Everton U21 | 1 - 1 | Fulham U21 |
11
|
FT | Manchester Utd U21 | 2 - 1 | Blackburn U21 |
11
|
FT | Wolves U21 | 0 - 1 | Liverpool U21 |
11
|
FT | Chelsea U21 | 2 - 3 | West Ham U21 |
11
|
FT | Nottingham U21 | 7 - 2 | Derby U21 |
7
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Rajasthan United | 1 - 2 | TRAU FC |
14
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Huila | 1 - 2 | Bucaramanga |
2
|
FT | Envigado | 1 - 1 | La Equidad |
2
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Jaguares de Cordoba | 2 - 2 | Santa Fe |
1
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | ATK Mohun Bagan | 2 - 0 | Odisha FC |
17
|
FT | Bengaluru FC | 3 - 1 | Chennaiyin |
17
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Metapan | 1 - 0 | Chalatenango |
1
|
FT | Santa Tecla | 1 - 2 | Aguila |
1
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Newroz | 2 - 2 | Al Shorta |
13
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Al Wehda | 0 - 2 | Al-Fateh |
9
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Kazma SC | 2 - 0 | Burgan |
Tứ kết
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
After Pen. | Al-Fahaheel | 1 - 2 | Al Qadisiya |
Tứ kết
|
FT | Al Naser | 0 - 1 | Al Arabi |
Tứ kết
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | KR Reykjavik | 1 - 1 | IR Reykjavik |
2
|
FT | Fylkir | 1 - 2 | Vikingur Reykjavik |
2
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Pontedera | 0 - 3 | Cesena |
24
|
FT | Fermana | 1 - 1 | Montevarchi |
24
|
FT | Rimini | 1 - 1 | Lucchese |
24
|
FT | Torres | 1 - 1 | Recanatese |
24
|
FT | San Donato | 0 - 3 | Reggiana |
24
|
FT | Siena | 1 - 1 | Olbia |
24
|
FT | Carrarese | 0 - 1 | Alessandria |
24
|
FT | Fiorenzuola | 1 - 2 | Imolese |
24
|
FT | Entella | 0 - 0 | Gubbio |
24
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Dundee FC | 3 - 0 | Queen's Park |
23
|
FT | Partick Thistle | 0 - 1 | Hamilton |
23
|
FT | Raith | 2 - 2 | Inverness |
23
|
FT | Morton | 1 - 2 | Arbroath |
23
|
FT | Cove Rangers | 0 - 5 | Ayr |
23
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Las Palmas | 1 - 0 | Huesca |
25
|
FT | R. Oviedo | 0 - 1 | Villarreal B |
25
|
FT | Eibar | 0 - 0 | Leganes |
25
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Granada CF | 2 - 0 | Andorra |
25
|
FT | Racing Santander | 1 - 1 | Tenerife |
25
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Stenhousemuir | 2 - 0 | Elgin City |
22
|
FT | Dumbarton | 1 - 0 | Bonnyrigg Rose |
22
|
FT | Albion Rovers | 0 - 1 | Forfar Athletic |
22
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Giannina | 1 - 1 | Atromitos |
20
|
FT | Volos | 2 - 3 | Panetolikos |
20
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Sestao | 1 - 0 | Utebo FC |
19
|
FT | Valencia B | 1 - 1 | Terrassa |
19
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Ourense CF | 0 - 1 | Marino de Luanco |
19
|
FT | Racing Rioja | 2 - 1 | UD Logrones B |
19
|
FT | Polvorin | 1 - 1 | Palencia CA |
19
|
FT | Burgos Promesas | 1 - 0 | Compostela |
19
|
FT | Brea | 1 - 0 | Gernika |
19
|
FT | Mutilvera | 1 - 0 | AD San Juan |
19
|
87' | Beasain | 0 - 1 | Izarra |
19
|
FT | Alcorcon B | 1 - 0 | Diocesano |
19
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Giresunspor | 0 - 4 | Galatasaray |
21
|
FT | Antalyaspor | 3 - 2 | Umraniyespor |
21
|
FT | Ankaragucu | 0 - 2 | Gaziantep |
21
|
FT | Hatayspor | 2 - 1 | Trabzonspor |
21
|
FT | Sivasspor | 1 - 2 | Adana Demirspor |
21
|
FT | Besiktas | 3 - 0 | Alanyaspor |
21
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | JDR Stars | 1 - 1 | MM Platinum |
17
|
FT | Black Leopards | 2 - 2 | Pretoria U. |
17
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Aarau | 1 - 0 | Thun |
19
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Vaduz | 2 - 2 | Wil |
19
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Genoa | 0 - 0 | Pisa |
22
|
FT | Ternana | 2 - 1 | Modena |
22
|
FT | Sudtirol | 2 - 1 | Reggina |
22
|
FT | Venezia | 1 - 1 | Cittadella |
22
|
FT | Cosenza | 1 - 0 | Parma |
22
|
FT | Brescia | 0 - 1 | Como |
22
|
FT | Bari | 0 - 2 | Perugia |
22
|
FT | Cagliari | 2 - 1 | Spal |
22
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Niger | 2 - 0 | Ghana |
Tứ kết
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Senegal | 1 - 0 | Mauritania |
Tứ kết
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Atletico Uri | 3 - 0 | Sarrabus Ogliastra |
21
|
FT | Vibonese | 0 - 2 | Catania |
21
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Cheltenham | 0 - 0 | Port Vale |
29
|
FT | Lincoln | 0 - 0 | Cambridge Utd |
29
|
FT | MK Dons | 0 - 2 | Exeter |
29
|
FT | Peterborough | 2 - 1 | Portsmouth |
29
|
FT | Shrewsbury | 2 - 1 | Forest Green |
29
|
FT | Morecambe | 5 - 1 | Bristol Rovers |
29
|
FT | Charlton | 1 - 2 | Bolton |
29
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Ecuador U20 | 1 - 1 | Uruguay U20 |
5
|
FT | Venezuela U20 | 1 - 0 | Chile U20 |
5
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Brazil U20 | 2 - 1 | Paraguay U20 |
5
|
FT | Colombia U20 | 1 - 0 | Argentina U20 |
5
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | AFC Wimbledon | 1 - 0 | Stockport County |
29
|
FT | Barrow | 0 - 2 | Northampton |
29
|
FT | Crawley | 3 - 2 | Salford |
29
|
FT | Hartlepool | 1 - 2 | Colchester |
29
|
FT | Mansfield | 4 - 1 | Doncaster |
29
|
FT | Harrogate | 0 - 1 | Sutton |
29
|
FT | Swindon | 3 - 3 | Gillingham |
29
|
FT | Tranmere | 1 - 0 | Leyton Orient |
29
|
FT | Rochdale | 0 - 1 | Carlisle |
29
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Iraklis Larissa | 1 - 0 | Panathinaikos B |
13
|
FT | PAOK B | 0 - 1 | Panserraikos |
13
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Bhayangkara Solo | 1 - 1 | Dewa United |
21
|
FT | Persita | 0 - 0 | Persis Solo |
21
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Palmeiras | 4 - 3 | Flamengo RJ |
Chung kết
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Paredes | 0 - 1 | AD Fafe |
16
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Vitoria Setubal | 2 - 3 | Moncarapachense |
16
|
FT | Sao Joao Ver | 2 - 0 | CDC Montalegre |
16
|
FT | Vilaverdense | 0 - 2 | Felgueiras |
16
|
FT | Canelas 2010 | 1 - 0 | Anadia |
16
|
FT | Real SC | 0 - 1 | Sporting CP B |
16
|
FT | Amora | 1 - 0 | Oliveira Hospital |
16
|
FT | Varzim | 0 - 1 | Sanjoanense |
16
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Basel | 2 - 3 | Luzern |
18
|
FT | Lugano | 1 - 1 | Grasshoppers |
18
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Liberia | 2 - 0 | Cofutpa |
4
|
FT | San Jose FC | 1 - 1 | Municipal Turrialba |
4
|
FT | Puerto Golfito FC | 0 - 3 | Municipal Garabito |
4
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Carmelita | 1 - 1 | AD Sarchi |
4
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Sporting CP | 0 - 2 | FC Porto |
Chung kết
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Zacatecas Mineros | 1 - 2 | Alacranes de Durango |
4
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Pumas Tabasco | 1 - 1 | Tepatitlan de Morelos |
4
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Customs Utd | 1 - 0 | Samut Prakan City |
21
|
FT | Nakhon Si | 5 - 1 | Ranong |
21
|
FT | Krabi | 3 - 0 | Uthai Thani |
21
|
FT | Kasetsart | 2 - 1 | Trat FC |
21
|
FT | Chiangmai Utd | 1 - 0 | Raj Pracha |
21
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Univ. Craiova | 2 - 0 | FC Hermannstadt |
23
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Petrolul | 1 - 2 | Chindia Targoviste |
23
|
FT | UTA Arad | 1 - 2 | Mioveni |
23
|
FT | U. Cluj | 0 - 0 | FC Rapid Bucuresti |
23
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Middlesbrough U18 | 4 - 2 | Liverpool U18 |
17
|
FT | Newcastle Utd U18 | 6 - 4 | Leeds U18 |
17
|
FT | Southampton U18 | 2 - 1 | West Ham U18 |
14
|
FT | Leicester U18 | 4 - 2 | Norwich U18 |
14
|
FT | Wolves U18 | 3 - 3 | Manchester Utd U18 |
17
|
FT | Derby U18 | 3 - 3 | Everton U18 |
17
|
FT | Crystal Palace U18 | 2 - 1 | Aston Villa U18 |
14
|
FT | West Brom U18 | 1 - 1 | Brighton U18 |
14
|
FT | Arsenal U18 | 2 - 2 | Fulham U18 |
14
|
FT | Chelsea U18 | 2 - 2 | Tottenham U18 |
14
|
FT | Blackburn U18 | 0 - 5 | Manchester City U18 |
17
|
FT | Nottingham U18 | 0 - 2 | Stoke City U18 |
17
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Juarez | 1 - 2 | Guadalajara Chivas |
4
|
FT | Club America | 6 - 0 | Mazatlan FC |
4
|
FT | U.A.N.L.- Tigres | 0 - 0 | Atl. San Luis |
4
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Club Tijuana | 0 - 0 | U.N.A.M.- Pumas |
4
|
FT | Puebla | 1 - 2 | Monterrey |
4
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Juarez U20 | 0 - 1 | Guadalajara Chivas U20 |
4
|
FT | Club America U20 | 2 - 1 | Mazatlan U20 |
4
|
FT | Club Tijuana U20 | 0 - 1 | U.N.A.M.- Pumas U20 |
4
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Club Leon W | 0 - 1 | Monterrey W |
4
|
FT | U.N.A.M.- Pumas W | 2 - 3 | Pachuca W |
4
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Queretaro W | 0 - 0 | Santos Laguna W |
4
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Xelaju | 3 - 0 | Iztapa |
2
|
FT | Deportivo Mixco | 3 - 0 | Deportivo Achuapa |
2
|
FT | Coban Imperial | 1 - 2 | Antigua |
2
|
FT | Municipal | 2 - 0 | Santa Lucia |
2
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Lobos ULMX | 2 - 1 | Saltillo |
4
|
FT | Mexicali | 1 - 1 | Cimarrones de Sonora 2 |
4
|
FT | Cafetaleros | 3 - 2 | Canamy |
4
|
FT | Tritones Vallarta | 3 - 0 | Mineros de Fresnillo |
4
|
FT | Uruapan | 3 - 2 | Reboceros de La Piedad |
4
|
FT | Yalmakan | 2 - 0 | Leviatan |
4
|
FT | Leones Negros 2 | 0 - 1 | Los Cabos |
4
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Correcaminos 2 | 4 - 0 | Inter de Queretaro |
4
|
FT | Coras | 1 - 0 | UA Zacatecas |
4
|
FT | Tecos FC | 2 - 0 | Halcones de Zapopan |
4
|
FT | Inter Playa Del Carmen | 2 - 2 | Deportiva Venados |
4
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Penybont | 3 - 0 | Newtown |
22
|
Giờ | 29/01/2023 | Vòng | ||
FT | Diriangen U20 | 2 - 0 | UNAN-Managua U20 |
2
|
FT | Esteli U20 | 8 - 0 | Ocotal U20 |
2
|
FT | Sport Sebaco U20 | 1 - 1 | Ferretti U20 |
2
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Nkwazi | 0 - 1 | Kansanshi |
21
|
FT | Red Arrows | 1 - 0 | Kabwe |
21
|
FT | Prison Leopards | 2 - 0 | Buildcon |
21
|
FT | Lumwana Radiants | 1 - 1 | ZESCO |
21
|
FT | Green Eagles | 2 - 2 | NAPSA Stars |
21
|
FT | Nchanga Rangers | 3 - 3 | Chambishi |
21
|
FT | FC Muza | 0 - 0 | Power Dynamos |
21
|
FT | Nkana | 1 - 1 | Green Buffaloes FC |
21
|
Giờ | 28/01/2023 | Vòng | ||
FT | Sibenik | 1 - 2 | Rijeka |
19
|
Dự đoán bóng đá
Nhận định, soi kèo Bournemouth vs Man City, 00h30 ngày 26/02/2023
Nhận định, soi kèo Bournemouth vs Man City, 00h30 26/02 Ngoại hạng Anh 2022/23. Dự đoán kết quả bóng đá Bournemouth vs Man City từ chuyên gia. Tình hình Bournemouth trước trận Bournemouth bước vào trận đấu này sau chiến thắng 1-0 trước Wolverhampton Wanderers của Julen Lopetegui trong giải đấu. Bàn thắng trong hiệp
Tin bóng đá
Giới thiệu về trang Tylekeovip, địa điểm cung cấp tỷ lệ kèo uy tín
Tylekeovip chắc chắn là website không còn quá xa lạ với những ai yêu thích đặt cược thể thao trực tuyến. Tại đây cung cấp hàng loạt dự đoán kèo cược có tính chính xác cao. Bài viết sau đây sẽ đi sâu chi tiết về website đặc biệt này. Chuyên trang Tylekeovip là gì?