KQBD ngày 25-09-2022 | Kết quả bóng đá ngày 25-09-2022 hôm nay
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Sao Paulo | 4 - 0 | Avai |
28
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | San Jose Earthquakes | 2 - 3 | Los Angeles Galaxy |
45
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Cariari Pococi | 3 - 1 | CS Uruguay |
13
|
FT | Santa Ana | 3 - 2 | Ad Aserri |
13
|
FT | Puerto Golfito FC | 1 - 4 | Cofutpa |
13
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Carmelita | 0 - 1 | Liberia |
13
|
FT | Escorpiones | 1 - 1 | Limon Black Star |
13
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Montaneses | 2 - 2 | Inter Playa Del Carmen |
6
|
FT | Catedraticos Elite | 1 - 2 | Lobos ULMX |
6
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Los Cabos | 3 - 0 | Tecos FC |
6
|
FT | Reboceros de La Piedad | 1 - 0 | Saltillo |
6
|
FT | Inter de Queretaro | 1 - 3 | Colima FC |
6
|
FT | Canamy | 1 - 2 | Yalmakan |
6
|
FT | Cimarrones de Sonora 2 | 0 - 1 | Tritones Vallarta |
6
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Liverpool W | 0 - 3 | Everton W |
3
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Chelsea W | 2 - 0 | Manchester City W |
3
|
FT | Leicester W | 0 - 2 | Aston Villa W |
3
|
FT | West Ham W | 0 - 2 | Manchester Utd W |
3
|
FT | Brighton W | 2 - 1 | Reading W |
3
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Seoul E. | 3 - 2 | Anyang |
41
|
FT | Daejeon | 3 - 0 | Gyeongnam |
41
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Numancia | 2 - 0 | La Nucia |
5
|
FT | Gimnastic | 1 - 0 | Amorebieta |
5
|
FT | Leonesa | 0 - 3 | Cordoba |
5
|
FT | Pontevedra | 0 - 0 | Linense |
5
|
FT | Cornella | 0 - 0 | Castellon |
5
|
FT | Sabadell | 1 - 0 | Calahorra |
5
|
FT | SD Logrones | 1 - 0 | CF Intercity |
5
|
FT | Baleares | 1 - 2 | UD Logrones |
5
|
FT | R. Union | 1 - 2 | Alcoyano |
5
|
FT | Linares | 1 - 0 | Alcorcon |
5
|
FT | Rayo Majadahonda | 1 - 2 | Ceuta |
5
|
FT | Real Madrid B | 3 - 1 | CD Badajoz |
5
|
FT | Barcelona B | 2 - 0 | Murcia |
5
|
FT | Ath Bilbao B | 1 - 1 | R. Sociedad B |
5
|
FT | San Fernando | 1 - 1 | San Sebastian Reyes |
5
|
FT | Algeciras | 1 - 1 | Ferrol |
5
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Atletico Parana | 1 - 3 | Antoniana |
31
|
FT | Central Norte | 1 - 1 | Sportivo Belgrano |
31
|
FT | Club Sportivo Penarol | 1 - 0 | Huracan Las Heras |
31
|
FT | Defensores Belgrano VR | 0 - 1 | Sarmiento Resistencia |
31
|
FT | San Martin Formosa | 0 - 0 | Racing Cordoba |
31
|
FT | Gimnasia y Tiro | 2 - 0 | Boca Unidos |
31
|
FT | Independiente Chivilcoy | 2 - 1 | Sportivo Estudiantes |
31
|
FT | Sportivo Las Parejas | 2 - 0 | Crucero del Norte |
31
|
FT | Argentino MM | 0 - 0 | Desamparados |
31
|
FT | Juventud Unida Universitario | 0 - 2 | Ciudad Bolivar |
31
|
FT | Ferro Gen. Pico | 2 - 1 | Sansinena |
31
|
FT | Sol de Mayo | 2 - 0 | Camioneros Buenos Aires |
31
|
FT | Def. Pronunciamiento | 3 - 0 | Gimnasia E.R. |
31
|
FT | Circulo Deportivo | 1 - 0 | Cipolletti |
31
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | CA Liniers | 2 - 0 | Villa Mitre |
31
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Lillestrom 2 | 1 - 1 | Senja |
22
|
FT | Stromsgodset 2 | 1 - 0 | Mjolner |
22
|
FT | Lyn | 4 - 1 | Stabaek 2 |
22
|
FT | Hodd 2 | 1 - 1 | Elverum |
22
|
FT | Bossekop | 2 - 2 | Mjondalen 2 |
22
|
FT | Harstad | 2 - 2 | Lorenskog |
22
|
FT | Kjelsas 2 | 5 - 3 | OS TF |
22
|
FT | Skeid 2 | 2 - 3 | Grorud 2 |
22
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | FC Sevastopol | 1 - 1 | Ocean Kerch |
15
|
FT | Kyzyltash | 1 - 1 | TSK Simferopol |
15
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Rogaska | 3 - 1 | Beltinci |
9
|
FT | Grosuplje | 2 - 3 | Fuzinar |
9
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Ordino II | 2 - 1 | Engordany II |
2
|
FT | Pas de la Casa | 0 - 0 | Esperança d'Andorra |
2
|
FT | UE Santa Coloma II | 2 - 4 | Ranger's |
2
|
FT | Atlètic Amèrica | 2 - 1 | La Massana |
2
|
FT | FC Santa Coloma II | 1 - 5 | Carroi |
2
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Rapperswil-Jona II | 0 - 5 | Bazenheid |
6
|
FT | Pully Football | 0 - 0 | Signal |
6
|
FT | Cham II | 3 - 2 | Buochs |
6
|
FT | Olympique de Genève | 2 - 0 | Stade Payerne |
6
|
FT | La Tour / Le Pâquier | 1 - 0 | Romontois |
6
|
FT | Plan-les-Ouates | 4 - 0 | Thierrens |
6
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Amedspor | 2 - 0 | Bursaspor |
6
|
FT | Fethiyespor | 1 - 0 | Etimesgut |
6
|
FT | 24 Erzincanspor | 2 - 1 | Menemenspor |
6
|
FT | Tarsus | 1 - 1 | Sanliurfaspor |
6
|
FT | Corum | 4 - 1 | Batman Petrolspor |
6
|
FT | 1928 Bucaspor | 0 - 0 | Kirsehir Belediyespor |
6
|
FT | Sariyer | 1 - 1 | Serik Belediyespor |
6
|
FT | Kirklarelispor | 1 - 1 | Vanspor FK |
6
|
FT | Zonguldak | 2 - 1 | Iskenderunspor |
6
|
FT | Adıyaman | 3 - 0 | Diyarbekirspor |
6
|
FT | Trabzon FK | 0 - 0 | Karacabey Belediyespor |
6
|
FT | Sivas Belediyespor | 0 - 2 | Afjet Afyonspor |
6
|
FT | Pazarspor | 0 - 1 | Kastamonuspor |
6
|
FT | Bayburt | 1 - 1 | Arnavutkoy Bl. |
6
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Croatia Zmijavci | 2 - 2 | Orijent |
7
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Veraguas | 1 - 2 | Tauro |
11
|
FT | Plaza Amador | 1 - 2 | Deportivo Universitario |
11
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Herrera | 2 - 1 | Arabe Unido |
11
|
FT | Alianza | 4 - 0 | Chiriqui |
11
|
FT | Independiente | 0 - 2 | Miguelito |
11
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Hostoun | 3 - 2 | Kraluv Dvur |
8
|
FT | Zapy | 0 - 0 | Teplice B |
8
|
FT | Zlin B | 2 - 4 | Znojmo |
8
|
FT | Plzen B | 3 - 1 | Pisek |
8
|
FT | Slovacko B | 3 - 3 | Kromeriz |
8
|
FT | Unicov | 3 - 0 | Uhersky Brod |
8
|
FT | Velke Mezirici | 0 - 3 | Rosice |
8
|
FT | Admira Prague | 1 - 1 | Prestice |
8
|
FT | Dukla Prague B | 3 - 1 | Bohemians 1905 B |
8
|
FT | Zizkov | 0 - 0 | Velvary |
8
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Stupčanica Olovo | 0 - 0 | TOŠK Tešanj |
7
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Novy Bydzov | 0 - 1 | Chrudim B |
8
|
FT | Benatky n. Jiz. | 2 - 2 | Turnov |
8
|
FT | Louny | 3 - 0 | Hvezda Cheb |
8
|
FT | Dvur Kralove | 2 - 1 | Liberec B |
8
|
FT | Sokol Lom | 0 - 3 | Sobeslav |
8
|
FT | Hlinsko | 2 - 1 | Nachod |
8
|
FT | Stara Rise | 1 - 1 | Jihlava B |
8
|
FT | Zdar na Sazavou | 1 - 2 | Breclav |
8
|
FT | Sumperk | 0 - 2 | Batov |
8
|
FT | FK Kozlovice | 4 - 0 | Bzenec |
8
|
FT | Krnov | 1 - 2 | Opava B |
8
|
FT | Admira Prague B | 1 - 2 | Chomutov |
8
|
FT | Pribram B | 4 - 0 | FK Komarov |
8
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | CD Santa Cruz | 0 - 2 | D. Puerto Montt |
29
|
FT | Arturo Fernandez Vial | 1 - 2 | Copiapo |
29
|
FT | S. Wanderers | 0 - 0 | Recoleta |
29
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Deportes Iquique | 1 - 2 | U. De Concepcion |
29
|
FT | S. Morning | 3 - 0 | Rangers |
29
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Lushnja | 1 - 1 | Burreli |
1
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Mancha | 2 - 1 | CD Utrera |
4
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Sanluqueno | 1 - 1 | Recreativo Huelva |
4
|
FT | Burgos Promesas | 1 - 1 | Ourense CF |
4
|
FT | Villanovense | 0 - 0 | Leganes B |
4
|
FT | El Ejido | 1 - 1 | Granada CF B |
4
|
FT | Alzira | 0 - 1 | Teruel |
4
|
FT | Yeclano | 0 - 3 | Velez |
4
|
FT | Gernika | 1 - 2 | Racing Rioja |
4
|
FT | Compostela | 0 - 1 | Langreo |
4
|
FT | Olot | 0 - 2 | Valencia B |
4
|
FT | Alfaro | 2 - 0 | Tudelano |
4
|
FT | Utebo FC | 1 - 0 | Izarra |
4
|
FT | Tarazona | 1 - 1 | Beasain |
4
|
FT | Palencia CA | 2 - 1 | Bergantinos |
4
|
FT | Laredo | 3 - 1 | Polvorin |
4
|
FT | Betis B | 1 - 0 | Sevilla FC B |
4
|
FT | Cadiz CF B | 1 - 3 | Mar Menor |
4
|
FT | Diocesano | 2 - 1 | Melilla |
4
|
FT | Cacereno | 1 - 0 | Atl. Paso |
4
|
FT | UCAM Murcia | 2 - 2 | Torremolinos |
4
|
FT | Mallorca B | 1 - 0 | Badalona Futur |
4
|
FT | Ibiza Islas Pitiusas | 2 - 0 | Prat |
4
|
FT | Lleida | 0 - 0 | Pena Deportiva |
4
|
FT | Terrassa | 1 - 2 | Formentera |
4
|
FT | Socuellamos | 0 - 1 | Navalcarnero |
4
|
FT | CD Estepona | 0 - 1 | CD Coria |
4
|
FT | UD Logrones B | 0 - 1 | Sestao |
4
|
FT | Zaragoza B | 2 - 1 | Ebro |
4
|
FT | Union Adarve | 2 - 0 | Cerdanyola |
4
|
FT | CE Manresa | 2 - 0 | Saguntino |
4
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Beselidhja Lezha | 0 - 1 | Apolonia Fier |
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Cerrito | 1 - 2 | Defensor Sp. |
10
|
FT | Nacional | 1 - 1 | Cerro Largo |
10
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Rentistas | 0 - 1 | Plaza Colonia |
10
|
FT | Penarol | 0 - 1 | Montevideo City |
10
|
FT | Danubio | 3 - 0 | River Plate |
10
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | RAC Casablanca | 2 - 1 | Jeunesse Massira |
3
|
FT | Chabab Atlas Khenifra | 0 - 3 | Ittihad Khemisset |
3
|
FT | Stade Marocain | 0 - 0 | Chabab Benguerir |
3
|
FT | Renaissance Zemamra | 1 - 0 | Raja Beni Mellal |
3
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Tochigi SC | 0 - 0 | Ryukyu |
38
|
FT | Tokushima | 1 - 1 | Mito |
38
|
FT | Grulla Morioka | 1 - 3 | Kanazawa |
38
|
FT | Chiba | 0 - 1 | Kumamoto |
38
|
FT | Blaublitz | 2 - 1 | Machida |
38
|
FT | Albirex Niigata | 1 - 0 | Omiya Ardija |
38
|
FT | Okayama | 3 - 0 | Vegalta Sendai |
38
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Criciuma | 2 - 0 | Chapecoense-SC |
31
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Bahia | 2 - 2 | Operario |
31
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Hercules | 1 - 1 | OLS Oulu |
13
|
FT | Narpes Kraft | 0 - 0 | Kajaanin Haka |
13
|
FT | OTP | 4 - 1 | Komeetat |
13
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Volta Redonda | 1 - 2 | Botafogo SP |
6
|
FT | Mirassol | 2 - 1 | Aparecidense |
6
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Figueirense | 0 - 0 | ABC |
6
|
FT | Paysandu PA | 1 - 1 | Vitoria |
6
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Atlético San Luis | 1 - 0 | Querétaro |
14
|
FT | Atl. San Luis W | 1 - 0 | Queretaro W |
14
|
FT | Cruz Azul | 1 - 1 | Tijuana |
14
|
FT | Cruz Azul W | 1 - 1 | Club Tijuana W |
14
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Michigan Stars | 2 - 0 | Maryland Bobcats |
12
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | LA Force | 0 - 0 | California Utd. |
12
|
FT | Albion San Diego | 3 - 1 | Syracuse Pulse |
12
|
FT | Chattanooga | 1 - 0 | Flower City |
12
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | EL Nacional | 3 - 1 | Buhos ULVR |
29
|
FT | Manta | 1 - 0 | Imbabura |
29
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Ind. Juniors | 1 - 0 | Santo Domingo |
29
|
FT | Chacaritas | 0 - 2 | America de Quito |
29
|
FT | Libertad | 2 - 1 | Olmedo |
29
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Pouso Alegre | 1 - 0 | America RN |
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Plzen W | 1 - 3 | Sparta Prague W |
5
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Asker | 2 - 1 | Eidsvold TF |
22
|
FT | Alta | 3 - 3 | Traeff |
22
|
FT | Brattvag | 4 - 2 | Ull/Kisa |
22
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | ASF Dioulasso | 0 - 2 | AS Douanes |
2
|
FT | Kadiogo | 1 - 1 | Bobo-Dioulasso |
2
|
FT | Etoile Filante | 1 - 0 | Sonabel Ouagadougou |
2
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Carlos Stein | 1 - 2 | Carlos Mannucci |
6
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Cesar Vallejo | 3 - 2 | FBC Melgar |
10
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Zamalek | 2 - 0 | Elect Sport |
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Argentino de Quilmes | 1 - 1 | Villa San Carlos |
16
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Acassuso | 2 - 1 | Defensores Unidos |
16
|
FT | Canuelas | 2 - 0 | Dock Sud |
16
|
FT | Ituzaingo | 2 - 0 | Fenix |
16
|
FT | Colegiales | 2 - 2 | Talleres (R.E) |
16
|
FT | Comunicaciones | 0 - 1 | Deportivo Armenio |
16
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Edmonton | 1 - 1 | Forge |
11
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Cavalry | 1 - 3 | Atl. Ottawa |
11
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | CSR Espanol | 0 - 1 | Def. de Cambaceres |
10
|
FT | Yupanqui | 3 - 1 | Lugano |
10
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Mercedes | 2 - 1 | Sportivo Barracas |
10
|
FT | Deportivo Paraguayo | 0 - 1 | Juventud Unida S. M. |
10
|
FT | Central Ballester | 1 - 1 | Argentino de Rosario |
10
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Corinthians U20 | 0 - 1 | Palmeiras U20 |
Chung kết
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Al-Sadd | 3 - 0 | Al Wakra |
2
|
FT | Qatar SC | 1 - 3 | Umm-Salal |
2
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Al Sailiya | 2 - 3 | Al Ahli Doha |
2
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Cliftonville | 2 - 3 | Queen's Park |
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Catanzaro | 3 - 0 | ACR Messina |
5
|
FT | Foggia | 0 - 4 | Pescara |
5
|
FT | Calcio Giugliano | 4 - 1 | Turris |
5
|
FT | Potenza | 1 - 1 | Crotone |
5
|
FT | Latina | 1 - 0 | Avellino |
5
|
FT | Monopoli | 2 - 1 | Audace Cerignola |
5
|
FT | Juve Stabia | 0 - 0 | Viterbese |
5
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Lautaro | 2 - 0 | D. Concepcion |
21
|
FT | Iberia | 1 - 0 | Ind. Cauquenes |
21
|
FT | Rodelindo | 3 - 2 | Real San Joaquin |
21
|
FT | Valdivia | 0 - 4 | San Antonio Unido |
21
|
FT | Limache | 1 - 0 | San Marcos de Arica |
21
|
FT | Trasandino | 0 - 0 | General Velasquez |
21
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Romania U19 | 0 - 0 | Lithuania U19 |
1
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Shenyang Urban FC | 1 - 2 | Shaanxi Changan |
23
|
FT | Nanjing City | 2 - 3 | Zibo Cuju |
23
|
FT | Shijiazhuang Gongfu | 1 - 0 | Sichuan Jiuniu |
23
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Tucson | 2 - 1 | Chattanooga Red Wolves |
15
|
FT | Northern Colorado | 1 - 1 | Greenville |
15
|
FT | Forward Madison | 0 - 1 | Tormenta |
15
|
FT | Charlotte Independ. | 2 - 1 | North Carolina |
15
|
FT | Richmond Kickers | 1 - 1 | Central Valley Fuego |
15
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Guadalajara Chivas | 1 - 3 | Club America | |
FT | Guineueta | 3 - 1 | Granollers | |
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | PAOK | 1 - 1 | Panserraikos | |
FT | Urania Baska Voda | 1 - 4 | Hajduk Split | |
FT | Levski Karlovo | 0 - 4 | Levski Sofia | |
FT | Sloga Doboj | 3 - 1 | Tuzla City | |
FT | CSKA Sofia | 2 - 0 | Septemvri Sofia | |
FT | Konyaspor | 4 - 1 | Adanaspor AS | |
FT | FC Dallas | 0 - 3 | U.A.N.L.- Tigres | |
FT | Philadelphia Union | 1 - 0 | Pachuca |
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Servette U21 | 2 - 2 | Monthey |
8
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Barranquilla | 2 - 3 | Cartagena |
14
|
FT | Llaneros | 2 - 0 | Tigres |
14
|
FT | Valledupar | 3 - 3 | Leones |
14
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Nagano | 2 - 1 | Azul Claro Numazu |
26
|
FT | Yamaga | 0 - 1 | YSCC |
26
|
FT | Fukushima Utd | 2 - 1 | Giravanz Kitakyushu |
26
|
FT | Tegevajaro Miyazaki | 2 - 3 | Imabari |
26
|
FT | Kamatamare | 0 - 4 | Toyama |
26
|
FT | Sagamihara | 0 - 2 | Vanraure |
26
|
FT | Iwaki | 2 - 1 | Gifu |
26
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | U. De Chile | 1 - 0 | U. Catolica |
Tứ kết
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Huachipato | 1 - 0 | Nublense |
Tứ kết
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Gimhae | 1 - 1 | Yangju |
27
|
FT | Gyeongju KHNP | 2 - 1 | Paju Citizen |
27
|
FT | Dangjin Citizen | 1 - 1 | Siheung Citizen |
27
|
FT | Hwaseong | 1 - 0 | Cheongju |
27
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Sao Caetano | 1 - 0 | Piracicaba |
Bán kết
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Portuguesa | 2 - 2 | Marilia |
Bán kết
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Plymouth | 2 - 1 | Ipswich |
11
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Saprissa | 2 - 1 | Sporting San Jose |
14
|
FT | Guanacasteca | 1 - 1 | Puntarenas FC |
14
|
FT | Cartagines | 1 - 1 | AD Santos |
14
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | San Carlos | 0 - 0 | Alajuelense |
14
|
FT | Zeledon | 1 - 3 | Herediano |
14
|
FT | Guadalupe | 0 - 1 | Grecia |
14
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Venados | 3 - 0 | Atletico La Paz |
14
|
FT | Leones Negros | 2 - 2 | Atlante |
14
|
FT | Cancun | 1 - 2 | Dorados de Sinaloa |
14
|
FT | Alacranes de Durango | 1 - 1 | Celaya |
14
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Zacatecas Mineros | 2 - 2 | Atl. Morelia |
14
|
FT | Pumas Tabasco | 0 - 1 | Cimarrones de Sonora |
14
|
FT | Alebrijes Oaxaca | 3 - 0 | Tlaxcala |
14
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Chengdu Rongcheng | 0 - 0 | Henan Songshan Longmen |
17
|
FT | Shanghai Port | 2 - 0 | Guangzhou City |
17
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Malacateco | 1 - 1 | Guastatoya |
12
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Deportivo Achuapa | 2 - 1 | Santa Lucia |
12
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Umea W | 1 - 3 | Orebro W |
21
|
FT | AIK W | 1 - 2 | Eskilstuna United W |
21
|
FT | Kalmar W | 0 - 1 | Pitea W |
21
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Emelec | 3 - 1 | Dep. Cuenca |
7
|
FT | Delfin | 0 - 0 | Mushuc Runa |
7
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Ind. del Valle | 1 - 0 | Macara |
12
|
FT | U. Catolica | 3 - 0 | Nueve de Octubre |
7
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | AB Copenhagen | 3 - 1 | B.93 |
8
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Atl. Tucuman | 3 - 1 | Estudiantes L.P. |
21
|
FT | Velez Sarsfield | 1 - 0 | Barracas Central |
21
|
FT | Racing Club | 2 - 1 | Union de Santa Fe |
21
|
FT | Rosario Central | 1 - 1 | Platense |
21
|
FT | Gimnasia L.P. | 0 - 1 | Tigre |
21
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Independiente | 1 - 0 | Newells Old Boys |
21
|
FT | River Plate | 0 - 1 | Talleres Cordoba |
21
|
FT | Lanus | 2 - 0 | San Lorenzo |
21
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Holstebro | 3 - 1 | SfB-Oure |
8
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Civo Utd | 2 - 2 | Moyale Barracks |
21
|
FT | TN Stars | 0 - 1 | Ekwendeni Hammers |
21
|
FT | Silver Strikers | 0 - 0 | Karonga United |
21
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | HSC '21 | 3 - 0 | RKSV UDI |
8
|
FT | Dongen | 2 - 3 | Watergraafsmeer |
8
|
FT | OSS '20 | 2 - 2 | HV & CV Quick |
8
|
FT | DEM | 1 - 1 | UNA |
8
|
FT | Baronie | 1 - 2 | USV Hercules |
8
|
FT | GVV Unitas | 1 - 0 | Groene Ster |
8
|
FT | Gemert | 1 - 6 | ADO 20 Heemskerk |
8
|
FT | Blauw Geel | 2 - 0 | Rosmalen |
8
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Makoi | 2 - 1 | Paks II |
9
|
FT | III. Keruleti TVE | 3 - 1 | Gyirmot II |
9
|
FT | ESMTK Budapest | 1 - 0 | MTK Budapest II |
9
|
FT | Budaorsi SC | 2 - 1 | Bicskei |
9
|
FT | Csornai | 2 - 2 | Mori SE |
9
|
FT | FC Dabas | 0 - 4 | Dunaujvaros PASE |
9
|
FT | Kaposvar | 0 - 1 | Komaromi VSE |
9
|
FT | Zsambek | 1 - 3 | VLS Veszprem |
9
|
FT | Balatonfuredi | 1 - 2 | Tatabanya |
9
|
FT | Putnok | 1 - 1 | Korosladany MSK |
9
|
FT | Karcagi | 5 - 1 | Hajduszoboszloi SE |
9
|
FT | Fuzesgyarmati SK | 3 - 1 | Bekescsaba 1912 II |
9
|
FT | Tiszafuredi | 1 - 2 | Penzugyor |
9
|
FT | Senyo Carnifex | 1 - 0 | Eger SE |
9
|
FT | Puskas Academy II | 3 - 1 | Erdi |
9
|
FT | Gyor II | 1 - 2 | Nagykanizsa |
9
|
FT | Kecskemeti TE II | 0 - 1 | Majosi |
9
|
FT | Vasas II | 1 - 1 | Kisvarda II |
9
|
FT | DVTK II | 3 - 0 | Tiszaujvaros |
9
|
FT | Debrecen II | 1 - 2 | Hatvan |
9
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Kaizer Chiefs U23 | 1 - 1 | Chippa Utd. U23 |
3
|
FT | Swallows U23 | 1 - 0 | Supersport Utd U23 |
3
|
FT | Sekhukhune U23 | 0 - 0 | Maritzburg Utd U23 |
3
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Broadmeadow | 1 - 2 | Lambton J. |
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Al Jazira Hamra | 1 - 1 | Al Arabi |
3
|
FT | Dibba Al Hisn | 3 - 0 | Fursan Hispania |
3
|
FT | Al-Taawon | 1 - 1 | Al Thaid |
3
|
FT | Emirates Club | 3 - 0 | Hatta |
3
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Angel City W | 1 - 3 | Racing Louisville W |
13
|
FT | Orlando Pride W | 2 - 2 | San Diego Wave W |
13
|
FT | Kansas City Current W | 3 - 0 | Washington Spirit W |
13
|
FT | Portland Thorns W | 3 - 0 | Chicago W |
13
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Houston Dash W | 0 - 2 | Reign W |
13
|
FT | North Carolina Courage W | 3 - 0 | Gotham W |
13
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Sp. Luqueno | 1 - 0 | Colegiales |
28
|
FT | Sportivo Trinidense | 1 - 1 | 2 de Mayo |
28
|
FT | Martin Ledesma | 3 - 0 | San Lorenzo |
28
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Zhytomyr | 2 - 0 | Bukovyna |
5
|
FT | FC Chernihiv | 0 - 2 | LNZ Cherkasy |
5
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Cerro Porteno | 5 - 0 | Tacuary |
13
|
FT | Resistencia | 0 - 1 | Nacional Asuncion |
13
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | 12 de Octubre | 0 - 2 | Sol de America |
13
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Union Huaral | 2 - 1 | Pirata |
13
|
FT | Santos | 5 - 0 | Los Chankas |
13
|
FT | Comerciantes Unidos | 2 - 1 | Cusco |
13
|
FT | Alianza Huanuco | 4 - 2 | Alfonso Ugarte |
13
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Deportivo Coopsol | 2 - 0 | Llacuabamba |
13
|
FT | Juan Aurich | 3 - 0 | Chavelines |
13
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | VAST Mykolaiv | 0 - 3 | Nyva Vinnytsya |
4
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Triangle | 1 - 0 | Herentals |
28
|
FT | Bulawayo Chiefs | 1 - 0 | Manica |
28
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Norrkoping W | 3 - 0 | Team TG FF W |
21
|
FT | Vaxjo DFF W | 4 - 0 | Ravasens IK W |
21
|
FT | Sundsvall W | 1 - 2 | Lidkoping W |
21
|
FT | Bromolla W | 2 - 1 | Alvsjo W |
21
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Deportes Tolima | 1 - 3 | Pereira |
14
|
FT | Petrolera | 0 - 1 | Junior |
14
|
FT | U. Magdalena | 0 - 2 | Santa Fe |
14
|
FT | Envigado | 1 - 2 | Ind. Medellin |
14
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Millonarios | 2 - 2 | America De Cali |
14
|
FT | Bucaramanga | 0 - 0 | Once Caldas |
14
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Ljungskile | 0 - 3 | Falkenberg |
24
|
FT | Stockholm Internazionale | 2 - 1 | Umea FC |
24
|
FT | Gefle | 3 - 1 | Karlstad |
24
|
FT | Pitea | 2 - 2 | Orebro Syr. |
24
|
FT | Team TG FF | 1 - 1 | Motala |
24
|
FT | Sollentuna | 1 - 1 | Vasalund |
24
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Puerto Nuevo | 2 - 1 | Club Lujan |
16
|
FT | Argentino de Merlo | 4 - 1 | Victoriano A. |
16
|
FT | General Lamadrid | 1 - 1 | Atlas |
16
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Real Pilar | 3 - 1 | Excursionistas |
16
|
FT | Sportivo Italiano | 2 - 0 | Central Cordoba |
16
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Paris SG W | 2 - 1 | Fleury 91 W |
3
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Alianza FC | 5 - 0 | 11 Deportivo |
3
|
FT | Luis Angel Firpo | 1 - 2 | Dragon |
3
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Metapan | 2 - 2 | FAS |
3
|
FT | Chalatenango | 2 - 4 | Platense Municipal |
3
|
FT | Jocoro | 3 - 2 | Aguila |
3
|
FT | Atletico Marte | 3 - 2 | Santa Tecla |
3
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Bray | 0 - 3 | Waterford |
32
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Instituto | 1 - 0 | Temperley |
35
|
FT | Atl. Rafaela | 4 - 1 | All Boys |
35
|
FT | Def. de Belgrano | 0 - 0 | Villa Dalmine |
35
|
FT | Ind. Rivadavia | 1 - 0 | Alvarado |
35
|
FT | Deportivo Maipu | 1 - 0 | Nueva Chicago |
35
|
FT | CA Mitre | 1 - 0 | Deportivo Madryn |
35
|
FT | Guillermo Brown | 1 - 1 | Club A. Guemes |
35
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Brown Adrogue | 2 - 3 | Belgrano |
35
|
FT | Tristan Suarez | 2 - 2 | Gimnasia Jujuy |
35
|
FT | San Martin T. | 2 - 0 | Almirante Brown |
35
|
FT | Chacarita Juniors | 1 - 1 | Dep. Riestra |
35
|
FT | CA Estudiantes | 2 - 0 | San Telmo |
35
|
FT | Agropecuario | 0 - 0 | Flandria |
35
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Dynamo Makhachkala | 0 - 0 | Rodina Moscow |
11
|
FT | Volgar-Astrakhan | 0 - 0 | Alania Vladikavkaz |
11
|
FT | Arsenal Tula | 2 - 0 | Ulyanovsk |
11
|
FT | Baltika | 3 - 2 | Yenisey |
11
|
FT | Shinnik Yaroslavl | 1 - 0 | Rubin Kazan |
11
|
FT | Akron Togliatti | 1 - 1 | Ufa |
11
|
FT | Krasnodar 2 | 0 - 0 | Neftekhimik |
11
|
FT | Veles Moscow | 1 - 1 | Kamaz |
11
|
FT | SKA Khabarovsk | 2 - 0 | Kuban |
11
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Villa Espanola | 1 - 2 | Racing Montevideo |
22
|
FT | Miramar | 1 - 3 | Rampla Juniors |
22
|
FT | Juventud | 0 - 3 | Uruguay Montevideo |
22
|
FT | Central Esp. | 1 - 1 | Progreso |
22
|
FT | Sud America | 3 - 0 | La Luz |
22
|
FT | CA Cerro | 0 - 4 | Atenas |
22
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | R. Volgograd | 3 - 1 | Dynamo Stavropol |
10
|
FT | Tyumen | 1 - 2 | Miass |
10
|
FT | Forte Taganrog | 0 - 0 | FK Chayka |
10
|
FT | Mashuk | 2 - 0 | Yessentuki |
10
|
FT | Orenburg 2 | 0 - 0 | Khimik Avgust |
10
|
FT | Kholding | 1 - 0 | Legion Dynamo |
10
|
FT | Spartak Nalchik | 1 - 1 | SKA Rostov |
10
|
FT | Alania 2 | 1 - 3 | Maykop |
10
|
FT | Amkar | 0 - 1 | FK Novosibirsk |
10
|
FT | Nosta | 0 - 2 | Zenit-Izhevsk |
10
|
FT | Biolog | 1 - 2 | Chernomorets Novorossijsk |
10
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Sampdoria W | 0 - 2 | Inter W |
4
|
FT | Pomigliano W | 2 - 2 | Como W |
4
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | SGS Essen W | 1 - 0 | Meppen W |
2
|
FT | Freiburg W | 2 - 4 | Eintracht Frankfurt W |
2
|
FT | Potsdam W | 0 - 3 | Duisburg W |
2
|
FT | Bayern Munich W | 3 - 0 | Werder Bremen W |
2
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Eibar | 2 - 1 | Racing Santander |
7
|
FT | Albacete | 1 - 1 | Andorra |
7
|
FT | Lugo | 0 - 0 | R. Oviedo |
7
|
FT | Burgos CF | 0 - 0 | Levante |
7
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Sturm Graz W | 2 - 1 | Austria Vienna W |
4
|
FT | Altenmarkt W | 0 - 6 | Altach/Vorderland W |
4
|
FT | Wacker Innsbruck W | 0 - 4 | Neulengbach W |
4
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Luxembourg | 1 - 0 | Lithuania |
6
|
FT | Faroe Islands | 2 - 1 | Turkey |
6
|
FT | Wales | 0 - 1 | Poland |
6
|
FT | Netherlands | 1 - 0 | Belgium |
6
|
FT | Denmark | 2 - 0 | France |
6
|
FT | Austria | 1 - 3 | Croatia |
6
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Azerbaijan | 3 - 0 | Kazakhstan |
6
|
FT | Slovakia | 1 - 1 | Belarus |
6
|
FT | Moldova | 2 - 0 | Liechtenstein |
6
|
FT | Andorra | 1 - 1 | Latvia |
6
|
FT | Cyprus | 1 - 0 | Greece |
5
|
FT | Serbia | 4 - 1 | Sweden |
5
|
FT | Israel | 2 - 1 | Albania |
5
|
FT | Scotland | 2 - 1 | Ireland |
5
|
FT | Spain | 1 - 2 | Switzerland |
5
|
FT | Czech Republic | 0 - 4 | Portugal |
5
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Scotland U18 | 4 - 1 | Estonia U18 | |
FT | Niger | 0 - 0 | Liberia | |
FT | Poland U17 | 0 - 2 | Portugal U17 | |
FT | France U18 | 2 - 3 | Poland U18 | |
FT | Scotland U21 | 1 - 1 | Northern Ireland U21 | |
FT | Malta U19 | 1 - 2 | Croatia U19 | |
FT | Czech Republic U18 | 1 - 4 | USA U18 | |
FT | Finland U18 | 3 - 1 | Slovakia U18 | |
FT | Mexico U18 | 1 - 0 | Germany U18 | |
FT | New Zealand | 0 - 2 | Australia | |
FT | Paraguay U20 | 1 - 1 | Peru U20 | |
FT | Peru | 0 - 1 | Mexico | |
FT | Mexico U20 | 2 - 1 | USA U20 | |
FT | Grenada | 1 - 3 | Saint Vincent and the Grenadines | |
FT | Australia U20 | 1 - 3 | Chile U20 | |
FT | Mauritania | 1 - 0 | Benin | |
FT | Norway U21 | 3 - 2 | Switzerland U21 | |
FT | Tanzania | 1 - 0 | Uganda | |
FT | Malta U21 | 2 - 2 | Cyprus U21 | |
FT | Tunisia U20 | 1 - 1 | France U20 | |
FT | Bolivia | 0 - 2 | Senegal |
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Minaj | 0 - 1 | Lviv |
1
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Asante Kotoko | 1 - 1 | Hearts of Oak |
3
|
FT | Bibiani Gold Stars | 1 - 0 | Bechem United |
3
|
FT | Karela | 2 - 0 | Dreams |
3
|
FT | Aduana | 2 - 2 | Samartex |
3
|
FT | Kotoku Royals | 0 - 0 | Nsoatreman |
3
|
FT | Real Tamale | 0 - 1 | Legon Cities |
3
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | Indy Eleven | 1 - 0 | Loudoun |
41
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Las Vegas Lights | 1 - 2 | San Diego Loyal |
41
|
FT | San Antonio | 1 - 0 | Sacramento Republic |
41
|
FT | Colorado Springs | 1 - 1 | Oakland Roots |
41
|
FT | Detroit | 2 - 2 | FC Tulsa |
41
|
FT | Pittsburgh | 1 - 1 | Orange County SC |
41
|
FT | Miami FC | 0 - 0 | Monterey Bay |
41
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Stezyca | 2 - 2 | Olimpia Elblag |
12
|
FT | Hutnik Krakow | 1 - 3 | Motor Lublin |
12
|
Giờ | 26/09/2022 | Vòng | ||
FT | ES Bafing | 1 - 3 | ASEC Mimosas |
2
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Korhogo | 0 - 0 | Sporting Gagnoa |
2
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Sanfrecce Hiroshima | 0 - 0 | Avispa Fukuoka |
Bán kết
|
FT | Urawa Reds | 0 - 4 | Cerezo Osaka |
Bán kết
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Ekenas | 4 - 0 | JaPS |
1
|
FT | PK-35 | 1 - 0 | PIF Pargas |
1
|
Giờ | 25/09/2022 | Vòng | ||
FT | Salaspils FK | 0 - 1 | Dinamo Riga |
14
|
Dự đoán bóng đá
Nhận định, soi kèo Bournemouth vs Man City, 00h30 ngày 26/02/2023
Nhận định, soi kèo Bournemouth vs Man City, 00h30 26/02 Ngoại hạng Anh 2022/23. Dự đoán kết quả bóng đá Bournemouth vs Man City từ chuyên gia. Tình hình Bournemouth trước trận Bournemouth bước vào trận đấu này sau chiến thắng 1-0 trước Wolverhampton Wanderers của Julen Lopetegui trong giải đấu. Bàn thắng trong hiệp
Tin bóng đá
Giới thiệu về trang Tylekeovip, địa điểm cung cấp tỷ lệ kèo uy tín
Tylekeovip chắc chắn là website không còn quá xa lạ với những ai yêu thích đặt cược thể thao trực tuyến. Tại đây cung cấp hàng loạt dự đoán kèo cược có tính chính xác cao. Bài viết sau đây sẽ đi sâu chi tiết về website đặc biệt này. Chuyên trang Tylekeovip là gì?